Mua bán nhà đất tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ kinh doanh thua lỗ cần bán gấp trả nợ ngay sau lưng chợ bình chánh 945 triệu
8
945 triệu 85 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Trịnh Như Khuê, X.Bình Chánh, H.Bình Chánh, HCM

Chủ kinh doanh thua lỗ cần bán gấp trả nợ.
Nhà đường Trịnh Như Khuê sau lưng chợ Bình Chánh.
Diện tích 5 x 17m, 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ 2 wc (full nội thất cơ bản như hình).
Giá chỉ 945 triệu
Nhận nhà ngay không phát sinh chi phí.
LH ngay Vân xem nhà trực tiếp.
Chỉ còn 1 căn hqc plaza giá 1.05tỷ 55m2  2pn  2wc, sang tên chủ đầu tư.  0937 379 ***
8
1.05 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2 2

HQC Plaza, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Bán căn hộ chung cư HQC Plaza - Nguyễn Văn Linh, P. Bình Đông.
- DT: 55m² - 2PN - 2WC.
- Giá: 1,05 tỷ.
- Thiết kế 2PN - 2WC, Phòng khách, bếp, ban công và sân phơi riêng.
- Sang tên hợp đồng trực tiếp tại chủ đầu tư.
- Tầng cao, nhà thoáng mát sạch đẹp.
- Tiện ích nội khu đầy đủ siêu thị, quán ăn, cafe, gym..
- Gần Chợ đầu mối Bình Điền, Khu hành chính, Bệnh viện, trường học các cấp.
Liên hệ xem ...
Bán nhà riêng tại xã an phú tây, 1,33 tỷ, 95 m2, pháp lý đầy đủ
11
1.33 tỷ 95 m²
Nhà Riêng

X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Nhà riêng Phường Bình Đông, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh) với diện tích 95 m², giá 1,33 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Thiết kế thông minh, không gian sống thoải mái.
+ Khu vực an ninh, yên tĩnh, thuận tiện cho sinh hoạt.
+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.
+ Hẻm rộng 5m xe ôtô ra vào tới nhà, có sân trước đỗ xe ...
Bán căn 55m2  2pn  2wc hqc plaza giá 1.5 tỷ, sổ hồng sang tên ngay.  0937 379 ***
10
1.5 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2 2

HQC Plaza, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Bán căn hộ HQC Plaza Nguyễn Văn Linh giá chỉ 1.5 tỷ sổ hồng cầm tay, công chứng ngay.
- Diện tích 55m² - 2PN - 2WC.
- Thiết kế thoáng mát, phòng khách, phòng ngủ, bếp, ban công và sân phơi riêng.
- Giá 1.5 tỷ. Bớt lộc nhẹ
- Pháp lý: Đã có sổ hồng sang tên ngay.
- Tiện ích: Khuôn viên chung cư rộng rãi nhiều cây xanh, siêu thị mini Winmart - Coopmart, phòng gym, Cafe, quán ăn, salon tóc...
- Bảo ...
Cần bán nhanh nhà đường nguyễn hữu trí, chợ đệm, bình chánh dt 80m2, shr
5
800 triệu 80 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Nguyễn Hữu Trí, Tt.Tân Túc, H.Bình Chánh, HCM

Cho thuê tháng được 7tr / th nay kẹt tiền cần bán nhanh căn nhà này DT: (80m²) full thổ.
- Nhà 1 trệt 1 lầu có, 3pn, 3wc, phòng khách, nhà bếp...
- (không phát sinh) không tranh chấp, không quy hoạch, khu vực an ninh gần trường học, bịnh viện, UBND, Nhà Nguyễn hữu tri, đến Chợ Đệ tầm phúc đi Hon Đa, Bình Chánh.
- Khách thật sự thiện chí liên hệ số Zalo:
gặp chủ xem trực tiếp.
Nhà 3 lầu gần 60m2 kdc đồng danh hẻm 6 mét btct kiên cố
6
2.35 tỷ 54 m²
Nhà Riêng
3 3

X.Vĩnh Lộc A, H.Bình Chánh, HCM

Nhà 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ sân thượng ban công thoáng. Chính chủ xây kiên cố để ở nay cần tiền bán lại
Đất nền 5x17m, full thổ, đường nhựa 16m, khu vực toàn nhà cao tầng, giá 4,3 tỷ
7
4.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Phạm Văn Hai, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền mặt tiền đường Số 2 rộng 16m, khu dân cư Phạm Văn Hai, khu vực toàn nhà cao tầng, văn phòng công ty.
Gần siêu thị, trường học, bệnh viện.
DT: 5x17m vuông vức.
Đường nhựa 16m bao gồm cả vĩa hè, điện âm, nước âm.
Giá: 4,3 tỷ.
Đất 5x16m full thổ đường 7m thông  ngay ngã 5 vĩnh lộc sát bình tân
5
3.75 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Quách Điêu, X.Vĩnh Lộc A, H.Bình Chánh, HCM

- Bán đất ngay ngã 5 Vĩnh Lộc sát bên Bình Tân giá siêu rẻ, diện tích 5x16m full 82m² đất ở công nhận đủ không mất lộ giới - đường trước đất 7m thông xe tải tránh nhau, ra đường Quách Điêu chỉ 100m, đi bộ 150m ra 3 trường học cấp 1-2, 200m ra chợ, Ngân hàng đường Nguyễn Thị Tú 400m. Xung quanh dân cư ở kín mít, full mọi tiện ích ( chợ, trường học các cấp, siêu thị, ngân hàng... vị trí rất đẹp)
- ...
Bán căn hộ chung cư view đẹp, tầng trung tại sài gòn intela, 2 tỷ bao sang tên
8
2.2 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sài Gòn Intela, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Mỹ (6 tin đăng)
Chính chủ gửi bán nhanh căn 55m² do đổi công việc nên chuyển chỗ ở.
- Vị trí thuận tiện kết nối Quận 7,8,5 nằm liền kề ĐH Văn Hiến ĐH Kinh Tế.
- Tiện ích có mầm non, hồ bơi, quán ăn, siêu thị, công viên, BBQ.
+ Diện tích 55m², 2PN 2WC.
+ Nhà mới, view đẹp.
+ Giá bán 2 tỷ VND bao thuế phí sang tên.
* Giá chưa gồm 5% cuối thanh toán khi ra sổ.
* Hỗ trợ vay ngân hàng thủ tục nhanh gọn.
Liên hệ em để ...
Chính chủ gửi bán ch conic skyway, dt 75m2, 2pn, 2wc, sh, hỗ trợ vay bank 70%. giá 2.750 tỷ tl
8
2.85 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Skyway Residence, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần chuyển nhượng căn hộ Conic Skyway đối diện trường đại học Kinh Tế, trường đại học Văn Hiến.
- Diện tích: 75m², 2PN, 2WC.
Lô gia phơi đồ rộng rãi.
Hiện trạng: Nội thất cơ bản.
- Giá bán: 2,750 tỷ (thương lượng).
- Có sổ hồng, hỗ trợ vay bank 70%.
- Nằm trong khu dân cư Conic, dân cư đông đúc, khuôn viên rộng rãi, trồng nhiều cây xanh, thoáng mát, yên tĩnh, và có đầy đủ tất cả tiện ích xung ...
Chính chủ cần bán căn hộ conic garden. dt 63m, 2pn, 1wc giá 2,3 tỷ (sổ hồng),  0787 452 ***
9
2.3 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Conic Garden, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán căn hộ Conic Garden.
Diện tích: 63m, 2PN, 1WC.
Sổ hồng.
Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Văn Linh liền kề Phú Mỹ Hưng, khu đô thị Hạnh Phúc, khu Trung Sơn, bến xe Quận 8 và các trường Đại Học Văn Hiến, Kinh tế.
Trung tâm hành chính Bình Chánh, căn hộ Lovera Vista, căn hộ Mizuki Park.
Giá bán 2,3 tỷ (thương lượng khách thiện chí).
Tiện ích hiện hữu: Siêu thị Vinmart - Citimart - Co. ...
Chính chủ gửi bán penthouse conic garden 4,1 tỷ. 130m, 4pn, 3wc. sân vườn 40m. sh.  0787 452 ***
8
4.1 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Conic Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán căn hộ Penthouse Conic Garden.
Diện tích: 130m, 4pn, 3wc.
Sân vườn 40m.
Sổ hồng (Hỗ trợ vay bank 70%).
Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Văn Linh liền kề Phú Mỹ Hưng, khu đô thị Hạnh Phúc, khu Trung Sơn, bến xe quận 8 và các trường Đại Học Văn Hiến, Kinh tế.
Giá bán 4,1 tỷ (thương lượng khách thiện chí).
Tiện ích ...
Chính chủ cần bán căn hộ conic skyway 55m2, 1pn, 1wc, full nt giá 2.3 tỷ (sổ hồng).  0787 452 ***
7
2.25 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Skyway Residence, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

* Cần chuyển nhượng căn hộ Conic Skyway đối diện trường đại học Kinh Tế, trường đại học Văn Hiến.
- Diện tích: 55m², 1PN, 1WC.
Hiện trạng: Để lại nội thất
- Giá bán: 2.3 tỷ (thương lượng khách mua bán nhanh).
- Có sổ hồng, hỗ trợ vay bank 70%.
- Nằm trong khu dân cư Conic, dân cư đông đúc, khuôn viên rộng rãi, trồng nhiều cây xanh, thoáng mát, yên tĩnh, và có đầy đủ tất cả tiện ích xung quanh: Hồ ...
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường trần đại nghĩa, bình chánh. dt 8.5x20m
3
3.9 tỷ 167 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trần Đại Nghĩa, X.Tân Nhựt, H.Bình Chánh, HCM

Hạ giá bán nhanh đất đường Trần Đại Nghĩa, ngay vòng xoay An Lạc. Bình Chánh.
DT: 8.5m x 20m CN 167.6m² có 109.2m² thổ cư, lô góc 2MT.
Vị trí cực đẹp, cách mặt tiền khoảng 150m, khu dân cư sầm uất, đầy đủ tiện ích.
Giá bán: 3.9 tỷ thương lượng.
LH: .
2tỷ6 bán đất thổ cư t11 xã bình chánh, tp.hcm cách ql1 100m2
4
2.6 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường T11, X.Tân Quý Tây, H.Bình Chánh, HCM

BÁN ĐẤT THỔ CƯ T11 XÃ BÌNH CHÁNH, TP.HCM

DT: 5 x 16 = 80m (thổ cư 100%)
Đường ô tô 7 chỗ tới đất
Cách QL1A ~250m

Khu dân cư hiện hữu xây dựng tự do
Sổ hồng riêng

Giá: 2,6 TỶ (TL)
Bán căn hộ west gate 59m²  2pn  giá 2,7 tỷ có sổ hồng  hỗ trợ vay ngân hàng
12
2.7 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Westgate, Tt.Tân Túc, H.Bình Chánh, HCM

BÁN CĂN HỘ WEST GATE 59m² 2PN GIÁ 2,7 TỶ

Có sổ hồng Hỗ trợ vay ngân hàng View thoáng

Cần bán nhanh căn hộ 59m² 2 phòng ngủ, 2 WC tại West Gate Bình Chánh, nhà còn mới, vào ở ngay.

Thông tin căn hộ:
Diện tích 59m²
2PN 2WC, layout vuông vức
Nội thất cơ bản
Tầng đẹp view thoáng, sáng
Đã có sổ hồng riêng, sang tên trong ngày

Giá bán: 2,7 tỷ
Hỗ trợ vay ngân hàng giải ngân ...
Bán căn 1 phòng ngủ 38 m2  870 triệu (nhận nhà ngay) vĩnh lộc d'gold
5
870 triệu 38 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vĩnh Lộc D’Gold , X.Vĩnh Lộc A, H.Bình Chánh, HCM

Cần tiền bán gấp căn 1 phòng ngủ 1 wc chung cư vĩnh lộc D'gold 38 m², giá chỉ 870 triệu. liên hệ xem nhà thực tế
Chính chủ cần bán ch conic đông nam á 72m, 2pn, 2wc căn góc giá 2,2 tỷ, ntcb, sh,  0787 452 ***
7
2.3 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Conic Đông Nam Á, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán căn hộ Conic Đông Nam Á.
Diện tích: 72m, 2PN, 2WC
Căn hộ có ban công lớn, thoáng mát.
Sổ hồng (ngân hàng hỗ trợ vay 70%).
Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Văn Linh liền kề Phú Mỹ Hưng, khu đô thị Hạnh Phúc, khu Trung Sơn, bến xe quận 8 và các trường Đại Học Văn Hiến, Kinh tế Trung tâm hành chính Bình Chánh, căn hộ Lovera Vista, căn hộ Mizuki Park.
Giá bán 2,2 tỷ (thương lượng).
Tiện ích ...
Chính chủ gửi cần bán 100m² mặt tiền đường 24m trục chính từ cổng khu dân cư An Hạ vào, giá 3 tỷ.
Diện tích 5 x 20m.
Khu tái định cư An Hạ, được miễn phép xây dựng.
Trục chính nền vị trí đẹp nhất Khu dân cư An Hạ.
Giá 3 tỷ. Liên hệ Bảo.
Bán cc sài gòn mia, giá 5,2 tỷ, 76m2, 3pn2wc, pháp lý đang làm sổ hồng
9
5 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sài Gòn Mia, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Dự án Sài Gòn Mia là nơi lý tưởng cho những ai thích không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ này có:

+ Diện tích 76m² với 3PN rộng rãi, 2WC đầy đủ tiện nghi.
+ Hướng cửa chính Tây, ban công Đông, đón gió tự nhiên.
+ Nội thất full, chỉ việc dọn vào ở ngay.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ hồng.

Sống tại đây, không chỉ có không gian sống thoải mái mà còn gần nhiều tiện ích như:

+ Bệnh viện thẩm mỹ ...
Từ 1180 tới 1200 của 1225

Xem quy hoạch tại H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh