Mua bán nhà đất tại Quận 12, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà 98.5m2  3 tầng  đường bùi văn ngữ  p. tân thới hiệp  q12
8
8.4 tỷ 98 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Bùi Văn Ngữ, P.Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM

Hẻm xe hơi quay đầu gần mặt tiền đường Bùi Văn Ngữ phường Tân Thới Hiệp quận 12.
Diện tích 98.5m² giá 8 tỷ 4.
Diện tích: Ngang 5m (nở hậu 6.2m) phong thủy tốt, tài lộc.
Nhà 3 tầng kiên cố.
Phòng khách rộng thoáng.
3 phòng ngủ.
4 nhà vệ sinh.
Phòng thờ riêng.
Bếp tiện nghi.
Ban công trước rộng, đón gió mát.
Hẻm xe hơi quay đầu, ô tô ngủ trong nhà khu dân cư an ninh, văn minh.
Vị trí cực đẹp: Gần ...
Nhà cấp 4 mặt tiền sát dương thị mười, 5.2x35m giá 9.9 tỷ
3
9.9 tỷ 190 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM

Bán nhà tại mặt tiền đường lớn, sát Dương Thị Mười, Gần Bệnh Viện Quận 12.

- Diện tích: 5.2x35m, nở hậu chữ L 7m công nhận 190m².
- Kết cấu: Nhà cấp 4 kiên cố, thuận tiện kinh doanh hoặc xây mới làm biệt thự, dãy trọ, rất thích hợp xây dựng căn hộ dịch vụ.
- Mặt tiền kinh Doanh buôn bán đơn giá chỉ hơn 50tr/m².

- Vị trí: Mặt tiền thông thoáng, ngay sát trục Dương Thị Mười, gần chợ Hạt Điều, Gần ...
Bán nhà 1 lầu, hẻm 6m thông đường tth20, 5x22m, giá 6.09 tỷ
3
5.9 tỷ 110 m²
Nhà Riêng

Đường Tân Thới Hiệp 20, P.Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM

Bán nhà 1 lầu, hẻm 6m thông đường TTH20, 5x22m, giá 6.09 tỷ.

- Diện tích: DT 5m x 22m, đất vuông vức, hẻm rộng xe hơi ra vào thoải mái.
- Kết cấu: Nhà 1 lầu kiên cố, bố trí phòng khách, bếp, phòng ngủ, WC đầy đủ; phù hợp dọn vào ở ngay hoặc cải tạo theo nhu cầu.

- Vị trí: Hẻm 6m thông ra đường TTH20, Tân Thới Hiệp, Quận 12 khu dân cư hiện hữu, an ninh, giao thông thuận tiện, gần chợ, trường ...
Nhà 5 tầng, đct 25 triệu/tháng, hẻm 5m đường nguyễn văn quá, 9,3 tỷ bl
5
9.3 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
5

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Nhà 5 tầng, ĐCT 25 triệu/tháng, hẻm 5m đường Nguyễn Văn Quá, 9,3 tỷ BL.

- DT: 5x24m, 380m² sàn, có thang máy.
- Kết cấu: Hiện tại đang là nhà 5 tầng, bao gồm 1 Trệt, 1 lửng, 3 lầu, các sàn thông suốt nhau, rất thích hợp làm văn phòng, công ty,...
- Nhà SHR, có hỗ trợ vay ngân hàng.
- Nhà đang cho thuê 25 triệu/tháng.

- Vị trí:
+ Ngay chợ Cây Sộp đi vào 200m, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12.
+ ...
Bán đất đường trần thị do (ht19), 5x26m, khu biệt thự, giá 6.49 tỷ
3
6.49 tỷ 131 m²
Đất Riêng

Đường Trần Thị Do, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

Bán đất đường Trần Thị Do (HT19), 5x26m, khu biệt thự, giá 6.49 tỷ.

- Diện tích: 5m x 26m (DT 131m²), full thổ cư.
- Kết cấu: Đất trống, xây dựng tự do, hoàn công ngay.
Vị trí:
- Hẻm đường Trần Thị Do (HT19), P. Hiệp Thành, Q12, đường rộng 12m, có vỉa hè, cây xanh thoáng mát.
- Khu biệt thự cao cấp, an ninh, dân trí cao.
- Ngay sau lưng khu Quân Đội Q12, sát chợ Giãn Dân, gần ngã ba Nguyễn Thị ...
Bán nhà trệt, 2 lầu, mặt tiền thới an 13 (6x19) dt 114m² giá 7.78 tỷtl
7
7.78 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Thới An 13, P.Thới An, Quận 12, HCM

Bán nhà Trệt, 2 lầu, mặt tiền Thới An 13 (6x19) DT 114m² giá 7.78 tỷTL

- Diện tích: Ngang 6m x dài 19m, DT 114m², khuôn đất lớn
- Kết cấu: Nhà trệt + lửng + 1 lầu, công năng đầy đủ

- Vị trí: Mặt tiền đường Thới An 13, khu dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh
+ Sát mặt tiền Lê Thị Riêng, Thới An, Quận 12 ( cũ)

- Căn nhà phù hợp: Vừa ở vừa kinh doanh, mở showroom, văn phòng, đầu tư cho ...