Mua bán nhà đất tại Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán chcc tại 72a nguyễn trãithanh xuân royal city, giá 42 tỷ, 230m2 giá tốt
7
42 tỷ 230 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Royal City, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Căn hộ chung cư hiện đại tại 72A, Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Thanh Xuân, Hà Nội), với thiết kế sang trọng và tiện nghi đầy đủ. Căn hộ có diện tích 230m², bao gồm 4PN + 3WC/PT + bếp, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Giá bán 42 tỷ VND.
Nội thất tất cả nhập khẩu 100% bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang đến ...
Bán cc tại hanoi seasons garden, 132m2, đông nam, view đẹp nhất dự án,  0983 158 ***
3
Thỏa thuận 132 m²
Nhà Chung Cư

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Căn hộ CC tại Hanoi Seasons Garden, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Hà Nội (Quận Thanh Xuân, Hà Nội cũ) cực chất, với diện tích 132m², 3PN, 2WC, hướng Đông Nam, ban công Tây Bắc. Không gian thoáng đãng, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, phù hợp cho những ai yêu thích cuộc sống tiện nghi và sang chảnh. Giá cả thì cứ gọi là thỏa thuận, không phải lo lắng nhiều. Cuộc sống ở đây chắc chắn sẽ ...
Masterise cao xà lá  siêu phẩm 3n tinh hoa đẳng cấp  vị trí kim cương lõi nội đô
5
Thỏa thuận 55 m²
Nhà Chung Cư

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

* Em Linh PKD đại lý F1 của CĐT MasteriseHomes gửi anh chị thông tin dự án Cao Xà Lá - Nguyễn Trãi.

Masterise Cao Xà Lá Nguyễn Trãi.
Vị trí: 233 233B - 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.
Chủ đầu tư: Masterise Homes.
Quy mô: 10 tòa căn hộ cao 45 tầng.

Đầy đủ các loại hình căn hộ cao cấp giá bán dự kiến :

+ Studio từ 3,7 tỷ/ căn
+ 1PN từ 6 tỷ/ căn
+2PN từ 9.4 tỷ/căn
+3PN từ 12.2 tỷ/ căn

- ...
Đẳng cấp hoàng gia căn hộ r2b royal city ngã tư sở, 126m2, tầng trung trục 28. giá 120tr/m2
8
15.12 tỷ 126 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Royal City, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Vị trí: Toà R2B, Vinhomes Royal City (72A Nguyễn Trãi). Vị trí trung tâm, sảnh sang trọng.
Chi tiết: Diện tích 126m², tầng trung view thoáng, mã trục 28 thiết kế tối ưu công năng và đón sáng tự nhiên.
Giá bán: 120 triệu/m².
Tiện ích chuẩn Châu Âu:
Ngay dưới chân là TTTM Vincom Mega Mall lớn nhất nhì thủ đô, khu ẩm thực, rạp chiếu phim, sân trượt băng nghệ thuật.
Quảng trường dạo bộ rộng lớn, hệ ...
Vinhomes  cao xà lá  tâm điểm "đất vàng"  quỹ hàng giá tốt chủ đầu tư
3
Thỏa thuận 53 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Vinhomes CAO XÀ LÁ - Biểu tượng sống mới tại trung tâm Thanh Xuân
THÔNG TIN TỔNG QUAN DỰ KIẾN:
Quy mô: 9 - 11 tòa tháp (39 - 46 tầng).
Loại hình: Studio, 1PN+, 2PN, 3PN, Officetel, Penthouse.
Tiện ích đẳng cấp:
Hệ sinh thái đặc quyền 5 sao: Dự án sở hữu Sky Facilities (Bể bơi vô cực, Sky Bar) trên tầng thượng và công nghệ Smart City vận hành bằng AI lần đầu tiên xuất hiện tại Thanh Xuân.
Bể bơi ...
Vinhomes cao xà lá nguyễn trãi mở bán căn hộ 3pn đẳng cấp masterise homes giá 17tỷ 0339 621 ***
6
17 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Cơ hội sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ tại dự án đất vàng trung tâm Thanh Xuân phù hợp ở hoặc đầu tư giữ tiền cực tốt!

Vị trí: 233 Nguyễn Trãi trục huyết mạch, kết nối nhanh toàn thành phố
Gần tuyến metro Cát Linh Hà Đông
Gần các trường đại học, trung tâm thương mại lớn

Thông tin căn hộ:

* Diện tích: 90m2
* Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 WC
* Ban công rộng, view thoáng
* Nội thất: Cơ bản / full ...
Bán chung cư cao xà lá  giá tiến độ 130tr/m2  full quỹ căn 14pn cđt  giá chỉ 6,1 tỉ
9
6.2 tỷ 46 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Chủ đầu tư Masterise Homes chính thức ra hàng Masterise Cao Xà Lá Hà Nội Seasons Garden
+ Vị trí vàng: 233, 233B, 235 Đ. Nguyễn Trãi, P.Khương Đình, TP.Hà Nội
- Tổng diện tích: 82.820 m²
- Mật độ xây dựng: 28,8%
Phân khu The PETAL - mở bán đợt 1
+ 3 hầm để xe, 1 căn/1xe oto, Vip lounge, thư viện, cafe, bể bơi, 4 mùa..vv...
Điểm nhấn đặc biệt của dự án với thiết kế tối ưu và hệ thống vận hành ...
Mở bán vinhomes cao xà lá đợt 1 ưu tiên chọn căn tầng  htls 0% đến khi nhận nhà chỉ từ 122tr/m2
10
9.39 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư

Royal City, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Quy mô 11ha, 10 tòa cao 35- 46 tầng, ~4.500 căn hộ, 3 tầng hầm
Mật độ xây dựng 28,8%, không gian sống xanh hiếm trong nội đô
Cạnh NgãTư Sở, kết nối trực tiếp Metro Cát Linh Hà Đông
Hotline : Hỗ trợ tư vấn miễn phí 24/7 Mr Quân
Loại hình căn hộ
Studio, 1PN, 1PN+, 1PN+1
2PN, 2PN+1
3PN, 3PN+1, 4PN
Duplex, Penthouse

Phân khu đầu tiên - The Bloom
Tiện ích
25 tiện ích ngoài trời, 8 tiện ích trong ...
Vinhomes cao xà lá chủ đầu tư mở bán căn hộ 2 phòng ngủ vị trí lõi thành phố giá 12tỷ 0339 621 ***
3
12 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Vinhomes galaxy thanh xuân ( vinhomes cao xà lá)
Chủ đầu tư chính thức mở bán căn hộ 2 phòng ngủ

Diện tích: 65m2
Tình trạng: bàn giao hoàn thiện nội thất chủ đầu tư
Giá: 12 tỷ

Đặc điểm: vị trí trung tâm thành phố hà nội, gần các tuyến ga metro, với tiện ích vinhomes điện đường trường trạm

anh/chị quan tâm nhắn tin em Quang PKD vinhomes

Hotline :
Siêu phẩm penthouse duplex vinhomes cao xà lá đẳng cấp sống thượng lưu số lượng cực hiếm
5
50 tỷ 250 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Thông tin căn hộ:

* Loại hình: Penthouse Duplex (2 tầng)
* Diện tích: 250m
* Thiết kế: 34 phòng ngủ, phòng khách trần cao, không gian mở
* Ban công rộng view panorama toàn thành phố
* Nội thất cao cấp hoàn thiện sang trọng
- giá từ : 50tỷ

Điểm khác biệt vượt trội:
Trần cao thông tầng cực kỳ thoáng & đẳng cấp
View không giới hạn đón trọn ánh sáng tự nhiên
Không gian riêng tư tuyệt đối ...
Bán gấp căn hộ tại royal city, 3pn, 131m2, 13.7 tỷ.  0365 691 ***
6
13.7 tỷ 131 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Royal City, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Bán nhanh căn hộ tại Royal City - Nguyễn Trãi.
+ Diện tích: 131m², Thiết kế: 3PN + 2WC, giá chỉ: 13.7 tỷ.
+ Có thể mua full nội thất hoặc không nội thất.
+ Tiện ích đã có đầy đủ trong khu đô thị như: TTTM, Rạp chiếu phim, siêu thị, trường học, nhà hàng, cafe...
Khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ.
Mr. Hoàng: .
Để chọn được căn hộ ưng ý nhất.
Suất ngoại giao chung cư cao xà lá  nguyễn trãi sắp ra mắt csbh cực khủng  0909 647 ***
6
13.5 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Suất Ngoại Giao chung cư Vinhomes Cao Xà Láng - Nguyễn Trãi RA MẮT
LH:
CHÍNH THỨC NHẬN THÔNG TIN MỞ BÁN VINHOMES CAO XÀ LÁ NGUYỄN TRÃI
(Dự án được kỳ vọng trở thành Royal City thứ 2 tại Thanh Xuân)

- Vị trí kim cương: 233 - 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Chủ đầu tư: Vingroup
- TỔNG QUAN DỰ ÁN
Tên dự án: Vinhomes Galaxy (Vinhomes Cao Xà Lá)
Quy mô: ~ 11ha giữa trung tâm Nguyễn ...
"sốc" giá masterise cao xà lá chỉ từ 122tr/m  tốt hơn royal city!
4
Thỏa thuận 32 m²
Nhà Chung Cư

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

THÔNG TIN CHÍNH THỨC DỰ ÁN HOT NHẤT THANH XUÂN - CAO XÀ LÁ
Tên dự án: Hanoi Seasons Garden
Vị trí: 233-235 Nguyễn Trãi, Hà Nội
Tổng diện tích dự án: 82.820 m2
Mật độ xây dựng: 28,8%
m
Nhà phát triển: Masterise Homes - trực thuộc Tập doàn Masterise
Quy mô dự án: 10 toà / 35-46 tầng / 03 tầng hầm
Loại hình căn hộ: Studio, 1BR, 1BR+, 1BR+1MR, 2BR, 2BR+1MR, 3BR, 3BR+1MR, 4BR, Duplex, ...
Quỹ căn giá tốt  không bán chênh dự án hà nội season garden ( cao xả lá)  nguyễn trãi  hà nội
20
3.7 tỷ 28 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Chủ đầu tư: Masterise Homes

Tổng diện tích đất dự án: 82.820 m2

Mật độ xây dựng: 28.8%

Quy mô phát triển:

Masteri Iconic: 2 tòa căn hộ
Lumiere Hanoi Seasons Garden: 8 tòa căn hộ
Tổng số căn hộ: Khoảng 4.000 căn hộ

Tiêu chuẩn căn hộ: Masteri Collection & Lumiere Series

Loại hình căn hộ: Studio, 1PN, 2PN, 3PN, 4PN, duplex, penthouse, duplex penthouse

Thời điểm khởi công: Năm 2026

Thời điểm ...
Mặt phố thượng đình  thanh xuân 73,5 tỷ mảnh đất 133 m, mặt tiền 7,6m, cạnh vinhomes cao xà lá,
3
73.5 tỷ 133 m²
Nhà Mặt Tiền
5 4

Đường Thượng Đình, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

MẶT PHỐ THƯỢNG ĐÌNH - THANH XUÂN - PHỐ RỘNG - Ô TÔ 2 CHIỀU - VỈA HÈ - VIEW THOÁNG VĨNH VIỄN

Diện tích 133m², hiện tại là nhà cấp 4, mặt tiền 7,6m
Giá 73,5 tỷ

Mặt phố Thượng Đình thoáng rộng, 2 chiều ô tô, kinh doanh đa dạng mọi loại hình.

Mảnh đất ngay giáp cạnh Vinhomes Cao Xà Lá (Vinhomes Galaxy Nguyễn Trãi) đang bắt đầu xây dựng tại 233-235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội (khu đất 11ha ...
Đặt mua sớm căn hộ 2n cao cấp lumière hanoi seasons gardencao xà lá, vốn chỉ 10%, tts chỉ từ 120tr
17
9.47 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

LUMIÈRE Hanoi Seasons Garden căn hộ cao cấp hiếm tại trung tâm Thanh Xuân
Địa chỉ: 233235 Nguyễn Trãi, Hà Nội
Phát triển bởi Masterise Homes

Đối diện Royal City, kết nối trực tiếp Metro Cát Linh Hà Đông
Loại hình căn hộ
Studio, 1PN, 1PN+, 1PN+1
2PN, 2PN+1
3PN, 3PN+1, ...
Cập nhật giá & quỹ căn 1pn tại hanoi seasons garden (masteri cao xà lá) tại nguyễn trãi, hn
21
7.77 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

QUÁ BẤT NGỜ. Chính thức ra mắt Lumière Hanoi Seasons Garden (Masterise Cao Xà Lá) với mức giá KHÔNG TƯỞNG
Giá Thanh Toán Sớm: ~125tr/m²
Giá Thanh Toán Theo Tiến Độ: 140tr/m² - 160tr/m². Thanh toán giãn tới Quý 2/2029.
Giá Vay: 150tr/m² - 180tr/m². HTLS 0% đến Q2/2029 và cố định lãi suất 7,5%, ân hạn gốc trong 2 năm
Chính sách bán hàng dự kiến:
- Hỗ trợ Phí Quản Lý 24 tháng (Phí quản lý khu đô ...
Bán căn hộ 2pn view đẹp tại hanoi seasons garden, 170 triệu, 96m2,  0983 158 ***
3
Thỏa thuận 96 m²
Nhà Chung Cư
2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Căn hộ chung cư tại Hanoi Seasons Garden, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Hà Nội - Quận Thanh Xuân, Hà Nội cũ đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 96m², 2PN, hướng cửa chính Đông Bắc, không gian thoáng đãng và đầy đủ tiện nghi.

- Giá chỉ 170 triệu VND
- Thiết kế hiện đại, sang chảnh
- Đầy đủ nội thất, chỉ việc dọn vào ở
- Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt

Khu vực xung quanh:
- Bệnh viện Đại ...
Bán chung cư cao xà lá căn hộ 90m2 tại đường nguyễn trãi 10,8 tỷ
6
10.8 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Căn hộ chung cư tại Hanoi Seasons Garden, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Hà Nội (cũ: Thanh Xuân, Hà Nội) với diện tích 90m², thiết kế hiện đại, thông minh, tối đa ánh sáng tự nhiên, bố trí hài hòa. Căn hộ có 2PN + 2WC + bếp, nội thất cơ bản với điều hòa, tủ bếp, bếp từ, máy hút mùi, cửa gỗ công nghiệp chống cháy. Hướng cửa chính Đông Nam, hướng ban công Đông Nam, phong thủy tốt, phù hợp ...
Căn hộ 1pn tại dự án vin cao xà lá (hanoi seasons garden)  giá dự kiến 6, x tỷ
6
Thỏa thuận 54 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Masterise Cao Xà Lá giá sốc dự kiến chỉ từ 120 triệu/m².
Chính sách bán hàng dự kiến:
Hỗ trợ phí quản lý 24 tháng (phí quản lý khu đô thị và phí sử dụng tiện ích tại Clubhouse) - Dành cho KH mới.
Hỗ trợ Phí Quản Lý 48 tháng - Dành cho KH đã là cư dân của Masteri Homes.
Thanh toán tiến độ chuẩn mỗi Quý thanh toán tương đương 5% - Quá giãn.
Thanh toán sớm.
Thanh toán vay 70% HTLS 0% đến Q2/2029 và ...
Từ 40 tới 60 của 236

Xem quy hoạch tại P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm