Mua bán nhà đất tại Quận Lê Chân, Hải Phòng diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán căn view công viên cuối cùng của dự án, 105m2, chỉ 11.8 tỷ, phù hợp để ở hoặc kinh doanh
7
11.8 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Cần tiền bán gấp căn liền kề rẻ nhất dự án, View công viên, rất thoáng, thuận tiện đi lại, để ở hoặc kinh doanh đều được.

- Tiện ích xung quanh không thiếu gì, chỉ vài bước chân là ra trường học quốc tế, siêu thị, bể bơi, ngân hàng, bãi đỗ xe, bệnh viện...

- Diện tích 105m², 5 tầng, thoáng trước sau.

- Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

- Liên hệ: .
Bán đất đường lạch tray, dt 300m2, mt 15m, vị trí đẹp, phù hợp xây tòa nhà
3
55 tỷ 300 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Phố Lạch Tray, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán đất đường Lạch Tray, Hải Phòng, vị trí đẹp miễn chê.
Diện tích: 300m², MT 15m.
Khuôn đất vuông vắn, khu trung tâm đường Lạch Tray, phù hợp xây tòa nhà cho thuê, khai thác dòng tiền cao,
Giá chào bán: 55 tỷ (có thỏa thuận).
Liên hệ: Đức Tuyên chuyên mua bán và cho thuê nhà mặt phố Hải Phòng.
Bán đất tuyến 1 dự án icc quán mau, lạch tray, hải phòng. đầu tư chờ thông đường cực tiềm năng
3
27 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán đất tuyến 1 dự án ICC Quán Mau, đường Lạch Tray, Hải Phòng.
Đã có quyết định chủ trương thông đường từ Hồ Sen về nút giao ICC Quán Mau.
Thời điểm này mua đầu tư rất hợp lý
Diện tích 150m², mặt tiền 7.5m.
Quy hoạch chiều cao xây dựng 1 hầm, 1 lửng, 5 tầng nổi, mật độ xây dựng 80%
Lô duy nhất giao dịch thời điểm hiện tại
Giá bán: 180tr/m2
Liên hệ : Đức Tuyên chuyên mua bán và cho thuê nhà mặt ...
Bán đất 116,6m2 phân lô đoàn kết quán nam lê chân
4
7.29 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Kết, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Bán đất phân lô phố Đoàn Kết khu Quán Nam.

- Diện tích: 116,6m² ngang 5,3m.
- Hướng: Tây Nam.
- Giá: 62tr/m² ~ 7,29 tỷ thoả thuận nhẹ.
- Khu phân lô vỉa hè 2.5m, xây nhà đỗ được 2 ô tô trong gara.
- Quá phù hợp cho sự lựa chọn an cư tại trung tâm quận Lê Chân.

Liên hệ xem đất e Thịnh.
Bán nhà mặt đường 591 thiên lôi, vĩnh niệm, lê chân ( phường an biên).
8
16.2 tỷ 101 m²
Nhà Mặt Tiền
5 6

Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán Căn Nhà Khu 5 Ngay Siêu Thị Aeonmall
Dân xây cao cấp độc lập nội thất gỗ đỏ Đường Rộng 15m
Chất lượng cân nhà thì lằm giải đặc biệt luôn ạ
Xây dựng 101m2x 5 Tầng Thang Máy Cao Cấp
5 phòng Ngủ - 6 nhà vệ sinh
Gara oto phòng khách bếp ăn xịn sò
Gia chủ là xây dựng và thiết kế toàn bộ nội thất thiết bị điện nước vệ sinh ngoại nhập
Giá 16.2 tỷ
Liên Hệ :
Bán toà nhà 10 tầng ngay nhà hát lớn hải phòng siêu đẹp
4
72 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Cầu Đất, P.Cát Dài, Q.Lê Chân, HP

*** Bán toà nhà View nhà hát lớn Hải Phòng ***
+ Toà nhà 10 tầng mới xây, kiên cố hiện đại.
+ Chiều ngang rộng: 8m.
+ Diện tích mặt bằng: 180m².
+ Thang máy, thang bộ, thang thoát hiểm.
+ Tầng 1 để xe ô tô, xe máy rộng rãi.
+ tầng 2-8 thiết kế thông sàn văn phòng
+ Tầng 9+ 10 thiết kế nhà ở đầy đủ công năng
+ Vị trí trung tâm thành phố Hải Phòng, vỉa hè rộng rãi, giao thông vô cùng thuận tiện, ...
Mặt đường đoàn kết, quán nam phân lô cực đẹp ngang 5.3m vuông vắn
3
7.35 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Kết, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Mặt đường Đoàn Kết, Quán Nam lô đất với vùng giá 6x tr/m².

DT: 116.6m² - Ngang: 5.3m vuông vắn.
Sổ đỏ CC.
Hướng: Tây Nam.

63tr/m² ~ (7.346 tỷ).

Liên hệ: (Thiệu Bùi).
Bán nhà mặt đường mê linh, địa điểm đẹp kinh doanh tốt
3
19.5 tỷ 119 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Mê Linh, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Mặt đường Mê Linh vị trí gần Nguyễn Đức Cảnh.

Diện tích: 119m² ngang 4,4m.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá: 19.5 tỷ (có thỏa thuận).

Liên hệ: (Bùi Thiệu).
Bán đất mặt đường hồ sen diện tích 172m2, mặt tiền 10m
3
Thỏa thuận 172 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Sen - cầu Rào 2, P.Hồ Nam, Q.Lê Chân, HP

Bán đất mặt đường Hồ Sen diện tích 172m², mặt tiền 10m.
- Diện tích: 172m².
- Mặt tiền: 10m.
Lô đất vị trí đẹp chủ thiện trí muốn bán.
Liên hệ: .
Nhà mặt đường hoàng quý (đoạn đẹp)  103m2  mt 5,1m  3,5 tầng  giá 11 tỷ
3
11 tỷ 103 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Hoàng Quý, P.Hồ Nam, Q.Lê Chân, HP

- Diện tích: 103m².
- Mặt tiền 5,1m.
- Hình dạng cân đối.
- Hướng: Đông tứ trạch.
- Nhà 3,5 tầng kiên cố, có sân cổng và gara.
- Đoạn đẹp, khu vực đông dân cư và tiện sinh hoạt.
- Hỗ trợ vay vốn ngân hàng cho khách có nhu cầu.
- Giá: 11 tỷ (thỏa thuận).

LH: Mr. Hưng: ...
Bán đất mặt đường bùi viện, mặt tiền 15m siêu đẹp, gần aeon. 0378 478 ***
3
19.75 tỷ 250 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán đất mặt đường Bùi Viện, gần chung cư Sentosa.
Lô to, mặt tiền rộng 15m phù hợp xây biệt thự, Gara ô tô, văn phòng...
Diện tích 250m².
Vị trí đối diện khu Waterfront, gần chung cư Hoàng Huy, Aeon.
Đường 4 làn xe siêu rộng, thông thương các ngả.
Giá 79tr/m².
LH Mrs Thúy .
Cần bán gấp đất icc quán mau, lạch tray, dt 217m2, mt 11m, giá đầu tư.  0389 451 ***
4
Thỏa thuận 217 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Thông số:
Diện tích: 217m², mặt tiền 10.85m.
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: Sổ đỏ.
Vị trí: Khu đô thị ICC Quán Mau, Lạch Tray, khu đô thị duy nhất nằm trên trục đường Lạch Tray, hạ tầng đồng bộ, dân cư đông đúc, nằm ngay vị trí nút giao thông Lạch Tray - An Đà - Đình Đông. Tiềm năng đầu tư sinh lời cao, khai thác kinh doanh hoặc cho thuê tốt.
Giá: Thỏa thuận
Liên hệ: Đức Tuyên .
Chuyên mua bán và cho ...
Bán lô đất tặng nhà cấp 4 mặt đường hoàng minh thảo
diện tích 125m2 ngang5,85m nở hậu 6,1m
3
16 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Minh Thảo, P.Nghĩa Xá, Q.Lê Chân, HP

Siêu phẩm
bán đất tặng nhà cấp 4 mặt đường Hoàng Minh Thảo
Diện tích 125m² ngang:5,85m nở hậu 6,1m
đang cho thuê có dòng tiền 18tr/tháng
Sổ đỏ cc
Giá 16 tỷ có thỏa thuận
Anh Quang
Bán đất icc quán mau, dt 101m2, ngang 5m.  0389 451 ***
3
11.11 tỷ 101 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán đất KĐT ICC Quán Mau trung tâm Hải Phòng.

Diện tích: 101m². Mặt tiền 5m.
Giá: 110 triệu/m² (có thương lượng).
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.

Vị trí đắc địa - Tiềm năng sinh lời cao.
Thuộc KĐT ICC Quán Mau khu đô thị hiện đại bậc nhất Hải Phòng.
Gần các trục đường lớn, thuận tiện kết nối Lạch Tray, Văn Cao, Cầu Rào.
Hạ tầng hoàn thiện, dân cư văn minh, an ninh đảm bảo.
Tiện ...
Bán nhà tuyến 1 icc, dt 150m2, ngang 7.5m, nhà 6 tầng, khai thác dòng tiền cao.  0389 451 ***
3
31 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán nhà mặt đường tuyến 1 ICC Quán Mau đường Lạch Tray, Hải Phòng.
Hiện trạng nhà thô đã ra bìa cá nhân, căn duy nhất đang giao dịch.
Diện tích 150m², mặt tiền 7.5m.
Nhà xây 5 tầng, 1 hầm nổi, mặt đường tuyến 1.
Mật độ xây dựng cao, diện tích sử dụng gần 1000m², tối ưu công năng sử dụng.
Tiềm năng khai thác dòng tiền tốt và tăng giá vốn cao.
Giá chào bán: 31 tỷ (có thỏa thuận).
Liên hệ: Đức Tuyên ...
Bán tòa nhà mặt đường võ nguyên giáp, 228m2, 2 mặt tiền, lê chân, hải phòng.  0389 451 ***
3
40 tỷ 228 m²
Nhà Mặt Tiền
10 10

Đường Võ Nguyên Giáp, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

- Toà nhà mặt đường Võ Nguyên Giáp, đối diện Vinhomes Marina

- DTMB 228m², mặt tiền 12m với 2 mặt đường trước sau cùng vỉa hè 5m, xây 5,5 tầng full nội thất cùng thang máy siêu lớn.

- Bìa Hồng 2 quyền (nhà và đất) sẵn sàng công chứng.

- Rất thích hợp vừa để ở vừa kinh doanh, buôn bán, mở văn phòng, công ty,..

- Khu phố sầm uất, dân trí cao, an ninh tốt, giao thông sinh hoạt thuận lợi.

- Nhà ...
Duy nhất 1 lô tuyến 3 icc quán mau  chỉ 135tr/m2  255m2  mt 14m  tiềm năng đầu tư vượt trội
3
34.43 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Đất nền bán tại ICC Quán Mau, Phường Lê Chân, Hải Phòng (cũ: Quận Lê Chân, Hải Phòng) với diện tích 255 m², mặt tiền rộng 14m, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.

+ Diện tích: 255 m²
+ Giá: 135 triệu / m²
+ Mặt tiền rộng 14m, thuận lợi cho việc kinh doanh
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng

Đất có phong thủy tốt, giúp gia chủ an khang ...
Bán đất khu vực võ nguyên giáp, hải phòng. dt 1200m2 phù hợp xây tòa nhà
3
83 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Bán BĐS khu vực Võ Nguyên Giáp, Hải Phòng.
Diện tích 1200m², lô đất vuông văn, pháp lý đầy đủ.
Phù hợp để xây tòa nhà, nhà hàng, khách sạn...
Giá bán 83 tỷ (có thỏa thuận).
Vị trí đẹp, đường rộng, giao thông kết nối thuận tiện.
Liên hệ: Mr Tuyên .
Bán shop khối đế tòa chung cư chuẩn nhật minato, hải phòng
5
5 tỷ 130 m²
ShopHouse

The Minato Residence, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán shop khối đế chân tòa chung cư dân cư chuẩn Nhật The Minato.
- Sổ hồng lâu dài.
- Sẵn dân cư đông đúc.
- Chất lượng xây dựng và vận hành chuẩn Nhật.
- Giá chỉ loanh quanh 40tr/m².
- Mặt tiền lớn 8,5-11m, vỉa hè rộng, kết nối nhiều tiện ích lớn.
- Số lượng cực kì hữu hạn.
LH .
Bán mảnh đất tmdv mặt đường phố thiên lôi vĩnh niệm hải phòng 65 tỷ
3
65 tỷ 11500 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán mảnh đất 11500m² tại mặt đường Thiên Lôi Vĩnh Niệm Lê Chân.
Đất sản xuất kinh doanh - dịch vụ thương mại tổng hợp 50 năm.
Thời hạn còn 20 năm (gia hạn).
Diện tích: 11.500m².
Giá: 65 tỷ.
Sổ đỏ đất TMDV.
Lh: Văn Cường (phone, zalo).
Từ 80 tới 100 của 122

Xem quy hoạch tại Q. Lê Chân, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm