Mua bán nhà đất tại Quận 12, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất 4,5x28m gần full thổ ngay trung tâm phường, mặt tiền đường đôi ven kênh cực đẹp
8
7 tỷ 127 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Lộc 37, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Bán lô đất đẹp mặt tiền đường đôi Thạnh Lộc 37.
- Mặt tiền đường đôi TL37 gần sát trung tâm hành chính phường An Phú Đông (phường Thạnh Lộc cũ).
- DT 4.5x28m tổng 127m² có 108m² thổ cư. Đường thông xe tải vi vu.
- Trường học các cấp xung quanh đầy đủ, cách công viên Thạnh Lộc mới khởi công chỉ tầm 500m.
- Giá 7 tỷ (hơn 64tr/m² thổ cư, nếu cào bằng theo DT tổng thì chỉ có 55tr/m²).
Mặt tiền trương thị hoa, quận 12. 5x30m. 3 tầng. vị trí đẹp, kinh doanh đông đúc
3
13.9 tỷ 150 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Trương Thị Hoa, P.Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM

Chủ gấp bán mua nhà mới to hơn.

Mặt tiền đường Trương Thị Hoa ( TTH07, Tân Thới Hiệp, Q12.
- DT: 4.8 x 30m, nở hậu đẹp 5m. CN 106m2
- KC: 3 tầng. Hiện đang cho người quen thuê 20tr/th.
- Vị trí kinh doanh đông đúc, gần Gò Vấp, trung tâm q12, trường học các cấp, bệnh viện, trung tâm thương mại,...
- Có thể xây thêm tầng và có chừa sẵn ô lắp thang máy.
- Chỉ: 13.9 ty thương lượng chính chủ ...
Mặt tiền thạnh lộc 19, dt 5x34m có 163m2 thổ, ngay khu chợ đêm ẩm thực, cách sông sài gòn 200m
5
9.6 tỷ 169 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Lộc 19, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Mặt tiền Thạnh Lộc 19 ngay đường đôi khu Chợ Đêm Ẩm Thực mới toanh!
- Diện tích 5x34m tổng 169m², full thổ cư 163m². Hướng đất Tây Bắc.
- Mặt tiền Khu Chợ Đêm Ẩm Thực 2026 mới rất nhộn nhịp.
- Cách sông Sài Gòn đang thi công tầm 200m, tương lai giao thông cực kì thuận lợi. Cách Hà Huy Giáp chỉ 500m.
- Giá 9.6 tỷ (chỉ hơn 58tr/m² cho lô đất mặt tiền cực đẹp).
Bán nhà 104m2  5 tầng  nguyễn ảnh thủ  p.tân thới hiệp  quân 12
17
8.5 tỷ 104 m²
Nhà Riêng
7 8

Đường Nguyễn Ảnh Thủ, P.Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM

NHÀ ĐẸP MỚI 5 TẦNG FULL NỘI THẤT NGAY NGUYỄN ẢNH THỦ TÂN THỚI HIỆP Q12
Giá: 8,5 TỶ (thương lượng)
Diện tích: 104m (4m x 26m) nở hậu nhẹ, phong thủy tốt
Pháp lý: Sổ hồng riêng hoàn công chuẩn chỉnh công chứng ngay
Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu + sân thượng
Garage ô tô trong nhà
Phòng khách sang trọng
Phòng thờ riêng
Bếp rộng, hiện đại
7 phòng ngủ 8 WC (có bồn tắm, phòng xông hơi)
Tất ...
Bán đất 124m2, 9 tỷ tại hà huy giáp, thạnh lộc, quận 12, hcm
4
9 tỷ 124 m²
Đất Riêng

Đường Hà Huy Giáp, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Đất thổ cư tại vị trí đắc địa, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Diện tích: 4x31m, 124m² thổ cư.
+ Giá: 9 tỷ VND.
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 4m.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền đường lớn xe container đi được, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Địa điểm xung quanh:
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Hà Huy Giáp, chợ.
- ...
Bán nhà 103m2  3 tầng  đường tân chánh hiệp 17  p.trung mỹ tây
8
7.2 tỷ 103 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Tân Chánh Hiệp 17, P.Trung Mỹ Tây, Quận 12, HCM

NHÀ BÁN QUẬN 12 HẺM XE HƠI GIÁ 7.2 TỶ
khu dân cư hiện hữu, an ninh, tiện ích đầy đủ.
Diện tích: 4,5 x 23m (công nhận đủ)
Giá: 7.2 tỷ
1 trệt 2 lầu sân thượng
3 phòng ngủ 3 WC
Phòng khách rộng, bếp thoáng
Sân thượng thông thoáng
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ công chứng nhanh.
kết cấu chắc chắn, phù hợp gia đình ở lâu dài hoặc mua giữ tài sản.
Liên hệ xem nhà: Mr Phương hỗ trợ ...
Đất mặt tiền hà huy giáp, 4x22m 69m2 thổ cư, vị trí đắc địa kinh doanh đa ngành nghề
5
6.95 tỷ 93 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hà Huy Giáp, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền Hà Huy Giáp phường Thạnh Lộc Q12, 4x22m 93m², thổ cư 69m², 4x17.5m hướng Tây Bắc, thế đất vuông vức không lỗi bất cứ phong thủy nào. Vị trí đất nằm gần sông nên thoáng mát không bao giờ ngập. Kế bên đang xây tòa nhà 6 tầng cực đẹp.

Mặt tiền đường đẹp lung linh, kinh doanh sầm uất. Vị trí cực kì thuận tiện đi về trung tâm TP hay đi về Củ Chi, Bình Dương Thích hợp xây ở, ...
Nhà phố 3 tầng 4,5m x 33m. mặt tiền đường nguyễn ảnh thủ khu sầm uất
5
13.55 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Nguyễn Ảnh Thủ, P.Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM

Nhà phố Mặt tiền Đường Nguyễn Ảnh Thủ. Tân Chánh Hiệp
- Diên Tích: 4.5m x 33m công nhận 110m² Là DT Sau khi đã trừ lộ giới
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu - DTSD 247m2
- KC: Sàn BTCT công trình xây dựng chuẩn theo thiết kế và chắc chắn xây để ở.
- Có ô chờ Thang máy
- Vị trí sầm uất kinh doanh buôn bán
- Pháp lý : Sổ riêng đã hoàn công
- Giá hạ bán : 13,55 tỷ (_Giá cũ 14,6 tỷ )
Liên hệ : ( MIỄN TIẾP ...
Bán nhà sân vườn xanh 505m2 hiếm phường thạnh xuân, quận 12. giá chỉ 11,8 tỷ
19
11.8 tỷ 505 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Thạnh Xuân 25, P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM

Người đăng: Hoàng (20 tin đăng)
Bán nhà sân vườn biệt thự xanh hiếm Thạnh Xuân, Quận 12.
Gần trường mầm non Việt Ý, trường tiểu học Nguyễn Văn Thệ.
Địa chỉ: 39/Thạnh Xuân 25, KP 7, P. Thạnh Xuân, Quận 12.
Diện tích: Ngang 12m * dài 42m (nở hậu tài lộc đẹp). Có 128m² thổ cư.
Diện tích xây dựng: 79,7m².
Hiện trạng:
Nhà cấp 3 kiểu biệt thự sân vườn.
Phòng khách rộng, 3 phòng ngủ, bếp, 2WC.
Không gian thoáng mát, yên tĩnh, tách ...
Bán lô đất đầu tư siêu dài vườn lài  sát trường đh 300m  dt 5mx31m  p an phú đông cũ
5
6.5 tỷ 157 m²
Đất Riêng

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Bán lô đất siêu dài hẻm 43 Vườn Lài (QH là mặt tiền đường N4).
Ngay Trường ĐH Nguyễn Tất Thành APĐ Quận 12.
Ngang 5mx31m 92.3m² đất ở.
Đường hiện hữu 8 mét. Quy hoạch dự phóng 20m (là MT đường N4).

Giá 6.5 tỷ.
LH Mr Hùng xem đất.
Thiện chi Kh Zalo gửi thêm chi tiết.
Đất 4x28m full thổ cư 110.7m2 đường nhựa 12m thạnh xuân 21
4
5.6 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Xuân 21, P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM

Đất ngay cầu Tám Cao TX21 còn duy nhất 1 lô đẹp nhất dự án.
- DT 4x28m full thổ cư 110.7m², hướng Đông Nam.
- Đường nhựa 12m vỉa hè cây xanh... Khu dân cư sang trọng, an ninh.
- Vị trí sát Gò Vấp, cách QL1A chỉ 500m, thuận tiện đi về trung tâm và các tỉnh.
- Giá 5.6 tỷ cho lô đất quá rẻ, giá chưa tới 50tr/m².
Đất đẹp đường 12m xây nhà, diện tích lý tưởng xây nhà apđ  4,99 tỷ 4m.22m
5
5 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Võ Thị Thừa, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Giá tốt đất đẹp xây siêu phẩm Võ Thị Thừa, phường An Phú Đông, Quận 12.
Đường 12m. Vỉa hè 3m.
Diện tích: 4x22m Thổ cư full.
Xây dựng 1 trệt 3 lầu.
Giá bán nhanh 5 tỷ.

LH Hùng xem đất.
KB zalo xem nhiều SP đất đẹp An Phú Đông, thanks ạ.
Đất mặt tiền an phú đông 35, dt đẹp vuông ke 5x35m 175m2 cách ngã tư vườn lài 1km, giá cực mềm!
5
6.9 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Phú Đông 27, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Đất mặt tiền đường An Phú Đông 35, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh với diện tích 175m², có 145m² thổ cư giá 6,9 tỷ VND. Đất nằm hướng Tây Bắc, mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 8m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho các giao dịch.

Khu vực xung quanh:
Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Hạnh Phúc và bệnh viện đa khoa Hồng Đức II, trường mầm non ...
Nhà mặt tiền lâm thị hố quận 12 ngang 4 dài 22 giá 7t8
4
7.8 tỷ 88 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Lâm Thị Hố, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

BÁN NHÀ MT LÂM THỊ HỐ 88m GIÁ 7.8TỶ

Diện tích: 88m (4x22) vuông đẹp
Kết cấu: Nhà cấp 4 tiện xây mới
Hướng: Tây Bắc
Pháp lý: Sổ hồng riêng công chứng ngay

Vị trí:
Mặt tiền đường Lâm Thị Hố kinh doanh sầm uất
Kết nối nhanh Lê Văn Khương Tô Ký Quốc Lộ 1A
Di chuyển thuận tiện về Gò Vấp Tân Bình Hóc Môn

Ưu điểm:
Mặt tiền rộng kinh doanh đa ngành
Khu dân cư đông dễ khai thác cho ...
Bán nhà dòng tiền 30tr/tháng, chỉ 7, x tl, 150m2, cn 130m2, 12pn, 12wc, nguyễn ảnh thủ, hiệp thành