Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ kẹt tiền cần bán gấp biệt thự mặt tiền view trực diện sông sài gòn cạnh đảo kim cương q2
7
140 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Thông tin chi tiết:
+ Diện tích đất: 10x24m mặt tiền, view sông cực thoáng.
+ Giá bán: 140 tỷ đồng.
+ Kết cấu: Hầm + 7 tầng.
+ Diện tích sàn: 1.700m² - Nhà thô.
+ Thu nhập từ tiền cho thuê hơn 2,5 tỷ /năm.
Tiềm năng phát triển: Khu vực đang phát triển mạnh mẽ, giá trị bất động sản sẽ tăng cao tại phía Đông TP. Thủ Đức như các khu Thủ Thiêm Villas, Sala, Đảo Kim Cương.
Tiện ích xung quanh:
+ Cạnh ...
Bán đất mặt tiền đường thân văn nhiếp, phường an phú. tp thủ đức
4
49.57 tỷ 254 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất MT đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh phường An Phú. Quận 2.
- Diện tích: 254,2m² (Ngang 9,5m).
- Sổ hồng.
- Giá: 195tr/m2
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Cần bán gấp shophouse vị trí đẹp gần phúc long 215 m2 , giảm giá còn 32 tỷ
6
32 tỷ 215 m²
ShopHouse

Diamond Island, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán gấp Shophouse vị trí đẹp gần Phúc Long 215 m² , giảm giá còn 32 tỷ

Diện tích : 215 m2
Đang cho thuê : 80tr / tháng
Cần gấp nên bán rẻ hơn thị trường 50tr/m² , Giá bán : 32 tỷ
Liên hệ xem Shop :
Chính chủ gửi bán lô đất góc 2 mặt tiền nguyễn tuyễn phường bình trưng tây quận 2
7
37.5 tỷ 247 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

chính chủ gửi bán lô đất góc 2 mặt tiền nguyễn tuyễn phường bình trưng Tây quận 2 . khu đất VIP nhất khu vực binh trưng Tây trong phạm vi bán kính 200m đầy đủ các tiện ích buôn bán rất sầm uất
giá .37,5ty
Lh:
Siêu phẩm dòng tiền 300 triệu. dt nhà cũ 300m2 tiện xây mới chdv cao cấp giá 46tỷ5
3
46.5 tỷ 300 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (42 tin đăng)
Siêu phẩm dòng tiền 300 triệu.
Bán nhà cấp 4 Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh.
DT đất 300m².
Định hướng xây căn hộ dịch vụ hoặc khách sạn ra dòng tiền khủng.

Giá bán: 46,5 tỷ.

Vị trí ngay đường Trần Não.
Biệt thự trần não góc 2 mặt tiền 245m2 giá 62tỷ về 54tỷ bán gấp rẻ nhất khu bảo vệ an khánh quận 2
5
54 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán gấp Biệt thự Góc 2 Mặt Tiền nội khu rẻ nhất đường Trần Não, có Bảo vệ 24/7, Nhà mới, Hướng Đông Nam khan hiếm.
- Địa Chỉ: Nội khu cách Trần Não 200m, Phường An Khánh, Quận 2
- Diện tích: 15m x 16,5m
- Công nhận: 245m2
- Kết cấu: 2 Tầng áp mái, sân vườn lớn, nhà mới
- Khu an ninh, ngay Trần Não, siêu vị trí hiếm có, khu người giàu ở. Phù hợp cho anh chị mua ở, đầu tư làm tài sản
- Chủ cần ...
Sản phẩm kín giao dịch nhanh. biệt thự căn góc compound trần não, p. an khánh. dt 260m2
3
110 tỷ 260 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Số 30B, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Biệt thự compound vip đừơng 30B - Trần Não, P. An Khánh.

- Tài sản hiếm nằm trong khu biệt thự nội bộ 30b Trần Não, P. An Khánh. Compound khép kín an ninh 24/7, cộng đồng cư dân tinh hoa.
- Diện tích khuôn viên: 260m².
- Kết cấu: 4 tầng 2 mặt tiền trước sau, nở hậu chữ L. (sử dụng làm gara bố trí hợp lý).
- Thiết kế kiến trúc Pháp độc bản.
- View công viên sát bờ sông Sài Gòn.
- Không gian sống ...
Bán biệt thự đường nguyễn hoàng, an khánh quận 2. dt 12 x 20m. 4 tầng  hồ bơi  giá bán 56 tỷ
3
56 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 7

Đường Nguyễn Hoàng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán gấp biệt thự đường Nguyễn Hoàng - Phường An Phú - Quận 2.

- Diện tích: 12m x 20m.
- Kết cấu: 1 trệt - 3 lầu - Hồ Bơi - full nội thất gỗ cao cấp.
- 7 phòng ngủ - 7 WC.
- Thiết kế theo phong cách Tân cổ điển.
- Vị trí: Yên tĩnh - an ninh tốt. Gần trường học, siêu thị, tiện ích đầy đủ,...
- Giá bán: 56 tỷ TL.

- Liên hệ: - Hồng Đức
Bán gấp bán rẻ đất mặt tiền ngay trục trần não gp 7 tầng, dt 12x23m, cn 260m2, giá 25,99 tỷ
3
25.99 tỷ 260 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 9, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán gấp đất mặt tiền đường ngay trục Trần Não GP xây 7 tầng, trung tâm phường Bình An, Quận 2:

- Vị trí: Mặt tiền đường rộng 8m, xe hơi tránh nhau thoải mái, cách Trần Não 250m, đường trước nhà là đường thông, tiện đi An Phú, ra cao tốc, ra Song Hành chỉ vài phút,...

- Diện tích đẹp và hiếm: 12x23m công nhận 260m².

- Khu vực tiện xây hầm 7 tầng, phù hợp khai thác căn hộ, văn phòng dịch ...
Bán biệt thự an phú  an khánh, 60 tỷ vnd, 237m2, 5pn, 5wc, chỉ với giá ưu đãi
7
60 tỷ 237 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

An Phú - An Khánh, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh là một biệt thự sang trọng nằm trong khu vực An Phú - An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh. Với diện tích 237m², căn nhà này được thiết kế hiện đại, gồm 4 tầng với 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi.

- Giá bán 60 tỷ VND.
- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, ...
200 tr/m2 lô góc rẻ nhất khu villa đường số 31a gần công viên cao đức lân 10x20m, 203m2
3
40.6 tỷ 203 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Sổ 1 đời chủ rất thiện chí bán chia tài sản

Lô đất 2 mặt tiền đường đẹp nhất khu villa An Phú An Khánh ( nay thuộc P. Bình Trưng)

Vị trí thuận tiện kết nối Trần Não, Lương Định Của, Nút giao An Phú, Trạm ga Thủ Thiêm và ga Thảo Điền. Xung quanh là các căn villa hiện đại mới xây, gần công viên mát mẻ. Khu vực có bảo vệ 24/7, an ninh, yên tĩnh.

DT: 10x20m, công nhận 203m2

PL: sổ đỏ kí CCMB ...
Hạ giá! cần bán mặt tiền 10 x 24m trần não + song hành 2 tầng hđt 250tr giá 52 tỷ
3
52 tỷ 220 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Hạ giá bán nhà Trần Não Ngay Song Hành đoạn đường sang xịn đẹp, đông đúc tập trung các toà Vp, Bank nhà hàng víp, KD các đa ngành nghề.
- DT 10 x 24m CN 220m².
- KC 2 tầng.
- Hợp đồng thuê 250tr/tháng.
- Giá 52 tỷ.
LH Minh Ngọc làm việc chính chủ.
Chuyên BĐS đẹp vị trí tốt SG từ 20 đến 1000 tỷ.
Bán căn hộ sky villa tại imperia an phú tháp a1 với 4 phòng ngủ+ 1 phòng giúp việc không nội thất
8
25.5 tỷ 232 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Imperia An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán căn hộ Sky Villa tại Imperia An Phú tầng cao thuộc tháp A1:
- Diện tích 232,06m².
- Kiến trúc: 4 phòng ngủ + 1 phòng giúp việc, 3 phòng tắm, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ... thiết kế hiện đại, nội thất dính tường.
- Ban công cùng view thành phố thoáng mát.
Bán: 25,5 Tỷ ~ 109,89 Triệu/ m².
Ngộp bank  bán gấp nhà mặt tiền trần não đoạn đẹp nhất  dt 12mx25m  giá chỉ 70 tỷ
3
70 tỷ 218 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần tiền xử lý việc, cần bán nhà mặt tiền đường Trần Não, Phường An Phú, Quận 2 đoạn cực đẹp ngang 12mx25m. Nhận diện thương hiệu cực tốt giá chỉ 70 tỷ.
- Diện tích: 12x25m 218m².
- Kết cấu: 3 tầng.
- Vị trí: Đoạn cực đẹp tuyến đường Trần Não, bề ngang lớn nhận diện thương hiệu cực tốt.
- Giá chỉ 70 tỷ.

Liên hệ - Ms. Trang (24/7).
Và hơn 1000 sản phẩm vị trí siêu đẹp VIP Trung tâm TP. HCM từ 20 ...
Chuyển nhượng toà nhà mt lương định của  dt 12x25m hầm  7 tầng  hđt 390 triệu  giá 81 tỷ
4
81 tỷ 260 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán Tòa Nhà Mặt Tiền Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2
+ Diện tích: 12 x 25m, CN 260m2
+ Kết cấu: Hẩm - 7tầng
+ Vị trí đẹp và sầm uất
+ Giá: 81 tỷ bớt lộc
+ Mọi chi tiết Qúy Khách Hàng xin liên hệ Hotline Em Gia
Zeit river thủ thiêm  bán căn duplex sân vườn  hiếm căn bán, thanh toán giãn đến 2026
17
64 tỷ 235 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Zeit River Thủ Thiêm , P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Bán căn hộ chung cư Zeit River Thủ Thiêm - Duplex sân vườn - trục căn sân vườn hiếm hoi chào bán - nhà thô - thanh toán giãn đến T5/2026

- Diện tích: 183 m² + 52m² sân vườn
- Loại căn: Duplex giao thô
- Giá bán: 64 tỷ all in.

Liên hệ xem nhà gọi: (Hương Huyền).
Nhắn tin zalo, viber, whatsapp, kakao talk, wechat: (+ .

Ngoài ra bên em còn có nhiều căn hộ 1PN, 2PN, 3PN ở tất các các chung cư ...
Gấp tài sản giang văn minh ngang 12m  240m2 bán nhanh 70 tỷ 292tr/m2 gần ga metro, võ nguyên giáp
3
70 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Giang Văn Minh, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Vị trí: Khu Giang Văn Minh sát shophouse Lumiere - Q2 Fraser - Masteri & trường Quốc Tế ISHCMC.
- Diện tích: 12 x 20m = 240m (công nhận đủ).
- Khu vực XD hầm - 4 tầng.

Đặc biệt: Đơn giá tốt hiện tại cho vị trí đẹp khu vực Thảo Điền.
(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan tâm).
------------------------------------------------
Giá 70 tỷ thương lượng trực tiếp chủ ...
Hương huyền | bán căn 4pn zeit river  202m2  thanh toán giãn đến t5/2026  nắm key xem nhà 24/7
6
52 tỷ 202 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Zeit River Thủ Thiêm , P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Bán căn 4PN tại Zeit River - 202m² - Thiện chí bán nhanh giá cực tốt chỉ ~257 tr/m² - nắm key xem nhà 24/7 - thanh toán giãn đến Tháng 5/ 2026.

Liên hệ: (Hương Huyền).

Thông tin chi tiết:
- DT 202m².
- Thiết kế 4PN - 3WC.
- Giá: 52 tỷ all in (~257tr/m²).
(Giá cực kỳ tốt - hiếm căn còn thanh toán giãn tại Thủ Thiêm Zeit River).

hỗ trợ theo nhu cầu tại Zeit River, sẵn key xem nhà dễ.

Liên hệ: ...
Mặt tiền khu phố tây thảo điền q2 cực hiếm và rẻ!
3
37 tỷ 210 m²
Nhà Mặt Tiền
11 7

Đường Nguyễn Bá Huân, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Địa chỉ: Mặt tiền Nguyễn Bá Huân, P. Thảo Điền, Quận 2.
- Diện tích: 7.5m x 27m. Công nhận: 210m².
- Kết cấu: 4 tầng + Có hồ bơi.
- Hợp đồng thuê: 75tr/th hợp đồng còn 5 năm.
- Giá bán: 37 tỷ bớt lộc.
Building góc 2 mt 171 lương định của trung tâm hành chính mới dt12mx 18m (204m2) hầm 6tầng 135 tỷ
3
135 tỷ 204 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Lê Hà (19 tin đăng)
BUILDING GÓC 2 MẶT TIỀN LƯƠNG ĐỊNH CỦA TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH THỦ THIÊM MỚI
171 Lương Định Của, P. An Khánh, Quận 2 (TP. Thủ Đức)
Diện tích: 12m x 18m
Công nhận: 203.5m²
Kết cấu: Hầm + 6 lầu
HĐ thuê: Sacombank thuê 140 triệu/tháng
Thời hạn: 5 năm tăng 5%/năm
Tài sản khan hiếm đáng để để sở hữu
Giá : 135 tỷ
Từ 320 tới 340 của 450

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh