Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự song lập dt 12.4x27 dự án thủ thiêm villa, vị trí gần sông sài gòn
5
50.56 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích đất 12.4x27.18.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 150 tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng công ty Thủ Thiêm, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đan bán trong dự án.
Bán căn 3pn empire city view sông 127m2, căn góc, nội thất đẹp, giá ưu đãi chỉ 42.5tỷ allin
21
42.5 tỷ 127 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Empire City Thủ Thiêm, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Bán căn hộ 3PN Empire City view sông Sài Gòn siêu đẹp

Diện tích: 127m²
Thiết kế: 3PN - 2WC
Căn góc, tầng cao 1X
View sông Sài Gòn thoáng đẹp, đón hoàng hôn
Nội thất decor, vào ở ngay
Giá bán: 42.5 tỷ bao thuế phí

Liên hệ: - Nguyễn Trường
Hỗ trợ xem nhà 24/7
Chuyển nhượng trường học quốc tế rộng 1700m2 khu thảo điền, hđ thuê gần 4%/năm giá tốt chỉ 189tr/m2
5
320 tỷ 1700 m²
Nhà Đất Khác

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Giá tốt nhất Thảo Điền - quận 2

- Mặt tiền Giang Văn Minh, Phường An Khánh, Quận 2
- Diện tích: 24,43 x 70m
- Công nhận: 1700m² thổ cư
- Kết cấu: Toà nhà 5 tầng + khuôn viên trường học
- Hợp đồng thuê: 1 tỷ/tháng ký 15 năm với Trường Quốc tế Anne HILL International School (Điều kiện giao dịch: Kế thừa hợp đồng thuê)
- Pháp lý: Công ty cổ phần, chuyển nhượng bán tài sản công ty.
- Giá bán: 320 ...
Biệt thự ánh dương  liền kề 48 tỷ  song lập 57 tỷ  tt chỉ 30%  miễn lãi đến 2028, tặng 3n pql
4
57 tỷ 152 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Sola - Đảo Ánh Dương, P.An Phú, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ ÁNH DƯƠNG GLOBAL CITY, QUẬN 2 (Compound khép kín chuẩn sống thượng lưu bậc nhất khu Đông Hồ Chí Minh và điều quan trọng là đầy tiềm năng tăng giá trong tương lai. Cầu chuyện x2-x3 giá trị không còn nằm trên giấy khi hạ tầng đang được đẩy mạnh và đầu tư hết mức)

*CƠ HỘI SỞ HỮU BIỆT THỰ ĐẢO ĐẲNG CẤP
- Đơn giá từ 300 triệu/m² sở hữu lâu dài trong đại đô thị quy mô hàng nghìn ...
Chính chủ bán ch cao cấp tropic garden view sông sg, tầng 19 thoáng, mát, 176m, giá bán 16.8 tỷ
5
16.8 tỷ 176 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Tropic Garden, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

BÁN CĂN HỘ CAO CẤP Tropic Garden HÀNG HIẾM VIEW SÔNG SG
Diện tích: căn thông nhau tổng 176m
Pháp lý: Sổ đỏ riêng từng căn
Công năng:
4 phòng ngủ
1 phòng khách rộng
3 WC
View trực diện sông Sài Gòn tất cả các phòng đều có view (rất hiếm)
Tầng cao: Tầng 19 thoáng, mát, riêng tư

Dòng tiền sẵn có
Đang cho thuê: 44 triệu/tháng
...
Empire city, căn 3pn, giá bán rẻ hơn thị trường 500 triệu, view đẹp cao cấp nhất thủ thiêm, quận 2
18
Thỏa thuận 127 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Empire City Thủ Thiêm, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

* Top các căn 3PN cao cấp Empire City, Quận 2 + giá rẻ hơn thị trường 500 triệu so với các căn cùng trục:

- Tháp Linden.
- 3PN - 2WC.
- DT 127m² + Nội thất cơ bản.
- Tầng cao + View đẹp + Nhận nhà ở ngay.

- Thông tin dự án:
* Vị trí: Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh.
* Tiện ích chuẩn Resort 5 Sao:
+ Hồ bơi 50m chuẩn Olympic. Sân Tennis rộng.
+ Khu ...
Nhà mặt phố diện tích to 210m2, kết cấu đẹpcạnh nguyễn thị định, giá 24tỷ, chỉ duy nhất 1 căn này
4
24 tỷ 210 m²
Nhà Mặt Tiền
5 6

Đường Số 3, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí: Nằm cạnh Nguyễn Thị Định, mặt tiền đường số thông thoáng, hàng xóm thân thiện dân trí cao,
Cách đảo Kim Cương chỉ 5 phút.

+ Diện tích đẹp nhà 3 tầng, phòng ngủ rộng thoáng, phía sau là dãy nhà trọ có dòng tiền ổn định, phù hợp xây CHDV cho kinh tế sau này,

+ Tiện ích xung quanh bủa vây, siêu thị, chợ, trường học, đường thông thoáng.

+ Pháp lý sổ riêng hoàn công đủ, công chứng ...
Giá tốt, mt ngay khu đô thị an phú  an khánh, dt gần 224m2  14x16.5m, chỉ ~165tr/m2
3
37 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ thiện chí bán lô đất đẹp, MT ngay Trần Lựu, khu An Phú An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 14x16,5m.
- Công nhận: 223.8m².
- Hiện trạng: Đất trống, tiện xây mới.
Giá bán: 37 tỷ (chỉ ~165tr/m²).
Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ: - Xin cảm ơn.
Nhà đẹp giá tốt! thaodien green căn góc 03 pn 131.46m2 trục 07 tầng cao. giá 28 tỷ  0931 356 ***
8
28 tỷ 131 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thảo Điền Green, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán căn hộ 03 phòng ngủ - dự án Thao Dien Green tại Phường Thảo Điền, TP Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh.

- Vị trí căn hộ: Căn góc số 07, tầng cao

+ Diện tích xây dựng: 131.46m².
+ Diện tích sử dụng: 126 m².

- Công năng bố trí 03 phòng ngủ, 02 vệ sinh (Layout đính kèm)... Bancolny hướng Đông Bắc view sông Sài Gòn, bán đảo Thanh Đa.

Ưu điểm nổi bật:
+ Vị trí căn góc, yên tĩnh và riêng tư cho Gia ...
Rẻ nhất thị trường. chỉ với 47 tỷ sở hữu ngay biệt thự view trực diện sông sài gòn. 15x20m cn 320m2
9
47 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 7

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Giá rẻ hơn thị trường tận 45 tỷ. Căn biệt thự view trực diện sông Sài Gòn, Landmark 81. Nằm trong khu compound ngay đường Trần Não, mặt tiền ngang tận 15m. Em xin cam kết tin đăng là thật 100%.

- Nhà 4 tầng gồm trệt, 2 lầu, sân thượng. Có 7 phòng ngủ, 7 WC, 1 phòng làm việc, phòng đọc sách, gara xe hơi.
- DT khuôn viên 320m² - 15,5x20m - Công nhận 260m².
- Siêu vị trí: Khu biệt thự ven sông cách ...
Siêu phẩm! bán đất mặt tiền thân văn nhiếp  view sông  12.2x18m  hầm 4 tầng  giá chốt 41 tỷ
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu Phẩm! Bán đất mặt tiền Thân Văn Nhiếp - View Sông - 12.2X18m - Hầm 4 tầng - giá chỉ 41 tỷ.

- Diện tích: Ngang 12,2m x 18m 200m².

- Vị trí: KDC Văn Minh cao cấp dân trí cao - Mặt tiền Thân Văn Nhiếp - view trực diện sông và công viên siêu đẹp.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.

- Hiện trạng: Đất trống.

- CTXD: Hầm 4 tầng - Chiều cao 16m.

- Giá bán 45,5 tỷ giảm chốt 41 tỷ - Tốt nhất ...
Chính chủ gửi bán biệt thự 2 mặt tiền 140 nguyễn văn hưởng, p. thảo điền, q2, 22x23m, 0938 140 ***
17
196 tỷ 497 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 8

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán biệt thự 2 mặt tiền 140 Nguyễn Văn Hưởng, Phường An Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh (Phường Thảo Điền, Quận 2 cũ)
- Diện tích: 22x23m. CN 497m².
- Hiện trạng: 1 trệt, 2 lầu, nhà 2 mặt tiền trước sau.
- Tổng diện tích sàn 920m².
- Gồm có: 1 phòng khách, 1 phòng đọc sách, 1 phòng ăn cho khách, 1 chỗ ăn sáng, 1 bếp lớn, 1 bếp nhỏ, 1 phòng karaoke, 1 phòng chiếu phim, 2 cầu thang, 5 ...
Bán shophouse thảo điền green sổ hồng lâu dài đang cho thuê 65tr/tháng
3
30 tỷ 138 m²
ShopHouse

Thảo Điền Green, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán shophouse Thảo Điền Green sổ hồng lâu dài đang cho thuê 65tr/tháng.
Đang cho thuê làm quán cafe văn phòng 60tr/tháng, HĐ thuê lâu dài.
DT sử dụng: 138m² gồm 1 trệt 1 lửng.
Nằm ở chung cư mới Thảo Điền Green, mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng có vỉa hè lớn, trục chính đậu xe thoải mái.
- Đặc biệt shophouse đã ra sổ hồng đã có sở hữu lâu dài.
- Giá: 30 tỷ có thương lượng.
Quá đỉnh! bán tòa nhà 2 mặt tiền view sông  trần quý kiên  dt 10x30m hầm 7 tầng  giá 155 tỷ tl
7
155 tỷ 300 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Quý Kiên, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Tuyến đường thương hiệu, vô cùng khan hiếm sản phẩm, mặt tiền view trực diện sông Sài Gòn, thể hiện sự đẳng cấp người sở hữu.
- Bán siêu phẩm tòa nhà 2 mặt tiền view sông Sài Gòn, mặt tiền Trần Quý Kiên, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 10x30m.
- Kết cấu: Hầm 7 tầng.
- Hợp đồng rao thuê: 300 triệu/ tháng.
- Pháp lý cá nhân công chứng ngay trong ngày.
- Giá: 155 tỷ thương lượng.

Liên hệ ...
Đất biệt thự vip ngay kế sala, trần não  lương định của, 24x21m  504m2
3
115.8 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất biệt thự Vip Quận 2, mặt tiền khu Him Lam Lương Đình Của, ngay Trần Não, kế khu Sala, trung tâm tài chính mới của TP HCM, về Quận 1 chỉ 5 phút, một trong những khu vực đáng sống nhất Quận 2, tiện ích dân sinh không thiếu thứ gì.

+ Khuôn đất hiếm, diện tích: 24x21m, 504m², vuông vức, phong thủy vượng phát.

+ Đường 16m, có vỉa hè, thông thoáng, khu dân trí.

+ Sổ hồng chính chủ.

+ Giá: ...
Cần bán tòa nhà căn hộ dịch vụ quận 2  view sông đẹp
3
Thỏa thuận 300 m²
Nhà Riêng

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Vị trí đắc địa gần trục Xa Lộ Hà Nội, kết nối nhanh về trung tâm TP.HCM và khu Đông. Khu vực phát triển mạnh, nhu cầu thuê căn hộ dịch vụ luôn ở mức cao.

Tòa nhà mới 100%, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng phù hợp khai thác CHDV cao cấp, dòng tiền ổn định.

Diện tích: 10m x 30m2
Công nhận: 300m² đất
Kết cấu: Hầm + 7 tầng
Quy mô: 32 căn hộ dịch vụ
View sông thoáng đẹp, không gian cao ...
120m2. pk. bếp. 3pn. ngay khu đô thị sala thủ thiêm. gấp bán 23 tỷ rưỡi.
5
23.5 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sala Đại Quang Minh, P.An Lợi Đông, Quận 2, HCM

120m². PK. Bếp. 3PN. Khu Đô Thị Sala Thủ Thiêm. Gấp bán: 23 tỷ rưỡi.
- Vị trí đắc địa, đẳng cấp giới thượng lưu ngay tại Khu Đô Thị Sala Thủ Thiêm sầm uất, nhộn nhịp ngày đêm.
- Không gian mở, nhiều dịch vụ tiện ích, Y tế, Giáo dục, Giải trí, Thể thao tiêu chuẩn 6 sao tại Thành phố Hồ Chí Minh.
- Căn hộ cao cấp Sarina diện tích 120m² rộng rãi, sang trọng với 3 Phòng ngủ lớn, Phòng khách rộng rãi, ...
Siêu phẩm độc bản penthouse  570m2 cần bán tại define.  trực tiếp mr. phú
10
200 tỷ 570 m²
Nhà Chung Cư
5 6

Căn hộ Define, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: PHU LÊ (9 tin đăng)
Siêu phẩm penthouse hạng sang tại DEFINE tại Quận 2 TP. HCM cần chuyển nhượng:

Thiết kế: 5PN - 6WC.
Diện tích: 570m².
Hai hồ bơi riêng và Hai sảnh thang máy riêng.
Sảnh lễ tân chuẩn 6 sao riêng biệt, cực kỳ đẳng cấp.
View trực diện sông SG, cực đỉnh và là một trong những căn Penthouse đẳng cấp nhất TP. HCM.
Đặc biệt: Trần cao lên đến 6 mét.
Bàn giao thô thuận lợi để chủ nhân mới thiết kế theo ý ...
Chỉ với 42,5 tỷ. sở hữu khuôn biệt thự vip. view công viên đẹp nhất thảo điền, q2. 8x23m. cn 173m
5
42.5 tỷ 173 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Khuôn đất biệt thự rất đẹp nằm ở vị trí trung tâm của phường Thảo Điền, quận 2. Đối diện là công viên được xây dựng theo phong cách Châu Âu, ngay cạnh Parc Villa của nhà thiết kế nổi tiếng Thái Công, đường xe hơi 10m, cách mặt tiền Quốc Hương chỉ 80m.
- ĐC: Quốc Hương, Thảo Điền, TP. Thủ Đức.
- DT: 7.5x23m. CN 173m.
- Đất trống tiện xây mới.
- Sổ hồng cá nhân, công chứng trong ngày.
- Giá bán: ...
Bán đất cách trung tâm tài chính quốc tế thủ thiêm 900m. 10x29m giá tốt
5
60 tỷ 290 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí: Đường nhánh Trần Não lớn nhất, cách mặt tiền Trần Não chỉ 100m.
Giá bán: 60 tỷ (207 triệu/m) giá tốt nhất khu vực, bán nhanh trong tuần.
Diện tích: 10m x 29m diện tích vàng hiếm có.

Tiềm năng xây dựng: Xây dựng thoải mái trệt + 3 lầu, phù hợp villa cao cấp, văn phòng, căn hộ dịch vụ, spa, trung tâm đào tạo.
Đường trước nhà: Xe tải 2 chiếc tránh nhau thoải mái.

Lợi thế nổi bật:
- Khu dân ...
Từ 180 tới 200 của 2822

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh