Mua bán nhà đất tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại đường thanh niên, phạm văn hai, bình chánh, 9,5 tỷ, 735m2, giá siêu hời
6
9.5 tỷ 735 m²
Đất Riêng

Đường Thanh Niên, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Khải (5 tin đăng)
Đất mặt tiền đường Thanh Niên, Xã Tân Vĩnh Lộc, Hồ Chí Minh (cũ: Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh) với diện tích 735m², pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Giá: 9,5 tỷ VND.
- Hướng cửa chính: Tây.
- Chiều ngang mặt tiền: 13.6m.

Điểm đặc sắc:
- Vị trí Đường Thanh Niên rộng rãi kết nối từ hướng đường Trần Văn Giau đi qua đường Nguyễn Văn Bứa, QL 22 Hóc Môn.
- Mặt tiền lớn, thích hợp cho việc kinh doanh, ...
Nhà bán trệt,lầu4 x 1664m2 mặt tiền 12m kdc bình hưng, xã bình hưng,bình chánh sổ hồng hc đủ
7
8 tỷ 64 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Nhà bán trệt,lầu-4 x 16-Mt đường 12m KDC Bình Hưng, xã BH, Bình Chánh

- :8tỷ TL_ Sổ hồng hoàn công

- Diện tích :4 x 16-64m²-132m2

- Kết cấu: Trệt, lầu-2pn,2 Wc-bancol.

- Vị trí: Mặt tiền đường 12m khu dân cư Bình Hưng, liền kề KDC Bình Đăng , Pegasiute P6Q8, đối diện Bx Q8

- KDC đầy đủ tiện ích, chợ, trường học, TTTM, cách trung tâm Tp 3km

- Lh: _ Thanh Đài
- Cty TNHH DV Nhà Điền Phát
Nhà bán 4 tầng 5 x 20100m2mặt tiền đường 12mkdc intresco 13e ,xã bình hưng mới,p phú b chánh cu
13
8 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Nhà bán 4 tầng 5 x 20m - KDC 13E Intresco (Làng Việt Kiều) xã Bình Hưng mới, Phong phú Bình Chánh cũ.

- Diện tích: 5 x 20m - 100m² - DT sàn: 272m².

- Kết cấu: Trệt, 3 lầu + Sân thượng - 3 PN, 5 WC.

- Vị trí: Mặt tiền đường 12m, liền kề Đại Học kinh Tế, Văn Hiến, trường học cấp 1,2 . Đầy đủ tiện ích cho gia đình an cư.

- Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đủ.

- Giá:8 tỷ Thương lượng

- LH: Thanh ...
Chú Ba gửi bán
BÁN MẶT TIỀN KINH DOANH 111M2 QUỐC LỘ 50 GẦN BẾN XE QUẬN 8 NGANG 4,6M NỞ HẬU CHỈ 7,5 TỶ TL
DT: 110,9m ngang 4,6m nở hậu 4,9m dài 28,2m

Kết cấu: trệt + gác gỗ, nhà cũ tiện sửa hoặc xây mới
Mặt tiền kinh doanh sầm uất, thích hợp mở shop, văn phòng, buôn bán
Vị trí đẹp gần ngã tư QL50 Nguyễn Văn Linh, UBND Bình Hưng, hơn 50m đến Bến xe Q8 Tạ Quang Bửu Bùi Minh Trực Cầu Nhị ...
Bán đất nền 5 x 22110m2giá 66 triệu/m2 sổ đỏ cá nhân kdc t30 liền kề đại phúc xã bình hưng.
4
7.23 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất 109,6m²(5 x 22)KDC T 30 xã Bình Hưng , Bình Chánh.

- Diện tích : 5 x 22-110m²-Sổ đỏ cá nhân

- Hiện trạng đất trống

- Vị trí : Mặt tiền đường 12m kết nối đường Phạm Hùng nối dài, đối diện KDC Đại Phúc, ngay trường Quốc Tế Anh - Việt.

- Cách Ngã tư Nguyễn văn linh 500m, tiện lợi đi các quận Tp

- Lô đất phù hợp xây dựng, thiết kế yêu cầu gia đình an cư.

- Giá : 66 triệu/m²( 7tỷ2 ...
Bán lô đất conic 126m2 (7x18) sổ hồng riêng, giá chỉ 65 triệu/m2.  0902 462 ***
5
8.19 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán nhanh lô đất KDC Conic. Đối diện trường Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế TP. HCM.
Khu dân cư sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện, nằm trên trục đường chính Nguyễn Văn Linh. Cách bến xe Quận 8 chỉ 2km, đi Phú Mỹ Hưng chỉ 10p xe máy.
Tiện ích nội khu: Siêu thị, gym, spa, mầm non. Trung tâm anh ngữ, trường Quốc tế Canada.
Diện tích: 126m² (7x18).
Giá: 8.19 tỷ. Sổ hồng riêng. Hỗ trợ vay ...
Bán nhà đẹp mới 99% xd 3 lầu kiên cố, tặng nội thất xịn. giá 7,5 tỷ bao công chứng  sang tên
16
7.5 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
4 3

Phi Long 5, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán nhà KDC Phi Long 5. Nhà mới đẹp xây dựng kiên cố, dọn về ở ngay. Nhà 3 lầu - Sân thượng. DT 5mx 17m - 4PN - 3 WC mặt tiền ngay đường 12m hướng Tây Nam view Công viên. Tặng lại một số đồ nội thất còn mới xịn sò nếu khách hàng thích. Giá bán 7,5 tỷ bao công chứng - Sang tên. Liên hệ: Hậu nhà bao đẹp.
Bán đất thổ. dt 10*50m mặt tiền đường nhựa
3
7.5 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phan Thị Khai, X.Hưng Long, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất góc 2 mặt tiền đường Phan Thị Khai, Hưng Long, Bình Chánh.
Cách đường An Phú Tây Hưng Long Long 500m. Cách chợ thuận Đạt 1km.
DT 10 *50m=500m² có 300m² thổ cư.
Thích hợp làm nhà vườn hoặc kho xưởng nhỏ.
Giá 7,5tỷ
8.1 tỷ. lovera park 75m2 , 1 trệt 2 lầu. có sẵn hợp đồng thuê. hướng đông  sổ.  em tú xem nhà
8
8.1 tỷ 80 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Lovera Park, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán 1 căn nhà phố hoàn thiện có sẵn hợp đồng Thuê ở KDC Lovera Park.
5x15m, 1 trệt 2 lầu. Nội thất hoàn thiện
3 Phòng ngủ - Hướng Đông
Sổ - hỗ trợ vay ngân hàng.
Giá 8.1 tỷ.
LH em Tú để hẹn xem nhà nha anh chị.

*** Ngoài ra em Tú còn nhiều vị trí căn khác cùng nằm trong khu Lovera park. Khách hàng quan tâm nhắn Zalo cho em Tú nhé
------------------
Đào Tú - chuyên nhà chính chủ SG.
Nhận Ký ...
Bán gấp nhà phố tại camellia, 7,4 tỷ, 74m2, giá cực tốt, view đẹp.  chính chủ 0937 532 ***
8
7.4 tỷ 74 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
2 3

Camellia Garden, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Nhanh tay sở hữu căn nhà phố liền kề tuyệt đẹp tại Camellia Garden, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh. Với diện tích 74m², căn nhà thiết kế 1 tầng, đem lại không gian sống thoải mái cho gia đình.

+ 2 phòng ngủ rộng rãi, đầy đủ ánh sáng.
+ 3 phòng tắm tiện nghi, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
+ Không gian phòng khách thoáng đãng, lý tưởng cho những buổi sum ...
Nhà mặt tiền đường 20m  kdc 13e , phong phú  chỉ 9x tỷ  100m2( 5x20 )  4 tầng  nhà đẹp ở ngay
10
9.5 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Mô tả:
Căn nhà nằm trên trục đường 20m thuộc KDC Intresco 13E, vị trí cực kỳ đắc địa, liền kề Đại học Kinh tế, Đại học Văn Hiến và Trường Tiểu học Lê Quý Đôn. Khu dân cư văn minh sạch đẹp an ninh cao, xung quanh đầy đủ tiện ích cao cấp.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 100m² (5 x 20m), vuông vức, không lỗi phong thủy.

Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng. Thiết kế theo phong cách khách sạn 5 ...
Đất nền mizuki nam long 100m2 kdc an ninh,  0937 532 ***
10
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền nhà phố Valora Island khu Mizuki Park.
Chủ đầu tư Nam Long - đường Nguyễn Văn Linh.
- Diện tích: 5x20m vuông vức đẹp, nằm trong khu có bảo vệ 24/7.
- Nhà được quy hoạch xây dựng: 1 trệt - 2 lầu - Sân thượng.
- Là hàng xóm với khu Biệt thự Camellia, Valora Mizuki, Flora Mizuki,...
Khu dân cư tri thức.
Giá bán còn thương lượng.
- Gần trung tâm đi về quận 7, 8, 5, 10, 11 chỉ 5 phút, ...
Camellia 1 trệt 1 lầu kdc an ninh, mật độ cây xanh nhiều, thoáng mát. giá bán từ 7,5 tỷ
11
7.5 tỷ 74 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 2

Camellia Garden, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

KDC Camellia:
- Nhà phố (5,7x13m): Trệt + 1 lầu: Giá từ 7,5 tỷ.

BÁN NHÀ PHỐ CAMELLIA GARDEN KHÔNG GIAN SỐNG XANH GIỮA LÒNG NAM SÀI GÒN

Chính chủ gửi bán nhà phố tại Camellia Garden khu compound an ninh 24/7, dân cư hiện hữu, môi trường sống yên tĩnh.

Thông tin căn:
Diện tích: 74m đất, 93m² sử dụng
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu ( 3 phòng ngủ, 2WC)
Hoàn thiện nội thất
pháp lý hợp đồng mua ...
Bán gấp đất nền dự án mizuki park, 7,4 tỷ, 100m2, nền góc. kdc tri thức.  0937 532 ***
8
7.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Mizuki Park, một trong những dự án đất nền nổi bật tại Bình Chánh, mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.
+ Giá chỉ 7,4 tỷ VND cho diện tích 100m². Nền góc gần công viên cây xanh.
+ Thiết kế phong thủy tốt, tạo không gian sống hài hòa.
+ Nằm ngay đại lộ Nguyễn Văn Linh, kết nối dễ dàng đến các quận trung tâm.

Giới thiệu tổng quan dự án.
Dự án Mizuki Park có quy mô lên đến 26 ha với mật ...
Bán nhà 118m2 mặt tiền 4.50m võ hữu lợi
4
8.4 tỷ 118 m²
Nhà Riêng

Đường Võ Hữu Lợi, X.Lê Minh Xuân, H.Bình Chánh, HCM

Mở ra một không gian sống mơ ước với căn nhà riêng 110m² tại Võ Hữu Lợi, Lê Minh Xuân, Bình Chánh. Giá chỉ 8,4 tỷ VND, căn nhà này có layout thông thoáng, rất thích hợp cho các bạn trẻ thích tận hưởng cuộc sống thoải mái.

Nhà có phong thủy ổn, không gian sống được thiết kế đầy đủ tiện nghi với những món nội thất cơ bản như tủ bếp, giường ngủ và bàn ăn. Nơi đây không chỉ là chốn dừng chân mà còn ...
Nhà đẹp 4 tầng  full nội thất cao cấp  đón đầu song hành ql50 thông xe  nhỉnh 8 tỷ
7
8.99 tỷ 95 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Quốc Lộ 50, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Anh chị có biết khi đường Song hành QL50 thông xe, giá đất khu vực này sẽ không còn đầu 8?
Đây là cơ hội cuối cùng để sở hữu Biệt thự mini mặt tiền đường 12m với mức giá chưa tăng theo hạ tầng.
* Đường số 5, Bình Hưng. Trục đường nhựa 12m thênh thang, quy hoạch bàn cờ, thông thẳng các đại lộ.
- Diện tích vàng: 5x19m.
-Thiết kế chuẩn Biệt thự mini, không gian sống bề thế, đẳng cấp hơn hẳn nhà phố ...
Bán đất 120m2 tại kdc 13b conic, phong phú, bình chánh, giá cực chất 66 triệu/m2
3
7.92 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Khu đô thị mới 13B Conic tọa lạc tại xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là một trong những dự án đất nền nổi bật trong khu vực với nhiều lợi thế hấp dẫn cho các nhà đầu tư.

- Diện tích: 120 m².
- Giá: 66 triệu / m².
- Đường rộng, dễ dàng di chuyển.
- Khu vực an ninh đảm bảo với nhiều tiện ích xung quanh.
- Phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở lâu dài.

Dự án này không chỉ mang ...
Bán đất kdc conic 13b, phong phú, bình chánh, giá bán 68 triệu/m2. diện tích 120m2, sổ đỏ riêng
4
8.16 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán đất KDC Conic 13B, Phong Phú, Bình Chánh,
Giá bán: 68 triệu/m² (Chốt nhanh bớt lộc).
Diện tích: 120m², sổ đỏ riêng.
Tiện ích: Lô đất siêu đẹp, thuận tiện di chuyển Quận 1, Quận 7 qua đường NVL, lại liền kề Quận 5 và Quận 10 qua Ql. 50 cầu Chà Và Quận 6.
Dễ dàng di chuyển tới Phú Mỹ Hưng, Chợ Bình Điền, đại học RMIT, Phú Mỹ Hưng, Bến Thành, chợ An đông, Chợ lớn.
Khu đô thị Conic đối diện nhiều ...
Giá thật  giá không ảo  bán lỗ 500tr so với giá thị trường  đã có sổ
6
8.2 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 4

Lovera Premier, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

- Ngộp vốn cần bán thu hồi vốn.
- Diện tích 5x15m.
- Kết cấu 1 trệt 3 lầu 1 ốp máy.
- Hướng Tây Bắc.
- Gần công viên.
- Tiện ích: Khu compound, gym, hồ bơi, tennis, bóng rổ, trường liên cấp...
Cám ơn quý anh chị đã xem tin.
LH: Khương hỗ trợ xem nhà.
Bán đất nền dự án 126m2, giá 66 triệu/m2. tại khu đô thị mới 13b conic, phong phú, bình chánh
3
8.32 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Đất nền dự án tại Khu đô thị mới 13B Conic, Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Giá chỉ 66 triệu/m², diện tích 126m², pháp lý đầy đủ.

Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng và phát triển kinh doanh.

Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, phù hợp cho gia đình.

Địa điểm xung quanh:
- Gần Chợ Phú Lạc, - Gần ...
Từ 280 tới 300 của 317

Xem quy hoạch tại H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh