Mua bán nhà đất tại Quận Lê Chân, Hải Phòng diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán căn góc 3 pn minato, 110 m2, full nội thất, đã có sổ, hđ thuê 40 tr/tháng. giá 6 tỷ 6
7
6.6 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Minato Residence, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 2 WC dự án The Minato Residence, nội thất cao cấp, đã có sổ hồng. Tầng trung đẹp.
Liên hệ xem nhà: - Ms. Ngọc (Viber, Zalo,... ).

Thông tin chi tiết về căn hộ:
- Giá bán: 6 tỷ 6 (full nội thất + bao phí công chứng).
- Đang có hợp đồng thuê khách hàn quốc 40 triệu/tháng.
- Diện tích: 110 m².
- Số phòng ngủ: 3.
- Số phòng tắm: 2.
- View ban công Đông Nam rộng rãi ...
Nhà siêu đẹp icc vĩnh niệm  có thang máy
3
15 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
3 4

P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng tại ICC VĨNH NIỆM
+ Diện tích 90m², thiết kế thông minh, 4 tầng, không gian sống thoải mái.
+ Gồm 3PN, 4WC, phòng thờ, gara , sân phơi...
+ Mặt tiền rộng 4.5m.
+ Ngõ vào rộng 15m.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
Giá bán: 15 tỷ VND.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: , người liên hệ: Trần Phương.
nhà độc lập ngõ 52 miếu 2 xã - lê chân # 4.89 tỷ
6
4.89 tỷ 103 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Miếu Hai Xã, P.Dư Hàng, Q.Lê Chân, HP

nhà độc lập ngõ 52 miếu 2 xã - lê chân # 4.89 tỷ

- S : 103m x 3 tầng , sân cổng riêng
🎄gồm : 3 p ngủ , 1 p thờ , 3 vệ sinh , sân phơi
ngõ 2 xe máy tránh nhau , 1 rẽ tới nhà
- Sổ đỏ chính chủ , hướng tây tứ trạch
- Giá : 4 tỉ 890 triệu ( thỏa thuận )

☎️ 0865.844.1760865.844.xxx
NHÀ XÂY MỚI NGÕ 212 VŨ CHÍ THẮNG - LÊ CHÂN
7
4350 tỷ 59 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Vũ Chí Thắng, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

NHÀ XÂY MỚI NGÕ 212 VŨ CHÍ THẮNG - LÊ CHÂN
->☎️: 0949.851.0950949.851.xxx ( Zalo)
- S : 59M X 4 TẦNG ( NGANG 4M ) VUÔNG VẮN
🎄GỒM : 4 P NGỦ , 3 WC , SÂN PHƠI , SÂN ĐỂ XE
1 RẼ TỚI NHÀ , 2 MẶT NGÕ THOÁNG MÁT
- SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ , HƯỚNG ĐÔNG TỨ TRẠCH
- GIÁ : 4 TỶ 350 TRIỆU ( THỎA THUẬN )
Cần bán căn góc 2 phòng ngủ the minato residence, full nội thất, 89 m2, tầng đẹp. giá chỉ 4 tỷ 550
11
4.55 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Minato Residence, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Cần bán căn góc 2 phòng ngủ + 2 WC dự án The Minato Residence, full nội thất. Tầng đẹp.
Liên hệ xem nhà: - Ms. Ngọc (Viber, Zalo,... ).

Thông tin chi tiết về căn hộ:
- Giá bán: 4 tỷ 550 (bao phí công chứng).
- Diện tích: 89 m².
- Số phòng ngủ: 2.
- Số phòng tắm: 2.
- Ban công rộng rãi thoáng mát.
- Hướng view ban công: Tây Nam - Tây Bắc.
- Hướng view cửa chính: Đông Nam.
- Đã có sổ hồng.

* Ưu ...
Pkd the minato chào bán căn hộ rẻ nhất thị trường, đang có hợp đồng thuê 12 tr 2 ngủ, giá 3,4x tỷ
6
3.35 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Minato Residence, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Phòng kinh doanh chuyển nhượng căn hộ Minato Residence giá tốt nhất thị trường.

Khách cần tiền cho con đi học nước ngoài cần bán gấp:

- Vị trí dự án: Nằm trong tổ hợp công trình Waterfront City mặt đường Võ Nguyên Giáp - Q. Lê Chân - TP. Hải Phòng.

- Căn hộ 2 phòng ngủ, diện tích 65m², hoàn thiện nội thất. Giá bán 3,4x tỷ.

Liên hệ phòng kinh doanh để được tư vấn tốt nhất.
Ms Hằng Mia: .

Đại ...
Mặt tiền cực đẹp phố trần nguyên hãn, 120m2  mt 6,5m  hđ thuê cao  giá tốt 27 tỷ
3
27 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Niệm Nghĩa, Q.Lê Chân, HP

$ Chủ thiện trí bán, vị trí cực đẹp Trần Nguyên Hãn, kinh doanh buôn bán tốt nhất tuyến đường. Mặt tiền đẹp, thông số : 120m² - Ngang 6,5m - vỉa hè 4,5m.

Hiện có sẵn HĐ thuê thương hiệu lớn : 65tr/tháng.

Giá chào : 27 tỷ bán đến công chứng.

Quý anh chị quan tâm vui lòng liên hệ Lương Hoàng :
Chủ cần tiền bán gấp 105m2  nội thất đẹp, thang máy chỉ 9,5 tỷ bán nhanh
13
9.5 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Gia chủ cần tiền trả nợ Vin Vũ Yên, cần bán gấp căn nhà Marina, hoàn thiện đầy tâm huyết tại Vin Marina.
Diện tích 105m², mặt tiền 6m, đã hoàn thiện toàn bộ nội thất cao cấp, có thang máy nhập khẩu vận hành êm ái.
Toàn bộ nội thất được nhập khẩu toàn bộ.
Nay cần tiền bán rẻ dù rất tiếc với bao tâm huyết.
Giá bán 9,5 tỷ có thoả thuận với khách mua thiện chí.
Liên hệ: .
Bán nhà mặt đường đình đông, lê chân, hải phòng. dt 121m2 ngang 4,75. giá 12,7 tỷ
3
12.7 tỷ 121 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Đình Đông, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Nhà một tầng coi như bán đất vị trí ngay gần Lạch Tray hè rộng 4m kinh doanh buôn bán cực tốt, dân cư xung quanh đông đúc đi lại tấp nập, giao thông rất thuận tiện.
DTMB: 121m², ngang 4,75m
Hướng: Bắc
Sổ đỏ chính chủ
Liên hệ: Đạt
Chuyển nhượng gấp lô đất mặt đường bùi viện gần waterfront 250m ngang 15m kinh doanh đẹp
3
19.25 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ
LH : - Em Hàm Hương
(t)
Căn hộ 2n~66m2 giá tốt nhất thị trường hải phòng
9
2.8 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sentosa Sky Park Hải Phòng, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Người đăng: Thu Hà (2 tin đăng)
Chiết khấu ngay 9% cho khách hàng sở hữu căn hộ Sentosa Sky Park.

Em đi bán hàng nhiều rồi nhưng mà hiếm lắm mới gặp dự án vừa đẹp vừa rẻ vừa nhận nhà ngay như Sentosa Sky Park!

Quỹ căn đẹp giá tốt nhất thị trường.
Giá chỉ từ 2.8 tỷ/căn.
Nhận nhà ngay tháng 12/2025.
Sổ hồng trao tay đầu năm 2026.
Chiết khấu khủng 9% cho khách xuống tiền trong tháng này.

Sentosa Sky Park đang là lựa chọn của ...
Hạ chào 2 tỷ giá cực tốt tòa nhà thương mại tuyến 1 icc quán mau  150m2  giá 36 tỷ
4
36 tỷ 150 m²
ShopHouse

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

36 tỷ / Món quà cuối năm cho quý anh chị đầu tư với một BĐS dòng tiền thương mại ổn định bậc nhất lõi trung tâm thành phố. 1 Toà thô 6 tầng thông số 150m² - Ngang 7,5m ngay tuyến 1 trục chính ICC Quán Mau.
~ Một trong những sản phẩm cực hiếm tại trên thị trường, nằm ở trái tim khu đô thị có mật độ xây dựng cực cao với hàng loạt thương hiệu dịch vụ lớn đang triển khai. 1 toà tuyến 1 mang về dòng ...
Siêu phẩm mặt đường trần nguyên hãn, 179m2  ngang 9,5m  giá 30 tỷ
4
29.99 tỷ 179 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Niệm Nghĩa, Q.Lê Chân, HP

Một trong những tài sản đầu tư rất tốt mặt đường Trần Nguyên Hãn. Thông số cực đẹp nằm ở vị trí có mật độ dân cư lớn, kinh doanh tốt. Phù hợp xây toà nhà văn phòng, khai thác dòng tiền hoặc khách sạn...

DT : 179m² - MT ~ 10m - vỉa hè 5m.

Vị trí gần toà nhà Bạch Đằng, bến xe Niệm Nghĩa. hiện trạng có sẵn nhà 5 tầng đang kinh doanh.
Giá chào : 30 tỷ ~ tạm tính 167tr/m² ( giá còn tt )
...
Gia đình cần bán đất tặng nhà cấp 4 trần nguyên hãn. sẵn 2 gian trọ đang cho thuê. diện tích 72m2
6
3.74 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
2 2

Phố Trần Nguyên Hãn, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Bán đất tặng nhà cấp 4 Trần Nguyên Hãn.

- Diện tích: 72m².

- Hướng: Tây Bắc.

- Bìa đỏ chính chủ.

- Giá chào: 52 triệu/m² (có thỏa thuận).

- Mặt tiền 4.46m nở hậu 4,58m.

- Tiện ích: Gần chợ, trường học các cấp, ngõ thông rộng rãi, buôn bánh kinh doanh được.

Liên hệ: Em Phong để đi xem nhà và làm giá tốt nhất ạ!
Bán đất đẹp tại tái định cư a51, 105 triệu / m2, 54 m2, mặt tiền 4.5m
4
5.67 tỷ 54 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vĩnh Tiến 1, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Đất nền siêu đẹp tại Tái Định cư A51, Đường Vĩnh Tiến 1, Phường Lê Chân, Hải Phòng, trước đây Quận Lê Chân, Hải Phòng đang chờ đón chủ mới với diện tích 54m².
Giá chỉ 105 triệu / m², quá hời cho một vị trí như thế này.
Mặt tiền 4.5m cực kỳ thoáng đãng, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Đường vào rộng 12m, xe cộ ra vào thoải mái, không lo tắc đường.
Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng ...
Siêu phẩm mặt đường hồ sen  mặt tiền siêu rộng 16m
3
Thỏa thuận 82 m²
Nhà Mặt Tiền
4

Đường Hồ Sen, P.Dư Hàng Kênh, Q.Lê Chân, HP

Siêu Phẩm 3,5 tầng - Mặt đường Hồ Sen - Đoạn đẹp nhất phố
- Diện tích: 81,6m² - mặt tiền 16,45m, cân đối, vỉa hè rộng
- Đang cho thuê, có dòng tiền ổn định
- Vị trí siêu đẹp, tuyến đường huyết mạch, kinh doanh buôn bán mọi thứ đều tốt
- Giá 21 tỷ

Quý khách có nhu cầu mua và bán xin liên hệ:
- Em Hiếu Nhà Phố - Công ty TNHH Giao Dịch Bất Động Sản Diễm Châu Land.
- Chuyên tư vấn - hỗ trợ - dịch vụ ...
Siêu phẩm đất khu đô thị icc lạch tray  giá siêu tốt
3
Thỏa thuận 101 m²
Đất Riêng

Phố Lạch Tray, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán đất khu đô thị dự án ICC Quán Mau - Lạch Tray - Đường phân lô rộng 15m

- Vị trí cực đẹp, tiềm năng tăng giá cao, đầu tư tốt, sau khi giai đoạn 3 mở rộng đường thông các ngả chuẩn làm
- Diện tích : 101,6m² Mặt tiền 5m, vỉa hè rộng rãi, vuông vắn
- Hướng Đông Nam
- Giá siêu tốt thời điểm hiện tại chỉ 10,7 tỷ

Quý khách có nhu cầu mua và bán xin liên hệ:
- Em Hiếu Nhà Phố - Công ty TNHH Giao ...
Siêu phẩm đất tmdv 11.400m2 mặt đường thiên lôi, trung tâm hải phòng  giá cực rẻ
3
55 tỷ 11400 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Nghĩa Xá, Q.Lê Chân, HP

Siêu phẩm đất TMDV 11.400m², mặt đường Thiên Lôi, trung tâm Hải Phòng.
+ Mặt tiền hơn 120m quỹ đất thương mại cực hiếm tại nội đô.
+ Diện tích: 11.400m² | mặt tiền hơn 120m thế đất rộng, vuông vắn, mặt đường Thiên Lôi cực đẹp.
+ Mục đích sử dụng: Sản xuất kinh doanh dịch vụ thương mại tổng hợp (TMDV).
+ Lợi thế: Phù hợp xây tổ hợp thương mại, trung tâm dịch vụ, kho logistics, showroom dự án quy ...
Nhà mặt ngõ phố tô hiệu  sân cổng riêng, full nội thất
6
5.79 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Tô Hiệu, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Nhà dân xây mặt ngõ phố Tô Hiệu - Lê Chân - Hải Phòng

Diện tích 72m x 4 tầng độc lập, sân cổng để 5-6 xe máy thoải mái

Ngõ trước nhà rộng 3m - Cách mặt đường 10 bước chân

Nhà sân cổng riêng, sân tiểu cảnh sau, phòng khách, bếp, 4 ngủ, 3 wc, phòng thờ, sân phơi trước sau

Full nội thất cho khách hàng

Giá : 5 tỷ 790 còn thoả thuận
For Home :

#ForHome #nhapho #batdongsan #haiphong
Bán lô đất 160m2 siêu phẩm mặt đường cổng chính aeon mall
3
28.8 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán siêu phẩm mặt đường - Aeon Mall Lê Chân, Hải Phòng.
Vị trí kim cương, đối diện Aeon Mall, mặt tiền siêu rộng, kinh doanh cực đắc địa, lô đất cực hiếm.
Diện tích: 160m² ngang 11m cực đẹp.
Hướng: ĐTT.
Mặt đường rộng 2 chiều, phù hợp kinh doanh hay mở nhà hàng khách sạn, showroom.

Giá: 180 tr/m².
Từ 80 tới 100 của 340

Xem quy hoạch tại Q. Lê Chân, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm