Mua bán nhà đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
407m2 lô 26 lê hồng phong  ngang 14m  tây nam
3
34.6 tỷ 407 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Đất biệt thự lô 26 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 407m² ngang 14m dài 29m.
- Hướng Tây Nam.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Giá: 90 triệu/m² ~ 36.6 tỷ thoả thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Căn góc căn hộ chung cư toà b  td plaza  parkson  lê hồng phong giá cực tốt!
3
Thỏa thuận 164 m²
Nhà Chung Cư
3

TD Plaza Hải Phòng, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Căn góc căn hộ chung cư Toà B - TD Plaza - Parkson - Lê Hồng Phong giá cực tốt!

Diện tích 164m² với 3 phòng ngủ.
Công năng đầy đủ, an ninh tốt, tiện ích nhiều, rộng thoáng, ngay cạnh siêu thị Go, trung tâm Lạc Hồng...
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Giá chỉ hơn 30tr/m².

Liên hệ: .
Bán cặp chập văn cao, dt 180m2, mt 9m, vị trí cực đẹp, dòng tiền cao.  0389 451 ***
3
41 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Văn Cao, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán cặp chập mặt đường Văn Cao, Ngô Quyền, Hải Phòng.
Cặp chập duy nhất đang bán, diện tích 180m², MT 9m, nhà 4 tầng.
Sổ đỏ chính chủ.
Vị trí gần 193 Văn Cao, đoạn đẹp nhất.
Phố Văn Cao tập trung đông người nước ngoài, kinh doanh buôn bán mọi loại hình dịch vụ đều tốt.
Là cặp siêu hiếm đang bán thời điểm hiện tại.
Giá 41.5 tỷ.
Liên hệ Đức Tuyên chuyên nhà mặt phố Hải Phòng.
Không có mà bán  duy nhất căn mđ văn cao vị trí đẹp  21.8 tỷ  90m2  mt 4.5m  quá tiềm năng
4
21.8 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Văn Cao, P.Đổng Quốc Bình, Q.Ngô Quyền, HP

Nhanh tay sở hữu căn nhà mặt phố đẹp tại Đường Văn Cao, Phường Gia Viên, Hải Phòng - Quận Ngô Quyền, Hải Phòng cũ với các thông tin nổi bật sau:
+ Diện tích 90m², chiều ngang mặt tiền 4,5m.
+ Giá chỉ 21,8 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.
+ Khu vực thuận lợi cho kinh doanh, mặt tiền rộng rãi.

Khu vực xung quanh:
+ Gần công viên Cầu Rào 1.
+ Bệnh viện Đại học Y Hải Phòng và Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec ...
Nhà vị trí đẹp nhất mặt phố cấm, lê lợi. dt 115m2
7
9.7 tỷ 115 m²
Nhà Mặt Tiền
4

Đường Phố Cấm, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Chính chủ gửi bán nhà mặt đường Phố Cấm - Gia Viên - Ngô Quyền - Hải Phòng.
Diện tích 115m² thoáng 2 mặt trước sau có ban công rộng.
Bìa chính chủ 2 quyền mặt đường rộng có vỉa hè kinh doanh buôn bán mọi mặt hàng.
Hướng Đông Bắc.
Đầy đủ công năng 4 phòng ngủ vệ sinh khép kín vừa ở vừa kinh doanh.
- Gần phường, đường Lê lợi đoạn đẹp nhất phố cấm.
Giá 9. Xx tỷ (có thoả thuận).
Liên hệ - Trần Phô.
Bán lô góc mặt đường lạch tray  vũ trọng khánh 6200m2 giá 240 tỷ
5
240 tỷ 6200 m²
Đất Riêng

Phố Lạch Tray, P.Lạch Tray, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc mặt đường Lạch Tray - Vũ Trọng Khánh 6200m² giá 240 tỷ.
Lô góc siêu to đẹp. Nằm ở mặt đường Lạch Tray. Xây toà nhà hoặc trung tâm thương mại thì hết ý.
Diện tích: Còn lại 6200m².
Giá: 240 tỷ.
Sổ đỏ.
LH: Văn Cường (phone, zalo).
Nhà 7 tầng mặt đường lê hồng phong xây thô gần go,the shine giá 300 tỷ
3
300 tỷ 1185 m²
Nhà Mặt Tiền
10 10

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc 1185m mặt đường Lê Hồng Phong gần lô 22,Parkson quận Ngô Quyền Hải Phòng
Lô góc siêu siêu đẹp.hiện đã xây dựng xong phần thô và ốp lát toàn bộ bên ngoài 7 tầng
Kinh doanh cái gì ở khu vực này cũng là đẹp nhất Hải Phòng
Sổ đỏ chính chủ
Diện tích : 1185m (lô góc)
Giá : 300 tỷ
Hướng : Đông Bắc và Đông Nam
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Khu phân lô 26bc lê hồng phong  248m2  mặt tiền 14,58m  lô góc đẳng cấp  giá nhỉnh 120 tr/m2
3
Thỏa thuận 248 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Diện tích: 248m² - Mặt tiền 14,58m.
- Thế đất vuông vắn, lô góc 2 mặt giáp đường. Sản phẩm hiếm đang chào bán.
- Hướng Đông Nam + Tây Nam
- Đường 15m 2 bên, vỉa hè rộng rãi, tiện để xe
- Gần TTHC, khu chung cư lô 27, khu dân cư, các nhà hàng dịch vụ tiện ích...
- Hỗ trợ vay vốn ngân hàng cho khách có nhu cầu.
- Giá bán: nhỉnh 120 tr/m² (vui lòng liên hệ chi tiết để nhận báo giá)

LH: Mr. Hưng: ...
Còn duy nhất căn góc mặt đường lê hồng phong tầng cao toà b parkson  td plaza
6
Thỏa thuận 181 m²
Nhà Chung Cư

TD Plaza Hải Phòng, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Còn duy nhất căn góc mặt đường Lê Hồng Phong tầng cao toà B Parkson - TD Plaza.

Diện tích 181m² view Lê Hồng Phòng xịn xò. Công năng đầy đủ, an ninh tốt, tiện ích nhiều, rộng thoáng, ngay cạnh siêu thị Go, trung tâm Lạc Hồng...
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Giá hơn 6 tỷ.

Liên hệ: .
Cần bán biệt thự lê hồng phong
10
33 tỷ 253 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 1

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Chuyển nhượng biệt thự Lê Hồng Phong.
Vị trí gần trung tâm gần ngã 5 Cát Bi Palaza.
- Ngay áp góc.
Tuyến 2 đường Lê Hồng Phong sau dẫy mặt đường, lô đất vuông vắn, đường 15m (cả vỉa hè).
- Diện tích: 253m² mặt tiền 14m.
Có sân vườn, hồ cá, gara đầy đủ công năng, nội thấy gỗ trạm khắc tinh tế.
- Xây dựng 1 tầm hầm 3.5 tầng nổi.
- Hướng: Đông Nam (hàng hiếm).
- Vị trí khu dân cư đông đúc, văn minh, ...
Cần tiền bán gấp lô góc 248m2 lô 26 lê hồng phong sau mdm  ngang 14.6m  đường 15m
4
32.24 tỷ 248 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Lô góc 248m² Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Ngang 14.6m dài 17m.
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau MDM.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Nam và Tây Nam.
- Giá: 130 triệu/m² ~ 32.24 tỷ.
LH Lương Phúc BĐS
Duy nhất 01 lô đất phân lô 3c lê hồng phong
3
14.28 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Duy nhất 01 lô đất lô 3C Lê Hồng Phong.

- Diện tích: 119m² ngang 7m.
- Hướng: Tây Tứ Trạch (Tây Nam).
- Giá: 120tr/m² thoả thuận.
- Phân lô biệt thự, lòng đường 9m, vỉa hè 3m.
- Khe kỹ thuật 2m.

Liên hệ xem đất e Thịnh.
100m2 đất mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh  ngang 5m
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiêm
- Gần hồ An Biên
- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ
- Giá: 129 triệu/m² ~ 12.9 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Bán toà nhà xây thô 12 tầng mặt đường lê hồng phong hải phòng
4
170 tỷ 425 m²
Nhà Mặt Tiền
20 15

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Tòa Nhà 12 Tầng Mặt Đường Lê Hồng Phong, Trung Tâm Quận Ngô Quyền, Hải Phòng.

- Diện tích: 425m, mặt tiền 17m Đã xây thô 12 tầng và 1 tầng hầm, phù hợp làm văn phòng, khách sạn, trung tâm thương mại.

- Vị trí vàng: Đối diện Lạc Hồng, cạnh Cục Hải Quan Trục đường huyết mạch, kinh doanh sầm uất.

- Hướng: Tây Nam Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn

-giá : 170 tỷ
Lh: Văn Cường ...
119m2 đất lô 3b lê hồng phong gần khánh hội  ngang 7m  đường 15m
5
11.66 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 3B Lê Hồng Phong gần Khánh Hội
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 98 triệu/m² ~ 11.66 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán đất biệt thự đường rộng 30m đường lê hồng phong quận ngô quyền giá rẻ nhất thế giới
4
13.13 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất biệt thự mặt đường rộng 30m thuộc lô 26 Lê Hồng Phong mà giá có 125 triệu/m
Hàng siêu rẻ siêu độc.mặt đường rộng 30m.ngay sát UBND quận Ngô Quyền Cũ.phía sau MDM
Kinh doanh buôn bán mọi thứ trên đời
Ô tô đỗ 5 chục chiếc
Giá : 125 triệu/m (gia lộc)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Nam
Diện tích : 105m (7x15)
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Lô góc ngang 7,5m siêu đẹp đường lê hồng phong gần mdm giá 16 tỷ
3
16.1 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc siêu đẹp tại lô 26BC đường Lê Hồng Phong quận Ngô Quyền
Vị trí nằm ở sau MDM,gần UBND quận Ngô Quyền cũ
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Nam Tây Nam
Diện tích : 111m (ngang 7,4m)
Giá : 145 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán căn góc quỹ thưởng b15.02  lakeside garden  dt 96m2 view hồ độc bản hp thoáng 2 mặt
8
Thỏa thuận 96 m²
Nhà Chung Cư
3

Chung cư Lakeside Garden, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Cần bán căn góc quỹ thưởng tầng trung B15 - 02.
- Lakeside Garden - DT 96m² view hồ độc bản HP.
Căn góc 2 mặt tiền - quỹ ngoại giao.
Giá CĐT hơn 4 tỷ.
- Chiết khấu tới 4,5% - có early birth 1% - vốn từ 30%.
LH: .

Căn hộ thiết kế hiện đại, diện tích linh hoạt.

Với đầy đủ tiện ích: Bể bơi, phòng tập gym, yoga, khu vui chơi trẻ em, không gian sinh hoạt trong nhà và ngoài trời cho cư dân.
Quy ...
Bán nhà mặt đường lê lợi. vị trí vip, kinh doanh buôn bán sầm uất. đang có dòng tiền
5
26.5 tỷ 150 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Lợi, P. Lê Lợi, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhà mặt đường Lê Lợi.
- Vị trí VIP, kinh doanh buôn bán sầm uất.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Diện tích 150m².
- LH .
Nhà 4 tầng x 90m mặt đường văn cao. đang hđ thuê ổn định. giá 19.8 tỷ ( thoả thuận )
3
19.8 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Văn Cao, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Nhà 4 tầng mặt đường Văn Cao. Đang hợp đồng thuê ổn định.
- Diện tích: 90m - Mặt tiền 4,5m
- có dòng tiền thuê tốt hàng tháng
- Giá bán 19.8 tỷ ( thoả thuận )

Liên Hệ: ( Có Zalo )
Từ 100 tới 120 của 131

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm