Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Pool villa triệu đô dự án đảo kim cương, tổng diện tích 757m2 2 tầng 4pn lớn
10
85 tỷ 757 m²
Nhà Chung Cư
4 5

Diamond Island, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Mr. Dinh (5 tin đăng)
Chủ thiện chí bán pool villa Đảo Kim Cương.

- Tổng diện tích: 757m² bao gồm:
+ Diện tích sân vườn, hồ bơi: 382m².
+ Diện tích trong nhà: 375m² (2 tầng).
- 4PN lớn, 5WC, + 1PN giúp việc.
- Đầy đủ nội thất.
- Không gian riêng tư, view sông, LM81, CBD, ngắm hoàng hôn rất đẹp.
Giá bán: 85 tỷ all - in (thương lượng thiện chí).
Quý Anh chị liên hệ xem nhà 24/7: (Em Đỉnh).
Ngay ubnd tp. thủ đức, mt nguyễn văn kỉnh, 8x20m, hầm 7 tầng hđt 180tr/ tháng, giá giảm còn 69 tỷ
3
69 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Ngay UBND TP. Thủ Đức, MT Nguyễn Văn Kỉnh, 8x20m, hầm 7 tầng HĐT 180tr/ tháng, giá giảm còn 69 tỷ.

- Diện tích: 160m² (8m x 20m).
- Kết cấu: Hầm, 7 tầng.
- Diện tích sàn: 800 m².
- HĐT: 130 triệu/tháng.
- Giá bán: 69 Tỷ (431 tr/m²).
- Vị trí: Giao lộ đường Lê Hiến Mai, đối diện cổng sau UBND Tp Thủ Đức, cách Sông Sài Gòn 300m, Chợ Bến Thành 8.4km.

Liên hệ: Mrs Huyền " Nhà Thật - Giá Tốt ".
Tin thật 100%  siêu phẩm căn 2pn 89m2  tầng cao view cực thoáng & đẹp  giá sang nhượng cực tốt
20
11.9 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Estella Heights, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Ssqc1 (43 tin đăng)
Tin thật 100% - Siêu phẩm căn 2PN 89m² - tầng cao view cực thoáng & đẹp - giá sang nhượng cực tốt.

Công ty SSQC chuyên tư vấn BĐS thuê & bán tại dự án Estella Heights.
Công ty SSQC làm việc trực tiếp với chính chủ, thông tin rõ ràng chính xác.
Công ty SSQC cam kết đồng hành cùng quý khách hàng từ lúc xem nhà đến khi hoàn tất giao dịch.
Công ty SSQC hổ trợ quý khách thương lượng giá tốt và miễn ...
Bán nhà 2 mặt tiền siêu hiếm giang văn minh quận 2  20x25m  150 tỷ (tl)
13
150 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu vị trí góc 2 mặt tiền Giang Văn Minh An Phú, Q2.

- Địa chỉ: Số 1 - 3 Giang Văn Minh, P. An Phú, TP. Thủ Đức.
- Vị trí góc đẹp, tiếp giáp Thảo Điền, khu dân cư cao cấp.

- Diện tích: 25m x 20m.
- Công nhận: 496m².

- Kết cấu: 3 tầng.
- Hướng: Đông Bắc.

- Dòng tiền: Đang cho thuê 130,49 triệu/tháng (người quen thuê làm quán cà phê).

* Ưu điểm nổi bật:
- Góc 2 mặt tiền cực hiếm, bề ngang lớn ...
Bán lỗ hơn 50 căn hộ tại masteri thảo điền giá rẻ hơn thị trường 500tr.  0906 574 ***
6
Thỏa thuận 71 m²
Nhà Chung Cư
2

Masteri Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

* Đang nắm nhiều key, nhiều căn nhà tốt giật mình nhất thị trường.

* Đặc biệt: Cập nhật nhanh nhất các giỏ hàng giá siêu rẻ, chủ kẹt tiền, đi định cư cần bán gấp mức giá rẻ không tưởng.

* Chỉ cần bạn thích là tôi có hàng để cho bạn chọn.

* Xem nhà 24/7.

* Nếu bạn muốn xem nhà ngay mà chưa kịp đặt lịch hẹn. Yên tâm vẫn có nhà sẵn sàng cho bạn xem. LH ngay Dung: Zalo 24/7.

* Có ngân hàng liên ...
Căn hộ đẹp xuất sắc masteri thảo điền, 7,7 tỷ, 62m2, 2pn, đông nam, tây bắc
14
7.4 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2

Masteri Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Căn hộ chung cư tại Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh đang được bán với giá 7,7 tỷ VND. Căn hộ có diện tích 62m², thiết kế 2PN cực xịn, hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc. Nội thất đầy đủ, bao gồm sofa, giường, tủ lạnh, bếp và máy giặt, máy rửa chén sẵn sàng để dọn vào ở ngay. Pháp lý đầy đủ, giúp giao dịch nhanh gọn, không lo lắng.

Tiện ...
Cực hiếm! mt trần não (12mx50m) chỉ 250 tỷ! có dòng tiền 200tr/tháng
3
250 tỷ 600 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Dạ nay em gửi đến anh chị 1 tài sản cực kỳ hiếm và rẻ ngay tại mặt tiền đường Trần Não!
Với diện tích: 12m x 50m vuông vắn - được xây dựng cao tầng
Đang cho thuê 200triệu/tháng.
Quý khách quan tâm gọi em ngay để biết thêm thông tin chi tiết. Thank you.
Bán căn 2pn parcspring tầng cao view nam thoáng giá chỉ 4.2 tỷ.  loan 0919 004 ***
3
4.2 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 1

PARCSpring, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Do chuyển công tác nên nhiều chủ nhà cần bán gấp căn 2PN PARCSpring view Nam thoáng mát gió quanh năm. Nhà ở giữ gìn cẩn thận. Sát bệnh viện, trường học, siêu thị.
Giá 4.2tỷ. Liên hệ Loan (viber/zalo) xem nhà 24/7.
Bán đất đẹp 12x20m giang văn minh q2 vị trí vàng đối diện the vista, giá 66 tỷ
5
66 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Giang Văn Minh An Phú, Quận 2.
Vị trí vàng đối diện The Vista & trạm Metro số 1.

- Địa chỉ: 7 Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 12 x 20m.
- Công nhận: 240m².
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây tòa nhà, văn phòng, căn hộ dịch vụ, biệt thự.
- Hướng: Đông Bắc.

* Vị trí đắc địa:
- Đối diện chung cư cao cấp The Vista.
- Sát Ga Metro số 1 tiềm năng tăng giá mạnh.
- ...
Bán căn 1pn masteri park place q2 từ 6,7tỷ/căn tại khu đô thị the global city
14
6.7 tỷ 54 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Masteri Park Place, P.An Phú, Quận 2, HCM

* Mức giá siêu tốt chỉ từ 6,7tỷ tại Masteri Park Place nằm trong khu đô thị The Gobal City.
Siêu phẩm mới nhất của Chủ đầu tư Masterise Homes Tọa lạc tại trung tâm Quận 2 chỉ.
- 5 phút đến Thảo Điền qua đường Liên phường ngày 8/11/2025 chính thức thông xe.
- 10 phút đến trung tâm Thủ Thiêm.

* Giá mở bán đợt 1:
- 1PN (54,8m²): 6,7 tỷ/căn.

* Ưu đãi hấp dẫn:
- Chiết khấu 1% cho khách booking ...
Bán 2 phòng ngủ 77m2 the opera metropole view sông q1, sẵn sổ, giá tốt 30 tỷ bao hết
6
30 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Opera Residence, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Bán 2 phòng ngủ 77m² The Opera Metropole view sông Q1, sẵn sổ, giá tốt 30 tỷ bao hết

- Mặt ngoài tháp A, view sông.
- Diện tích 77m², 2PN, 2WC.
- Giá bán chỉ 30 tỷ bao hết.
- Nội thất cơ bản.

Em Đông chuyên bán và cho thuê The Opera Residence (Metropole Thủ Thiêm). Giỏ hàng hơn 68 căn. Cam kết đưa thông tin thật, giá thật, không đưa hàng ảo giá ảo để câu khách.

Hotline: Đông Võ online ...
Bán nhà mt nguyễn bá huân, thảo điền q2, 7,5x27m cn 205m², 4 tầng hồ bơi, 30 tỷ
3
30 tỷ 205 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Bá Huân, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

́ ̀ ̂ ̂́ ̣̆ ̂̀ ̂̃ ́ ̂ ̉ Đ̂̀, ̣̂

Diện tích: 7.5m x 27m
Công nhận: 205m²

Kết cấu: 4 tầng hiện đại + hồ bơi riêng
Đang có hợp đồng thuê: 3800 USD/tháng

Khu vực cực kỳ khan hiếm sản phẩm bán, thích hợp:
Giữ tài sản lâu dài
Khai thác dòng tiền ổn định
Ở kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê cao cấp

Giá bán: 34,5 tỷ
Chủ thiện chí chốt nhanh còn 30 tỷ
Căn góc 3 phòng ngủ full nội thất diện tích lớn 109m2 giá chỉ 10 tỷ
6
10 tỷ 109 m²
Nhà Chung Cư
3

The Sun Avenue, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán căn 3 phòng ngủ 109m² diện tích lớn nhất toà!
View sông - Đảo Kim Cương.
Đầy đủ nội thất chỉ 10 tỷ.
Quản lý và độc quyền làm việc trực tiếp Chủ Nhà!
Cần bán đất nền dự án khu 50ha cát lái khu dân cư đông đúc đầy đủ tiện ích vị trí đẹp giá 65tr/m2
3
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất dự án khu dân cư 153ha Cát Lái, P. Cát Lái, (Q2 cũ), TP Thủ Đức.

DT 6x20m giá 75 tr/m².

DT 7x20m, gần trường đại học, UMT, sổ đỏ cá nhân, giá 63 tr/m².

DT 5x22m, đường 12m, sổ đỏ giá 64 tr/m².

DT 7x17m, hợp đồng sang tên giá 66 tr/m².

Lô DT 8x20m đường 24m giá 90 tr/m².

Lô đường 48m TĐC DT 9x20m giá 72tr/m².

Lô đg 12m DT 5x20m giá 70tr/m².

Lô đường 12m DT 8x20m giá ...
Căn hộ 1pn+ view sông hiếm tại masteri park place  56.9m, giá trị bền vững
15
8.25 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư

Masteri Park Place, P.An Phú, Quận 2, HCM

Mã căn: A1-17-03 Masteri Park Place
Diện tích: 56.9m² loại hình 1PN+ (tối ưu không gian)

ĐIỂM NHẤN NỔI BẬT:

View sông thoáng rộng yếu tố hiếm giúp gia tăng giá trị tài sản theo thời gian
Thiết kế 1PN+ linh hoạt có thể làm phòng làm việc hoặc phòng ngủ nhỏ
Hướng Bắc mát mẻ, dễ chịu, phù hợp sinh hoạt lâu dài
Layout thông minh tối ưu diện tích, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên

TIỀM ...
Chính chủ gửi bán căn căn 3pn parcspring giá 5.6tỷ.  0919 004 ***
3
5.6 tỷ 91 m²
Nhà Chung Cư
3 2

PARCSpring, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Do kẹt tiền nên nhiều gia đình muốn bán nhanh căn 3PN chung cư PARCSpring.
View thoáng.
Nhà ở giữ gìn cẩn thận.
Sát trường học, bệnh viện, siêu thị.
Có sổ hồng hỗ trợ vay 70%.
Giá từ 5.6 tỷ.

Liên hệ: Loan (viber/zalo) xem nhà 24/7.
Bán căn hộ cantavil an phú, 98m2, 3 pn, lầu trung, 3 ban công rộng. sổ hồng. giá 7.9 tỷ
5
7.9 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Cantavil An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Thu An (3 tin đăng)
Căn hộ Cantavil An Phú, vị trí khu vip, di chuyển quá tiện lợi. Có nhiều tiện ích cao cấp liền kề. Sải mấy bước chân ra TTTM lớn...

Giá bán tốt: 7.9 tỷ.

Căn hộ rộng 98m², 3 phòng ngủ, phòng khách rộng thoáng, có 3 ban công rộng, logia.

Sổ hồng.

Nội khu có đủ tiện ích, khuôn viên yên tĩnh thoáng mát.

Ưu điểm nổi bật:

Căn hộ rất rộng và thoáng, ở tiện cho công việc và học tập của con.

Giao ...
Masteri cosmo central  căn hộ 1pn + dt 60m2  căn đặc biệt số lượng rất ít ck đến 13%
11
7.56 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Masteri Cosmo Central, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Nhung Ho (3 tin đăng)
MASTERI COSMO CENTRAL - THE GLOBAL CITY
Nexus Zone - Căn 1 PN+ Với Diện Tích lớn ( 60m² ) số lượng hiếm có
Đặc biệt dành cho các chủ nhân muốn sở hữu số lượng giới hạn này
VỪA Ở - VỪA ĐẦU TƯ - VỪA THỂ HIỆN ĐẲNG CẤP - TĂNG NGAY LỢI NHUẬN
Chính sách ưu đãi: 13%
- TTS: 11%
- TTTĐ: 7%
- TT Vay: 70%
- Dành cho cư dân: 2%
- Khách hàng mới: 1%
Cơ hội không dành cho số đông
Căn đẹp - số lượng giới ...
Căn hộ 2pn, 2wc tại thu thiem zeit river, 100m2 giá cực chất với thiết kế hiện đại view sông sg
4
21.5 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Zeit River Thủ Thiêm , P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm tại Thu Thiem Zeit River, có diện tích 100m², đang chờ sổ.
Nội thất đầy đủ, gồm điều hòa, giường, tủ lạnh...
Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, tạo không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên.
Giá bán 23 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu sống hiện đại và tiện nghi.
Pháp lý đang chờ sổ.

Khu vực xung quanh.
- Gần các trường học quốc tế như hệ thống trường Quốc Tế ...
Bán lô b25  dự án đông thủ thiêm  p. bình trưng đông  bán 98tr/m2
4
21.12 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô B25 - dự án Đông Thủ Thiêm - P. Bình Trưng Đông - Quận 2.
DT: 215.5m² (ngang 11 x 20m).
Đường 12m, hướng: Đông Bắc.
Bán 98tr/m².
LH .
Từ 160 tới 180 của 5804

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh