Mua bán nhà đất tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền nhà phố 7 x 18m = 126m2 đường 3a kdc conic,  0977 954 ***
3
7.88 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

KDC Conic, đại lộ Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh, nằm gần Quốc Lộ 50 và Phú Mỹ Hưng. DT .
Nơi an ninh, thoáng mát cho nghỉ dưỡng của cư dân, nơi đầu tư sinh lời nhanh nhất và an toàn nhất cho nhà đầu tư.

1. Khu dân cư có đầy đủ tiện ích: Trường học quốc tế Canada, khu thể dục thể thao, nhà trẻ, bệnh viện, công viên sinh thái. Dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, đầy đủ tiện ích, trường quốc tế, ...
Bán lô đất 8x15m, xã phong phú ( bình hưng mới ) sát ql50 chỉ 80m, ngay chợ phú lạc
4
6.8 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 50, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

ĐẤT XÃ PHONG PHÚ- BÌNH CHÁNH - NGANG 8M CỰC HIẾM - ĐƯỜNG 8m- SÁT QUỐC LỘ 50, Kế Chợ Phú Lạc ( Giá 6.8 tỷ )

+ Vị trí: Xã Bình Hưng Mới, Bình Chánh. Cách Quốc lộ 50 chỉ vài bước chân.
DT: Ngang 8m x Dài 15m ( 120m² )
Vuông vức, cực đẹp để xây biệt thự hoặc làm kho xưởng. Đường trước nhà: 8m, thông thoáng, xe tải vào tận nơi.

+ Tiện ích: Ngay sát mặt tiền nhựa, giao thông về Quận 4, Quận 8, ...
Nền nhà phố 7 x 18m = 127m2 kdc conic nguyễn văn linh,  0977 954 ***, giá 62 triệu/m2
3
7.81 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền biệt thự khu dân cư Conic - nơi an ninh, thoáng mát cho nghỉ dưỡng của cư dân.
Công ty chúng tôi đang đi vào làm lại cảnh quan tổng thể có thể nói là đẹp nhất khu 13 và khu vực lân cận 13B Conic.
Khu dân cư 13B Conic nằm gần Quốc Lộ 50 và Phú Mỹ Hưng. Biệt thự 13B Conic nằm trên trục đại lộ Nguyễn Văn Linh, ngay nơi tiếp giáp con đường huyết mạch của Bình Chánh cách trung tâm quận 1 chỉ ...
Cần bán đất nền 104m2 ngay mt đường huỳnh thị bảy sát vách bv y khoa phạm ngọc thạch
3
Thỏa thuận 104 m²
Đất Mặt Tiền

X.Tân Kiên, H.Bình Chánh, HCM

Diện tích: 104m² (Ngang đẹp, vuông vức).

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay trong ngày.

- Khu vực yên tĩnh, thoáng đãng, không khí trong lành.

Ưu điểm nổi bật:
- Phong thủy tốt: Mảnh đất nằm trong khu vực cao ráo, hướng tốt, mang lại may mắn và thuận lợi cho công việc của chủ sở hữu.

- Tiện nghi sẵn có, thuận tiện cho việc sử dụng ngay hoặc xây dựng nhà ở.

- Môi trường sống: Phù hợp cho ...
Đất mặt tiền hưng long bình chánh | 144 full thổ cư vị trí đẹp, ngay mặt tiền đường hưng long
3
2.6 tỷ 144 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, X.Hưng Long, H.Bình Chánh, HCM

ĐẤT MẶT TIỀN HƯNG LONG BÌNH CHÁNH | FULL THỔ CƯ
Vị trí đẹp, ngay mặt tiền đường Hưng Long khu dân cư hiện hữu, thuận tiện kinh doanh hoặc xây ở ngay.
Diện tích: 8m x 18m
Pháp lý: Sổ hồng riêng full thổ cư, xây dựng tự do
Giá chỉ: 2 tỷ 6 (còn thương lượng cho khách thiện chí)
LH:
Một siêu phẩm nhà đẹp mua về là chỉ ở dt 5x22, 1 hầm 4 lầu có thang máy, giá 13.8 tỷ. 0903 870 ***
7
13.8 tỷ 110 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán nhà cao cấp, thiết kế hiện đại, có thang máy

Diện tích: 5m x 22m
Công nhận: 110m²

Kết cấu:
1 hầm + 3 lầu
Trang bị thang máy tiện nghi
Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay

Giá bán: 13.8 tỷ (còn thương lượng)

Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản

Liên hệ: . Em Huy
Bán đất tại đường bông văn dĩa, 4,5 tỷ, dt 110m2, pháp lý đầy đủ
3
4.5 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Bông Văn Dĩa, X.Tân Kiên, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Khải (5 tin đăng)
Đất nền tại Đường Bông Văn Dĩa, Xã Tân Nhựt, Hồ Chí Minh, trước đây X.Tân Kiên - Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh với diện tích 110m², giá 4,5 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, hướng Đông.

+ Diện tích: 110m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho kinh doanh và xây dựng.
+ Ngõ vào rộng 5m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô.

Ưu điểm:
Môi trường sống yên tĩnh, không khí trong ...
Nhà bánhầm +4 tầng thang máy 5x22110m25 pn, full nội thất cao cấp kdc đại phúc, bình hưng, bc
9
13.8 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Nhà bán - 4 tầng - 5 x 22 - 110m² - hầm - thang máy - full nội thất cao cấp, mới đẹp, KDC Đại Phúc - Bình Hưng, Bình Chánh.

- Giá: 13tỷ800 thương lượng_ Sổ hồng hoàn công.

- Kết cấu: Hầm + thang máy - trệt - 3 lầu + sân thượng - 5 PN, 5 WC.

- Vị trí: Mặt tiền đường 12m - KDC Đại Phúc, Liền kề T30, đối diện 6B intresco, trường học QT Anh - Việt.

- Cách Ngã tư Nguyễn Văn Linh 500m, TTTM Aeon ...
Bán nhà mặt tiền kinh doanh diện tích ấn tượng
3
5.85 tỷ 105 m²
Nhà Mặt Tiền
4 2

Đường Cây Cám, X.Vĩnh Lộc B, H.Bình Chánh, HCM

- Dt: 4x26m
- 2 tầng + sân thượng
- Xây dựng kiên cố, trệt trống suốt tiện kinh doanh, làm kho xưởng.
- Mặt tiền đường lớn, dân cư đông đúc.
- Gần chợ, trường học các cấp.
- Đang cho thuê dòng tiền ổn định 10 triệu/tháng.
- Pháp lý chuẩn, hỗ trợ vay Bank.
- Vị trí: Mặt tiền đường Cây Cám, Ấp 2, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh.
LIÊN HỆ TRỰC TIẾP: (Mai Thủy)
Chú Ba gửi bán
BÁN MẶT TIỀN KINH DOANH 111M2 QUỐC LỘ 50 GẦN BẾN XE QUẬN 8 NGANG 4,6M NỞ HẬU CHỈ 7,5 TỶ TL
DT: 110,9m ngang 4,6m nở hậu 4,9m dài 28,2m

Kết cấu: trệt + gác gỗ, nhà cũ tiện sửa hoặc xây mới
Mặt tiền kinh doanh sầm uất, thích hợp mở shop, văn phòng, buôn bán
Vị trí đẹp gần ngã tư QL50 Nguyễn Văn Linh, UBND Bình Hưng, hơn 50m đến Bến xe Q8 Tạ Quang Bửu Bùi Minh Trực Cầu Nhị ...
Bán đất nền 5 x 22110m2giá 66 triệu/m2 sổ đỏ cá nhân kdc t30 liền kề đại phúc xã bình hưng.
4
7.23 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất 109,6m²(5 x 22)KDC T 30 xã Bình Hưng , Bình Chánh.

- Diện tích : 5 x 22-110m²-Sổ đỏ cá nhân

- Hiện trạng đất trống

- Vị trí : Mặt tiền đường 12m kết nối đường Phạm Hùng nối dài, đối diện KDC Đại Phúc, ngay trường Quốc Tế Anh - Việt.

- Cách Ngã tư Nguyễn văn linh 500m, tiện lợi đi các quận Tp

- Lô đất phù hợp xây dựng, thiết kế yêu cầu gia đình an cư.

- Giá : 66 triệu/m²( 7tỷ2 ...
Người đăng: Admin (5 tin đăng)
Chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại - shophouse 2 mặt tiền Mizuki Park - Valora Mizuki.
- Đã có sổ hồng.
Ngay khu dân cư đông đúc, trí thức: Khu biệt thự Camellia, khu Dương Hồng Garden, khu đô thị Mizuki Park...

Ngay dưới 5 block căn hộ hơn 1500 căn. Xung quanh 12 block căn hộ.

Giá bán: 22tỷ700

Diện tích: 6*20m (1 trệt + 2 lầu, 1 sân thượng).

Giá cho thuê: 30tr - 35tr/ tháng (nhà ...
Nhà phố 6x18,5m senturia nam sài gòn gđ2 giá cực tốt 10,5tỷ. tặng gói nội thất 390tr từ chủ đầu tư
8
10.5 tỷ 111 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Senturia Nam Sài Gòn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

* Senturia Nam Sài Gòn giai đoạn 2.

* Hàng chuyển nhượng khách ký gửi:

Nhà phố:
- Diện tích: 6x18,5m.
- Bàn giao: Hoàn thiện mặt ngoài thô bên trong gồm: 1 trệt 2 lầu.
- Tặng gói nội thất 390tr từ chủ đầu tư.
- Giá bán: 10,5 tỷ (thanh toán 50%).

* Thông tin dự án Senturia Nam Sài Gòn.
- Dự án phức hợp có quy mô 19,8 ha đất (Mật độ xây dựng: 29,34%): Bao gồm các biệt thự đơn lập & song lập, nhà ...
Bán lô đất conic 126m2 (7x18) sổ hồng riêng, giá chỉ 65 triệu/m2.  0902 462 ***
5
8.19 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán nhanh lô đất KDC Conic. Đối diện trường Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế TP. HCM.
Khu dân cư sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện, nằm trên trục đường chính Nguyễn Văn Linh. Cách bến xe Quận 8 chỉ 2km, đi Phú Mỹ Hưng chỉ 10p xe máy.
Tiện ích nội khu: Siêu thị, gym, spa, mầm non. Trung tâm anh ngữ, trường Quốc tế Canada.
Diện tích: 126m² (7x18).
Giá: 8.19 tỷ. Sổ hồng riêng. Hỗ trợ vay ...
Bán nhà phố shophouse mizuki park, khu dân cư đông đúc.  0937 532 ***
7
22 tỷ 120 m²
ShopHouse
4 4

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán căn nhà phố 2 mặt tiền. Dãy nhà phố 33 căn - Valora Mizuki.
Pháp lý rõ ràng. Hiện tại đã có sổ hồng.
Số lượng căn giới hạn. Phía sau là khu căn hộ hơn 6000 căn, đã hiện hữu hơn 3000 căn.
Phía trước là trường Tiểu Học.
Diện tích: 6x20m. 1 trệt 2 lầu sân thương.
Hiện tại đang cho thuê.
Giá bán: 22 tỷ. Còn thương lượng.
----------------------------------------
Liên hệ trực tiếp xem nhà: .
Sàn ...
Bán nhàmizuki part môi trường sống đẳng cấp chỉ 15,x tỷ  140m2( 7x20 )  3 tầng  nhà đẹp ở ngay
9
15.3 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Vị trí đắc địa trong khu biệt thự thấp tầng Mizuki, môi trường sống an ninh yên tĩnh dân trí cao, phù hợp an cư và nghỉ dưỡng lâu dài.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 7 x 20m (140m).
Kết cấu: 3 tầng, thiết kế hiện đại, bố trí không gian tối ưu.
Nội thất cao cấp được đầu tư chỉnh chu đến từng chi tiết: bộ bàn ghế gỗ nguyên khối, tủ bếp âm tường, hệ thống tủ rượu sang trọng, đèn chùm cao cấp, vật ...
Bán nhà 118m2 mặt tiền 4.50m võ hữu lợi
4
8.4 tỷ 118 m²
Nhà Riêng

Đường Võ Hữu Lợi, X.Lê Minh Xuân, H.Bình Chánh, HCM

Mở ra một không gian sống mơ ước với căn nhà riêng 110m² tại Võ Hữu Lợi, Lê Minh Xuân, Bình Chánh. Giá chỉ 8,4 tỷ VND, căn nhà này có layout thông thoáng, rất thích hợp cho các bạn trẻ thích tận hưởng cuộc sống thoải mái.

Nhà có phong thủy ổn, không gian sống được thiết kế đầy đủ tiện nghi với những món nội thất cơ bản như tủ bếp, giường ngủ và bàn ăn. Nơi đây không chỉ là chốn dừng chân mà còn ...
Đất nền xã quy đức, bình chánh. 128m2/720tr. cách mt đoàn nguyễn tuấn chỉ 40m. sổ 2025, full thổ
4
720 triệu 128 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Long, X.Quy Đức, H.Bình Chánh, HCM

Đất Bình Chánh, nằm ngay MTD nhựa, thuộc Quy Đức, Bình Chánh, cách Đoàn Nguyễn Tuấn chỉ 40m và cách cầu Ông Thìn 2p.
- Sổ hồng riêng đã cập nhật sẵn, sổ có hiển thị đường, mua bán liền trong ngày.
- 720 bao chi phí sang tên.
- 100m² thổ cư, 28m² đất CLN.

Gần trường Quy Đức, thuận tiện cho con em đi học.
Gần đường lớn, dễ di chuyển về TT thành phố.
Dân cư hiễn hữu sẵn, vào là xây dựng ngay.
Khu ...
Bán gấp đất phong phú, bình chánh 128m2/690tr. cách ql50 chỉ 100m. mặt tiền 7m. shr, full thổ
3
690 triệu 128 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 50, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Ở Phong Phú, Bình Chánh còn lô đất 128m² cần bán gấp.
- Cách mặt tiền QL50 100m, gần ngã tư Nguyễn Văn Linh và khu Nam Long, dễ kinh doanh.
- 128m² xây dựng tự do, mặt bằng bằng phẳng.
- 690 triệu. Không phát sinh chi phí, bao giấy tờ.
- Sổ riêng, mua bán sang tên công chứng trong ngày.

Liên hệ: gặp Tấn để được xem sổ.
Bán đất 120m2 tại kdc 13b conic, phong phú, bình chánh, giá cực chất 66 triệu/m2
3
7.92 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Khu đô thị mới 13B Conic tọa lạc tại xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là một trong những dự án đất nền nổi bật trong khu vực với nhiều lợi thế hấp dẫn cho các nhà đầu tư.

- Diện tích: 120 m².
- Giá: 66 triệu / m².
- Đường rộng, dễ dàng di chuyển.
- Khu vực an ninh đảm bảo với nhiều tiện ích xung quanh.
- Phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở lâu dài.

Dự án này không chỉ mang ...
Từ 300 tới 320 của 344

Xem quy hoạch tại H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh