Mua bán nhà đất tại Quận Lê Chân, Hải Phòng giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất 303.75m2 hai mt tuyến 2 đường võ nguyên giáp ngay gần aeon mall giá rẻ.  0936 577 ***
4
38.88 tỷ 303 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Chính chủ gửi bán mảnh đất cực đẹp tuyến 2 đường Võ Nguyên Giáp ngay gần Aeon Mall Lê Chân, Hải Phòng.
- Diện tích 303.75m².
- Mặt tiền 22m và 13,5m.
- Hướng Tây Bắc, Đông Bắc.
- Đường phân lô 12m có vỉa hè kinh doanh buôn bán cực tốt.
- Xung quanh có rất nhiều dự án như siêu thị Aeon Mall, Hoàng Huy Commerce, Vinmec...
Sổ đỏ chính chủ.
Giá 128tr/m².
Liên hệ .
Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - ...
Mặt đường tô hiệu  93m2, mt 4.3m, vỉa hè rộng, bìa vuông, 22tỷ, sẵn hđ thuê, ko lỗi,chủ thiện chí
4
22 tỷ 93 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tô Hiệu, P.Hồ Nam, Q.Lê Chân, HP

Mặt đường Tô Hiệu, dt 93m², ngang 4.3m, bìa vuông bánh chưng, ko 1lỗi nhỏ.
Nhà 4 tầng, có sẵn hđ thuê 30tr/tháng.
Vị trí trung tâm dễ nhận diện, dân cư đông đúc, phù hợp kinh doanh các loại mặt hàng..
Ngay gần TĐC Hoàng Huy nên còn nhiều sức bật..
Chủ cực thiện chí, bìa cất két, sẵn sàng giao dịch
Giá 22 tỷ , vẫn còn thương lượng
Bán nhà mặt đường trần nguyên hãn 180m2 mặt tiền 7,5m điểm đẹp kinh doanh tốt
4
34.5 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Trần Nguyên Hãn, Q.Lê Chân, HP

Mặt đường Trần Nguyên Hãn vị trí đẹp nhất kinh doanh tốt, vỉa hè rộng.
Diện tích: 180m² mặt tiền 7,5m xẻ khe thoáng
Phù hợp làm toà nhà văn phòng, ngân hàng, trung tâm giáo dục...
Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán: 34,5 tỷ
========
Liên hệ ngay:
Dũng nhà phố bất động sản Hải Phòng.
Chuyên tư vấn mua bán, đầu tư nhà mặt phố, toà nhà, khách sạn, biệt thự, đất nền tại Hải Phòng.
Hotline/Zalo: .
Trân trọng!
Siêu hiếm lô đất rẻ nhất tuyến 2 icc quán mau  chỉ 125tr/m2  200m2  mt 10m
4
25 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

ICC Quán Mau - giá siêu tốt dành cho nhà đầu tư nhanh tay - 200m² - ngang 10m - cấp xây chính 7 tầng xây được tối đa 80% đất. Giá chào cực tốt vào thời điểm hiện tại: 25 tỷ.
Với mật độ xây dựng cực lớn thì trong 2 năm nữa thôi sẽ trở thành khu đô thị khai thác dòng thương mại tốt bậc nhất lõi trung tâm thành phố - Ở đây ta sẽ nói về vị trí, vị trí và vị trí... 2,5km tới Nhà Hát Lớn - 3km về sân ...
Bán gấp đơn lập mặt hồ vinhomes marina 350m2, siêu đẹp, giá 33 tỷ
11
33 tỷ 350 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Chủ nhà cần tiền bán gấp biệt thự đơn lập Vinhomes Marina 350m², giá 33 tỷ.
Diện tích 350m², siêu đẹp, gần công viên, gần hồ cực đẹp.
Đơn lập mặt hồ siêu đẹp.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sang tên nhanh.
Rất hiếm nhà biệt thự song lập, đơn lập bán.
Liên hệ .
Bán nhà mặt phố nguyễn văn linh
3
29 tỷ 355 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Niệm Nghĩa, Q.Lê Chân, HP

Chính chủ cần bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Linh. Nhà xây 2 tầng hướng Nam có sân vườn rộng đẹp. Vị trí gần ngã tư Phúc Tăng, siêu thị Aeon Mall, trường học các cấp, tiện ích đầy đủ. Khuôn đất vuông vắn 2 mặt tiền rộng rất lý tưởng để làm showroom, nhà hàng, xây toà nhà VP. Sổ đỏ chính chủ.
LH: .
Bán căn hộ 14 phòng x 218m2 mặt võ nguyên giáp  waterfront 1. giá 39 tỷ
4
39 tỷ 218 m²
ShopHouse
14 14

Waterfront City, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán căn Shophouse Waterfront mặt đường Võ Nguyên Giáp. Đang doanh thu 100tr/tháng.
- Diện tích: 218m². MT: 12m.
- Giá 39 tỷ (thoả thuận).
- Nhà thiết kế căn hộ đang cho thuê. Dòng tiền ổn định 100tr/tháng.
Liên hệ: (có Zalo).
Duy nhất tòa nhà hoàn thiện chào bán tuyến 1 icc quán mau, 150m2  mt 7,5m  37,5 tỷ
5
37.5 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Hàng hiếm - toà nhà hoàn thiện tuyến 1 ICC Quán Mau - 6 tầng thang máy sẵn dòng tiền.
Chủ chào bán toà nhà tuyến 1 ICC Quán Mau, căn hoàn thiện duy nhất sẵn dòng tiền chào bán.
- Thông số: 150m² - MT 7,5m - hoàn thiện full thang máy, 3 tầng thông sàn cho thuê và 3 tầng hoàn thiện căn hộ khép kín.
Giá chào: 37,5 tỷ ~ sản phẩm hiếm có nhiều dư địa tăng trưởng trong tương lai gần, bán đến công ...
Mặt đường tô hiệu phố  90m2  mt 4,5m nhiều tầng cũ ngay ngã tư hồ sen sầm uất, hoànghuy tô hiệu
3
24 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Tô Hiệu, P.Hồ Nam, Q.Lê Chân, HP

Mặt đường Tô Hiệu phố - ngay ngã tư Hồ Sen , đón cư dân Hoàng Huy Tô Hiệu
DT : 90m x nhiều tầng cũ
MT : 4,5m - bìa đỏ
hè rộng kinh doanh sầm uất
Giá 24 tỷ có tt
LH :
Siêu hiếm căn 116m x 2 tầng. mặt tiền 6.4m mặt đường trần nguyên hãn. giá 26.8 tỷ
3
26.8 tỷ 116 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Trần Nguyên Hãn, Q.Lê Chân, HP

Nhà 2 tầng mặt đường Trần Nguyên Hãn.
- Diện tích 118m ( thực tế 140m ). MT: 6.4m.
- Có hợp đồng thuê 50 triệu/tháng . Còn 1,5 năm
- Giá Bán 26,8 tỷ
Liên Hệ: ( Có Zalo )
Bán gấp biệt thự đl sao biển 4  vin marina, 335m2, thô, gần bể bơi bốn mùa, nhỉnh 38 tỷ.
8
38.5 tỷ 335 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán Biệt thự Đơn lập Sao biển 4 - Vinhomes Marina, Vị trí cực đẹp, ngay gần bể bơi bốn mùa, công viên trung tâm, sau nhà view hồ tự nhiên, Nhà hàng thuỷ tạ..An sinh tuyệt đỉnh.

- DT đất: 335m², mặt tiền 15m
- Tổng DTXD: 407.2m², DTXD sàn: 140.4m2
- Bàn giao thô nguyên bản CĐT

- Sổ cất trong két, sẵn sàng giao dịch

- Giá bán: 38.5 tỷ (Có thoả thuận)

- LH: Hưng Villas -
Bán siêu phẩm shop 120m2 mặt hải đăng  vin marina, vị trí siêu đẹp, kd vô địch, nhỉnh 2x tỷ
12
25 tỷ 120 m²
ShopHouse
4 4

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

SIÊU PHẨM SHOP HẢI ĐĂNG - VIN MARINA - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP - KD VÔ DỊCH

- Diện tích 120 m2
- Mặt tiền 8m
- Hoàn thiện cao cấp, thang máy 450kg
- Công năng các tầng:
+ Tầng 1: Đang cho thuê giá 14tr/tháng. Hđ còn 3.5 năm
+ Tầng 2: Đang cho thuê 10tr/tháng. Hđ còn 2 năm
+ Tầng 3: Phòng khách + wc, 1pn + wc
+ Tầng 4: ngủ master, 1pn + wc
+ Tầng 5: phòng bếp, ăn, phòng thờ
hệ thống điều hoà âm ...
Bán đất mặt đường trần nguyên hãn, dt 85m2, lô góc mặt tiền rộng rãi, vỉa hè rộng
3
23.8 tỷ 85 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Trần Nguyên Hãn, Q.Lê Chân, HP

Lô đất cực phẩm mặt đường Trần Nguyên Hãn - Lê Chân - Hải Phòng

- Diện tích 85,5m2
- Bìa đỏ chính chủ
- Lô góc mặt tiền rộng - khe thoáng rộng phía sau
- Hướng Tây tứ trạch
- Vị trí trung tâm, gần trường học, chợ, khu dân cư, nhà hàng dịch vụ...
- Giá bán 280 tr/m² CTT
--------------------------------------------
- LH Minh Quyết (Phone/Zalo).
- Công ty Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Chuyên ...
Bán nhà mặt tiền rộng 6,3m mặt đường trần nguyên hãn, dt 118m2, giá chỉ 220 triệu/m2
3
26 tỷ 118 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Cát Dài, Q.Lê Chân, HP

- Bán nhà mặt tiền rộng 6,3m mặt đường Trần Nguyên Hãn, DT 118m², giá chỉ 220 triệu/m2
- Nhà xây 3 tầng, vị trí đẹp, vỉa hè rộng, gần ngã 4 An Dương, đang cho thuê dòng tiền ổn định, lâu dài
- Phù hợp đầu tư cho thuê, mở văn phòng, showroom, dịch vụ ăn uống, spa..
- Giá bán: 26 tỷ
- Liên hệ: Bùi Tuyền, sđt:
Mặt tiền cực đẹp phố trần nguyên hãn, 120m2  mt 6,5m  hđ thuê cao  giá tốt 27 tỷ
3
27 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Niệm Nghĩa, Q.Lê Chân, HP

$ Chủ thiện trí bán, vị trí cực đẹp Trần Nguyên Hãn, kinh doanh buôn bán tốt nhất tuyến đường. Mặt tiền đẹp, thông số : 120m² - Ngang 6,5m - vỉa hè 4,5m.

Hiện có sẵn HĐ thuê thương hiệu lớn : 65tr/tháng.

Giá chào : 27 tỷ bán đến công chứng.

Quý anh chị quan tâm vui lòng liên hệ Lương Hoàng :
Hạ chào 2 tỷ giá cực tốt tòa nhà thương mại tuyến 1 icc quán mau  150m2  giá 36 tỷ
4
36 tỷ 150 m²
ShopHouse

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

36 tỷ / Món quà cuối năm cho quý anh chị đầu tư với một BĐS dòng tiền thương mại ổn định bậc nhất lõi trung tâm thành phố. 1 Toà thô 6 tầng thông số 150m² - Ngang 7,5m ngay tuyến 1 trục chính ICC Quán Mau.
~ Một trong những sản phẩm cực hiếm tại trên thị trường, nằm ở trái tim khu đô thị có mật độ xây dựng cực cao với hàng loạt thương hiệu dịch vụ lớn đang triển khai. 1 toà tuyến 1 mang về dòng ...
Siêu phẩm mặt đường trần nguyên hãn, 179m2  ngang 9,5m  giá 30 tỷ
4
29.99 tỷ 179 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Niệm Nghĩa, Q.Lê Chân, HP

Một trong những tài sản đầu tư rất tốt mặt đường Trần Nguyên Hãn. Thông số cực đẹp nằm ở vị trí có mật độ dân cư lớn, kinh doanh tốt. Phù hợp xây toà nhà văn phòng, khai thác dòng tiền hoặc khách sạn...

DT : 179m² - MT ~ 10m - vỉa hè 5m.

Vị trí gần toà nhà Bạch Đằng, bến xe Niệm Nghĩa. hiện trạng có sẵn nhà 5 tầng đang kinh doanh.
Giá chào : 30 tỷ ~ tạm tính 167tr/m² ( giá còn tt )
...
Bán lô đất 160m2 siêu phẩm mặt đường cổng chính aeon mall
3
28.8 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán siêu phẩm mặt đường - Aeon Mall Lê Chân, Hải Phòng.
Vị trí kim cương, đối diện Aeon Mall, mặt tiền siêu rộng, kinh doanh cực đắc địa, lô đất cực hiếm.
Diện tích: 160m² ngang 11m cực đẹp.
Hướng: ĐTT.
Mặt đường rộng 2 chiều, phù hợp kinh doanh hay mở nhà hàng khách sạn, showroom.

Giá: 180 tr/m².
Siêu phẩm lô góc trần nguyên hãn  tđc mê linh  280tr/m2  85.53m2  mt 6.8m  vị trí duy nhất
3
23.39 tỷ 83 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Lô góc siêu phẩm mặt đường Trần Nguyên Hãn - Thuộc TĐC Mê Linh - 261 Trần Nguyên Hãn.
- Lô góc đẹp nhất, ba mặt thoáng - Mặt chính tiếp giáp Trần Nguyên Hãn, mặt phụ đường nội bộ 15m và khe thoáng 3m sau nhà - Thông số : 85,53m² - MT : 6,8m. Vỉa hè : 5,55m.
- Vị trí siêu tiềm năng, là điểm đến của rất nhiều thương hiệu lớn trong tương lai. Dãy toàn ngân hàng và toà nhà cao tầng mọc lên.
- Giá ...
Mặt đường 3 thoáng trần nguyên hãn, dt 86, ngang 6.8m, giá 25tỷ, vị trí cực đẹp, bìa vuông vắn
3
24 tỷ 86 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P. An Dương, Q.Lê Chân, HP

Mặt đường Trần Nguyên Hãn, 3 thoáng
DT 86m², ngang 6.8m.
Bìa vuông vắn, nở hậu.
Vị trí TDC 261, sầm uất, ko lỗi lầm, ko ngập lụt.
Khu dân cư đông đúc, nhiều Ngân Hàng, thuận tiện kinh doanh buôn bán mọi loại mặt hàng..
Giá 25 tỷ (có thoả thuận).
Chủ cực thiện chí bán, bìa cất két sẵn sàng giao dịch.
Từ 0 tới 20 của 62

Xem quy hoạch tại Q. Lê Chân, Hải Phòng

Mua Bán Bất Động Sản Quận Lê Chân Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quận Lê Chân ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quận Lê Chân.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quận Lê Chân chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quận Lê Chân tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.