Mua bán nhà đất tại Huyện Thanh Oai, Hà Nội diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất shophouse, nhà xưởng tại tân ước, thanh oai, vị trí đối diện vin olympic giá tốt
8
3.62 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tỉnh Lộ 429, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Cụm công nghiệp Thanh Văn - Tân Ước
Vị trí quá đẹp đối diện Vin Olympic
Các bác cứ tự tin ôm mạnh cho em
Đảm bảo lãi gấp 3-5 lần hiện tại
Shophuse diện tích 125m giá 29 tr/ m
Bác nào muốn chọn lô đẹp alo em nhé :
Bán nhà mặt phố ql21b 256m2 8m mt đầu tư kinh doanh đỉnh cạnh vin olympic trống đồng
12
40 tỷ 256 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Quốc lộ 21B, X.Bình Minh, H.Thanh Oai, HN

Bán nhà mặt phố QL21B 256m² Bình Minh - Thanh Oai 8.5m MT đầu tư Kinh doanh đỉnh cạnh Vin Olympic Trống Đồng LH .

DT 256m² mặt tiền 8,5m kinh doanh, đầu tư quá đỉnh!
Vị trí: Mặt đường Quốc lộ 21B mở rộng, cạnh Dự án Vin Olympic sân vận động Hùng Vương (Trống đồng) tương lai tiềm năng tăng giá tốc độ chóng mặt. Gần cụm CN Bình Minh - Thanh Oai, nhu cầu ở thực tiêu dùng cao, lượng lao động tập ...
Bán nền shophouse và công nghiệp telin kim bài giá tốt nhất thị trường dt 120m2
6
2.7 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ cần bán suất ngoại giao đất công nghiệp cụm CN Telinpark Kim Bài.
Shophouse 120m².
Giá: 2X tr/m².
Làm việc và ký trực tiếp với chủ đầu tư.
Pháp lý chuẩn 100%, sổ hồng 50 năm.
Ngân hàng hỗ trợ 70% với lãi suất ưu đãi.
LH: để chọn lô đẹp.
Từ cổng dự án chỉ khu nào có luôn khu đấy.
Bán kho, nhà xưởng kcn tân ước xuất ngoại giao giá 8,9 triệu/m2 tại thanh oai, hà nội
10
17.8 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cụm công nghiệp Thanh Văn -Tân Ước, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Giá 8,9 triệu/m² cho kho, nhà xưởng tại Đường ĐT 429, Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2000 m².
=======
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá 8,9 triệu/m².
- Diện tích: 2000 m².

Mô tả chi tiết.
- Kho, nhà xưởng có diện tích rộng rãi 2000 m, phù hợp cho ...
Cần bán nhanh lô đất công nghiệp diện tích 2000m2, cụm cn thanh văn tân ước giá đầu tư
6
17 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cần bán nhanh lô đất công nghiệp làm nhà xưởng kho bãi..., diện tích 2000m², cụm Công Nghiệp Thanh Văn Tân Ước, bám trục đường cienco5 Thanh Hà. Vị trí đẹp, giao thông đầu nối thuận tiện.
Giá đầu tư chỉ 8,9 triệu /m².
Lh:
Bán suất ngoại giao lô xưởng vip  lô góc, mời kh sở hữu 1 lô xưởng 2000m2 đẹp nhất tại thanh oai
9
15 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Dự án cụm CN Kim Bài của Chủ đầu tư Telin Group là dự án đẹp nhất tại Thanh Oai đã có quyết định bàn giao đất ngày 28/8/2024 và đã tổ chức lễ khởi công vào 20/9/2024.
Hiện tôi đang có lô nhà xưởng hơn 2000m² tại trục đường chính 31m, mặt tiền 33,5m
Thời gian dự kiến bàn giao quý 3/2025.
Các doanh nghiệp với nhiều ngành nghề đã chọn cụm CN Kim Bài làm kho xưởng như: Tiểu thủ công nghiệp, hàng gia ...
Cần tiền gấp bán 2600 m2 công nghiệp telin kim bài giá rẻ nhất thị trường,
3
23.92 tỷ 2600 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ cần tiền gấp bán 2600 m² đất công nghiệp Telin Kim Bài.
Lô đẹp đường 20.5 m.
Giá bán: 9.200.000/m².
Hạ tầng đồng bộ.
Nhận bàn giao dựng xưởng luôn.
Chủ đầu tư uy tín.
Có hỗ trợ vay ngân hàng MB.
LH: .
Bán xuất ngoại giao kho, nhà xưởng giá 8.5 triệu/m2 tại thanh oai, hà nội.  085447881
4
17.58 tỷ 2068 m²
Kho Nhà Xưởng

Giá 8.5 triệu/m² cho kho, nhà xưởng Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2068 m.
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Nội thất: Cơ bản.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá: 8.5 triệu/m².
- Diện tích: 2068 m².
Cần bán cụm công nghiệp thanh văn tân ước, em cần ra hàng giá chỉ 8.8 triệu/m2.  0854 478 ***
5
17.6 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cần ra hàng lô đất kho nhà xưởng công nghiệp Thanh Văn Tân Ước.
Diện tích từ 2000m
Giá siêu mềm 8.8 triệu/m².
LH .
Dự án siêu hot, vị trí đắc địa. cụm cn thanh văn tân ước. chính chủ cần bán nhanh lô cn 2000 m2
4
17.8 tỷ 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Cuối năm cần tiền sử lý vc nên mình cần tìm chủ mới cho một lô CN. Giá rẻ nhất dự án chỉ: 8. X tr/m². Anh chị đầu tư LH em: .
Chính chủ bán lô nhà xưởng 2700m2, giá gốc 6,5tr/m2, giá bán từ 8,xtr/m2. vị trí đẹp, trục đường to
6
17.55 tỷ 2700 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô nhà xưởng 2700m², giá gốc 6,5tr/m², giá bán từ 8,xtr/m². Vị trí đẹp, trục đường to.
Nhận mặt bằng xây dựng ngay
Thann toán theo tiến độ
Miễn thuế 11 năm
Ngân hàng cho vay 70%
Chính chủ bán lô nhà xưởng 2000m2, giá gốc 5,9tr/m2, vị trí đẹp, giá bán 8, xtr/m2
6
Thỏa thuận 2000 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Lô đất xưởng diện tích 2000m² rẻ nhất cụm CN Kim Bài.
Chỉ 8, xtr/m².
Hạ tầng đầy đủ hoàn thiện. Nhận đất xây dựng ngay.
Sổ hồng 50 năm.
Ngân hàng MB hỗ trợ vay vốn lên đến 70%.
Bán lô 2500m2 đất cụm cn telin park kim bài, thanh oai, hà nội
4
Thỏa thuận 2500 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Bán đất cụm CN Telin Park Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội.
Em có lô đất 2500m² cần bán.
Giá mua bán chỉ hơn 8 triệu/m² (chưa VAT), đã bao gồm đầy đủ hạ tầng, pháp lý hoàn thiện, thanh toán chỉ 40%.
Vị trí thuận tiện, kết nối trực tiếp TT Kim Bài và Thanh Hà Cienco 5, phù hợp doanh nghiệp đầu tư, sản xuất lâu dài.
Liên hệ tư vấn:
Hotline: .
Website: http://datcumcongnghiep.com/
Chính chủ bán lô nhà xưởng 2500m2, mặt tiền 40m, giá 8,xtr/m2
7
22.5 tỷ 2500 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô nhà xưởng 2500m².
Đã nghiệp thu PCCC.
Ký hợp đồng bàn giao mặt bằng ngay.
Ngân hàng cho vay 70%.
Miễn thuế 11 năm.
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp kim bài, giá thỏa thuận, 2100m2, uy tín, giá tốt
11
18.9 tỷ 2100 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Telin park Kim Bài, Đường 21B, Xã Thanh Oai, Hà Nội (Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ) với diện tích 2100m²,
- Nằm trong khu vực phát triển công nghiệp mạnh phía Tây Hà Nội, vị trí chiến lược tại Thanh Oai, trục đường phát triển kinh tế chạy qua, ngay bên cạnh là đường 21B - 21C
- Phù hợp làm kho xưởng, sản xuất, logistic
- Giá trực tiếp với chủ đầu tư cam kết rẻ ...
Bán kho, nhà xưởng tại cụm công nghiệp kim bài, 9,35 triệu / m2, 2500 m2
4
23.38 tỷ 2500 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Nhanh tay sở hữu kho, nhà xưởng tại Cụm công nghiệp Kim Bài, Đường 21B, Xã Thanh Oai, Hà Nội (cũ: Huyện Thanh Oai, Hà Nội) với diện tích 2500 m². Giá bán chỉ 9,35 triệu / m², đây là cơ hội tuyệt vời cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian làm việc hiệu quả.

Điểm nổi bật:
- Kho, nhà xưởng thiết kế hiện đại, phù hợp cho nhiều loại hình sản xuất và kinh doanh.
- Vị trí thuận lợi trong cụm ...
Bán kho, nhà xưởng giá 8.5 triệu/m2 tại thanh oai, hà nội. xuất ngoại giao ngay cổng dự án
5
17.58 tỷ 2068 m²
Kho Nhà Xưởng
1

Đường Tỉnh Lộ 429, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Giá 8.5 triệu/m² cho kho, nhà xưởng tại Đường ĐT 429, Xã Tân Ước, Thanh Oai, Hà Nội với pháp lý hợp đồng mua bán và diện tích 2068 m.
=======
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Nội thất: Cơ bản.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 45 m.
- Chiều rộng ngõ trước: 42 m.
- Giá: 8.5 triệu/m².
- Diện tích: 2068 m².
- Số toilet: 1.

Mô tả chi tiết.
- Kho, nhà xưởng có diện ...
Chính chủ cần tiền gấp bán 2600 m2 công nghiệp telin kim bài giá rẻ nhất thị trường,  0904 588 ***
3
23.92 tỷ 2600 m²
Kho Nhà Xưởng

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Mình chính chủ cần tiền gấp bán 2600 m² đất công nghiệp Telin Kim Bài.
Lô đẹp đường 20.5 m.
Giá bán: 9.200.000/m² (9.2 tr/ m²).
Hạ tầng đồng bộ sắp bàn giao 30/1/2026.
Chủ đầu tư uy tín.
Có hỗ trợ vay ngân hàng MB.
LH: .
Chính chủ bán 2000m2 đất cụm công nghiệp kim bài, thanh oai, giá hơn 8tr/m2
4
Thỏa thuận 2700 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ bán lô đất xưởng 2700m² cụm CN Kim Bài, Thanh Oai.
- Cụm công nghiệp Kim Bài - Thanh Oai - Telin Park.
- Cụm công nghiệp sạch - đẳng cấp nhất Thanh Oai.
- Quy Mô 48,8ha.
- Diện tích 2700m².
- Quy hoạch xây 70% diện tích đất.
- Xây cao 2 tầng.
- Dự gốc: 8tr/m².
- Giá bán siêu hạt rẻ.
- Pháp lý rõ ràng.
- CĐT tiềm lực và uy tín.
LH: để được tư vấn chuyên sâu về dự án.
Cụm công nghiệp thanh thùy vip 1000 m2 vị trí đẹp giá rẻ  0904 588 ***
3
14.5 tỷ 1000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Bình Minh, X.Thanh Thùy, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ mình có suất ngoại giao VIP cụm công nghiệp Thanh Thùy.
Giai đoạn 2.
Diện tích: 1000 m². (Có thể lấy 1 lô hoặc 2 lô liền nhau).
Ký hợp đồng mua bán vào tên trực tiếp chủ đầu tư.
Đất đã xong hạ tầng.
Bàn giao quý 1/2026.
Vị trí rất đẹp gần Vành Đai 4.
Giá: 14.5 tr/ m².
LH trực tiếp: .
Từ 40 tới 60 của 65

Xem quy hoạch tại H. Thanh Oai, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm