Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp căn hộ penthouse hoàng anh river view, view trực diện sông
6
18 tỷ 265 m²
Nhà Chung Cư
5 5

Hoàng Anh River View, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán gấp căn hộ penthouse Hoàng Anh River View, view trực diện sông.
- Xuất ngoại nên bán gấp căn hộ: 265m², 5 phòng ngủ, 5wc, giá 18 tỷ có thương lượng cho người thiện chí.
- Căn hộ nằm trong khu Thảo Điền.
Liên hệ: Mr Huấn .
Bán biệt thự 300m2 (15x20m) thạnh mỹ lợi, quận 2, hầm 4 lầu, gần sông sg, phong cách châu âu
7
130 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 7

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán căn biệt thự hướng Đông Nam, cạnh sông Sài Gòn, khu vực Đảo Kim Cương, Quận 2, TP Thủ Đức.
Diện tích: 15x20m.
Diện tích công nhận: 300m².
Diện tích sàn SD: 799m².
Kết cấu: Hầm, trệt, lửng, 2 lầu, áp mái.
Hiện trạng: Nhà hoàn công năm 2024, nội thất nhập khẩu châu Âu, gồm 5 phòng ngủ, 7WC, phòng tắm có phòng xông hơi, phòng khách rộng rãi, họa tiết phong cách châu Âu, trần ...
Làm hàng xóm với siêu dinh thự lớn nhất huy hoàng khi sở hữu lô đất giá tốt nhất hiện tại
5
57.5 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất biệt thự KDC Huy Hoàng Quận 2.
Vị trí đất Lô Q Đường Số 69A, Phường Thạnh Mỹ Lợi.

+ Diện tích: 289,2m² (15m x 20m).
+ Hướng Đông Nam.
+ Sổ đỏ cá nhân.
+ QHXD: 6 tầng chiều cao 16m - Gồm: Hầm + trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng.

- Giá bán: 57,5 tỷ.
(Chỉ 199tr trong khi các lô xung quanh giá từ 220tr).
- Liên hệ - Mr. Thanh: .
Bán nền đất biệt thự đơn lập diện tích 15x19.2m giá 197tr/m2 dự án huy hoàng
3
56.97 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán nền đất biệt thự đơn lập diện tích 15x19.2m giá 197tr/m² dự án Huy Hoàng.

Diện tích 15x19.2m. 289.2m².

Xây dựng hầm, 5 tầng.

Giá bán 197tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy biết thêm các lô trong dự án.
Biệt thự thạnh mỹ lợi, quận 2, 15x19m, hầm 4 tầng, 290m2, giá 70 tỷ tặng full nội thất như hình
18
70 tỷ 290 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Phan Bá Vành, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BIỆT THỰ THẠNH MỸ LỢI, QUẬN 2, 15x19M, HẦM 4 TẦNG, 290m², GIÁ 70 TỶ TẶNG FULL NỘI THẤT NHƯ HÌNH
- Siêu biệt thự đẹp, ngay UBND TP Thủ Đức
- Đường Phan Bá Vành, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức (Quận 2 cũ)
- Diện tích: 15x19m
- Công nhận: 290m2
- Hầm 4 tầng
- Tặng full nội thất như hình, Biệt thự mới 100%
- Pháp lý: chủ quyền cá nhân, hoàn công đầy đủ
- Giá 70 tỷ
Liên hệ: làm việc trực tiếp chủ ...
Bán đất nền tại khu dân cư đông thủ thiêm, giá thỏa thuận, 215m2, mặt tiền 11m, chính chủ
5
Thỏa thuận 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với các đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích 215m², mặt tiền rộng 11m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, đón gió mát mẻ và ánh sáng tự nhiên.
+ Giá thỏa thuận, mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.

Khu vực xung quanh:

+ Bệnh viện Lê Văn Thịnh chỉ ...
Bán lô biệt thự villa thủ thiêm 267.5m2 góc 2 mặt tiền giá 185 tr/m2  0948 888 ***
10
49.49 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự Án Thủ Thiêm Villa, P. Cát Lái, Tp.HCM
Chính chủ cần bán Lô Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền
DTCN: 267.5m²
Gần Công Viên, đường nội bộ 12m
Hướng Đông Nam, Tây Nam
Quy cách xây dựng: Hầm trệt, 3 lầu
Giá bán: 185 triệu/m² (49.487 tỷ thương lượng)
LH:
Bán lô nhà phố 12x18m (216m2) giá 64.8 tỷ khu compound sg mystery villas  0948 888 ***
16
64.8 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô nhà phố diện tích lớn. Hướng Đông Bắc.
DT: 12x18m (216m²). Xây dựng ngang 10m chừa hông 2m sân vườn.
Mặt tiền đường trước nhà 12m thông thoáng.
Giá bán: 300 triệu/m².
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Lô đã ép cọc sẵn.
Thiết kế xây dựng & Giấy phép Xây dựng sẵn.
LH: Vũ.
Dự án khu compound đẳng cấp Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Quận 2, Tp Hồ Chí Minh.
Loại ...
Bán duplex cove empire city biệt thự trên không có view trực diện sông, thang máy và sảnh riêng tư
4
99 tỷ 249 m²
Nhà Chung Cư
3 4

Empire City Thủ Thiêm, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Điểm đặc biệt của căn Duplex tại Empire City Cove Residences nằm ở việc nó không đơn thuần là căn hộ 2 tầng, mà được thiết kế mang lại không gian sống của một căn nhà riêng tư hơn là căn hộ thông thường.
Trần double-volume rất cao, khoảng 7m: tạo cảm giác biệt thự trên không rõ nhất. Không gian phòng khách cực thoáng, ánh sáng tự nhiên vào mang lại không gian có chiều sâu hơn.
View không bị ...
Bán bt góc 2mt 11x20m (207,5m2) giá 90 tỷ tl full nội thất đảo kim cương  mystery q2  0948 888 ***
17
90 tỷ 207 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán căn villa góc 2 mặt tiền - Đường 18m.
DT: 11x20m góc 207,5m² Đông Nam - Đông Bắc.
DTSD: 534.22m² + sân vườn.
Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Nhà xây dựng hoàn thiện full nội thất gỗ cao cấp.
Giá bán: 90 tỷ.
Bao thuế phí công chứng mua bán.

Dự án khu compound Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: 72 Đường Bát Nàn, phường Bình Trưng, Quận 2 (cũ), Tp Hồ Chí Minh.
Loại hình: Nhà phố liên kế và biệt ...
Gladia biệt thự đơn lập góc 2 mặt tiền thoáng. dt 209 m2, thiết kế 1 trệt 2 lầu. giá rẻ nhất tt
8
49.34 tỷ 209 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Clarita Khang Điền, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Em Linh gửi tới anh chị căn biệt thự đơn lập Signature Gladia giá tốt nhất thị trường, thông tin chi tiết như sau:

- Mã căn A1-7. Căn góc 2 mặt tiền đường
- Loại căn: Biệt thự đơn lập
- DT: 209m2
- DTXD: 234m².
- Thiết kế: 1 trệt 2 lầu.
- Hoàn thiện mặt ngoài, bên trong giao thô
- Đã có sổ hồng.
- Giá bán thanh toán nhanh: 49.342.921.79649.342.921.xxx VND
- Xem nhà 24/7
(Chi tiết căn nhà theo hình ảnh đính ...
Chính chủ gửi bán siêu phẩm penthouse a1.37.01 eaton park, giá bán 86 tỷ
6
86 tỷ 220 m²
Nhà Chung Cư
4 5

Riverdale Mai Chí Thọ, P.An Phú, Quận 2, HCM

Thông tin mô tả.

* Thông tin chi tiết Penthouse:
+ Mã căn: A1.37.01.
+ Diện tích: 220 m².
+ Thiết kế: 4 phòng ngủ 5 WC.
+ Giá bán: 86 tỷ (bao gồm VAT và phí bảo trì).

Ngoài penthouse thì Em Ngân còn hỗ trợ tư vấn giá cực tốt cho quý anh chị đầu tư tham khảo.
Bán đất vàng, hiếm 216 nguyễn văn hưởng, 300m2, 260tr/m2 thương lượng
6
78 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

[THẢO ĐIỀN] [QUẬN 2] BÁN ĐẤT "VÀNG'' HIẾM
Vị trí: Hẻm 216 đường Nguyễn Văn Hưởng
Lô đất 2 mặt tiền trước sau, kế bên lô góc
DT: 300m² (15,35 x 19,8m)
Giá bán: 260tr/m² ~ 78 tỷ (còn thương lượng khách thiện chí)

Đường 12m thông, phù hợp xd CHDV cao cấp cho thuê khách nước ngoài
Vị trí VIP: Ngay cạnh trường quốc tế BIS, khu vực nhiều chung cư cao cấp, nhà hàng
Hiện trạng: có sẵn nhà 2 tầng ...
Chính chủ gửi bán nhanh lô đất mặt tiền đường nguyễn văn giáp p. bình trưng đông q2 tp. thủ đức
15
19.5 tỷ 217 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Giáp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Giáp phường Bình Trưng Đông Q2. TP Thủ Đức. Diện tích 217m². 7mx31m đã có sẵn giấy phép xây dựng căn hộ dịch vụ. Hầm trệt lửng 4 lầu. Giá chào bán 90tr/m² quý khách có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem đất. /zalo .
Bán đất mặt tiền đường 31 khu an phú an khánh (apak), quận 2
3
Thỏa thuận 205 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Sở hữu ngay quỹ đất mặt tiền hiếm tại khu An Phú An Khánh khu dân cư cao cấp, quy hoạch đồng bộ, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Diện tích: 10 x 20 m.
- Diện tích công nhận: 205,9 m².
- Vị trí: Mặt tiền đường 31, khu APAK giao thông thuận tiện, kết nối nhanh trục Song Hành, Lương Định Của, Mai Chí Thọ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ, sang tên nhanh.

Ưu điểm nổi bật:
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, ...
Bán lô bt thủ thiêm villa 12x19.5m đường thông giá 175tr/m2 gần công viên, sông  0948 888 ***
10
40.95 tỷ 234 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Thủ Thiêm Villa, P. Cát Lái, Tp. HCM
Chính chủ cần bán lô Biệt Thự
DTCN: 234m² (12x19.5m)
Hướng Tây Nam.
Gần Sông, Công Viên
Kết cấu xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu
Giá bán: 175 triệu/m² (40.95 tỷ thương lượng nhẹ)
LH: Vũ
Tiện ích xung quanh.
- Được quy hoạch đồng bộ đường, điện, thiết kế cảnh quan, sân tennis, sân TDTT.
- Cạnh UBND Tp Thủ Đức, Trường THCS, ...
Bán biệt thự đảo kim cương q2/ dt 280m2 dtsd 580m2 giá 100 tỷ tl  sg mystery  0948 888 ***
13
100 tỷ 280 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán căn biệt thự Quận 2 Thạnh Mỹ Lợi
Khu Compoud Sài Gòn Mystery Villa.
Diện tích đất: 280m² - hướng Tây Bắc (Nhà thô)
Diện tích sàn + hầm sử dụng: 580m² + sân vườn.
Chiều cao: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Giá bán: 100 tỷ TL.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: - Vũ
Dự án khu compound Sài Gòn Mystery Villa.
Loại hình: Nhà phố ...
Lô góc tại dự án tại kdc đông thủ thiêm đẹp giá tốt 0902 454 ***
6
Thỏa thuận 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án siêu đẹp tại cần bán lô góc đẹp giá tốt thiện chí , khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp. Với diện tích 215m², mặt tiền rộng 11m, cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà hoặc đầu tư. Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe cộ di chuyển, đảm bảo không gian thoáng đãng.

Giá ...
Bán nền biệt thự gần sông 10x25m giá 195tr/m2 (48.75 tỷ tl) thạnh mỹ lợi q2  0948 888 ***
15
48.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nền Biệt Thự hướng Đông Bắc.
Diện tích: 10x25m (250m)
Giá bán: 195 triệu/m² (48.75 tỷ Thương Lượng)
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Tiện ích:
- Khu vực an ninh tuyệt đối. Bảo vệ 24/24.
- Thừa hưởng 2 mặt tiền sông nên không khí trong lành mát mẻ.
- Được quy hoạch đồng bộ đường, điện, thiết kế cảnh quan, sân tennis, Clup House, Hồ Bơi, Pickleball, Sân bóng đá.
- Cạnh UBND Tp Thủ Đức, Trường ...
Bán nhanh căn penhouse duplex la asstoria ngay mặt tiền nguyễn duy trinh giá 13 tỷ  0915 698 ***
7
13 tỷ 220 m²
Nhà Chung Cư
4 3

La Astoria, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

BÁN NHANH CĂN DUPLEX - Quận 2 thiết kế cực đẹp.

Diện tích ( gồm 2 sàn)

4pn + 3wc.

Giá 13 tỷ
View hướng nam rất thoáng mát
Nhà thiết kế sang trọng
Đc: 383 nguyễn duy trinh, phường bình trưng, TP HCM

Xem nhà :
E nhận ký gửi mua bán nhà đất
Từ 200 tới 220 của 465

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh