Mua bán nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán nhà 20.5m2 x 4 tầng tại thanh xuân, hà nội
20
Thỏa thuận 20 m²
Nhà Riêng
3 3

Phố Vũ Hữu, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Người đăng: Huân (4 tin đăng)
Chính chủ bán nhà riêng tại Phố Vũ Hữu, Phường Thanh Xuân, Hà Nội
- Diện tích sổ 17,8m², thực 20.5m² từ tầng 1
- 3PN, 3WC, nội thất đầy đủ, sẵn sàng sử dụng.
- Mặt tiền 3m, ngõ vào rộng 2,5m thông các ngả, thuận tiện cho xe máy, ba gác.
Gần bãi ô tô 25m ra mặt phố
- Pháp lý SỔ ĐỎ RIÊNG cất két, sang tên ngay.
- Giá thoả thuận.

Địa điểm xung quanh:
- Gần siêu thị, trường học, bến xe, bệnh viện.
- ...
Quỹ căn 14 pn hanoi seasons garden booking đợt 1 nhận csbh tốt nhất,vay 70% htls 0% đến q2/2029
16
6.09 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Mở bán đợt 1- Masterise Seasons Garden Cao Xà Lá Nguyễn Trãi. Giá đợt 1: 166-200 triệu/m².
Vinhomes Cao Xà Lá ( Tên cũ là Vinhomes Galaxy) ra mắt phân khu đầu tiên Lumiere Hanoi Seasons Garden
Hỗ trợ phí quản lý từ 2-4 năm cho khách hàng đặt cọc sớm nhất
Thanh toán tiến độ chuẩn mỗi Quý thanh toán tương đương 5%
Liên hệ Mr Tuấn để nhận bảng giá chi tiết từng căn

Thông tin Tên dự án: Hanoi ...
Căn hộ chung cư phố lê văn lương  68m 2pn 2wc  giá 6tỷ82 có thương lượng
6
6.82 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Lê Văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Khu vực hiếm nhà bán
Diện tích 68m:
- 2PN - 2WC - Khách bếp - Ban công thoáng sáng
- Giao thông thuận tiện đi lại, gần các trường học phù hợp cho con đi học
- Sổ đỏ chính chủ
Building mặt phố lê văn lương. kd 2 tỷ/năm, 8 nổi, 1 hầm, xây dựng 3 thoáng, full pccc, sđcc, 120m2
5
76 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

- SIÊU PHẨM LÔ GÓC TÒA NHÀ VĂN PHÒNG VIP LÊ VĂN LƯƠNG CHO THUÊ HIỆU QUẢ ĐÃ KÝ VỚI 1 ĐƠN VỊ 2 TỶ/NĂM.

- Tòa nhà văn phòng lô góc hiếm tọa lạc tại phố Lê Văn Lương, khu vực được mệnh danh là thủ phủ văn phòng: Doanh nghiệp, công ty, văn phòng đại diện tập trung dày đặc. Dân trí cao, nhu cầu thuê ổn định quanh năm. Khai thác cho thuê rất dễ tỷ lệ lấp đầy cao giá thuê tốt

- Thông tin chi tiết
+ ...
Sở hữu ngay căn góc tại tt thanh xuân  ô tô vào nhà  dt 39m2, 7 tầng thang máy  nhỉnh 15 tỷ.
3
15.9 tỷ 39 m²
Nhà Riêng

Đường Tô Vĩnh Diện, P.Phương Liệt, Q.Thanh Xuân, HN

Cần bán nhà phân lô Ô tô, Dt 39m², 7 tầng, thang máy, nhà đẹp, ở ngay, giá quá tốt, xem là ưng ngay
- Vị trí đắc địa, xung quanh khu phân lô quân đội, đi lại các tuyến phố Hoàng Văn Thái - Tô Vĩnh Diện - Khương Trung - Trường Chinh - Ngã Tư Sở rất thuận tiện
- Tiện ích xung quanh 200m là trường cấp 1,2,3 và chợ ngay gần, gia đình có cháu nhỏ có thể tự đi học, rất tiện lợi
- Pháp lý chuẩn, sổ đỏ ...
Cho thuê 1n1k tại 108 nguyễn lân  phòng đủ đồ, ở ngay!
4
6.2 triệu 30 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Đường Nguyễn Lân, P.Phương Liệt, Q.Thanh Xuân, HN

Căn hộ studio 108 Nguyễn Lân Không gian sống tiện nghi, thoáng sáng
Địa chỉ: 108 Nguyễn Lân, Thanh Xuân, Hà Nội

Tòa nhà nằm tại khu vực trung tâm quận Thanh Xuân, khu dân cư văn minh, xung quanh nhiều văn phòng, quán café, siêu thị và cửa hàng tiện lợi.
Thuận tiện di chuyển tới các trục đường lớn: Trường Chinh, Lê Trọng Tấn, Ngã Tư Sở, Nguyễn Trãi

Thông tin tòa nhà
Tòa nhà có thang máy, ...
Vốn từ 370tr masteri cao xà lá giá từ 3,7 tỷ nội thất cao cấp vị trí kim cương hiếm có khó tìm
10
3.7 tỷ 28 m²
Nhà Chung Cư

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Hanoi Seasons Garden (Cao Xà Lá) chỉ 3,7 tỷ/căn studio ngay gần Royal City - Vị trí kim cương trung tâm cực ký hiếm, siêu kết nối.
Vốn ban đầu chỉ 10%
Chủ đầu tư sắp mở bán với 3 phương án thanh toán linh hoạt:
- Trả thẳng
- Tiến độ
- Vay miễn gốc lãi
Anh/chị quan tâm liên hệ em từ vấn ạ
Siêu rẻ, hiếm  toà building 10 tầng mặt phố vũ tông phan  lô góc 3 thoáng, dt 310m2, chỉ 145 tỷ.
6
145 tỷ 310 m²
Nhà Mặt Tiền
10 10

Phố Vũ Tông Phan, P.Khương Trung, Q.Thanh Xuân, HN

[SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN] BÁN TOÀ BUILDING MẶT PHỐ VŨ TÔNG PHAN - LÔ GÓC 3 THOÁNG - DOANH THU 5 TỶ/NĂM VỊ THẾ ĐẲNG CẤP - PHÁP LÝ HOÀN HẢO - TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ VÔ HẠN

- Chính chủ gửi bán toà nhà văn phòng (Building) hạng A nằm tại vị trí đắc địa nhất mặt phố Vũ Tông Phan, view trực diện sông Tô Lịch XANH NGÁT đang thay đổi diện mạo từng ngày.

- Thông số kỹ thuật "vàng":
+ Diện tích: ...
Cho thuê căn hộ chung cư mini 40m2 tại phường thượng đình, thanh xuân, trung tâm hà nội
24
8.5 triệu 40 m²
Nhà Đất Khác
1 1

P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Cho thuê căn hộ chung cư mini 40m² tại Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, trung tâm Hà Nội. Giá 8.5tr/th.

Bình nóng lạnh.
Tất cả được bố trí gọn gàng, tối ưu không gian sống.

Vận hành chuyên nghiệp an ninh đảm bảo.
Các tòa ...
BÁN NHÀ MẶT PHỐ VƯƠNG THỪA VŨ VỊ TRÍ KINH DOANH SẦM UẤT
1
28 tỷ 50 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Vương Thừa Vũ, Q.Thanh Xuân, HN

BÁN NHÀ MẶT PHỐ VƯƠNG THỪA VŨ VỊ TRÍ KINH DOANH SẦM UẤT
- DT: 50M.MT: 4,6M Nhà 5 tầng Hai mặt thoáng 1 mặt đường 1 mặt ngõ ô tô thoáng mát
- Đất Quân đội dân cư đông đúc, tập trung nhiều văn phòng công ty, ngân hàng ....
- Gần Trường Đại học Y Hà Nội, kinh tế, Bách khoa Bệnh viện Y Hà Nội,
- Thông phố : Trường Chinh, Lê Trọng Tấn, Hoàng văn thái
- Sổ Đỏ chính chủ
- Liên hệ : 0975.172.8880975.172.xxx
Bán gấp nhà mặt ngõ lê trọng tấn, ô tô đỗ cửa, dân xây, trc nhà 5 mét, 34m2x 5t
3
8.5 tỷ 34 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Lê Trọng Tấn, P.Khương Mai, Q.Thanh Xuân, HN

Phân Lô Lê Trọng Tấn, ô tô đỗ cửa, nhà dân xây lô góc, dt 34m², 5 tầng giá 8.5 tỷ ( có tl)
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, ko QH, ko lỗi PT
LH xem nhà:
Cực hiếm! bán nhà 2 mặt ngõ, hoàng đạo thành, 60m2x4t, 20.6 tỷ, ô tô vào nhà, đường oto tránh
8
20.6 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
6 7

Đường Hoàng Đạo Thành, P.Khương Đình, Q.Thanh Xuân, HN

BÁN NHÀ MẶT NGÕ 58A HOÀNG ĐẠO THÀNH THANH XUÂN
DÒNG TIỀN 30TR/THÁNG Ô TÔ 7 CHỖ VÀO NHÀ NGÕ Ô TÔ TRÁNH

Nhà sở hữu 2 mặt ngõ cực hiếm, ngõ sau rộng 2m, thoáng trước sau vĩnh viễn.

Vị trí đẹp thuộc khu Hoàng Đạo Thành Thanh Xuân, dân trí cao, tiện ích ngập tràn.
Ngõ rộng, ô tô 7 chỗ vào tận nhà, trước cửa ô tô tránh thoải mái.
Gần trường học các cấp, bãi gửi xe ngay nhà văn hoá chỉ vài ...
Giá cực tốt! chính chủ cần bán căn hiếm 2n 2vs tầng đẹp, săn sổ đỏ  chung cư 51 quan nhân
5
6.35 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư 51 Quan Nhân, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Chung cư 51 Quan Nhân, Chung cư 51 Quan Nhân, Phố Quan Nhân, Phường Yên Hòa, Hà Nội, trước đây Quận Thanh Xuân, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.
- Diện tích 76m², thiết kế 2PN và 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi.
- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, mang lại phong ...
Bán nhà nguyễn xiển 110 m, phân lô, 2 mặt đường ô tô tránh, có vỉa hè. mt 7m. xây tòa vp cực đẹp!!!
4
35 tỷ 110 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Hạ Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Bán đất tặng nhà, ngõ 140 Nguyễn Xiển, phân lô, gara ô tô, đường rộng, nhà 2 mặt ngõ ô tô tránh.
- Diện tích: 110 m², mặt tiền rộng 7 m. Khách mua về xây tòa VP quá đỉnh
- Khu vực vip trung tâm quận Thanh Xuân rất nhiều tiện ích, an sinh đỉnh, dân trí cao.
- Nhà vừa ở và kinh doanh, buôn bán tốt, mặt phố đẹp, không lỗi phong thủy, không quy hoạch.
- Ngõ trước nhà ô tô tránh, thông các ngả, ngõ ...
Siêu phẩm hiếm mặt phố vũ tông phan  mặt tiền rộng 15m  chỉ 450tr/m2 (dt 350m2, giá chỉ 160 tỷ).
3
160 tỷ 350 m²
Nhà Mặt Tiền
3 5

Phố Vũ Tông Phan, P.Khương Đình, Q.Thanh Xuân, HN

CƠ HỘI VÀNG CÓ 1-0-2 CHO CÁC NHÀ ĐẦU TƯ LỚN - VỊ TRÍ VIP NHẤT TUYẾN PHỐ!

Hiện trạng là nhà cấp 4, chủ xác định bán đất.

Thông số kim cương:
+ Diện tích: 350m² ( thửa đất vuông đét, không lỗi phong thủy).
+ Mặt tiền: 15m - Quyền lực bậc nhất khu vực, cực kỳ hiếm có.
+ Giá chào: 160 tỷ (Rẻ nhất phân khúc mặt phố lớn Quận Thanh Xuân).

Vị trí "Vàng": Tiềm năng sinh lời vô hạn:
+ ...
Chính chủ bán chcc 262 nguyễn huy tưởng, 102,3m2, 3pn, có slot oto, giá 8,3 tỷ.  0983 231 ***
9
8.3 tỷ 102 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Nguyễn Huy Tưởng, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Mặt đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội (Phường Thanh Xuân, Hà Nội mới).

- Mức giá: 8,3 tỷ (có thương lượng).

- Diện tích: 102,3 m².

- Phòng ngủ: 3 PN.

* Thông tin mô tả:

- Căn góc 102,3m², 3 ngủ, 1 khách, 2 WC, 2 ban công, ban công Đông Nam. Tất cả các phòng đều có cửa sổ, sáng, thoáng, tầng đẹp, hướng mát, nằm ngay cạnh chung cư Imperia Garden.

- Nội thất: ...
Nhà ngõ triều khúc 116m2x8t, giá đầu tư
3
25.52 tỷ 116 m²
Nhà Riêng

Đường Triều Khúc, P.Thanh Xuân Bắc, Q.Thanh Xuân, HN

Góc đầu tư ah!
Nhà ngõ Triều Khúc, 116m2x8T, giá bán 220 /1 mét. Thang máy gần chợ Triều Khúc luôn luôn, full phòng, cho thuê khoán mỗi tháng thu 90tr/tháng, nếu tự vận hành mỗi tháng thu 120tr/tháng. Lh (riêng tiền đất trong ngõ Triều Khúc đã hơn 200tr/m² rồi ah! ).
Định cư nước ngoài cần bán cc việt đức complex 9,7tỷ 131m2, 3pn, 2wc ntcb . 0368 682 ***
4
9.7 tỷ 131 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Việt Đức Complex, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Nằm ở Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Thanh Xuân, Hà Nội), căn hộ này là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với diện tích 131m², 3PN và 2WC, CH này mang đến không gian lý tưởng cho gia đình hoặc nhóm bạn.

+ Giá: 9,7 tỷ VND
+ Hướng cửa chính: Tây Nam, ban công Đông Bắc
+ Nội thất cơ bản, ...
Vị trí số 1  chỉ hơn 90tr có ngay căn hộ chung cư lê văn lương  hà nội
3
Thỏa thuận 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Lê Văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Người đăng: Ngô Vĩ (7 tin đăng)
BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ ĐƯỜNG LÊ VĂN LƯƠNG - HÀ NỘI
TỌA LẠC TẠI VỊ TRÍ VÀNG TRUNG TÂM TP. HÀ NỘI
DIỆN TÍCH: 76,4M2
BÀN GIAO NỘI THẤT LIỀN TƯỜNG ĐẦY ĐỦ
CÓ 2 PHÒNG NGỦ, 2 VỆ SINH, BẾP, KHÁCH, LÔ GIA
HIỆN TẠI ĐÃ KÝ ĐƯỢC HỢP ĐỒNG MUA BÁN
GIÁ BÁN TRÊN 90 TRIỆU/M2
CHI TIẾT LIÊN HỆ MR. TIẾN: (ZLO)
(giá tốt nhấtgiá thật) tôi bán căn 3 ngủ,2vs, dt 96m2, nhà thoáng mát giá 6,x tỷ tại golden west
6
6.95 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Golden West, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Do nhu cầu chuyển sang bên Cầu Giấy ở cho gần chỗ học của con và chỗ làm nên tôi cần bán căn nhà tâm huyết.
+ Thiết kế 3 ngủ, 2 VS, 1 khách, 1 bếp, 2 ban công.
+ Thiết kế nhà thoáng mát, tối ưu không gian, không có diện tích thừa.
+ Diện tích nhà lên tới 96m², gia đình ở 5 - 6 người thoải mái.
+ Giá thuộc dạng tốt nhất tại Q. Thanh Xuân
+ Tiện ích nội khu: Sân chơi, đường chạy bộ, siêu thị, rạp ...
Từ 640 tới 660 của 2519

Xem quy hoạch tại Q. Thanh Xuân, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm