Nhà Đất BánHồ Chí MinhQuận 2
Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²
Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM
Đây là căn dành cho người chọn chất lượng sống & giá trị tài sản lâu dài.
- Diện tích:81 (rộng như 3PN mini)
- Nội thất: Cao cấp vào ở/cho thuê ngay
Vì sao căn này đáng tiền?
Diện tích lớn hiếm ở cực thoải mái
View 3 lớp giữ giá & tăng giá tốt
Hướng mát ở lâu dài rất đáng
Phù hợp khách thuê cao cấp (expat)
Không cạnh tranh với ...
Căn hộ Define, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Giá bán: 37,5 tỷ (Giá bao gồm phí sang tên).
- Mã căn D. 01A tầng cao.
+ Diện tích xây dựng: 220.8m².
+ Diện tích sử dụng: 197.2 m².
- Bố trí 3 phòng ngủ, 04 vệ sinh, khu vườn trên cao riêng + khu phòng giải trí + 1 phòng gia nhân. Bancolny Hướng Tây ...
Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM
- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.
- Diện tích : 5x20m =100m².
- Giá 72 tr/m².
- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Căn hộ Citi Grand, P.Cát Lái, Quận 2, HCM
- Vị trí: Khu dân cư Cát Lái, Nguyễn Thị Định Quận 2, chỉ 15 phút về đến trung tâm Quận 1, 8 phút đến trung tâm hành chính TP Thủ Đức.
- Diện tích: 56m².
- Loại thiết kế: 4PN 2WC.
- Bàn giao dự kiến vào cuối năm 2026.
- Ngân hàng hỗ trợ vay 70% (Ngân hàng ACB).
- Nằm trong khu đô thị hiện hữu với đầy đủ các tiện ích đã hoạt động: Trường học các ...
Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
- Giá: 20,1 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn ...
Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
VỊ TRÍ KINH DOANH ĐỈNH CAO
Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Thị Định, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (nay là Phường Cát Lái , TP HCM).
Khu vực kinh doanh sầm uất, tuyến đường chính kết nối cảng Cát Lái Mai Chí Thọ Đồng Văn Cống. Lượng xe cộ qua lại cực lớn, rất thuận lợi kinh doanh mọi ngành nghề.
+ Diện tích: ngang 5,5 m dài 16m, công nhận 79m2
+ Kết ...
PARCSpring, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM
Dt: 68m², 2PN, 1WC.
Giá: 4,2 tỷ nhà có nội thất.
Đã có sổ hồng.
Ngân hàng hỗ trợ vay 70%.
Lh xem nhà: Nhung.
PARCSpring, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM
Dt: 91m², 3pn, 2wc
Giá: 5,65 tỷ nhà nội thất cơ bản
Đã có sổ hồng.
Ngân hàng hỗ trợ vay 70%
Lh xem nhà: Nhung
Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Khu vực xung quanh:
+ Gần bệnh ...
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
- Diện tích 110m², 1 trệt 3 lầu.
- Pháp lý: sổ hồng riêng.
- Mặt tiền rộng thuận tiện kinh doanh văn phòng.
- Giá bán nhanh : 25,3 tỷ (bao thuế phí công chứng sang tên) bớt lộc cho anh chị thiện chí.
Liên hệ tư vấn miễn phí qua với Nguyễn Tuấn.
Masteri Park Place, P.An Phú, Quận 2, HCM
* Masteri Park Place - chính thức ra mắt, ưu đãi 3%.
* Căn 2 PN 2WC: Tháp A2.
- Tầng trung, hướng Đông Nam.
- Diện tích: 78 m².
- Hướng view: Kênh đào nhạc nước trực diện.
- Sông - biệt thự vườn, bến du thuyền,...
Giá chỉ: 10,68 tỷ all in - phương án vay bank có hỗ trợ lãi.
=============================
+ 3 Offer thanh toán, đóng giãn 2 ...
Đường Lưu Đình Lễ, P.An Khánh, Quận 2, HCM
Diện Tích : 9 x 19m
Kết Cấu : 3 tầng
Vị Trí : Khu compound , Cách lương Định của 200m
Giá Bán : 33 Tỷ
Liên hệ xem và thương lượng chính chủ
Đường Trần_Lựu, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Vị trí: Mặt tiền đường ngay Trần Lựu - Vành Đai Tây, đường 6m - Vị trí siêu đẹp.
- Diện tích: 5m x 12m, công nhận đủ.
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu (3PN 3WC).
- K/c: 1T2L (3PN 4WC).
- Mặt tiền: 6m.
- HĐT: 18 triệu/ tháng.
Hotline: - Lan Ngọc.
Empire City Thủ Thiêm, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM
- Diện tích: 127m2
- Số phòng ngủ: 3PN
- Số phòng tắm: 2WC
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Hướng ...
Phố Đông Village , P.Cát Lái, Quận 2, HCM
- Căn biệt thự có diện tích: 200 m².