Mua bán nhà đất tại Huyện Thường Tín, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà mặt phố cầu dừa, thị trấn thường tín, 75m2, 3pn, 3wc
3
Thỏa thuận 75 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Ga, Tt.Thường Tín, H.Thường Tín, HN

Nhà mặt phố,khu dịch vụ cầu Dừa, xã Thường Tín, Hà Nội (cũ: Huyện Thường Tín, Hà Nội) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

+ Diện tích 75m² với thiết kế hiện đại, 3 tầng,gồm 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm.
+ Mặt tiền rộng 10.1m, phù hợp cho việc kinh doanh.Hiện đang cho thuê, thời hạn thuê dài.
+ Đường rộng 32m, thuận tiện giao thông.
+ ...
Đất bán tại thủy phú vân, 2,76 tỷ, 80 m2, pháp lý đầy đủ
3
2.76 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Chương Dương, H.Thường Tín, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại Thủy Phú Vân từ Đường quốc lộ 1a, Đường Quốc lộ 1A, Xã Chương Dương, Hà Nội (Huyện Thường Tín, Hà Nội cũ). Đất thổ cư với diện tích 80m², giá chỉ 2,76 tỷ VND.

- Diện tích: 80m²
- Giá: 2,76 tỷ VND
- Pháp lý: đầy đủ
- Hướng cửa chính: Tây
- Đất thổ cư, thuận tiện xây dựng

Điểm đặc biệt:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ
- Pháp lý ...
Bán đất tại nguyên bì, 74 triệu/m2, 80m2, mặt tiền 5.9m, ngõ 3m
5
5.92 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

X.Quất Động, H.Thường Tín, HN

Đất nền cực chất tại Nguyên Bì, Xã Thượng Phúc, Hà Nội - Huyện Thường Tín, Hà Nội cũ, không thể bỏ qua! 80m² với giá chỉ 74 triệu/m², mặt tiền 5.9m, ngõ 3m siêu rộng, thoải mái cho xe cộ ra vào. Pháp lý đang chờ sổ, nên yên tâm về mặt giấy tờ.

Đất này có nhiều tiềm năng phát triển, phù hợp cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Thích hợp cho các bạn trẻ muốn có không gian sống riêng.

Cách trường học ...
Bán đất tại xã chương dương, 5,45 tỷ, 80 m2, đẹp xuất sắc hàng hot
3
5.45 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Chương Dương, H.Thường Tín, HN

Nằm ở Xã Chương Dương, Hà Nội (cũ: Huyện Thường Tín, Hà Nội), đây là mảnh đất cực chất với diện tích 80m², giá chỉ 5,45 tỷ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
+ Diện tích: 80m2
+ Pháp lý: sổ đỏ/ sổ hồng
+ Giá: 5,45 tỷ
Sát vách là lõi khu C Vin
Khu vực này đang hot, đừng bỏ lỡ cơ hội có một mảnh đất xịn xò như thế này. Liên hệ ngay Tạ Bích Ngọc qua số để biết thêm chi tiết!
Bán đất thường tín, dt 80m2, ô tô vào tại quất động vị trí đẹp gần quốc lộ 1a
6
5.9 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Chương Dương, H.Thường Tín, HN

Bán đất cực đẹp tại Quất Động, nay thuộc xã Chương Dương.
DT 80m², ô tô vào đất, xung quanh cư dân đông đúc Nằm trong vị trí tương lai tiềm năng tăng giá.
Gần Quốc Lộ 1A, khu vực Quất Động đất hiếm ít người bán.
Giao thông thuận tiện kết nối đi đâu cũng dễ dàng.
Sổ đỏ pháp lý chuẩn, không bị lấy quy hoạch.
Mua để ở hoặc giữ tiền đều phù hợp.
Đảm bảo khách hàng qua xem ưng ngay.
Mời khách hàng qua ...
Đất khánh hà, thường tín, hà nội 100m2, đẹp, view hồ
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Khánh Hà, H.Thường Tín, HN

Người đăng: Huyền (8 tin đăng)
Đất nền tại Khánh Hà, Thường Tín, Hà Nội

+ Diện tích 100m², giá 7 tỷ VND.
+ View hồ dành cho KH muốn xây biệt thự, phong thuỷ
+ Ngõ vào rộng 4m, thuận tiện cho việc di chuyển
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và thịnh vượng
+ Khu vực yên tĩnh, an ninh đảm bảo, thích hợp cho cuộc sống gia đình
Bán đất thường tín . dt 100m2, giá 9,5 tỷ
3
9.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Tt.Thường Tín, H.Thường Tín, HN

Người đăng: Huyền (8 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại TT Thường Tín, Hà Nội (Huyện Thường Tín, Hà Nội cũ), với diện tích 100m², giá 9,5 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
+ Mặt tiền 8m thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 8m, dễ dàng di chuyển.
+ Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao.

Gần siêu thị Long Bình Plaza, siêu thị Lan Chi Thường Tín, bệnh viện Tâm Thần Trung Ương 1, ...
Chính chủ bán nhà vườn đất sổ đỏ khu sinh thái lá phổi xanh của thành phố Hà Nội, Xã Hồng Vân - Hà Nội.
- Diện tích: 950m².
- Vị trí số 1 trung tâm văn hoá, uỷ ban, trường cấp 1 - 2, y tế và VP công sở đủ.
- Mặt tiền: 12m đã trồng cây và xây dựng vườn cây kinh doanh thì đỉnh, vị trí đắc địa số 1 của khu sinh thái.
- Đường rộng 10m.
- Hướng: Nam và Bắc 2 mặt đường to.
- Pháp lý chuẩn sổ đỏ chính ...
Bán kho xưởng 650m2 tại tô hiệu  thường tín  hà nội, lô góc, giá tốt,  0915 897 ***
7
5.8 tỷ 650 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Tô Hiệu, H.Thường Tín, HN

Chính chủ bán đất kho xưởng, xã Tô Hiệu - Thường Tín - Hà Nội.
- Diện tích: 650 m².
- Mặt tiền đường to, lô góc, ngang 20m, sâu 30m.
- Đã có kho xưởng, điện 3 pha và nước đầy đủ, chỉ việc hoạt động sản xuất kinh doanh.
- Giá: 5 tỷ 800 triệu.
- Liên hệ: Anh Trường - chính chủ .
Chính chủ bán lô đất đẹp 480m2 tại trần phú, thường tín,  0915 897 ***
6
3.36 tỷ 480 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, Tt.Thường Tín, H.Thường Tín, HN

Chính chủ bán lô đất 3 mặt đường sổ đỏ chính chủ.
- Mặt tiền: 21m.
- Tổng diện tích: 480m².
- Giá: 7 triệu/m².
- Đất nông nghiệp xen kẹt, đường trước đất 10m.
- Vị trí đắc địa đối diện cổng trường cao đẳng Truyền Hình Thường Tín.
- Cận phố ngã 5 đường đi thông các hướng đi viên ra đường Nguyễn Du trung tâm hành chính quận sau này.
- Xin alo chính chủ: - Lê Trường.
Chủ nhà cần tiền bán gấp him lam thường tín mặt đường 33m giá 19,8 tỷ. sổ đỏ.  0944 960 ***
4
19 tỷ 97 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Him Lam Thường Tín, Tt.Thường Tín, H.Thường Tín, HN

Người đăng: Ms Thu (8 tin đăng)
BÁN GẤP HIM LAM THƯỜNG TÍN MẶT ĐƯỜNG 33M GIÁ KO THỂ RẺ HƠN
Đối diện cụm Trường C2 C3 GDTX kinh doanh cực đỉnh
Sẵn HĐ Thuê nhà 30TR/THÁNG HĐ 5 NĂM

97m² mặt tiền 5M vỉa hè 4M nhà 5 tầng
Mặt đại lộ 33M huyết mạch
Sổ đỏ sẵn giao dịch ngay

Cách SVĐ Trống Đồng 5 phút đón sóng hạ tầng & dòng người khổng lồ

Giá 19,8 TỶ
Mặt 33M mà giá này = SIÊU HIẾM
Vừa có dòng tiền vừa có tăng ...
Mặt phố lý tử tấn  lô đẹp nhất dự án himlam 2 (himlam boulevard)  92,5m2x5t  đường 33m 20,5tỷ
12
20.5 tỷ 92 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 7

Him Lam Thượng Phúc Legend, X.Văn Phú, H.Thường Tín, HN

* Vị trí đỉnh cao kinh doanh số 1 khu vực:
Nằm trên mặt đường Lý Tử Tấn rộng 33m trục huyết mạch Thường Tín.
Thuộc lõi khu B KĐT Vinhomes Olympic khu phát triển mạnh nhất khu vực.
Khu trung tâm hành chính, dân cư đông, lưu lượng cực lớn.

* Thông tin:
Diện tích 92,5m² sổ đỏ chính chủ.
Nhà 2 mặt đường trước sau rất thoáng.
Xây 5 tầng thiết kế chuẩn nhà mặt phố kinh doanh.
Mặt tiền rộng đất vuông ...
Căn góc siêu vip giá gốc chủ đầu tư, đối diện lotte kinh doanh sầm uất, pkd 0903 736 ***
4
29 tỷ 134 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Him Lam Thường Tín, Tt.Thường Tín, H.Thường Tín, HN

Căn góc 134m², xây 4 tầng, mặt tiền siêu rộng.
Kinh doanh sầm uất, ngân hàng, Lotte đối diện.
Chiết khấu cực tốt.
Cơ hội sở hữu xe GLC200.
Hỗ trợ vay bank 70%.
Sổ hồng trao tay.
2 mặt tiền 2 dòng khách shopohouse hiếm ra hàng căn 65m nhỏ tiền dễ kinh doanh dễ thanh khoản
14
12 tỷ 65 m²
ShopHouse
5 6

Him Lam Thượng Phúc Legend, X.Văn Phú, H.Thường Tín, HN

* MỞ BÁN CĂN HOA HẬU 65M MẶT QUẢNG TRƯỜNG - KINH DOANH ĐẸP NHẤT DỰ ÁN.
- Him Lam Thượng Phúc Legend

* Vị trí đẹp nhất:
- Mặt quảng trường công viên
- Lưu lượng người lớn kinh doanh tốt nhất

* Điểm ăn tiền:
- 65m² dễ xuống tiền, Giá chỉ từ 12 tỷ
- 2 mặt tiền trước sau
- Phố đi bộ 7m khai thác 2 dòng khách

- căn vị trí đẹp nhất luôn được giữ ngay khi mở bảng
- Chậm là chắc chắn không ...
Bán kho xưởng 625m làng nghề hạ thái,duyên thái 2 mặt thoáng container tránh sát cao tốc
3
10 tỷ 625 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Liên Thôn, X.Duyên Thái, H.Thường Tín, HN

* Vị trí thuận tiện logistics cực tốt:
Nằm tại làng nghề Hạ Thái, xã Duyên Thái
Sát đường gom cao tốc Pháp Vân Cầu Giẽ
Gần QL1A, Vành Đai 3,5 Và vành đai 4 kết nối nhanh mọi hướng

* Thông tin:
Diện tích 625m²
Có sẵn nhà 2 tầng ~63m² làm văn phòng/ở (tặng nội thất)
2 mặt thoáng, đất rộng, vào sử dụng ngay

* Hạ tầng:
Đường rộng, 2 container tránh nhau thoải mái
Trục đường thẳng, xe ra vào ...
Đất thôn chương lộc, chương dương 151m đường ô tô tránh gần cao tốc pháp vân cầu giẽ
3
Thỏa thuận 151 m²
Đất Riêng

X.Chương Dương, H.Thường Tín, HN

* Vị trí đẹp đón sóng hạ tầng:
Nằm tại thôn Chương Lộc, xã Chương Dương, Thường Tín
Thuộc khu C KĐT Vinhomes Olympic
Gần cao tốc Pháp Vân Cầu Giẽ, cách Nước Ngầm ~14km

* Thông tin:
Diện tích 151m² sổ đỏ chính chủ
Đường trước đất ~5m ô tô tránh
Đất vuông đẹp, dễ xây dựng

* Ưu điểm:
Đất ở lâu dài, không vướng quy hoạch
Khu dân cư đang phát triển, tiềm năng tăng giá tốt
Phù hợp ở hoặc đầu tư ...
Chính chủ bán đất lô góc ô tô tránh đỗ cực đẹp tại thống nhất, thường tín
8
4.5 tỷ 82 m²
Đất Riêng

X.Thống Nhất, H.Thường Tín, HN

Em trực tiếp chính chủ các bác nhé.
Gia đình cần bán lô đất cực đẹp tại Thống Nhất Thường Tín.
Ô tô dừng đỗ cửa trước. Địa thế vị trí cực đẹp đường thông chạy thẳng ra Quốc Lộ 1A.
Gần dự án Vin Olympic Giá yêu thương tương lai tăng giá vù vù.
DT 82m² mặt tiền 5m nở hậu phong thủy tốt.
Lô góc 2 thoáng.
Mô tả không đẹp bằng đến khảo sát thực tế.
Cam kết thông tin, hình ảnh chính xác.
Sổ đỏ pháp lý ...
Chính chủ bán đất lưu xá  thượng phúc  hà nội 97.1 m2, giá thương lượng
4
5.92 tỷ 97 m²
Đất Riêng

X.Quất Động, H.Thường Tín, HN

Chính chủ bán Đất Lưu Xá - thượng phúc - Hà Nội
Diện Tích thực tế còn : 97,1m Mt 5.05m, hậu 5.09m
Đường 2.9m cách một nhà ra trục chính ô tô thông .Cách QL 1A 500m
Bán kính 150m Xung Quanh khu công nghiệp quất động , Quán Ăn ,Nhà văn hoá, hồ điều hoà, nằm trong trung tâm vin
giá 61 tr/m², có thương lượng. Lh:
Chính chủ cần bán đất mặt đường văn tự 250m2. mt rộng, lô góc, ô tô chạy vòng quanh. giá chỉ 7,7 tỷ
3
7.5 tỷ 250 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Thôn, X.Văn Tự, H.Thường Tín, HN

Mảnh đất vàng, mặt tiền rộng, lô góc.
Ô tô chạy quanh tránh trước nhà, chỉ vài phút ra đến Quốc Lộ 1.
Gần trường học, chợ, dân cư đông đúc, an sinh tốt.
Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.
Nhà 2 mặt đường trần phú(đt 427)  90m x 5t.đối diện bvđk thường tín. đường 24m + hè 5m  21,3 tỷ
4
21.3 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 7

Him Lam Thường Tín, Tt.Thường Tín, H.Thường Tín, HN

Người đăng: A.Hải (13 tin đăng)
* Vị trí vàng trung tâm Thường Tín:
Nằm trên mặt phố Trần Phú (ĐT 427) tuyến đường huyết mạch
Đối diện Bệnh viện Đa khoa Thường Tín và Cao đẳng Truyền Hình
Khu vực đông dân cư, lưu lượng người qua lại lớn
Phù hợp kinh doanh mọi ngành nghề

* Thông tin chi tiết:
Diện tích sổ đỏ 90m²
Xây 4 tầng + 1 tum, thiết kế hiện đại
Có sẵn hố chờ lắp thang máy
Nhà 2 mặt đường, cực thoáng, tối ưu công năng

* ...
Từ 60 tới 80 của 94

Xem quy hoạch tại H. Thường Tín, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm