Mua bán nhà đất tại Quận Lê Chân, Hải Phòng diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giá tốt nhất marina 150m2 12,6 tỷ mua là lãi cam kết chuẩn thông tin
8
12.6 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Gia chủ cần tiền gấp, bán nhanh căn nhà hai mặt tiền trước sau Vin Marina.
Trước nhà view công viên, sau nhà view bể bơi siêu đẹp.
Đường trước nhà 31M, vỉa hè 7m, thuận tiện kinh doanh.
Diện tích 150m², xây dựng 132m²/ tầng, chiều cao 4,5 tầng, tổng diện tích sàn gần 500m².
Giá bán gấp 12,6 tỷ, cam kết chuẩn thông tin.
LH Phan Công:
Bán căn mặt phố hàng kênh  diện tích lớn, mặt tiền đẹp
5
Thỏa thuận 157 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Hàng Kênh, P.Hàng Kênh, Q.Lê Chân, HP

BÁN CĂN MẶT PHỐ HÀNG KÊNH DIỆN TÍCH LỚN, MẶT TIỀN ĐẸP

Vị trí đẹp trên mặt phố Hàng Kênh tuyến phố trung tâm, thuận tiện ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng hoặc đầu tư lâu dài.

Diện tích: 157m²
Mặt tiền: 8,5m cực đẹp hiếm nhà bán

Nhà thiết kế theo phong cách sân vườn hiện đại, không gian sống thoáng và đẳng cấp:
Công năng sinh hoạt đầy đủ
Thiết kế tối ưu ánh sáng và không gian xanh
...
Siêu phẩm góc 154m, mặt tiền 15m. dòng tiền 450triệu/năm. ngay cổng dự án. full nội thất
12
20 tỷ 154 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Siêu phẩm góc 154m.
- Vị trí VIP ngay cổng dự án, dòng tiền 450triệu/năm . - Full nội thất
- Hoàn thiện đẳng cấp
- LH
Bán lô đất 303.75m2 hai mt tuyến 2 đường võ nguyên giáp ngay gần aeon mall giá rẻ.  0936 577 ***
4
38.88 tỷ 303 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Chính chủ gửi bán mảnh đất cực đẹp tuyến 2 đường Võ Nguyên Giáp ngay gần Aeon Mall Lê Chân, Hải Phòng.
- Diện tích 303.75m².
- Mặt tiền 22m và 13,5m.
- Hướng Tây Bắc, Đông Bắc.
- Đường phân lô 12m có vỉa hè kinh doanh buôn bán cực tốt.
- Xung quanh có rất nhiều dự án như siêu thị Aeon Mall, Hoàng Huy Commerce, Vinmec...
Sổ đỏ chính chủ.
Giá 128tr/m².
Liên hệ .
Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - ...
Shophouse hải đăng xẻ khe 105m2. cạnh cầu rào 3 đường 60m. căn duy nhất tại dự án. giá rẻ đầu tư
3
16.8 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Shophouse xẻ khe 105m².
- Cạnh Cầu Rào 3 đường 60m.
- Căn duy nhất tại dự án. Giá rẻ đầu tư.
- Không có căn thứ 2.
- Giá 16,8 tỷ.
- LH .
Biệt thự song lập làng việt kiều, lê chân, hải phòng !!!
6
18.5 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Làng Việt Kiều Hải Phòng, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Biệt thự song lập Làng Việt Kiều, Lê Chân, Hải Phòng !!!

Diện tích : 200m² (10x20m) , sau nhà view công viên nhỏ
Xây dựng : 93.4m² x 3.5 tầng
Hướng Đông / Tây
Nhà hoàn thiện full đồ 4PN ( lưu ý chủ vác bộ bàn ghế phòng khách theo )
Giá : 18.5 tỷ ( có lộc lá )

Liên hệ :
Siêu phẩm mặt đường trực cát 2 mặt thoáng đầu tư & kinh doanh đỉnh cao
6
10.6 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Siêu phẩm mặt đường Trực Cát 2 mặt thoáng đầu tư & kinh doanh đỉnh cao.

Vị trí: Mặt đường Trực Cát khu vực phát triển nhanh, dân cư đông, tiềm năng tăng giá mạnh.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 112 m².
Mặt tiền: 5m (chuẩn đẹp cực dễ thiết kế).
Đường rộng, ô tô tránh thoải mái.
2 mặt thoáng: 1 mặt đường + 1 mặt ngõ sau rộng 4m (hiếm có).
Hướng: Đông Nam mát mẻ, phong thủy cực tốt.

Ưu điểm nổi ...
Bà em bán gấp đất 102m2 mt 4m vuông vắn  ngõ 3m thoáng  gần aeon mall, vinmec chỉ 40,5tr/m2 sổ đỏ
6
4.13 tỷ 102 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bà em cần bán gấp lô đất 102m² ngang 4m vuông vắn gần Aeon Mall chỉ 40,5tr/m².
- Nằm tại ngõ 3m số 37 đường Trực Cát, An Biên.
- Sổ đỏ chính chủ, ngõ nông rộng, ô tô ra vào thoải mái.
- Nay gia chủ bán 40,5 tr/m² thoả thuận nhẹ cho người thiện chí.
LH: .
Bán lô đất 101m mặt chính 591 thiên lôi. cạnh aeon mall. giá 120tr/m.
5
12.12 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.Niệm Nghĩa, Q.Lê Chân, HP

Bán đất trục chính 591 Thiên Lôi gần siêu thị Aeon Mall
- Diện tích 101m
- Mặt tiền 4,5m
- Hướng Tây tứ trạch
- Giá bán: 120 triệu/m ( có bớt )
Shop 150m2, hai mặt tiền trước sau, view công viên, hồ bơi, giá cực sốc chỉ 12,8 tỷ
10
12.8 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán gấp căn shop trung tâm dự án vin marina
Diện tích 150M2, xây 132m²/ tầng, tổng diện tích sàn 500m².
Hai mặt tiền trước sau nhà, trước nhà view công viên, sau nhà view hồ bơi như khu nghỉ dưỡng.
Vỉa hè siêu rộng, đường trước nhà 31m, thuận tiện đỗ xe, kinh doanh.
Giá bán siêu mềm 12,8 tỷ có thoả thuận với khách
Thông tin chuẩn, giao dịch nhanh chóng.
Liên hệ :
Bán nhà mặt đường trần nguyên hãn 180m2 mặt tiền 7,5m điểm đẹp kinh doanh tốt
4
34.5 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Trần Nguyên Hãn, Q.Lê Chân, HP

Mặt đường Trần Nguyên Hãn vị trí đẹp nhất kinh doanh tốt, vỉa hè rộng.
Diện tích: 180m² mặt tiền 7,5m xẻ khe thoáng
Phù hợp làm toà nhà văn phòng, ngân hàng, trung tâm giáo dục...
Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán: 34,5 tỷ
========
Liên hệ ngay:
Dũng nhà phố bất động sản Hải Phòng.
Chuyên tư vấn mua bán, đầu tư nhà mặt phố, toà nhà, khách sạn, biệt thự, đất nền tại Hải Phòng.
Hotline/Zalo: .
Trân trọng!
Bán mảnh đất 8086m2 4 mặt tiền xây toà nhà, khách sạn, chung cư thu nhập thấp phố khúc thừa dụ hp
4
68 tỷ 8060 m²
Đất Mặt Tiền

Làng Việt Kiều Hải Phòng, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán mảnh đất 8086m² 4 mặt tiền xây toà nhà, khách sạn, chung cư thu nhập thấp.
Nằm giữa trung tâm thành phố. Mặt đường Bùi Viện và mặt đường Khúc Thừa Dụ. Đường rộng 40m và 25m. Vuông như cái bánh trưng.
Được phép xây cao tầng đến 34 tầng.
Diện tích: 8060m² (80x100).
Giá: 68 tỷ.
Pháp lý: Liên hệ trực tiếp Văn Cường để có thêm thông tin.
Siêu hiếm lô đất rẻ nhất tuyến 2 icc quán mau  chỉ 125tr/m2  200m2  mt 10m
4
25 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

ICC Quán Mau - giá siêu tốt dành cho nhà đầu tư nhanh tay - 200m² - ngang 10m - cấp xây chính 7 tầng xây được tối đa 80% đất. Giá chào cực tốt vào thời điểm hiện tại: 25 tỷ.
Với mật độ xây dựng cực lớn thì trong 2 năm nữa thôi sẽ trở thành khu đô thị khai thác dòng thương mại tốt bậc nhất lõi trung tâm thành phố - Ở đây ta sẽ nói về vị trí, vị trí và vị trí... 2,5km tới Nhà Hát Lớn - 3km về sân ...
Chính chủ bán song lập sao biển nhà thô, 165m2, chỉ 18,5 tỷ
7
18.5 tỷ 165 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Chính chủ bán gấp căn biệt thự song lập phân khu Sao Biển Vin Marina.
Tọa lạc vị trí đẹp nhất trong các dãy song lập
Đường thông rộng đi lại thuận tiện.
Trước nhà view hồ cực thoáng, gần công viên.
Diện tích 165m², xây dựng 3 tầng, 1 tum.
Giá 18,5 tỷ có thỏa thuận với người mua.
Nhà thô nguyên bản chủ đầu tư.
Liên hệ để mua giá tốt nhất .
Bán gấp đơn lập mặt hồ vinhomes marina 350m2, siêu đẹp, giá 33 tỷ
11
33 tỷ 350 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Chủ nhà cần tiền bán gấp biệt thự đơn lập Vinhomes Marina 350m², giá 33 tỷ.
Diện tích 350m², siêu đẹp, gần công viên, gần hồ cực đẹp.
Đơn lập mặt hồ siêu đẹp.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sang tên nhanh.
Rất hiếm nhà biệt thự song lập, đơn lập bán.
Liên hệ .
Bán nhà mặt phố nguyễn văn linh
3
29 tỷ 355 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Niệm Nghĩa, Q.Lê Chân, HP

Chính chủ cần bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Linh. Nhà xây 2 tầng hướng Nam có sân vườn rộng đẹp. Vị trí gần ngã tư Phúc Tăng, siêu thị Aeon Mall, trường học các cấp, tiện ích đầy đủ. Khuôn đất vuông vắn 2 mặt tiền rộng rất lý tưởng để làm showroom, nhà hàng, xây toà nhà VP. Sổ đỏ chính chủ.
LH: .
Bán căn hộ 14 phòng x 218m2 mặt võ nguyên giáp  waterfront 1. giá 39 tỷ
4
39 tỷ 218 m²
ShopHouse
14 14

Waterfront City, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán căn Shophouse Waterfront mặt đường Võ Nguyên Giáp. Đang doanh thu 100tr/tháng.
- Diện tích: 218m². MT: 12m.
- Giá 39 tỷ (thoả thuận).
- Nhà thiết kế căn hộ đang cho thuê. Dòng tiền ổn định 100tr/tháng.
Liên hệ: (có Zalo).
Duy nhất tòa nhà hoàn thiện chào bán tuyến 1 icc quán mau, 150m2  mt 7,5m  37,5 tỷ
5
37.5 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Hàng hiếm - toà nhà hoàn thiện tuyến 1 ICC Quán Mau - 6 tầng thang máy sẵn dòng tiền.
Chủ chào bán toà nhà tuyến 1 ICC Quán Mau, căn hoàn thiện duy nhất sẵn dòng tiền chào bán.
- Thông số: 150m² - MT 7,5m - hoàn thiện full thang máy, 3 tầng thông sàn cho thuê và 3 tầng hoàn thiện căn hộ khép kín.
Giá chào: 37,5 tỷ ~ sản phẩm hiếm có nhiều dư địa tăng trưởng trong tương lai gần, bán đến công ...
250.5m2 đất mặt đường bùi viện đối diện waterfront  ngang 15m  đông nam
4
19.29 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront.
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m.
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh.
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty.
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán biệt thự 240m2 gần bến xe vĩnh niệm giá 16 tỷ đã hoàn thiện đẹp 0968 005 ***
3
16 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Biệt thự Vĩnh Niệm Lê Chân 240m² chỉ 16 tỷ .

Diện tích: 240m, ngang 12m.
Vị trí: Khu biệt thự Vĩnh Niệm Lê Chân, trung tâm, hạ tầng đồng bộ, an ninh tốt.
Đường rộng, giao thông thuận tiện, gần chợ, trường học, bệnh viện.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá bán: 16 tỷ.
Thắng Phố Tre .
Từ 0 tới 20 của 122

Xem quy hoạch tại Q. Lê Chân, Hải Phòng

Mua Bán Bất Động Sản Quận Lê Chân Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quận Lê Chân ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quận Lê Chân.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quận Lê Chân chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quận Lê Chân tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Quận Lê Chân trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Quận Lê Chân: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.