Mua bán nhà đất tại Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Quỹ căn độc quyền view đẹp giá tốt  hà nội seasons garden  0855 448 ***
10
9.24 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Sở hữu vị trí vàng trung tâm phía Tây Hà Nội.
Dòng căn hộ cao cấp chuẩn sống nghỉ dưỡng từ Masterise Homes.
Thiết kế sang mật độ thấp cộng đồng cư dân tinh hoa.
- Phân khu The Bloom Tòa L1.
- Giá kiến chỉ 120tr/m khi thanh toán sớm.
- Studio: từ 7 tỷ - DT: 28.5 31.9m TT
- 1PN: từ 7.x 10 tỷ - DT: 46.6 59.2m TT
- 1PN+1 / 1PN+MR: từ 10.x 15 tỷ | DT: 77.7 84.9m TT
- 2PN: từ 10.x 17 tỷ | DT: ...
Bán nhà nguyễn trãi gần roalcity ga thượng đình  nhà đẹp về ở ngay  cách mặt phố 20 m
7
Thỏa thuận 46 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Trãi, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

BÁN NHÀ NGUYỄN TRÃI GẦN ROALCITY GA THƯỢNG ĐÌNH - NHÀ ĐẸP VỀ Ở NGAY - CÁCH MẶT PHỐ 20 M - CÁCH ĐƯỜNG VÀNH ĐAi 2,5 TẦM 50M - CĂN NHÀ HIÊN TAIi VIP NHẤT KHU NÀY HIẾM CÓ KHÓ TÌM .

DT 46 M X 6 T - GIÁ NHỈNH 9 TỶ .
- VỊ Trí : lõi của khu vực Thanh xuân - Nhân Hoà - Cự Lộc - đường vành đai 2,5 đang vận hành - tiện lợi đi đâu cũng đc. - tiện ích bạt ngàn - trường học cấp 1.2.3 chỉ cần vài bước chân ...
Masteri cao xà lá  vị trí kim cương quận thanh xuân  mở bán giai đoạn đầu, nhận bảng giá sớm
18
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư
2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Cơ hội hiếm quỹ đất kim cương cuối cùng trên trục Nguyễn Trãi, Thanh Xuân.
- Xuống nhà là tới ga Metro kết nối trung tâm chỉ vài phút.
- Dự án quy mô lớn tiềm năng tăng giá cực mạnh giai đoạn đầu.
* Vị trí độc tôn - trái tim Nguyễn Trãi.
Kết nối trực tiếp tuyến Metro Cát Linh - Hà Đông.
Nhanh chóng di chuyển: Ngã Tư Sở Royal City - Trung tâm Hoàn Kiếm.
- Vị trí vừa ở vừa đầu tư vừa khai thác dòng ...
Chung cư masteri cao xà lá tại nguyễn trãi, thanh xuân, hà nội  0942 906 ***
14
Thỏa thuận 52 m²
Nhà Chung Cư
2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Masteri Cao Xà Lá tuyệt phẩm giữa lòng thủ đô.
* Vị trí: 233 - 233B - 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.
Liên hệ: MR La Hung ạ.

* CDT: Masterise Homes.
Thiết kế kiến trúc: P&T Group.
Cảnh quan: GroupGSA.
Nội thất: Thats ITH Interior & 2nd Edition.

* Quy mô dự án.
Diện tích: 11 ha.
Cây xanh & tiện ích: ~3,5 ha.
Quy hoạch: 11 tòa tháp, cao 45 tầng.
Tổng số căn hộ: ~4.500 căn.

* Loại hình sản ...
Bán cc royal city, 15,1 tỷ, 124m2, 3pn, 3wc, đầy đủ nội thất tại nguyễn trãi, thanh xuân, hn
8
15.1 tỷ 124 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Royal City, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Căn hộ chung cư tại Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Thanh Xuân, Hà Nội) mang lại không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích hiện đại. Căn hộ có diện tích 124m², thiết kế 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi.

Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất với các tiện nghi như:
- Điều hòa, tủ lạnh, ...
Quỹ căn 14 pn hanoi seasons garden booking đợt 1 nhận csbh tốt nhất,vay 70% htls 0% đến q2/2029
16
6.09 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Mở bán đợt 1- Masterise Seasons Garden Cao Xà Lá Nguyễn Trãi. Giá đợt 1: 166-200 triệu/m².
Vinhomes Cao Xà Lá ( Tên cũ là Vinhomes Galaxy) ra mắt phân khu đầu tiên Lumiere Hanoi Seasons Garden
Hỗ trợ phí quản lý từ 2-4 năm cho khách hàng đặt cọc sớm nhất
Thanh toán tiến độ chuẩn mỗi Quý thanh toán tương đương 5%
Liên hệ Mr Tuấn để nhận bảng giá chi tiết từng căn

Thông tin Tên dự án: Hanoi ...
Vốn từ 370tr masteri cao xà lá giá từ 3,7 tỷ nội thất cao cấp vị trí kim cương hiếm có khó tìm
10
3.7 tỷ 28 m²
Nhà Chung Cư

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Hanoi Seasons Garden (Cao Xà Lá) chỉ 3,7 tỷ/căn studio ngay gần Royal City - Vị trí kim cương trung tâm cực ký hiếm, siêu kết nối.
Vốn ban đầu chỉ 10%
Chủ đầu tư sắp mở bán với 3 phương án thanh toán linh hoạt:
- Trả thẳng
- Tiến độ
- Vay miễn gốc lãi
Anh/chị quan tâm liên hệ em từ vấn ạ
Cho thuê căn hộ chung cư mini 40m2 tại phường thượng đình, thanh xuân, trung tâm hà nội
24
8.5 triệu 40 m²
Nhà Đất Khác
1 1

P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Cho thuê căn hộ chung cư mini 40m² tại Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, trung tâm Hà Nội. Giá 8.5tr/th.

Bình nóng lạnh.
Tất cả được bố trí gọn gàng, tối ưu không gian sống.

Vận hành chuyên nghiệp an ninh đảm bảo.
Các tòa ...
Qũy căn vinhomes cao xà lá nguyễn trãi 1pn2pn3pn, cập nhật bảng giá ưu đãi chiết khấu sớm nhất
5
Thỏa thuận 30 m²
Nhà Chung Cư

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Mở bán quỹ căn đẹp tại Vinhomes Cao Xà Lá từ CĐT Masterise Homes dự án căn hộ cao cấp hiếm hoi sở hữu quỹ đất vàng gần 11ha tại số 233 233B 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.

Dự án nằm trên trục đường Nguyễn Trãi tuyến huyết mạch kết nối nhanh tới Ngã Tư Sở, Royal City, Hà Đông, Cầu Giấy, Đống Đa và trung tâm Hoàn Kiếm. Đặc biệt, dự án gần tuyến Metro Cát Linh Hà Đông, gia tăng giá trị ...
Bán gấp sàn văn phòng 120m2 tại vinhomes royal city nguyễn trãi, thanh xuân
3
15.06 tỷ 120 m²
Nhà Đất Khác

Royal City, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Thông tin mô tả:
- Diện tích: 120,5m².
- Phù hợp khách mua đầu tư hoặc làm văn phòng công ty.
- Tài sản sinh lời bền vững với dòng tiền cho thuê ổn định.
- Văn phòng bàn giao full nội thất bao gồm cả tivi, tủ lạnh, có vách ngăn chia phòng.
- Giá bán: 125 triệu/m².
Liên hệ ngay: - Ms Mai.

Khu đô thị Royal City Thanh Xuân Hà Nội sở hữu ưu thế vượt trội với vị trí nhất cận thị, nhị cận giang, tam ...
Vinhomes cao xà lá nguyễn trãi thanh xuân  tâm điểm căn hộ hạng sang nổi bật năm 2026
7
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Vinhomes Cao Xà Lá - Nguyễn Trãi.
Địa chỉ: 233 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội (Đối diện Royal City).
- Chủ đầu tư: Vinhomes | Đồng phát triển: Masterise Homes.
Loại hình: Căn hộ cao cấp, Duplex, Penthouse, Shophouse.
+ 1PN: 43 - 53 m².
+ 2PN: 65 - 74 m².
+ 3PN: 99 - 109 m².
+ Duplex & Penthouse: 124 - 232 m².
Tiện ích đẳng cấp: Bể bơi 4 mùa, gym spa yoga TTTM, siêu thị mini, lounge sang ...
Vinhomes cao xà lá chính thức mở bán, view cực đẹp, gọi ngay em 0978 351 *** để chọn căn ưng nhất
7
Thỏa thuận 48 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Royal City, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Em Quỳnh PKD F1 của CĐT Masterise chuyên quỹ ngoai giao căn đẹp, giá tốt nhất các sản phẩm của Vinhomes Galaxy - Masterise Cao Xà Lá hay Hanoi Seasons Garden.

Hanoi Seasons Garden biểu tượng sống mới giữa trung tâm Thủ đô, nơi hội tụ những giá trị đắt giá về vị trí, kết nối và phong cách sống thượng lưu.

Sở hữu tọa độ kim cương ngay cửa ngõ phía Tây Nam Hà Nội, dự án kết nối nhanh chóng tới ...
Ccmn phố cự lộc 50m2 2 ngủ, wc. giá 2,6 tỷ thương lượng thêm
7
2.6 tỷ 50 m²
Nhà Đất Khác
2 1

Phố Cự Lộc, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Ccmn phố Cự Lộc 50m² 2 ngủ, wc.

Hàng cực hiếm - Cự Lộc - căn hộ chung cư mini 2 ngủ, full nội thất đẹp lung linh chỉ việc xách vali về ở.

Cô chú AC mua cho con em mình ở đi học đi làm rất thuận tiện đi lại.

+ Thiết kế:

+ Khách + bếp, 2 ngủ + vs.

- Pháp lý. Sổ chung, mua bán vi bằng.
Tôi chính chủ cần bán căn chung cư diện tích 126m2 tại tầng 12, tòa r2 khu royal city
6
15.12 tỷ 126 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Royal City, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Căn hộ chung cư tại Tầng 12, Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Thanh Xuân, Hà Nội) có diện tích 126m², được thiết kế 3PN + 2WC/PT + bếp, giá bán 120 triệu/m². Căn hộ đầy đủ nội thất với các tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường... Pháp lý đầy đủ.

- Điểm đặc sắc:
+ Căn hộ nằm trong khu vực thiết kế hiện đại, phong thủy tốt.
+ Nội thất đầy đủ, tiện nghi ...
Bán gấp căn chung cư phố nguyễn xiển, hạ đình, căn góc, sổ đỏ có sẵn, dt 210m2, 7 phòng, 4 wc
9
12.18 tỷ 210 m²
Nhà Chung Cư
7 4

Đường Nguyễn Xiển, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Bán gấp căn nhà chung cư TT phố Nguyễn Xiển - Hạ Đình - trung tâm Thanh Xuân - căn góc - tiện ích bạt ngàn - sổ đỏ sẵn có sẵn sàng giao dịch - Giảm chào 1 tỷ bán nhanh.
+ Diện tích 210m², thiết kế ngăn làm 7 phòng cho thuê, có 4 phòng vs khép kín, 3 căn vs chung, dòng tiền 35 triệu/tháng. Căn góc nên tất cả các phòng đều có cửa sổ thoáng mát.
+ Cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, phí dịch vụ: ...
Quỹ căn 23 ngủ view trực diện bể bơi công viên nội khu giá tốt nhất tại vinhomes cao xà lá
12
Thỏa thuận 60 m²
Nhà Chung Cư
2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

* Thông tin dự án.
Vinhomes Galaxy Vinhomes Cao Xà Lá Nguyễn Trãi là tổ hợp Siêu đô thị với các hạng mục công trình nhà ở cao cấp, văn phòng, thương mại, tiện ích cao cấp với quy mô dân số lên tới 46.000 người. Dự án sở hữu vị trí trung tâm đắc địa tại số 233, số 233B và số 235B đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
- Dự án Vinhomes Cao Xà Lá được đầu tư kỹ lưỡng về thiết kế, tiện ích nhằm ...
Chdv thanh xuân  7 tầng  2 thoáng  nở hậu  gần ô tô  18pkk  dt 100tr/th  83m2
5
20.5 tỷ 83 m²
Nhà Riêng
18 18

Đường Vũ Trọng Phụng, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN