Mua bán nhà đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất đẹp tuyến 2 văn cao  ngô quyền hp 206m2 vị trí đẹp nhất văn cao
5
17.92 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất to Văn Cao - Ngô Quyền - Hải Phòng
- Diện tích 206,2m² ngang rộng
- Lô Góc 2 mặt tiền phù hợp xây khách sạn, apartment , biệt thự
- Za' 86,9 triệu /m²
LH: Hàm Hương
Giảm giá bán nhanh lô góc hướng đông nam siêu đẹp đường lê hồng phong sau mdm
4
15.43 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

664.Bán 111 m² đất lô góc 2 mặt đường lô 26 Lê Hồng Phong, cạnh UB mặt trận tổ quốc Việt Nam phường Gia Viên, Hải Phòng.
Kích thước 7.4x15 hai mặt đường rộng 15m, đối diện trước mặt là khuôn viên cây xanh UB.
Hướng: Đông nam - Tây Nam.
Giá bán 139tr/m² (có thỏa thuận).
Lh: Văn Cường .chuyên bán đất biệt thự Lê Hồng Phong
Càn chuyển nhượng lô đất lô 26 lê hồng phong  ngô quyền . diện tích 111m ngang 7.4m  hướng đn
3
15.43 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- LÔ GÓC Lô 26 Lê Hồng Phong phía sau HONDA
- Diện tích: 111m² ngang 7.4m dài 15m
- Đường 2 bên rộng 15m cả vỉa hè
- Hướng Đông Nam và Tây Nam
- Đối diện ko có nhà - CỰC THOÁNG và RIÊNG TƯ
- Giá: 139 triệu /m² ~ 15.42 tỷ
Liên hệ em ngọc và xem đất làm việc cc
105m2 mặt tiền 7m đất thuộc khu phân lô  lô 26 lê hồng phong  0968 005 ***
4
13.1 tỷ 105 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán Đất lô 26 Lê Hồng Phong - Hải Phòng.
- D.tích: 105m (ngang 7 x 15) - Hướng: Đông Bắc
- Trục đường to 21m cả vỉa hè rộng, mặt tiền 7m khe kỹ thuật 2m phía sau
- Khu trung tâm, gần các tòa nhà thương mại, ngã 5 Coopmart, Lê Lợi, Đà Nẵng ...
- Gi.á: 125 tr/m (có thỏa thuận) (~ 13,1 t.ỷ)
- LH: Thắng Phố Tre.
Bán nhà mặt đường an đà 130m2 x 5 tầng rộng rãi
5
16.2 tỷ 130 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường An Đà, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhà mặt đường An Đà 130m² x 5 tầng rộng rãi.
Có sân vườn tiểu cảnh sau nhà thoáng mát.
Lại đúng hướng Đông Nam cho bác nào cần.
Nhà dân tự xây kiên cố và chắc chắn.
Sp hiếm không phải lúc nào cũng có sẵn.
Giá hơn 16 tỷ đồng chút.
Lh: .
119m2 đất lô 6b lê hồng phong gần phượng chi  ngang 7m  đường 15m
4
11.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 6B Lê Hồng Phong gần Phượng Chi.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Bắc.
- Thích hợp xây villa, toà nhà vừa ở vừa làm văn phòng (tối đa 7 tầng).
- Vị trí tuyến 3 cách mặt đường Lê Hồng Phong vài bước chân (2 ngoặt vào đến đất).
- Giá: 100tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán lô đất giá rất tốt 105m2 mặt tiền 7m lô 26bc lê hồng phong, hải phòng  chỉ 115triệu/m2
3
12.08 tỷ 105 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Giá chỉ có thể là tốt nhất cho thửa đất cực đẹp lô 26, Lê Hồng Phong.
* Diện tích: 105m² ngang 7m dài 15m, không 1 lỗi lầm dù là nhỏ.
* Đường rộng 15m cả vỉa hè.
* Hướng: Đông Bắc.
* Đối diện không có nhà dân nên để ô tô trước cửa thoải mái.
Bán nhà 6 tầng thang máy lô 26 tuyến 3 lê hồng phong
7
16.5 tỷ 82 m²
Nhà Riêng
6

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Chủ nhà muốn bán nhanh để gom vàng, giảm ngay 1 tỷ căn nhà 6 tầng thang máy vị trí đắc địa Lê Hồng Phong gần Media Mart, Coopmart.
Diện tích: 82,5m² (5,5m ngang x 15m).
Tổng diện tích sàn: 429m².
Kết cấu: Nhà 6 tầng có thang máy, gồm 6 phòng ngủ khép kín, phòng khách, bếp ăn, phòng thờ, gara ô tô.
Hướng: Tây tứ trạch.
Pháp lý: Bìa hồng 2 quyền, chính chủ.

Giá bán: 16. X tỷ (có thoả ...
Bán nhà đẹp 85m2, 6 tầng thang máy mặt đường nguyễn khuyến, hải phòng
6
18.9 tỷ 85 m²
Nhà Mặt Tiền
6 7

Đường Nguyễn Khuyến, P.Lương Khánh Thiện, Q.Ngô Quyền, HP

Mặt đường Nguyễn Khuyến ngay đầu Trần Phú, HP.
Diện tích: 85m² ngang 4,7m xây 6 tầng thang máy đẹp, về ở ngay hoặc kinh doanh đều tốt. Vỉa hè hơn 4m, full đồ.
Hướng: TTT.
Bìa 2 quyền.
Giá 18,9 tỷ.
Cần nhượng gấp căn shop khối đế tại diamond crown
3
15.9 tỷ 246 m²
ShopHouse

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Shop house khối đế góc 2 mặt tiền tại Diamond Crown chuyển nhượng.
- Diện tích mặt sàn: 82m², 3 tầng.
- Tình trạng: Thô như tiêu chuẩn bàn giao của CĐT, khách thuê tự setup hoàn thiện nội thất theo ý khách.
- Toạ lạc ngay dưới chân toà tháp Diamon Crown 37 tầng vơi hàng trăm căn hộ cư dân sinh sống.
- Quý khách có thể kinh doanh mọi dịch vụ đều đẹp.
- Chỉ 15,9 tỷ(giá 100%).
Quý khách quan tâm xin ...
Mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh, gia viên, hải phòng  100m2
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phầm đáng để đầu tư tại mặt đường Lê Quang Đạo khu TDC Đồng Ninh, Gia Viên, Hải Phòng.

- 100m² (mặt tiền rộng 5m).
Đường rộng 25m.

Vị trí hội tụ những yếu tố tăng giá mạnh, rẻ hơn thị trường 10 giá.

Khu vực dân cư sầm uất, gần khu nhà ở xã hội.
Giá: 125tr/m².
Bán nhà mặt đường nguyễn bỉnh khiêm 280m2 ngang 9m (đoạn gần lê quang đạo  đông khê 2)
3
17.5 tỷ 280 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Căn nhà mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, căn góc 2 mặt tiền, thoáng đãng, vị trí đẹp nhất tuyến đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, gần Lê Quang Đạo Đông Khê 2.
- Đang có đề án nút giao Lê Quang Đạo - Văn cao mở thông đèn xanh đỏ, có hầm chui đi bên dưới.
- Diện tích 280m² ngang 9m.
- Đường rộng 54m.
- Nhà xây 4 tầng chắc chắn, thiết kế hiện đại.
- Đang cho thuê dòng tiền ổn định lâu đai.
Giá bán 17,5 tỷ có ...
Mặt đường Văn Cao - vị trí cực đẹp.
DT 90m² - ngang 4.5m.
Nhà 5 tầng, vỉa hè rộng.
Phù hợp kinh doanh.
Đang cho thuê 30tr/tháng.
Giá: 20tỷ (còn thoả thuận).
Chủ thiện chí, bìa cất két sẵn sàng giao dịch.
Mặt đường văn cao, 90m, ngang4.5m, giá 19.8tỷ, vị trí gần 193 sầm uất, ko lỗi lầm, sẵn dòng tiền
3
19.8 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
3 4

Đường Văn Cao, P.Lạch Tray, Q.Ngô Quyền, HP

Mặt đường Văn Cao, 90m, ngang 4.5m, ngay gần 193 sầm uất,
sẵn dòng tiền, bìa cất két ,
chủ thiện chí bán, sẵn sàng giao dịch
Vỉa hè đã làm mới rộng rãi
Không lỗi lầm, đang cho thuê 30tr/tháng
Giá 19.8tỷ (chủ thiện chí , còn thoả thuận)
Nhà 6 tầng view đỉnh phố văn cao  thang máy kính, có hồ bơi trên tầng 6
4
12.5 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
6 5

Đường Văn Cao, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

SIÊU PHẨM 6 TẦNG THANG MÁY VIEW TẦNG 6 ĐỈNH CỦA CHÓP

Diện tích ~100m x 6 tầng tân cổ điển. Móng khoan nhồi, có thang máy

Mặt ngõ thông ô tô tránh nhau vị trí đẹp khu cầu vượt Lạch Tray Văn Cao

Công năng nổi bật:
Gara ô tô rộng rãi
Bể cá Koi sang trọng tầng 1
6 phòng ngủ khép kín riêng tư
Thang máy hiện đại

Tầng 6 có bể bơi riêng view toàn cảnh thành phố

Ngắm pháo hoa cực đẹp mỗi ...
105m2 đất lô 26 lê hồng phong sau honda  ngang 7m  đường 15m  tây tứ trạch
4
12.6 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 26 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 105m² ngang 7m dài 15m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Giá: 12.6 tỷ thoả thuận

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Nhà 5 tầng thang máy mặt phố cấm  120m2  nội thất cao cấp
9
15.8 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Phố Cấm, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Nhà 5 tầng thang máy mặt đường Phố Cấm.
- Diện tích: 120m².
- Công năng sử dụng: 6 ngủ 6 WC, phòng khách, bếp, gian thờ, sân phơi, gara đỗ 2 ô tô trong nhà.
- Vị trí cách mặt đường Lê Lợi vài bước chân, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng.
- Toàn bộ nội thất gia chủ đích thân thi công thiết kế, lựa chọn tỉ mỉ.
- Giá: 15.8 tỷ thoả thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động ...
Đất đấu giá mặt đường lê quang đạo diện tích siêu đẹp. thích hợp kinh doanh buôn bán, cho thuê
3
12.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo.
Lô thường:
- Diện tích: 100m² - Ngang 5m - Dài 20m.

- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiê.

- Gần hồ An Biên.

- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ.

LH: Mr. Vững .
Bán đất mặt đường lê quang đạo  vị trí đẹp không lỗi nhỏ
3
13.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Mặt Đường Đông Khê 2 (Lê Quang Đạo)
- Diện tích: 100m ( 5 x 20 )
- Hướng Tây Nam
- Đường rộng 30m vị trí thông thương kinh doanh sầm uất bậc nhất thành phố Cảng
- Vị trí đẹp không lỗi gố ga, bốt điện
- Lô đất phù hợp làm trụ sở, Văn phòng Công ty, cho thuê mặt bằng
- Giá: 133tr/m²

Liên hệ:
Hàng thở ôxy đất biệt thự đường lê hồng phong gần coopmart giá có 95 triệu
4
11.97 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

655. BÁN NHANH LÔ BIỆT THỰ 126m LÔ 2D đường Lê Hồng Phong giá rẻ nhất 95 triệu/m
Hiện tại nó là lô biệt thự giá rẻ nhất khu vực Lê Hồng Phong thuộc quận Ngô Quyền rồi ạ.mời các bác mua nhanh
Diện tích : 126m (7x18)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Bắc
Giá : 95 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Từ 0 tới 20 của 37

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Mua Bán Bất Động Sản Quận Ngô Quyền Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quận Ngô Quyền ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quận Ngô Quyền.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quận Ngô Quyền chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quận Ngô Quyền tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Quận Ngô Quyền trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Quận Ngô Quyền: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Quận Ngô Quyền: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.

✅ Vị trí và các yếu tố phong thủy: Vị trí là một trong nhưng yếu tố hàng đầu quyết định giá nhà hiện tại và giá nhà trong tương lai tại Quận Ngô Quyền. Những vị trí thuận lợi về mặt giao thông, gần nhiều tiện ích và dịch vụ thiết yếu như: chợ, trường học, trung tâm thương mại, bệnh viện, công viên, nhà văn hóa… Phong thủy cũng là yếu tố quan trọng góp phần mang vận may cũng như sức khỏe, tiền tài của người trong gia đình