Mua bán nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ 3pn, 89m2, 7,8 tỷ tại star tower 283 khương trung, q. thanh xuân, hà nội
7
7.8 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Star Tower 283 Khương Trung, P.Khương Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Căn hộ chung cư tại Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Phương Liệt, Hà Nội, trước đây Quận Thanh Xuân, Hà Nội mang đến một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi. Với diện tích 89m², căn hộ gồm 3 phòng ngủ (3PN) và 2 phòng tắm (2WC), phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn.

- Giá bán: 7,8 tỷ VND.
- Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Pháp ...
Chính thức nhận booking masterise homes cao xà lá
8
6 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Người đăng: Tran Tho (7 tin đăng)
CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING MASTERISE HOMES CAO XÀ LÁ

Một trong những quỹ đất vàng hiếm hoi còn lại trên trục Nguyễn Trãi Thanh Xuân chính thức khởi động.
Cơ hội sở hữu tài sản cao tầng cao cấp chuẩn Masterise Homes ngay phía Nam nội đô nơi giá trị đang được tái định hình từng ngày.

Booking thiện chí chỉ từ: 50 TRIỆU/CĂN
Số lượng giới hạn ưu tiên khách hàng giữ chỗ sớm
Lợi thế lựa căn đẹp ...
Bán cc đẹp xuất sắc ở handi resco lê văn lương, 6,9 tỷ, 65m2
3
6.9 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Handi Resco Lê văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Nằm tại Handi Resco Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Yên Hòa, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Thanh Xuân, Hà Nội), căn hộ chung cư này có diện tích 65m² với 2PN và 2WC.

Giá chỉ 6,9 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Căn hộ hướng Đông Nam, ban công Tây Bắc, giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. Tận hưởng cuộc sống hiện đại với hàng loạt tiện ích xung quanh.

Liên hệ ngay : .
Hiếm quá...bán nhà đẹp phố quan nhân  thanh xuân 46m² x 5 tầng  ngõ ô tô giá 7.9 tỷ
7
7.8 tỷ 45 m²
Nhà Riêng
5 5

Phố Quan Nhân, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Hiếm Quá...Bán Nhà Đẹp Phố Quan Nhân - Thanh Xuân 46m² x 5 Tầng - Ngõ Ô Tô Giá 7.9 Tỷ

+ Diện tích 46m² x 5 tầng, nhà mới xây dựng kiên cố chắc chắn, thiết kế hiện đại sạch đẹp sẵn ở ngay.

+ Vị trí đắc địa nhà cách mặt phố chỉ vài bước chân, khu vực sầm uất tiện ích đủ thứ gần trường, chợ, công viên, dân trí cao an ninh tốt...

+ Không gian thoáng đãng, nhiều cây xanh, mang lại cảm giác thư giãn ...
Bán nhà liền kề 78m2 ngã tư hoàng đạo thuý lê văn lương cực đẹp mặt tiền 6m làm văn phòng
5
45 tỷ 78 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Nhà nằm trong khu phân lô liền kề ngã tư Lê Văn Lương & Hoàng Đạo Thuý những trục đường huyết mạch nhất, sau toà Diamond Plaza. Khu vực phân lô liền kề quy hoạch ổn định sau tái thiết đô thị.
Sổ đỏ 78m² mặt tiền 6m không lỗi gì, sẵn toà làm văn phòng, phòng khám, khách sạn.
Xung quanh là trụ sở những công ty lớn, khách sạn, phòng khám.
Giá chào còn thương lượng, chủ nhà thiện chí bán.
LH em ...
Chính chủ cần bán gấp căn hộ handiresco 65m2  2pn 2wc  tầng đẹp  giá chỉ 7 tỷ bao phí
6
7 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư

Handi Resco Lê văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Chính chủ cần bán gấp trong tháng căn hộ dự án Handiresco
Toà B
Diện tích 65m2
2 ngủ 2 vệ sinh
Cửa ĐN ban công TB
Nội thất cơ bản
Bán 7 tỷ thuế phí chia đôi
LH: để xem nhà và hỗ trợ đàm phán giá tốt
Bán ch golden palace 147m2 3n2w giá 12 tỷ full nt phố lê văn lương, p. nhân chính, thanh xuân
4
12 tỷ 147 m²
Nhà Chung Cư
3 2

C3 Lê Văn Lương (Golden Palace), P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Bán căn hộ toà Golden Palace 54 Lê Văn Lương.

Diện tích 147m².

Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.

Full nội thất liền tường.

Pháp lý sổ đỏ.

Giá bán 12 tỷ.

Quý khách vui lòng liên hệ Minh Ngọc .

Xin cảm ơn!
Biệt thự imperia căn duy nhất cần bán 165m 5 tầng mt9m vị trí đẹp nhất dự án
8
73.5 tỷ 165 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Imperia Garden, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Chính chủ gửi bán biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng. Căn biệt thự duy nhất, đẹp nhất dự án cần bán
- Vị trí biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng vị trí trung tâm nhất Q. Thanh Xuân. phố Nguyễn Huy Tưởng giao thương thuận tiện qua các phố Nguyễn Tuân, Ngụy Như Kon Tum, Khuất Duy Tiến.
- diện tích 165m 5 tầng mặt tiền 9m 3 mặt thoáng, đường rộng 12m lát đá sang trọng.
- thiết kế ...
Bán căn hộ nguyễn trãi, gần tttm royal, 2pn, (52m2), full đồ, ở ngay
5
2.55 tỷ 52 m²
Nhà Đất Khác
2 2

Đường Thượng Đình, P.Khương Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Bán căn hộ chung cư mini Nguyễn Trãi - Ngã Tư Sở, full đồ, ở ngay.

- Vị trí ngay Ngã Tư Sở, đường Nguyễn Trãi cạnh TTTM Royal, đường ô tô vào tận chung cư, đi lại rất thuận lợi.

- Tiện ích xung quanh ngập tràn, cái gì cũng có.

- Quy mô toà chung cư có 2 tầng hầm để ô tô, xe máy, 2 thang máy tốc độ cao, bảo vệ 24/24 anh ninh cực tốt.

* Thiết kế căn hộ.

- Căn hộ được thiết kế 2PN, full nội ...
Gia đình bán ch, 3pn 2vs, dt 95m2 giá 10, tỷ, tòa thống nhất complex 82 nguyễn tuân,  0988 922 ***
15
10 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thống Nhất Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Thanh Xuân, Hà Nội). Căn hộ 95m² với 3PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, nội thất đầy đủ.

- Giá bán: 10 tỷ VND.
- Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Không gian sống thoải mái, tiện nghi cho cả gia đình.

Tiện ích xung quanh căn ...
Chủ nhà gửi bán căn 2pn  66m2  tầng trung golden palm, 7.5 tỷ có thương lượng
4
7.5 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The Golden Palm Lê Văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Chính chủ gửi bán cắt lỗ căn 2 ngủ - đẹp nhất - BC mát - tầng trung Golden Palm.
+ Căn hộ rông 66m² thông thủy ở tầng trung, có 2 phòng ngủ.
+ Phòng khách và các phòng ngủ đều rất thoáng và sáng.
Gia tôi bán 7.5 tỷ.
Liên hệ tôi .
Bán gấp nhà cực đẹp phố quan nhân  thanh xuân 42m² x 5 tầng  ngõ ô tô giá 7.7 tỷ
6
7.7 tỷ 42 m²
Nhà Riêng
4 5

Phố Quan Nhân, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Bán Gấp Nhà Cực Đẹp Phố Quan Nhân - Thanh Xuân 42m² x 5 Tầng - Ngõ Ô Tô Giá 7.7 Tỷ

+ Diện tích 42m² x 5 tầng, nhà mới xây dựng kiên cố chắc chắn, thiết kế hiện đại mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng.

+ Không gian thoáng đãng, nhiều cây xanh, mang lại cảm giác thư ...
Bán căn hộ thông tầng duplex 145m2 viha complex  đẳng cấp biệt thự trên không.
16
Thỏa thuận 145 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Viha Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

ĐẲNG CẤP SỐNG THƯỢNG LƯU TẠI CĂN HỘ THÔNG TẦNG VIHA COMPLEX
Bán căn hộ thông tầng (Duplex) diện tích 145m² tại dự án Viha Leciva - 107 Nguyễn Tuân. Đây là dòng sản phẩm khan hiếm nhất dự án, thiết kế dành riêng cho gia chủ ưa thích không gian sống rộng mở.

* Diện tích: 145m² (Thông tầng 2 tầng cực thoáng).
* Thiết kế: 3 - 4 Phòng ngủ, phòng khách thông tầng cao gần 6m tạo cảm giác vô cùng sang ...
Chính chủ cần nhượng lại căn góc 118m2  dự án viha leciva (107 nguyễn tuân)
17
12.98 tỷ 118 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Viha Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Gia đình cần nhượng lại căn hộ tâm huyết tại dự án Viha Leciva, vị trí vàng quận Thanh Xuân.

* Diện tích: 118m² (Thông thủy).
* Thiết kế: 3 Phòng ngủ + 1 phòng đa năng (làm việc/kho/phòng trẻ em) + 2 WC.
* Vị trí: Căn góc 2 mặt thoáng, hướng Đông Nam cực mát, view không bị chắn.

Điểm nổi bật:

* Layout "vàng" vuông vức, không góc chết, tối ưu diện tích sử dụng.
* Phòng khách và các phòng ngủ ...
Bán nhà 8 tầng mặt phố phương liệt mới xây cực đẹp làm phòng khám trung tâm thanh xuân
6
41 tỷ 91 m²
Nhà Mặt Tiền
6 8

Phố Phương Liệt, P.Khương Mai, Q.Thanh Xuân, HN

Nhà 8 tầng mới xây, chủ xây tâm huyết, đầy đủ thang máy, PCCC, thông sàn kinh doanh, làm phòng khám tầng 1,2,3.
Từ tầng 4 kết hợp ở và cho thuê Apartment.
Nhà 2 mặt trước sau đều thoáng vĩnh viễn, sân để xe sau nhà cực thoáng.
Sổ đỏ vuông đẹp, không lỗi gì.
Chủ nhà tử tế và tâm huyết, muốn bán cho khách hàng có tâm. Giá chào có thương lượng.
LH Em Nhiên cầm chìa khoá mở cửa xem nhà bên ngoài và ...
Chính chủ bán căn 3pn dt 96m2 chung cư golden palm, giá 9.5 tỷ bao phí,  0932 392 ***
6
9.5 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tôi bán gấp căn hộ 3 ngủ tòa Golden Palm 21 Lê Văn Lương để chuyển xuống nhà đất.
Căn hộ diện tích 96 m².
Căn góc thiết kế 3 phòng ngủ và 2 vệ sinh.
Nội thất đầy đủ.
Giá 9.5 tỷ bao phí.
Liên hệ xem nhà trực tiếp mình SĐT: (miễn trung gian).
Bán căn hộ chung cư handiresco  31 lê văn lương 66m2 có 2pn  2wc giá 7 tỷ
3
7 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Handi Resco Lê văn Lương, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Người đăng: Lộc (6 tin đăng)
Bán căn hộ chung cư Handiresco - 31 Lê Văn Lương
Diện tích 66m² thông thủy có 2PN - 2WC
Nhầ có nội thất , phá lí sổ đỏ
Gía ban 7 tỷ .
LH
Rất gấp! toà ccmn ngã tư sở, 88m2*6t*18pkk, dt 1,1tỷ/năm, ngõ thẳng tắp, gần phố, pccc chuẩn
5
15.9 tỷ 88 m²
Nhà Riêng
18

Đường Nguyễn Trãi, P.Thanh Xuân Bắc, Q.Thanh Xuân, HN

Căn hộ chung cư mini - Ngã Tư Sở - Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - 18 phòng khép kín - ngõ thẳng tắp- KD sầm uất - thang máy - PCCC hiện đại.

Bán toà chung cư mini Ngã Tư Sở - Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, 88m², 6 tầng, giá 15,9 tỷ có thương lượng.

Vị trí hiếm đẹp: Cách 100m ra mặt phố Nguyễn Trãi, lõi Thanh Xuân. Cách Royal City chỉ 700m Tuyến phố Vip, kinh doanh tập nập ngày đêm.

Thiết kế: 6 tầng với ...
0368 973 *** căn ngoại giao da 33 lê văn lương, thanh xuân, hn cam kết hàng chuẩn, ký ngay hđmb
3
7.56 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Handico Complex, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Người đăng: Ngân (10 tin đăng)
Căn hộ chung cư tại Handico Complex, tọa lạc ở Đường Lê Văn Lương, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Diện tích 70m², thiết kế 2PN, 2WC.
- Giá bán 108 triệu / m², pháp lý đầy đủ.
- Nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh, giường.
- Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, phong thủy tốt.

Thông tin dự án:
- Vị trí: 33 Lê Văn Lương, Hà ...
Bán cc the golden palm lê văn lương, giá thỏa thuận, 105m2, 3pn, 2wc, pháp lý đầy đủ.
9
Thỏa thuận 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Nằm tại The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Thanh Xuân, Hà Nội. Căn hộ chung cư này là một trong những hàng hiếm siêu hot! Với diện tích 105m², 3PN, 2WC.

Pháp lý đầy đủ, nên yên tâm về tính minh bạch. Căn hộ này cực kỳ phù hợp cho những ai muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, thoải mái và hiện đại. Giá nhỉnh 12 tỷ.

Liên hệ ngay
Từ 2000 tới 2020 của 2519

Xem quy hoạch tại Q. Thanh Xuân, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm