Mua bán nhà đất tại Quận 12, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt tiền đường trần thị hè, p.hiệp thành cũ, đoạn kinh doanh tốt, dt 5x21m, đct 15tr/th
3
6.9 tỷ 105 m²
Nhà Mặt Tiền
4

Đường Trần Thị Hè, P.Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM

Mặt tiền đường Trần Thị Hè, P.Hiệp Thành cũ, đoạn kinh doanh tốt, DT: 5x21m, đct 15tr/th

- DT: 5x21m, CN 105m² thổ cư
- Hiện tại nhà C4 và 3 phòng trọ phía sau, mặt trước đang cho thuê kinh doanh làm đẹp
- Dòng tiền 15tr/ tháng
Giá chỉ: 6 tỷ 900tr TL
Siêu phẩm q12  ngang khủng 5.7m  đối diện ubnd quận trong khu dự án phú nhuận (lê thị riêng)
8
9.9 tỷ 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12, HCM

SIÊU PHẨM Q12 - NGANG KHỦNG 5.7M - ĐỐI DIỆN UBND QUẬN - CẬN KỀ CỤM TRƯỜNG HỌC LIÊN CẤPVỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TRONG KHU DỰ ÁN PHÚ NHUẬN (LÊ THỊ RIÊNG) GIÁ CHỈ 9.9 TỶ
Cơ hội hiếm có để sở hữu căn nhà tâm huyết, tọa lạc tại vị trí "vàng" đang thay đổi diện mạo từng ngày. Không chỉ là nơi an cư đẳng cấp, đây còn là tài sản có giá trị gia tăng cực cao.
Vị trí "Kim Cương" tại Thới An, Quận 12:Tọa lạc: Khu dự ...
Mặt tiền trần thị hè, q12  112m(4.2 x 27)  3 tầng  giá 7.5 tỷ  kinh doanh đa lĩnh vực
9
7.5 tỷ 112 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Trần Thị Hè, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

Mặt tiền Trần Thị Hè, Q12 - 112m(4.2 x 27) - 3 Tầng - Giá: 7.5 Tỷ - Kinh doanh đa lĩnh vực

Mặt tiền 12m Trần Thị Hè, P. Hiệp Thành, Q12
Kết nối Nguyễn Ảnh Thủ cạnh chung cư Parkland

Gồm 1 trệt 2 lầu, 4PN 3WC sân thượng trước sau
Phù hợp ở, kinh doanh, mở VP, CHDV, dòng tiền

Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn hỗ trợ bank

Lh: .
Nhà cấp 4 tại thạnh lộc 04, giá 5,2 tỷ, 4x28m=101m2. hệ số 4
5
5.2 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Lộc 4, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

ĐẤT ĐẸP THẠNH LỘC 4 101m SỔ RIÊNG GIÁ CHỈ 5.2 TỶ
Vị trí: Đường Thạnh Lộc 4, P. An Phú Đông, Quận 12, TP.HCM
Diện tích: 101m đất vuông vức, đẹp, dễ xây dựng
Đất thổ cư sổ hồng riêng pháp lý rõ ràng, công chứng ngay
Khu dân cư hiện hữu, đông đúc phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài
Đường thông, di chuyển thuận tiện ra các trục chính, kết nối nhanh Gò Vấp
Tiện ích xung quanh đầy ...
Bán hotel tô ký khu dân cư k82 dt 6,5x22m, tổng 16 phòng
5
12.6 tỷ 133 m²
Nhà Riêng
16

Đường Tô Ký, P.Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM

Bán khách sạn nằm trong KDC K82 vip Tân Chánh Hiệp, kế bên chợ TCH, chợ Chó.
Đối diện TTTDTT, trường ĐH GTVT TPHCM.
1/ Ngắn Tô Ký, đường thông bàn cờ.
6,5x22m, 1 trệt 3 lầu hoàn công.
Tổng 16 phòng.
Thích hợp cải tạo tăng doanh thu, hoặc làm KTX,..
Kẹt tiền cần bán đất mặt tiền đường ven sông sài phường an phú đông giá 15 tỷ
5
15 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Giá 17 Tỷ == Giảm 2 Tỷ
Bán đất 5 x 30m == Còn Giá 15 tỷ
Mặt tiền đường ven sông Sài Gòn , phường an Phú đông quận 12( nay là PAPD TP.HCM )

- DT: 5 x 30m Thổ cư 122m
- Đường 20m , hướng đông
- Gần khu biệt thự Senturia vườn lài

Tộ ( chủ gửi )
= Có nhận đăng bộ sang tên, cho tặng, Thừa kế
1. Cấm ranh móc
2. Xin phép xây dựng , xây dựng
3. Hoàn công nhà
4. Tách thửa , phân lô
5. Sang lấp ...
Nhà 2 tầng ngang 5m hiếm trần thị cờ, q12 giá 5.460tỷ dt 5 x 22m (cn 106.1m2, sử dụng 110m2)
6
5.46 tỷ 106 m²
Nhà Riêng
6 3

Đường Trần_Thị_Cờ, P.Thới An, Quận 12, HCM

Nhà 2 tầng ngang 5m hiếm Trần Thị Cờ, Q12 giá 5.460tỷ.
DT: 5 x 22m (CN 106.1m², sử dụng 110m²).
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 6PN 3WC, sân để xe hơi rộng.
Hẻm xe hơi thông, đỗ cửa, xe ngủ trong nhà.
Có sẵn dòng tiền cho thuê ổn định.
Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, an ninh.
Sổ hồng riêng, vuông vức, công chứng ngay.
Giá tốt: 5.460 tỷ ngang 5m cực hiếm khu vực.
Mặt tiền giá hẻm. nhà 3 tầng nở hậu 6,3 x 24 mặt tiền trung mỹ tây 03
10
7.7 tỷ 112 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Trung Mỹ Tây 03, P.Trung Mỹ Tây, Quận 12, HCM

**** HÀNG NÓNG TRUNG MỸ TÂY - MẶT TIỀN GIÁ HẺM ****
- Mặt tiền Trung Mỹ Tây 03, F Trung Mỹ Tây (Q12).
========
- Diện tích 4,7 nở hậu L6,3 x 24 sổ 112m² đã trừ hết lộ giới.
- Kết cấu trệt 2 lầu sân thượng, 4PN, 3wc, sân sau rộng, mặt bằng kinh doanh. Đang cho thuê 13tr/tháng.
- Đường 10m có lề, gần Nguyễn Ảnh Thủ, Tô Ký, cao đẳng GTVT, siêu thị,....
- Sổ nở hậu siêu đẹp, hoàn công đầy ...
Nhà 2 tầng đường thạnh lộc 41 / p. thạnh lộc, quận 12 dt 105m2 (7mx16m) hẻm ôtô 5,2tỷ
4
5.2 tỷ 105 m²
Nhà Riêng
3 1

Đường Thạnh Lộc 41, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Nhà 2 tầng đường Thạnh Lộc 41, P. Thạnh Lộc, Quận. 12, DT 105m² (7mx16m) hẻm ôtô 5,2tỷ.

Nhà 2 tầng 3PN, WC, sổ hồng riêng, không quy hoạch, phù hợp đầu tư hoặc ở xây mới, kho xưởng cty...

+ Vị trí hẻm nhựa 6m sát mặt tiền đường Thạnh Lộc 41 ra Hà Huy Giáp, đường Thạnh Lộc 43 TL 43, gần Trường THCS Tô Ngọc Vân, Cầu Rạch Quản Chợ Đường, cầu Phú Long, Trường Cao Đẳng Điện, tiện ích đầy đủ.
Làm ...
Rẻ quá  bán nhà 1t2l 5,1 x 29m mặt tiền thới an 20, ngay lê thị riêng
12
8.5 tỷ 147 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Thới An 20, P.Thới An, Quận 12, HCM

* Nhà này không mua thì mua nhà nào?
- Mặt tiền Thới An 20, F. Thới An (Q12).
- Diện tích 5,1 x 29m sổ 147m².
- Kết cấu trệt 2 lầu, 4PN (1PN tầng trệt), 4WC, sân thượng trước sau, sân xe hơi.
- Đường 7m xe hơi tránh, thông tứ phía, cách Lê Thị Riêng 99m.
- Vị trí đẹp, tiện ích ngập tràn.
- Khuân đất vuông vức, sổ hồng hoàn công đầy đủ.

- Giá 8,5 tỷ thương lượng.
Biệt thự mini có thang máy hẻm nhựa 12m khu vip nguyễn ảnh thủ. ngay ngã tư tch 10
21
9.69 tỷ 121 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Nguyễn Ảnh Thủ, P.Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM

Hạ Giá từ 11 tỷ xuống 9,69 tỷ
- Biệt thự mini 4 tầng có Thang máy khu VIP.
- Đường Nguyễn Ảnh Thủ, P. Tân Chánh Hiệp. Q12 (Ngay Ngã tư Tân Chánh Hiệp 10. Khu sầm uất).
- Diện tích: 5,5m nở hậu 8m x 23m. CN 121m².
- Thiết kế 1 trệt 3 lầu mẫu tân cổ điển. DTSD 301m².
- Gồm 1 Gara xe hơi. Xe máy. Có 4PN, 5WC. Phòng thờ. Phòng giặt. Phòng làm việc. 2 sân thượng.
- Đường nhựa 12m có vỉa hè. Khu nhà ...
Diện tích 150m2  khu xây dựng tự do tiện xây chdv  trung mỹ tây  an sương
6
9.9 tỷ 150 m²
Nhà Riêng

P.Trung Mỹ Tây, Quận 12, HCM

Nhà cấp 4 tiện xâY CHDV - Trung Mỹ Tây.
Diện tích: 5x30m vuông vức.
Hiện trạng: Gồm 1 căn nhà cấp 4 và 1 dãy trọ.
Vị trí: Trung Mỹ Tây gần An Sương, sau chung cư quân đội, gần Cty Việt Hưng, gần chợ, giao thông thuận tiện.
Đường nhựa 7m xe hơi tránh nhau.
Khu dân cư hiện hữu xây dựng tự do phù hợp xây CHDV, đầu tư giữ tiền...
Zalo: - Út.
Mặt tiền kinh doanh an phú đông q12 dòng tiền sẵn nhà 5 tầng kiên cố 6,6 x 17 vị trí đẹ
4
9.4 tỷ 111 m²
Nhà Mặt Tiền
10 11

Đường An Phú Đông, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

MẶT TIỀN KINH DOANH AN PHÚ ĐÔNG Q12 DÒNG TIỀN SẴN
NHÀ 5 TẦNG KIÊN CỐ 6,6 x 17
Vị trí đẹp, gần ĐH Nguyễn Tất Thành khu đông sinh viên, nhu cầu thuê cao
Đang cho thuê 19TR/THÁNG HĐ sẵn, thu nhập ổn định gần chợ An Phú Đông
Phù hợp làm CHDV tăng dòng tiền mạnh / kinh doanh đa ngành nghề
Pháp lý chuẩn công chứng nhanh
Nhà có sẵn dòng tiền mua là khai thác ngay cam kết thông tin chuẩn ...
Dãy trọ 11 phòng tân thới nhất  phan văn hớn  sau lưng coopmart phan văn hớn sẵn thu nhập
5
8.3 tỷ 124 m²
Nhà Riêng
11 11

Đường Tân Thới Nhất 13C, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

Dãy trọ 11 phòng sẵn thu nhập - Tân Thới Nhất - Phan Văn Hớn.

+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu có 11 phòng cho thuê.
+ Vị trí: Nằm trên trục đường nhánh Tân Thới Nhất 13 thông ra Phan Văn Hớn.
Sau lưng Coopmart, gần chợ... Tiện ích đầy đủ.
+ Diện tích: 4x31m công nhận đủ.
+ Khu vực xây cao tầng, phù hợp đầu tư dài hạn hoặc xây chdv...

LH: - Út.
Mặt tiền kinh doanh vip nhà 2 tầng dt4.3mx30.2nguyễn ảnh thủ, tân thới hiệp, q12
giá 9 tỷ (thươn
7
9 tỷ 129 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Nguyễn Ảnh Thủ, P.Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM

MẶT TIỀN KINH DOANH VIP
Nhà 2 tầng DT4.3mx30.2NGUYỄN ẢNH THỦ, TÂN THỚI HIỆP, Q12
Giá 9 tỷ (thương lượng)sử dụng thực tế 129m. Nhà 1 trệt 1 lửng, 2PN 2WC, còn ở tốt, chủ bán đất tặng nhà. Mặt tiền đường Nguyễn Ảnh Thủ lộ giới 20m, khu kinh doanh sầm uất gần gần chợ Hiệp Thành thông gia Trần Thị 5 đường Dương Thị 10 đường lê Văn khương đường Tô ký ông thuế quận 12 Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, ...
Nhà phan văn hớn 121m ( ngang 5.5m) chỉ 7,4 tỷ ( 61 triệu/m) cạnh tranh
6
7.4 tỷ 121 m²
Nhà Riêng
5

Đường Phan Văn Hớn, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

[Tân Thới Nhất Q12]
- Dt: 121M (5.5x 25)
- Kc: 2 tầng (5pn, 4wc)
- Vị trí: Phan Văn Hớn 10M, gần công viên Thuận Kiều, Dương Thị Giang...
- Pháp lý: sổ hồng riêng chuẩn công chứng ngay
- Giá chỉ 7.4 t/tỷ (TL)
- Hào chuyên nhà Sài Gòn tài lộc 9.6KP4
Dòng tiền 960tr/năm căn hộ dịch vụ  19 phòng đường 15m mặt tiền thạnh lộc 15 giáp gò vấp
11
13.5 tỷ 150 m²
Nhà Mặt Tiền
19 20

Đường Thạnh Lộc 15, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Giảm Sốc 1 Tỷ - Căn Hộ Dịch Vụ - 1 Hầm 5 Lầu - 19 phòng 5.726 dòng tiền 960tr/năm Giá: 13.5 tỷ Ngay Chợ Cầu Đồng Mặt Tiền View Kênh Thạnh Lộc 15 đường 15m thông

Diện tích: 5.7 x 26m
1 hầm 5 lầu 19 phòng cho thuê
Thu nhập ~80tr/tháng

Full nội thất khai thác ngay

Liên hệ ngay: ( Em Cườnggg ) gặp làm việc trực tiếp với chính chủ. Cam kết thông tin chuẩn.
Mặt tiền nguyễn thị đặng ngang hiếm 5m 4 tầng btct kinh doanh đỉnh
8
12 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền
8 4

Đường Nguyễn Thị Đặng, P.Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM

MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ ĐẶNG KINH DOANH ĐỈNH

DT hiếm 5x24m 4 tầng BTCT chắc chắn
8PN phù hợp vừa ở vừa cho thuê
Dòng tiền sẵn 18tr/th, có thể khai thác 30tr/th
Vị trí cực đẹp, gần Nguyễn Ảnh Thủ Lê Văn Khương 5 phút qua Gò Vấp
Đường 12m buôn bán sầm uất

Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.
Biệt thự mini 6,6m x 28m. 3 tầng mặt tiền đường trương thị hoa (tth 07). ngay st metro
12
15.89 tỷ 115 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Trương Thị Hoa, P.Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM

Biệt thự 6,6m x 28m. 3 tầng mặt tiền KD.
Giá cũ 17 tỷ 500 triệu
Nay hạ sốc : inbox
Mặt tiền Trương Thị Hoa (TTH07), P. Tân Thới Hiệp. Q12.
Diện tích: 6,6m x 28m. Nhà 1 trệt 3 lầu mái thái. Gồm sân để 2 xe hơi, phòng khách, bếp, 5 phòng, 5 toilet, sân thượng trước sau rộng. Vị trí cực đẹp. Cách Metro 300m. 500m qua Gò Vấp. Nhà gần ủy ban, chợ, quán cafe,... Thích hợp đầu tư, làm tiệm spa, tiệm ...
Xả gấp trong tuần  giảm sốc 1,2 tỷ mặt tiền nguyễn ảnh thủ, p. tmt shr 4,5x34m 3 lầu
10
13.6 tỷ 146 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Ảnh Thủ, P.Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM

XẢ GẤP TRONG TUẦN - GIẢM SỐC 1,2 TỶ
Mặt tiền Nguyễn Ảnh Thủ, P. TMT (Vị trí sung nhất)
Giá cũ: 14 tỷ 860 Chốt nhanh: 13 tỷ 600
Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 4,5m x 34m SD 146M2(CN 110m² thổ cư).