Mua bán nhà đất tại Huyện Thanh Oai, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh lô đất công nghiệp diện tích 2000m2, cụm cn thanh văn tân ước giá đầu tư
6
17 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Thanh Văn -Tân Ước, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Cần bán nhanh lô đất công nghiệp làm nhà xưởng kho bãi..., diện tích 2000m², cụm Công Nghiệp Thanh Văn Tân Ước, bám trục đường cienco5 Thanh Hà. Vị trí đẹp, giao thông đầu nối thuận tiện.
Giá đầu tư chỉ 8,9 triệu /m².
Lh:
Bán suất ngoại giao lô xưởng vip  lô góc, mời kh sở hữu 1 lô xưởng 2000m2 đẹp nhất tại thanh oai
9
15 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Dự án cụm CN Kim Bài của Chủ đầu tư Telin Group là dự án đẹp nhất tại Thanh Oai đã có quyết định bàn giao đất ngày 28/8/2024 và đã tổ chức lễ khởi công vào 20/9/2024.
Hiện tôi đang có lô nhà xưởng hơn 2000m² tại trục đường chính 31m, mặt tiền 33,5m
Thời gian dự kiến bàn giao quý 3/2025.
Các doanh nghiệp với nhiều ngành nghề đã chọn cụm CN Kim Bài làm kho xưởng như: Tiểu thủ công nghiệp, hàng gia ...
Nhà cấp 4 đang cho thuê 80m² cự đà, cự khê, thanh oai, giá 5.6 tỷ
6
5.6 tỷ 80 m²
Nhà Riêng

X.Cự Khê, H.Thanh Oai, HN

Diện tích 80m², vuông vắn, dễ xây dựng.
Sẵn nhà cấp 4 đang cho thuê có dòng tiền ổn định mỗi tháng.

Vị trí ngay khu Cự Đà, sát KĐT Thanh Hà khu vực phát triển mạnh, dân cư đông, nhu cầu ở & thuê cao.
Tiện ích thì khỏi bàn vì quá đầy đủ, nên mình nói thẳng về giá:

5.6 tỷ cho 80m² khu này là mức khá mềm so với mặt bằng xung quanh.
Phù hợp:

Mua giữ tiền.

Xây ở lâu dài.

Hoặc đầu tư chờ tăng giá ...
Bán suất ngoại giao cụm công nghiệp tân ước giá rẻ nhất thị trường  0854 478 ***
3
2.5 tỷ 100 m²
ShopHouse

Chính chủ mình cần bán suất ngoại giao 100 m².
Shophouse mặt đường 429.
Mặt tiền: 5m.
Mặt đường vị trí rất đẹp.
Giá bán: 25 triệu/m².
Khách nét là bán luôn.
Liên hệ chính chủ: .
Cần tiền gấp bán 2600 m2 công nghiệp telin kim bài giá rẻ nhất thị trường,
3
23.92 tỷ 2600 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ cần tiền gấp bán 2600 m² đất công nghiệp Telin Kim Bài.
Lô đẹp đường 20.5 m.
Giá bán: 9.200.000/m².
Hạ tầng đồng bộ.
Nhận bàn giao dựng xưởng luôn.
Chủ đầu tư uy tín.
Có hỗ trợ vay ngân hàng MB.
LH: .
Bán xuất ngoại giao kho, nhà xưởng giá 8.5 triệu/m2 tại thanh oai, hà nội.  085447881
4
17.58 tỷ 2068 m²
Kho Nhà Xưởng

Giá 8.5 triệu/m² cho kho, nhà xưởng Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2068 m.
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Nội thất: Cơ bản.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá: 8.5 triệu/m².
- Diện tích: 2068 m².
Bán suất ngoại giao cụm công nghiệp tân ước giá rẻ nhất thị trường.  0854 478 ***
4
2.95 tỷ 100 m²
ShopHouse
3 3

Chính chủ cần bán lô shophouse 100 m².
Shophouse đường 429.
MT: 5 m.
DVHT: 18 siêu đẹp 2 mặt đường 22 m và 11 m.
Mặt đường vị trí rất đẹp.
Giá bán: 29.5 tr/m².
Chủ nhà dễ tính.
Khách nét là bán luôn.
LH chính chủ: .
Cần bán cụm công nghiệp thanh văn tân ước, em cần ra hàng giá chỉ 8.8 triệu/m2.  0854 478 ***
5
17.6 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cần ra hàng lô đất kho nhà xưởng công nghiệp Thanh Văn Tân Ước.
Diện tích từ 2000m
Giá siêu mềm 8.8 triệu/m².
LH .
Căn hộ 2 ngủ 2wc view hồ điều hoà 65m tim tường giá 3ty2xx
6
3.25 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

X.Cự Khê, H.Thanh Oai, HN

Cần bán căn hộ 2 ngủ 2wc 65m tim
Tường view hồ
Giá nhỉnh 3ty2 nhỏ xinh
căn tầng 12 khu 6 toà trong HH02/2B B1.4 KĐT Thanh Hà HN
Nhà sạch sẽ mới
Đầy đủ nội thất cơ bản: 02 điều hoà, tủ lạnh nhỏ, sofa, bàn ăn giường tủ 2 phòng, cửa từ, sàn gỗ trần thạch cao, tủ bếp bếp từ hút mùi, nóng lạnh
Dòng tiền cho thuê được luôn 6tr5 7tr
Có bank hỗ trợ

Xem nhà 24/7
Dự án siêu hot, vị trí đắc địa. cụm cn thanh văn tân ước. chính chủ cần bán nhanh lô cn 2000 m2
4
17.8 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cuối năm cần tiền sử lý vc nên mình cần tìm chủ mới cho một lô CN. Giá rẻ nhất dự án chỉ: 8. X tr/m². Anh chị đầu tư LH em: .
Hiếm! 67,2m² cao viên  thanh oai, ô tô vào đất  60tr/m²  xây ccmn đẹp
5
4.03 tỷ 67 m²
Đất Riêng

X.Cao Viên, H.Thanh Oai, HN

Cần bán lô đất tại Cao Viên, Thanh Oai, Hà Nội.
Diện tích: 67,2m²
Mặt tiền: 4m
Đường trước đất rộng 4m, ô tô vào tận nơi
Vị trí gần khu tập thể CFJ, khu dân cư đông đúc
Thích hợp xây nhà ở, đầu tư hoặc xây chung cư mini (CCMN) cho thuê.
Giá bán: 60 triệu/m² (có thương lượng)
Liên hệ:
Người đăng: Duong (3 tin đăng)
Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất đường ô tô tại thôn Thanh Thần Thanh Cao (nay là xã Bình Minh, Hà Nội) cơ hội giá đầu tư cực tốt.

- Diện tích: Dt 72,4m
- Đường ô tô vào tận nơi
- Có sân để ô tô rộng rãi
- Vị trí đẹp: gần chợ, ủy ban, trường học
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh

- Phù hợp xây ở ngay hoặc đầu tư giữ tiền
- Tiện ích đầy đủ trong bán kính gần

- Giá: Thỏa thuận thương lượng mạnh ...
Chính chủ bán lô nhà xưởng 2700m2, giá gốc 6,5tr/m2, giá bán từ 8,xtr/m2. vị trí đẹp, trục đường to
6
17.55 tỷ 2700 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô nhà xưởng 2700m², giá gốc 6,5tr/m², giá bán từ 8,xtr/m². Vị trí đẹp, trục đường to.
Nhận mặt bằng xây dựng ngay
Thann toán theo tiến độ
Miễn thuế 11 năm
Ngân hàng cho vay 70%
Người đăng: Duong (3 tin đăng)
Cơ hội đất đấu giá giá tốt hiếm còn.
Vị trí: Tân Ước, xã Dân Hòa, Hà Nội.
Khu đấu giá hạ tầng đồng bộ.
Gần khu Vin Olympic tiềm năng tăng giá mạnh.
Khu vực đang phát triển, dân cư về ở nhanh.
- Thông tin lô đất.
Diện tích: 95,74m².
Đất đấu giá pháp lý rõ ràng, minh bạch.
Đường quy hoạch đẹp phù hợp ở hoặc đầu tư.
Xây dựng tự do.
- Giá trị đầu tư.
Ăn theo quy hoạch & hạ tầng khu vực.
Sát đại dự án ...
Chính chủ bán lô nhà xưởng 2000m2, giá gốc 5,9tr/m2, vị trí đẹp, giá bán 8, xtr/m2
6
Thỏa thuận 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Lô đất xưởng diện tích 2000m² rẻ nhất cụm CN Kim Bài.
Chỉ 8, xtr/m².
Hạ tầng đầy đủ hoàn thiện. Nhận đất xây dựng ngay.
Sổ hồng 50 năm.
Ngân hàng MB hỗ trợ vay vốn lên đến 70%.
Bán lô 2500m2 đất cụm cn telin park kim bài, thanh oai, hà nội
4
Thỏa thuận 2500 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Bán đất cụm CN Telin Park Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội.
Em có lô đất 2500m² cần bán.
Giá mua bán chỉ hơn 8 triệu/m² (chưa VAT), đã bao gồm đầy đủ hạ tầng, pháp lý hoàn thiện, thanh toán chỉ 40%.
Vị trí thuận tiện, kết nối trực tiếp TT Kim Bài và Thanh Hà Cienco 5, phù hợp doanh nghiệp đầu tư, sản xuất lâu dài.
Liên hệ tư vấn:
Hotline: .
Website: http://datcumcongnghiep.com/
Chính chủ bán lô nhà xưởng 2500m2, mặt tiền 40m, giá 8,xtr/m2
7
22.5 tỷ 2500 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô nhà xưởng 2500m².
Đã nghiệp thu PCCC.
Ký hợp đồng bàn giao mặt bằng ngay.
Ngân hàng cho vay 70%.
Miễn thuế 11 năm.
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp kim bài, giá thỏa thuận, 2100m2, uy tín, giá tốt
11
18.9 tỷ 2100 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Telin park Kim Bài, Đường 21B, Xã Thanh Oai, Hà Nội (Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ) với diện tích 2100m²,
- Nằm trong khu vực phát triển công nghiệp mạnh phía Tây Hà Nội, vị trí chiến lược tại Thanh Oai, trục đường phát triển kinh tế chạy qua, ngay bên cạnh là đường 21B - 21C
- Phù hợp làm kho xưởng, sản xuất, logistic
- Giá trực tiếp với chủ đầu tư cam kết rẻ ...
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp kim bài, 9,35 triệu / m2, 2500 m2
4
23.38 tỷ 2500 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Nhanh tay sở hữu kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Kim Bài, Đường 21B, Xã Thanh Oai, Hà Nội (cũ: Huyện Thanh Oai, Hà Nội) với diện tích 2500 m². Giá bán chỉ 9,35 triệu / m², đây là cơ hội tuyệt vời cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian làm việc hiệu quả.

Điểm nổi bật:
- Kho, nhà xưởng thiết kế hiện đại, phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất và kinh doanh.
- Vị trí thuận lợi trong cụm ...
Bán kho, nhà xưởng giá 8.5 triệu/m2 tại thanh oai, hà nội. xuất ngoại giao ngay cổng dự án
5
17.58 tỷ 2068 m²
Kho Nhà Xưởng
1

Đường Tỉnh Lộ 429, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Giá 8.5 triệu/m² cho kho, nhà xưởng tại Đường ĐT 429, Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2068 m.
=======
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Nội thất: Cơ bản.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá: 8.5 triệu/m².
- Diện tích: 2068 m².
- Số toilet: 1.

Mô tả chi tiết.
- Kho, nhà xưởng có diện ...
Từ 80 tới 100 của 120

Xem quy hoạch tại H. Thanh Oai, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm