Mua bán nhà đất tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự đại phúc green villas, bình hưng, tp. hcm. diện tích 15x22(330m2) hầm, trệt, 3 lầu,39,9 tỷ
5
39.93 tỷ 330 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Biệt thự bán KDC Đại Phúc Green Villas Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.
- Diện tích: 15x22m (330m²).
- Thiết kế Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng, 5 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh.
- Nội thất gỗ cao cấp đầy đủ, dọn vào ở ngay.
- Hướng: Đông Bắc. View sông thoáng mát
- Sổ hồng đầy đủ.
- Giá bán: 40 tỷ TL ( Tương đương giá : 121 triệu/m², giá tốt nhất khu vực, vị trí đẹp).
Biệt thự khu đô thị mizuki giá gốc cđt thanh toán theo tiến độ, chiết khấu đến 2,3 tỷ
8
19 tỷ 128 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 6

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

THÔNG TIN CHI TIẾT SẢN PHẨM TRELLIA COVE
Diện tích đất lý tưởng: 6m x 21m
Diện tích sàn rộng rãi: 248,9 m²
Kết cấu sang trọng: 1 trệt 2 lầu sân thượng
Compound khép kín: An ninh 24/7 riêng tư tuyệt đối
View trực diện kênh đào: Không gian sống thoáng đãng, kết nối thiên nhiên
Thời gian bàn giao dự kiến: Tháng 11/2026
GIÁ BÁN & CHÍNH SÁCH ƯU VIỆT
Thanh toán chuẩn: 19,52 tỷ
Đây là mức giá ...
Chính chủ cần sang nhượng gấp căn nhà tại đường tân liêm, bình chánh, dt 6x22m2
7
1 tỷ 132 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Tân Liêm, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

* Chính chủ kẹt tiền nên phải bán gấp căn nhà trên đường Tân Liêm, gần Trung tâm TDTT Tân Liêm

* Nhà 1 triệt 1 lầu & 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.

* Diện tích: 6x22m (ngang 6m - dài 22m).

* Giá 1ty (còn thương lượng).

* Pháp lý: Sổ riêng, không tranh chấp - không quy hoạch.

* Nhà trong hẻm thông thoáng mát mẻ , mua về ở hoặc đầu tư cho thuê đều ok

* Vị trí: Khu dân cư đông đúc, gần chợ và ...
Cần bán nhà mới ở kdc gia hòa  ql50. dt 5x25m. shr . 1 tỷ 250 triệu còn tl
15
1.35 tỷ 125 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Ấp 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Minh Duy (6 tin đăng)
DT: 5x25m - SHR. 1 tỷ 250 triệu còn TL
- Sổ hồng riêng, sang tên ngay trong ngày.
- Ngân hàng hỗ trợ 70%. Bao phí sang tên công chứng.
- Công năng: 4PN, 4WC. Tặng full nội thất.
- Đường Số 3 - KDC Gia Hòa, đường 10m vỉa hè 3m ô tô thông hướng ra QL50, Nguyễn Văn Linh. Cách bến xe Q8 2km, khu dân cư đông và an ninh. Tiện ích đầy đủ dưới 1km, thuận tiện lưu thông các quận. Gần làng ĐH Nguyễn Văn ...
Bán nhanh lô đất biệt thự kdc 6b intresco kiên cường 12.5x20m giá 60tr/m view công viên
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô biệt thự đơn lập kdc 6b intresco kiên cường, bình hưng hcm
Dt 12,5x20m
Giá 60tr/m
View công viên đẹp
Lh
Bán biệt thự song lập the meadowthanh toán giãn 2 nămchiết khấu 7%ưu đãi phí quản quản lý
11
Thỏa thuận 310 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

The Meadow Bình Chánh, X.Vĩnh Lộc B, H.Bình Chánh, HCM

Biệt thự song lập (3 tầng)
- Diện tích: 310m2
- Chiều ngang: 10 - 16m
- Chiều dài: 18 - 22m

Nhận chiết khấu mới nhất - Liên hệ Trường Ái Gamuda Land: .

* Pháp lý: Hoàn thiện 100%, từng căn có sổ riêng. Lâu dài đối với người Việt Nam; theo luật hiện hành đối với người nước ngoài.

* Phương thức thanh toán đa dạng:
- Thanh toán nhanh nhận chiết khấu 6%.
- Phương án hỗ trợ ngân hàng, ân hạn gốc ...
Bán gấp lô đây biệt thự kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. 16x18 (288m2) sổ hồng. giá 55tr/m2
3
15.84 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất biệt thự KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh. Bình Chánh.
Diện tích 16x18 (288m²).
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 55tr/m².
Lh .
Bán nhà phố the meadow bình chánh nhận nhà mới, chiết khấu lên đến 7%, thanh toán giãn 2 năm
8
10 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

The Meadow Bình Chánh, X.Vĩnh Lộc B, H.Bình Chánh, HCM

Nhà phố (3 tầng)
- Diện tích: 105m2
- Chiều ngang: 5 - 8m
- Chiều dài: 10 - 18m

Liên hệ Trường Ái Gamuda Land: .

* Pháp lý: Hoàn thiện 100%, từng căn có sổ riêng. Sở hữu lâu dài

* Phương thức thanh toán đa dạng:
- Thanh toán nhanh nhận chiết khấu 6%.
- Phương án hỗ trợ ngân hàng, ân hạn gốc lãi 2 năm, chỉ 10% trong 2 năm.
- Thanh toán siêu giãn trong 2 năm, 30% nhận nhà.
----------

* Tiện ...
Hàng hiếm bán bt đại phúc green villa dt 15x22.5m2 giá 42.tỷ còn bớt lộc,  0903 870 ***
8
41.99 tỷ 337 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

+ Biệt thự bán khu Đại Phúc liền kề view sông, đường Phạm Hùng, Bình Hưng.
+ Diện tích: Ngang 15m x dài 22.5 m, tổng diện tích 337.5 m².
+ Kết cấu: Hầm, trệt, 3 lầu, ST sang trộng. thiết kế phông cách hiện đại sang trọng nhà có hồ bơi
anh chị mua về ở liền nhà mới đẹp tâm quyết của gia chủ.

- Vị trí: Đường nội bộ 12m, đối diện công viên, trường học. Khu dân cư Đại Phúc liền kề kdc Văn Lang, T ...
Cần bán nền đất biệt thự kdc him lam 6a. dt 250m, vị trí đẹp, thoáng, sổ dỏ giá 28 tỷ  0937 777 ***
3
28 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Him Lam 6A, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự KDC Him Lam 6A. DT 12,5*20 Tổng 250m. Thiết kế được hầm 3 lầu
Vị trí mát mẻ thoáng mát, đẹp. Tiện xây dựng ngay hoặc cất của