Mua bán nhà đất tại Quận Lê Chân, Hải Phòng diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt đường tô hiệu phố  90m2  mt 4,5m nhiều tầng cũ ngay ngã tư hồ sen sầm uất, hoànghuy tô hiệu
3
24 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Tô Hiệu, P.Hồ Nam, Q.Lê Chân, HP

Mặt đường Tô Hiệu phố - ngay ngã tư Hồ Sen , đón cư dân Hoàng Huy Tô Hiệu
DT : 90m x nhiều tầng cũ
MT : 4,5m - bìa đỏ
hè rộng kinh doanh sầm uất
Giá 24 tỷ có tt
LH :
Siêu phẩm đất 84m2 + 15m2 lưu không đằng sau ngay cạnh vin cầu rào
4
6.64 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Siêu phẩm 84m² + 15m² lưu không đằng sau.
Đất khu 4 Vĩnh Niệm ngay đầu trước Vin Cầu Rào.
Đường 12m rộng rãi.
Cấp phép cao tầng.
Giá : 79tr/m² có thỏa thuận
Lh: .
Bán nhà 7 tầng khu phân lô tđc tam kỳ dt 60m2 ngang 4,3m full đồ
11
9.8 tỷ 60 m²
Nhà Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán nhà 7 tầng khu phân lô Tđc Tam Kỳ gần chi cục thuế ngay đối diện Vin Cầu Rào
Khu phân lô đường to ở Thiên Lôi

DT : 60m² ngang 4,3m vuông vắn
Hướng chính Nam
Full nội thất các phòng : Luxury hiện đại
2 phòng siêu siêu rộng

Giá : 9,8 tỷ có thoả thuận
Lh :
Mặt đường trực cát 224m2 ngang 8m ko quy hoạch cấp phép xây cao tầng ( trực cầu rào 3 )
6
18.8 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Ở đây mà làm 1 toà nhà 7 tầng cho thuê hay kd thì quá tuyệt luôn ạ

Lô đất mặt đường Trực Cát ( trục chính Cầu Rào 3 )
Có sẵn bìa đỏ 2 lô dt tổng : 224m² ngang 8m ( bên cạnh thừa làm lưu ko, ko khác gì lô góc )

Ko quy hoạch, xây cao tầng
Giá chủ rất thiện trí : 18,8 tỷ có tt
Lh :
Bán đất tuyến 2 võ nguyên giáp  khu 5 vĩnh niệm vị trí sát aeon mall dt 87,4m2
4
11.97 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán đất tuyến 2 Võ Nguyên Giáp - Khu 5 Vĩnh Niệm.

DT: 87,4m² ngang 4,6m đường to.
Lưu ko 2m tổng 96m².
Không quy hoạch.
Cấp phép cao tầng.
Ngay sát trục cafe 12h.
Cách Aeon Mall vài bước chân.

Giá: 137tr/m² ~ 11,97 tỷ có tt.
Lh: .
Siêu hiếm căn 116m x 2 tầng. mặt tiền 6.4m mặt đường trần nguyên hãn. giá 26.8 tỷ
3
26.8 tỷ 116 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Trần Nguyên Hãn, Q.Lê Chân, HP

Nhà 2 tầng mặt đường Trần Nguyên Hãn.
- Diện tích 118m ( thực tế 140m ). MT: 6.4m.
- Có hợp đồng thuê 50 triệu/tháng . Còn 1,5 năm
- Giá Bán 26,8 tỷ
Liên Hệ: ( Có Zalo )
Bán gấp biệt thự đl sao biển 4  vin marina, 335m2, thô, gần bể bơi bốn mùa, nhỉnh 38 tỷ.
8
38.5 tỷ 335 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán Biệt thự Đơn lập Sao biển 4 - Vinhomes Marina, Vị trí cực đẹp, ngay gần bể bơi bốn mùa, công viên trung tâm, sau nhà view hồ tự nhiên, Nhà hàng thuỷ tạ..An sinh tuyệt đỉnh.

- DT đất: 335m², mặt tiền 15m
- Tổng DTXD: 407.2m², DTXD sàn: 140.4m2
- Bàn giao thô nguyên bản CĐT

- Sổ cất trong két, sẵn sàng giao dịch

- Giá bán: 38.5 tỷ (Có thoả thuận)

- LH: Hưng Villas -
Cực hiếm  bán biệt thự sl sao biển 4  vin marina, 165m2, thô cđt, nhỉnh 18 tỷ
5
18.5 tỷ 165 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

BÁN BIỆT THỰ SONG LẬP THÔ- SAO BIỂN 4 VIN MARINA- HÀNG CỰC HIẾM.

- BT song lập SB4. 165m² (11x15m)
- Nhà thô nguyên bản
- Xây dựng : 108m² x 3.5 tầng
- Nhà thô, Đông Nam

- Giá bán : 18.5 tỷ ( bao sang tên HDMB )

- LH: Hưng Villas -
Bán siêu phẩm shop 120m2 mặt hải đăng  vin marina, vị trí siêu đẹp, kd vô địch, nhỉnh 2x tỷ
12
25 tỷ 120 m²
ShopHouse
4 4

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

SIÊU PHẨM SHOP HẢI ĐĂNG - VIN MARINA - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP - KD VÔ DỊCH

- Diện tích 120 m2
- Mặt tiền 8m
- Hoàn thiện cao cấp, thang máy 450kg
- Công năng các tầng:
+ Tầng 1: Đang cho thuê giá 14tr/tháng. Hđ còn 3.5 năm
+ Tầng 2: Đang cho thuê 10tr/tháng. Hđ còn 2 năm
+ Tầng 3: Phòng khách + wc, 1pn + wc
+ Tầng 4: ngủ master, 1pn + wc
+ Tầng 5: phòng bếp, ăn, phòng thờ
hệ thống điều hoà âm ...
Bán đất mặt đường bùi viện đoạn đối diện waterfront  diện tích 250.5m2 ngang 15m dài 16.7m
3
19.29 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront DTP077
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ
Quyền bđs
Bán căn lk 90m2 khu ngọc trai  vin marina, full nt cực đẹp, có thang máy, nhỉnh 14 tỷ
15
14.5 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

BÁN CĂN LIỀN KỀ KHU NGỌC TRAI - VIN MARINA - FULL ĐỒ NỘI THẤT ĐẸP - CÓ THANG MÁY - GẦN HỒ VÀ CÔNG VIÊN - AN SINH TUYỆT ĐỈNH.

- Diện tích: 90m2

- Xây 4 tầng, kiến cố chắc chắn

- Full Nội thất tuyệt đẹp, có thang máy, khách mua chỉ việc xách vali về ở luôn.

- GIÁ CHỈ 14.5 TỶ ( CÓ THOẢ THUẬN )

- LH: Hưng Villas -
Bán đất mặt đường trần nguyên hãn, dt 85m2, lô góc mặt tiền rộng rãi, vỉa hè rộng
3
23.8 tỷ 85 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Trần Nguyên Hãn, Q.Lê Chân, HP

Lô đất cực phẩm mặt đường Trần Nguyên Hãn - Lê Chân - Hải Phòng

- Diện tích 85,5m2
- Bìa đỏ chính chủ
- Lô góc mặt tiền rộng - khe thoáng rộng phía sau
- Hướng Tây tứ trạch
- Vị trí trung tâm, gần trường học, chợ, khu dân cư, nhà hàng dịch vụ...
- Giá bán 280 tr/m² CTT
--------------------------------------------
- LH Minh Quyết (Phone/Zalo).
- Công ty Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Chuyên ...
Siêu phẩm song lập vin marina cầu rào 180m2, view hồ tình yêu, xem là mê  chỉ 18.5 tỷ
9
18.5 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

+ Gia chủ là doanh nhân thành đạt cần bán gấp để chuyển sang căn đơn lập trong tháng này... Có thương lượng nhanh cho khách thiện chí.

+ Diện tích: 180m² x 4 tầng, đã hoàn thiện full nội thất, khách mua về ở luôn...

+ Căn nhà đẹp vị trí đẳng cấp dành cho giới tinh hoa tại Vin Maria, ngay hồ tình yêu, sáng ngắm hoa thưởng trà, chiều câu cá thư giãn với bầu không khí trong lành cảnh vật nên ...
Bán căn 2pn mã 12a tầng 1x đẹp nhất sentosa skypark hải phòng giá tốt. 0364 826 *** em bích
6
Thỏa thuận 74 m²
Nhà Chung Cư

Sentosa Sky Park Hải Phòng, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Bán siêu phẩm 2PN đông nam mã 12A đẹp nhất SENTOSA SKY PARK tầng trung đẹp

- Diện tích: 73,8m² (to nhất trong các căn 2PN)

- Mã 12A DUY NHẤT trong trục căn đông nam không bị chắn view

- Tầng 1x

- Thiết kế tách biệt, hai bên hông nhà không tiếp giáp với bất kì căn hộ nào, đảm bảo yên tĩnh tuyệt đối.

- Giá: 3,3 tỷ (giá 100%)

Liên hệ để xem nhà thực tế: em Ngọc Bích
Nhà mới hiện tại siêu đẹp tại thiên lôi, ngay gần aeon mall, giá hấp dẫn.  0962 697 ***
17
6.8 tỷ 70 m²
Nhà Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Kính mời các bác đầu tư và tiêu dùng, mua sớm để dọn về nhà mới ạ.

Diện tích: 70m² x 4 tầng thang máy cao cấp. Nhà xây Độc Lập, sau 1 nhà mặt đường Thiên Lôi. Ô tô vào nhà..
Đầy đủ công năng, giếng trời hút gió,...

Giá: 6,8 tỷ.

Vị trí: Phố Thiên Lôi, ngay gần Hoàng Huy Mall, Aeon Mall, căn hộ cao cấp Sentosa Võ Nguyên Giáp, Hoàng Huy Commerce...
Đi học - đi làm đều thuận tiện.
Nhiều sân ...
Bán gấp căn góc rẻ nhất dự án, 238m2, chỉ 16.5 tỷ, view công viên, cực thoáng
9
16.5 tỷ 238 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Do chuyển đổi nhu cầu kinh doanh nên muốn bán gấp căn biệt thự lô góc cuối cùng của dự án.

- Vị trí đắc địa view thoáng đỗ được nhiều xe ô tô, cực hiếm.

- Diện tích 238m², 4 tầng 1 tum, hoàn thiện cơ bản.

- Gần bể bơi, công viên, bệnh viện, siêu thị, tiện ích xung quanh đủ cả không thiếu gì.

Liên hệ: .
Bán nhà mặt tiền rộng 6,3m mặt đường trần nguyên hãn, dt 118m2, giá chỉ 220 triệu/m2
3
26 tỷ 118 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Cát Dài, Q.Lê Chân, HP

- Bán nhà mặt tiền rộng 6,3m mặt đường Trần Nguyên Hãn, DT 118m², giá chỉ 220 triệu/m2
- Nhà xây 3 tầng, vị trí đẹp, vỉa hè rộng, gần ngã 4 An Dương, đang cho thuê dòng tiền ổn định, lâu dài
- Phù hợp đầu tư cho thuê, mở văn phòng, showroom, dịch vụ ăn uống, spa..
- Giá bán: 26 tỷ
- Liên hệ: Bùi Tuyền, sđt:
Bán nhà mặt đường nguyễn văn linh đoạn giữa hồ sen và lạch tray, dt 206m2, mặt tiền 12m
3
Thỏa thuận 206 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Dư Hàng Kênh, Q.Lê Chân, HP

- Bán nhà mặt đường Nguyễn Văn Linh, Lê Chân, Hải Phòng
- Diện tích 206m2
- Mặt tiền 12m
- Nhà 2 tầng cũ
- Vị trí đẹp nằm giữa ngã 4 Hồ Sen và cầu vượt Lạch Tray, không vướng chân cầu
- Trục đường huyết mạch tiềm năng cực tốt
- Giá bán 120 triệu/m² có thoả thuận
------------------------------------------------
- LH Minh Quyết (Phone/Zalo).
- Công ty Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Chuyên mua bán ...
Bán nhà riêng tại thiên lôi, 8,7 tỷ, 56 m2, giá tốt
7
8.7 tỷ 56 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Thiên Lôi, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Nhanh tay sở hữu nhà riêng tại Đường Thiên Lôi, Phường An Biên, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Quận Lê Chân, Hải Phòng) với thiết kế hiện đại. 4PN + 4WC/PT + bếp, pháp lý đầy đủ. Giá bán: 8,7 tỷ VND. Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang lại cuộc sống tiện nghi cho gia đình. Ngõ vào rộng 3m, phù hợp cho xe hơi, mặt tiền 3m lý tưởng cho việc kinh doanh.

Ưu điểm: Không gian thoáng đãng, ...
Nhà 2 tầng diện tích sàn 70m2, ngõ 2 chợ hàng
8
3.34 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Chợ Hàng, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Nhà 2 tầng, diện tích sàn tầng 1 69.8m², ở trong ngõ 2 chợ Hàng, phường Lê Chân, thành phố Hải Phòng (phường Đông Hải, quận Lê Chân cũ). Sổ đỏ chính chủ.