Mua bán nhà đất tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự 3 tầng valora island (44căn) giá 16,7tỷ full nội thất tại mizuki park, đã có sổ hồng
5
16.7 tỷ 176 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán biệt thự Valora Island (Khu Compound).
Biệt thự song lập.
Diện tích 176m².
Giá: 16,7tỷ.
Nhà có 3PN - 4WC.
Đầy đủ nội thất đẹp.
Pháp lý: Sổ hồng, sở hữu lâu dài.
Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Đầu tư Nam Long, Hankyu Realty & Nishi Nippon Railroad.
Khu riêng tư, khép kín chỉ có 44 căn.
Một lối ra - vào duy nhất đảm bảo an ninh, 3 mặt kênh đào bao quanh.
Liên hệ em để xem nhà: (Quỳnh Phương).
Giáp bình tân, diện tích khủng, mặt tiền kd sầm uất, đất thổ cư ngang 8.7x54m, chỉ 15 tỷ x
4
15.9 tỷ 420 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cây Cám, X.Vĩnh Lộc B, H.Bình Chánh, HCM

B102 - GIÁP BÌNH TÂN, DIỆN TÍCH KHỦNG, MẶT TIỀN KD SẦM UẤT, ĐA NGÀNH NGHỀ, ĐẤT THỔ CƯ NGANG 8.7X54M, CHỈ 15 TỶ X

Bán đất mặt tiền đường Cây Cám, dt 420m², ngang 8.7 x 54m, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh [ xã TÂN VĨNH LỘC, HCM mới]

- Vị trí : giáp Bình tân, mặt tiền đường Cây Cám, sát Liên khu 5-6, gần cầu vượt Tân kỳ Tân quý, cách AEON TÂN PHÚ chỉ 10 phút xe máy... khu kinh doanh sầm uất đa ngành ...
Bán đất mặt tiền kdc trung sơn, nguyễn văn linh, bình chánh, 6x20, 16. x tỷ
3
16.9 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất mặt tiền khu dân cư Trung Sơn, Bình Chánh.
Khu vực nhiều cây xanh, thoáng mát, đáng sống nhất kề ngay trung tâm thành phố, di chuyển vài phút qua Quận 1, Quận 5, Quận 7, Quận 8.
Cạnh đường Nguyễn Văn Linh, Dương Bá Trạc, Võ Văn Kiệt thông khắp nơi, gần đại học Rmit, Tôn Đức Thắng, Fulbright,...
Gọi Hải xem vị trí đất và thương lượng chính chủ.
Hàng hiếm đất 1000m2 shr thổ cư mti đường lương ngang, tân nhựt, tphcm, giá cực chất 15 tỷ vnd tl
4
15 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Đường Lương Ngang, X.Tân Nhựt, H.Bình Chánh, HCM

Đất lớn 1000m² SHR thổ cư 885m mặt tiền Đường Lương Ngang, Xã Tân Nhựt, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh chỉ 15 tỷ VND, là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng kho xưởng hoặc kinh doanh. đầu tư chờ lên Phường

- Diện tích lớn 1000m², phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.
- Mặt tiền rộng 20m, thuận lợi cho việc buôn bán.
- Ngõ vào rộng ...
Bán đất mt đường 7 kdc trung sơn bình chánh 6x20m giá 19ty
3
19 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất MT đường số 7 , khu dân cư Trung Sơn bình chánh

- Vị trí: Khu dân cư Trung Sơn, vị trí sâm uất, dân trí cao, an ninh tốt, thuận tiện di chuyễn qua Quận 1, Quận 7 và các khu vực trung tâm

- Diện tích : Ngang 6m, dài 20m (120m²)

- Kết cấu : Đất có nhà cấp 4 , tiện xây mới theo nhu cầu ..

- Hiện trạng: Đang cho thuê bán nước, thu nhập 10 triệu / tháng

- Pháp lý : Số hồng chính chủ

- ...
Hàng hiếm lovera park  căn góc đẹp 7x16m  kề công viên mát mẻ
6
10.2 tỷ 112 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3

Lovera Park, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

HÀNG HIẾM LOVERA PARK _ CĂN GÓC ĐẸP NHƯ RESORT
Chỉ nhỉnh hơn 10 TỶ sở hữu ngay nhà phố cao cấp Lovera Park Khang Điền

- Diện tích: 7x16m = 112m2
- Tổng diện tích sàn lên đến 159m2
* Thiết kế hiện đại:
- 1 trệt 2 lầu
- 3PN 3WC
- Nhà hoàn thiện nội thất đẹp mới tinh, dọn vào ở ngay

* Điểm đắt giá nhất:
- Căn góc cực thoáng
- Có hẳn 2m sân hông riêng biệt
- Phù hợp trồng rau, hoa, cây ăn trái ...
Chủ gộp lắm rồi, gắp bán khu đất tân quý tây  bình chánh  2.000m2  có 250m2 thổ giá 20 tỷ
4
20 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

X.Tân Quý Tây, H.Bình Chánh, HCM

Khuôn đất to - đầy tư nhà vườn nghỉ dưỡng - Tân Quý Tây - Bình Chánh - 2.000m² - 250m² thổ - giá 20 tỷ.

Diện tích: 60x33m DTCN 2000m² - 250m² thổ cư có sẵn căn nhà 150m² - 3 Phòng ngủ - phòng khách - bếp - ao cá - vườn cây ăn trái.
Giá 20 tỷ. Chủ đã giãm 2 tỷ vì đang gắp bán.
Vì trí: Gần vòng xoay Nguyễn Văn Linh, đường Bà Huệ.
Đường ô tô đến nhà, xung quanh khu đất được xây bằng tường ...
Chính chủ bán 2350m2 đất làm nhà vườn, có sẵn 120m2 nhà. đất đã san lấp. gần ubnd xã đa phước
6
14.8 tỷ 2350 m²
Đất Riêng

Đường Đa Phước, X.Đa Phước, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Mr Duy (3 tin đăng)
Chính chủ cần bán 2350m² đất làm nhà vườn, đường bê tông. Gần UBND xã Đa Phước, có sẵn 120m² nhà. Đất cao ráo, san lấp bằng phẳng. Đất quy hoạch khu dân cư. HH 2%.
Chủ kẹt cần bán gấp nền phố 5x22m mặt tiền phạm hùng kdc đại phúc green villas giá 125tr/m2
4
13.75 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chủ kẹt cần bán gấp nền phố KDC Đại Phúc Green Villas.
Mặt tiền Phạm Hùng 40m.
DT 5x22m hướng Đông Bắc.
Giá rẻ 125tr/m².
Chính chủ bán nhà siêu phẩm 4 tầng view sông hướng đông nam
24
10.4 tỷ 97 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Bờ Bao, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Nhà bán chính chủ, nhà 4 tầng chính chủ tự xây mới, nội thất cao cấp vip, đứng giám sát từ đầu đến khi hoàn thành căn nhà. Rất tâm huyết khi xây nhà để ở, giàn móng thiết kế gấp 3 lần kỹ sư cho phép vì nghĩ mình xây để ở mà. Vật tư xây như cát, đá, xi măng, bột trét, sơn, bê tông tươi, dây điện, ống máy lạnh, cửa nhôm xingfa toàn bộ làm hệ khung cửa đi, loại dày nhất mắc nhất, kính cường lực 2 ...
Bán nhà phố mizuki giảm 2tỷ, giá 21,5 tỷ còn 19,5tỷ, dt 6x21m, 3 tầng, trực tiếp cđt nam long
5
19.5 tỷ 126 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Nhà phố compound cuối cùng tại Mizuki Park Trellia Cove.

- Ưu đãi tốt nhất cho khách tiền mặt.
Chiết khấu thanh toán tiền mặt: 7%.
Tặng gói thiết kế & thi công sân vườn: 2%.
Không chọn bảo lãnh ngân hàng: 0,5%.

- Tổng ưu đãi 9,5% giảm 2 tỷ.
- Giá từ 21,5 tỷ còn khoảng 19,5 tỷ.

- Tiện ích & giá trị sống nổi bật.
Khu compound khép kín, bảo vệ 24/7 riêng tư tuyệt đối.
Công viên ven kênh, đường ...
Bán đất tại đường thiên giang, 10 triệu/m2, 1600m2, giá cực chất chỉ với 10tr/m2
3
16 tỷ 1600 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Giang, X.Tân Nhựt, H.Bình Chánh, HCM

Nằm ở đường Thiên Giang, Xã Tân Nhựt, Hồ Chí Minh (cũ: Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh).

Đặc biệt, khu vực này có tiềm năng phát triển mạnh, rất phù hợp cho các ý tưởng xây dựng chung cư hoặc đầu tư lâu dài. Lô đất này có diện tích 1.600m², giá chỉ 10 triệu/m² (CLN).

+ Diện tích: 1600m².
+ Giá: 10 triệu/m².
+ Pháp lý: Đầy đủ.
+ Phù QH xây dựng cao tầng (HSSD đất 5 - 20 tầng).
Gần đây cũng có một ...
Cơ hội sở hữu khách sạn 96m2 đang khai thác tốt tại khu dân cư bình hưng, đối diện bến xe q8
4
15 tỷ 96 m²
Nhà Riêng
16 17

X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

THÔNG TIN:
- Diện tích: 6m x 16m (96m²)
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng
Quy mô: 16 phòng ngủ, 17 WC
Có phòng khách rộng, thông thoáng

- VỊ TRÍ & TIỆN ÍCH
Đường nội bộ khu dân cư Bình Hưng, an ninh, hiện hữu
Đối diện bến xe Quận 8 nhu cầu lưu trú cao
Khu vực đông dân, thuận tiện khai thác kinh doanh
- Thu nhập hiện tại: ~40 triệu/tháng
Có thể tối ưu vận hành để tăng dòng tiền

PHÁP ...
Cần sang nhượng đất nông nghiệp trồng lúa tại xã vĩnh lộc  tp. hồ chí minh
3
13 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Lộc A, H.Bình Chánh, HCM

Vị trí: Đường Liên ấp 23A, xã Vĩnh Lộc (trước đây là Vĩnh Lộc A), Bình Chánh.
Gần đường Đồng Đen, thông các nhánh Nguyễn Thị Sưa, Vĩnh Lộc, Lộc Vừng.