Mua bán nhà đất tại Quận Lê Chân, Hải Phòng giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cực hiếm! bán nhà mặt đường võ nguyên giáp, dt 228m2, ngang 12m, nhà 5 tầng đang cho thuê 100tr
3
39 tỷ 228 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Bán nhà mặt đường Võ Nguyên Giáp, Lê Chân, Hải Phòng
- Diện tích: 228m². Mặt tiền: 12m.
- Giá bán 39 tỷ
- Nhà 5 tầng mặt tiền trước sau. Đang có dòng tiền thuê 100tr/tháng.
- Vị trí đối diện Vinhomes Marina, xung quanh tập trung nhiều dự án lớn
---------------------------------
- LH Minh Quyết (phone/zalo)
- Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Chuyên mua bán và cho thuê nhà phố
- Rất hân hạnh ...
Bán đất lô góc tuyến 2 võ nguyên giáp gần hoàng huy commecer, aeon mall, dt 303m2, ngang 22.5m
3
38.78 tỷ 303 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất lô góc khu vực đường Võ Nguyên Giáp gần Aeon Mall, Lê Chân
- Diện tích 303m2
- Lô góc hai mặt tiền 13.5m và 22.5m
- Trên đất có nhà xây 1 tầng đang cho thuê 40 tr/m2
- Gần 3 toà chung cư Hoàng Huy Commecer, Y học Biển, Aeon Mall, khu dân cư Trại Lẻ, Đào Nhuận, Quán Nam...
- Khu vực tiềm năng, kinh doanh sầm uất, cấp phép xây được 7 tầng
- Giá bán 128 tr/m² ...
Chuyển nhượng mặt đường hai bà trưng nhà 2 tầng 95m2 khu kinh doanh sàm uất trung tâm
5
21 tỷ 95 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Phố Hai Bà Trưng, P.Cát Dài, Q.Lê Chân, HP

Hết hợp đồng thuê em chuyển sang bán. Căn mặt đường Hai Bà Trưng. Gần ngã 4 Cầu Đất.

Vị trí trung tâm, phố lớn 2 chiều, vỉa hè 5m, khu kinh doanh sầm uất.

Diện tích: 95m | Mặt tiền: 4,5m.
Nhà hướng Nam.
Trị giá: 21,5 tỷ có thương lượng.
Sổ đỏ chính chủ, dòng tiền khai thác ổn định.
Bán nhà mặt đường thiên lôi đường 30m gần hoàng huy commerce (10000 cư dân) và nhìu căn khác
4
25.12 tỷ 314 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Thiên Lôi, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

- Lô đất cực đẹp với DTM 314m², thực tế 323,95m² rộng rãi, mặt tiền 9,5m đẹp hiếm có, có thể chia 2 lô rộng. Đặc biệt tặng ngay phần diện tích đất Thổ cư thừa rất rộng rãi.

- Trên đất sẵn biệt thự 3 tầng xây dựng độc lập rất kiên cố với DT xây dựng 110m² (8m x 13m), công năng sử dụng cao.

- Cấu trúc nhà gồm: Phòng khách, 2 bếp, phòng thờ, 3 phòng ngủ, 3 toilet, sân chơi, sân phơi, gara ô tô. ...
Bán biệt thự đơn lập view hồ vip nhất dự án 350m2, mặt tiền 25m, chỉ 39 tỷ, nơi ở khẳng định vị thế
10
39 tỷ 350 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Cần chuyển công tác nên bán lại căn biệt thự sân vườn VIP nhất dự án, căn cuối cùng còn sót lại vị trí đắc địa view hồ cực thoáng.

- Vị trí đẹp độc nhất dự án không có căn thứ 2, cực kì hiếm.

- Diện tích 350m², mặt tiền 25m, thoáng tứ phía.

- Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ: .
Song lập ngọc trai 180m2,thang máy, view hồ, siêu đẹp giá 20,5 tỷ
7
20.5 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán căn song lập Vin Marina, diện tích 180m², sau nhà là hồ nước cực đẹp, thoáng mát.
Nhà đã hoàn thiện nội thất nhập khẩu tổng hết 7 tỷ.
Nay chủ nhà chuyển đổi nơi ở nên cần bán.
Khách mua về chỉ việc ở, không cần sửa chữa gì.
Giá bán 20,5 tỷ có thỏa thuận với khách mua thiện chí.
Liên hệ Phan Công .
Bán căn mặt đường trần nguyên hãn. đang hđ thuê 65tr/tháng. giá 30 tỷ
3
30 tỷ 89 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

P.Trần Nguyên Hãn, Q.Lê Chân, HP

Bán nhà mặt đường Trần Nguyên Hãn.
- diện tích bìa 89m², thực tế 100m2
- mặt tiền 7.2m. Phía sau có ngõ thoáng.
- Nhà 2 tầng đang cho thuê 65 tr/th. vị trí đẹp vỉa hè rộng 8m.
- Giiá 30 tỷ có thương lượng nhẹ
Liên Hệ: ( Có Zalo )
Siêu phẩm song lập 180 siêu vip, thang máy , vị trí cực đẹp, gần hồ, công viên . nội thất đẳng cấp
13
23.5 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Song lập 180 siêu ViP,
- thang máy , vị trí cực đẹp .
- Nội thất đẳng cấp
- Hoàn thiện siêu đẹp
- Không có căn thứ 2 .
- Cơ hội đầu tư cuối cùng năm 2025
lH
Bán đất 609m2  mt 21m  mặt đường 5m trực cát  sđcc  55,5tr/m2  sát vinhome, vinmec, aeon mall
5
33.8 tỷ 609 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

1 lô duy nhất mặt đường Trực Cát phía Vinhome, Vinmec, gần Aeon Mall.
Cách mặt đường Bùi Viện 30m.
Diện tích: 609m² ngang 21m vuông.
(Sau còn 2000m² đất 03).
Giá 5x tr/m² - rẻ hơn 30 tr/m² giá Trực Cát phía Thiên Lôi.
Bìa đỏ chính chủ, sang tên nốt nhạc.
Lh: .
Bán nhà xây mới mặt đường tô hiệu, ngang rộng đẹp.  0378 478 ***
3
36 tỷ 111 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tô Hiệu, P.Trại Cau, Q.Lê Chân, HP

Bán nhà Vip mặt đường Tô Hiệu! Sản phẩm đẹp siêu hiếm.
Nhà xây mới có thang máy, vỉa hè rộng.
Ngang đẹp 5,7m.
Diện tích 111m², có ngõ thoáng sau nhà cực kỳ thoáng.
Giá 3X tỷ.
Lh Mrs Thúy .
Bán nhà mặt đường tô hiệu  lê chân hải phòng 0936 911 ***
4
20.5 tỷ 82 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tô Hiệu, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Bán Nhà Mặt đường Tô Hiệu - Lê Chân- Hải Phòng
Diện tích: 82,2m² - mặt tiền 4,1m - vuông vắn - 3,5 tầng kiên cố - sau nhà có ngõ thoáng - vỉa hè rộng - điểm đẹp
- Giá bán: 20,5 tỷ ( ra lộc)
Bán gấp biệt thự lô góc view công viên, 220m2, chỉ 22 tỷ, 3 mặt thoáng, đường rộng, cực hiếm
6
22 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Cần tiền bán gấp căn biệt thự đơn lập view hồ công viên, có sân vườn rộng thoáng mát, cả dãy không có nhà bán, chỉ còn duy nhất 1 căn này.

- Khu dân cư văn minh, bảo vệ 24/7, hàng xóm văn minh thân thiện, an ninh cực tốt.

- Diện tích 220m², mặt tiền 20m, xây dựng gần 400m².

- Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ: .
Bán nhà mặt tiền rộng 4,5m mặt đường tô hiệu, đang cho thuê 30 triệu/tháng