Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 4 pn d'edge giá 30 tỷ ib chi 0934 649 ***
4
30 tỷ 188 m²
Nhà Chung Cư
4 4

D'Edge Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

EM CHI CẦN BÁN NHANH 4 PHÒNG NGỦ D'EDGE 188 M , LẦU CAO VIEW SÔNG, CÓ SẴN HD THUÊ 130 TR/ THÁNG KÍ 2 NĂM , VIEW SÔNG CỰC SANG XỊN MỊN, CĂN NÀY BẢO ĐẢM GIÁ TỐT NHẤT TRONG DÒNG 4 PHÒNG NGỦ TẠI THẢO ĐIỀN
BÁN GIÁ: 30 TỶ
IB MS CHI : XEM NHÀ Ạ
Chỉ 14,5 tỷ bán căn 3pn waterina suites quận 2  đối diện ubnd trung tâm hành chính  view sông sg
7
14.5 tỷ 158 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Waterina Suites, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Siêu phẩm 3 phòng ngủ diện tích lớn 158m² Waterina Suites ngay trung tâm hành chính quận 2 cũ, gần Đảo Kim Cương sông Sài Gòn, view cực đẹp, vị trí thuận tiện di chuyển về quận 1 và các vùng lân cận trong vòng 5 - 10 phút. Nhà điện thiết kế và xây dựng theo tiêu chuẩn Nhật Bản (5 sao), dân cư tinh hoa hội tụ môi trường sống cao cấp mua ở hay đầu tư đều hợp lý.
Diện tích: 158m².
View 3 mặt (căn ...
Bán đất thảo điền q2 gần bis  8.523m  giá 32 tỷ  xây chdv 7 tầng, dòng tiền sẵn.
7
32 tỷ 193 m²
Nhà Riêng

Đường 47, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

CƠ HỘI ĐẦU TƯ CHDV CAO CẤP TẠI THẢO ĐIỀN QUỸ ĐẤT HIẾM

Sản phẩm phù hợp cho nhà đầu tư phát triển tài sản dòng tiền tại trung tâm Thảo Điền
Diện tích: 8,5 23m
Công nhận: 195m² đất vuông vức, tối ưu xây dựng
Hiện trạng: Nhà 4 tầng tiền chế
Dòng tiền sẵn: 45 triệu/tháng

1. Phù hợp xây CHDV cao cấp 67 tầng
Khai thác khách thuê expat khu Thảo Điền
Nhu cầu ổn định, tỷ lệ lấp đầy cao

2. Vị trí lõi ...
Lô đất giá hót nhất tại dự án huy hoàng, giá chỉ 235 tr/m2, dt 160m2 (8x20) xây dựng cao tầng
3
37.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng, P Cát Lái (P TML - Q.2)
DT: 160m² (8m x 20m)
Hướng; Tây Bắc
Pháp lý: Sổ hồng
QHXD: Hầm và 7 tầng
Giá: 235 tr/m² ( đơn giá tốt nhất dự án )
Liên hệ: Mr. Nguyện xem đất
Em chi cần bán nhanh 3 pn cực rẻ 43 tỷ toà cove (empire city)  chi 0934 649 ***
4
43 tỷ 155 m²
Nhà Chung Cư
3

D'Edge Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Em Chi cần bán nhanh 3 phòng ngủ 155 m² toà Cove giá siêu siêu tốt 43 tỷ, lầu cao, view sông bao đẹp, hướng ban công Tây Nam mát mẻ cả ngày, có thể cho thuê khoảng 100 tr/ tháng. Nay em cần bán nhanh 43 tỷ thương lượng.
Ib Chi: .
Chính chủ cần sang nhượng căn hộ chung cư 4pn d'edge 188 m2, giá 27 tỷ quá trời rẻ
5
27 tỷ 188 m²
Nhà Chung Cư
4

D'Edge Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Em cần sang nhượng lại căn hộ D'Edge 4 PN 188 m² dự án D'Edge Thảo Điền, đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.
Lầu cao, view sông không chắn bao đẹp, cho thuê 100 tr/ tháng, nhà mới, đẹp, nội thất hiện đại,
Em bán giá 27 tỷ nhanh gọn lẹ ạ.
Liên hệ Ms Chi xem nhà ạ.
Đẹp giá tốt! bán lô đất biệt thự 10 x 20m khu vip villa bùi tá hán 31a 31b, an phú, q2  198tr/m2
3
39.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 31A, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Mặt tiền khu vip villa Bùi Tá Hán - Đường 31A 31B, KĐT An Phú An Khánh, Quận 2.

- Diện tích: 10x20m vuông vức công nhận đủ.
- Khu dân cư văn minh - đẳng cấp - an ninh 24/7.
- Dành cho khách am hiểu khu vực: Tích sản - Để Ở.

Đặc biệt: Khoảng cách bách bộ ra công viên & hồ sinh thái Cao Đức Lân.

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Bán lô dãy g dự án huy hoàng mặt sau trương văn bang, giá chỉ 285 tr/m2, xây dựng cao tầng, sổ hông
5
45.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng, P Thạnh Mỹ Lợi (nay P Cát Lái) Q.2:
**
- Thông tin lô dãy G siêu Vip:
+ Vị trí: MT đường số 62 ( mặt sau Trương Văn Bang )
+ DT: 160m² (8m x 20m)
+ Hướng: Đông Bắc
+ Pháp lý: Sổ hồng
+ Giá bán: 285 tr/m2
**
Quy hoạch xây dựng cao tầng (Hầm, 7 tầng)
Liên hệ : Mr. Nguyện
Cần bán nhanh lô đất nền dự án villa thủ thiêm đường 20m sử hi nhan vị trí đẹp dt 8x23m 0906 768 ***
3
32.2 tỷ 184 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô đất nằm trên đường 20m (Sư Hi Nhan) vị trí đẹp nhất dự án Villa Thủ Thiêm, KDC đông đúc thuận tiện cho ở và kinh doanh.
- DT: 8x23m giá 170tr/m².
LH: E. Liễu .
Giảm 5 tỷ bán nhanh trong tháng 3 biệt thự lớn 11x17m rẻ nhất quận 2 trục trần não an khánh 33 tỷ
9
33 tỷ 187 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Vũ giữ chìa khoá mở cửa 24/7, cần tìm chủ mới bán nhanh trong tháng 3, căn biệt thự hiếm, đường nhánh Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 11mx17m, kết cấu: 3 tầng.
- Ngay Trần Não, đường thông thoáng, cao ráo, khu an ninh.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá: 33 tỷ bán nhanh cho khách đúng duyên. Tốt để mua đầu tư hay mua ở.
- LH: - Vũ (Call/SMS/Zalo) gặp chính chủ, hỗ trợ xem nhà 24/7.
- ...
Đất nền đẹp xuất sắc 160m2 tại dự án huy hoàng, 46,4 tỷ, thạnh mỹ lợi, q2, hcm
3
46.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án cực chất tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) đang chờ đón chủ mới. Diện tích 160m², mặt tiền 8m, rất lý tưởng cho việc xây dựng hay đầu tư. Pháp lý đầy đủ, giúp mọi giao dịch diễn ra suôn sẻ. Với mức giá 46,4 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sở hữu một mảnh đất vàng trong khu vực. Liên hệ ngay để biết ...
Cần bán nhanh lô đất đối diện công viên dự án huy hoàng dt 8x20m xây cao tầng hướng sông sg giá tốt
3
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh đất nền dự án Huy Hoàng, ngay UBND Q. 2, trung tâm hành chính vị trí đẹp, đối diện công viên sổ đỏ xây dựng cao tầng, hướng ra sông SG view siêu đẹp. Thích hợp làm VP, căn hộ dịch vụ... Khu dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đầy đủ, an ninh tốt:
- DT 8x20m giá chỉ 260tr/m².
LH: Liễu em cảm ơn!
Đáng đầu tư nhất! căn góc 2mt  xây hầm 7 tầng  mặt tiền ngay trần não  12x26m  chỉ ~180tr/m2
8
35 tỷ 193 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Siêu đầu tư! Căn góc 2MT - XD hầm 7 tầng mặt tiền ngay Trần Não - 12x26m - chỉ ~180tr/m².

- DT: 12x26m - CN 193,6m².

- Kết cấu: 4 tầng.

- CTXD: Hầm 7 tầng.

- Giá cực tốt chỉ ~180tr/m².

* Note: Rẻ hơn định giá ngân hàng - ngân hàng định giá 200tr/m².

Vị trí siêu đắc địa góc 2 MT kinh doanh ngay Trần Não - Tiềm năng tăng giá cực cao sau khi Trung Tâm Tài Chính Thủ Thiểm hoàn tất và đưa vào ...
Bán căn 4n cove residences empire city giá 70 tỷ
9
70 tỷ 183 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Empire City Thủ Thiêm, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán căn hộ 4 phòng ngủ Cove Residences Empire City.
- Diện tích lên đến 183m².
- 4PN, 4WC
- Thang máy riêng.
- View trực diện sông.
Giá bán: 70 tỷ.
Liên hệ ngay: .
Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ tại empire city. tầng trung view cầu ba son thoáng mát. nhà đẹp
10
32 tỷ 154 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Empire City Thủ Thiêm, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Bán căn hộ 3 phòng ngủ tại Empire City Thủ Thiêm, phường An Khánh, Tp. Hồ Chí Minh.
- Căn hộ thiết kế 3PN + 3WC + 1 phòng kho.
- Có 3 phòng ngủ master bedroom, ban công rộng, view thoáng.
- Full nội thất cao cấp đầy đủ trang thiết bị, thiết kế có gu.
- Chủ nhà đang ở dễ xem.
Liên hệ xem nhà: em Nghệ.
Giá tốt! căn hộ 4 phòng ngủ  173m2, feliz en vista bancol đông nam. giá 21,5tỷ.  0931 356 ***
9
21.5 tỷ 173 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Feliz En Vista, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán Căn hộ 4 phòng ngủ toà Dinezo - dự án Feliz En Vista - Capitaland, Thành phố Hồ Chí Minh

- Vị trí căn góc số 01 tòa Dinezo, tầng trung. Diện tích xây dựng rộng lớn với 173m² bố trí công năng 4 Phòng ngủ, 4 vệ sinh, kho và đặc biệt có 2 Bếp (Bếp khô và bếp ướt riêng biệt).

- Bancol và tất cả phòng ngủ view thoáng, nhìn lệh sông Sài Gòn và Cầu Phú Mỹ, Quận 7.

- Ưu điểm:
+ Thiết kế bancol ...
Ngộp bank bán gấp! biệt thự kđt an phú an khánh 166.7m2 hầm 4 tầng. giá chốt mềm!
7
32 tỷ 166 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Cao Đức Lân, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ nhà đang rất ngộp cần giải cứu gấp.

Căn biệt thự nằm trong khu đô thị An Phú An Khánh, nơi được xem là một trong những khu ở chất lượng nhất TP. Thủ Đức: Đường rộng, dân trí cao, đầy đủ tiện ích cao cấp và đặc biệt rất thuận tiện di chuyển về trung tâm.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 8 x 20m CN: 166,7m² đất.
- Kết cấu: 1 hầm, 4 tầng và mái thiết kế hiện đại, phù hợp để ở hoặc làm văn ...
Hàng hiếm! bán lô góc đẹp nhất đường bùi tá hán phường an phú q2 diện tích 176m2(13x16)
6
54.5 tỷ 176 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Tá Hán, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất góc đẹp trên đường Bùi Tá Hán phường An Phú Quận 2, vị trí rất phù hợp để xây biệt thự ở lâu dài trong khu dân cư cao cấp.

Thông tin chi tiết:
- Địa chỉ: Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 13m x 16m.
- Công nhận: 176m.
- Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây dựng ngay.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Giá bán: 54,5 tỷ (~310 triệu/m).

Ưu điểm:
- Lô góc hai mặt ...
Vị trí vàng  mặt tiền thương hiệu đường lương định của  dt 10 x 20m  gpxd hầm 4 tầng  giá 80tỷ
5
80 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Kẹt tiền cần bán lô đất mặt tiền Lương Định Của, Phường An Phú Quận 2.

Vị trí: Mặt tiền đường, đoạn đẹp nhất của Lương Định Của, đường nhựa rộng và có vỉa hè để xe lớn, liền kề xung quanh là nhiều ngân hàng lớn.

Diện tích: 10x20m công nhận 200m².
Hiện trạng: Đất trống.
Giá bán: 80 tỷ có TL.

Thích hợp cho khách hàng mua để xây tòa nhà, văn phòng, nhà ở...

Pháp lý sổ hồng chính chủ, mua bán ...
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi dt 10x20m giá 40 tỷ ngay trung tâm hành chính quận 2
3
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích: 10x20m.
Công nhận: 200m².
Vị trí: Kế bên Trung tâm Hành chính Thủ Đức, Trung tâm hành chính quận Thủ Đức, gần văn phòng đăng ký đất đai Quận 2.
Sẵn sổ công chứng ngay.
Giá bán 40 tỷ TL.
Liên hệ: Em Mưa (Chuyên đất nền, nhà phố, biệt thự tòa nhà Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2).
Nhận ký gửi mua bán tài sản Phường Thạnh Mỹ ...
Từ 520 tới 540 của 588

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh