Mua bán nhà đất tại Huyện Thạch Thất, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Gia đình có việc cần bán đất mặt đường thôn yên lỗ ( xã cẩm yên cũ )
4
4.72 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Cẩm Yên, H.Thạch Thất, HN

Gia đình có việc cần bán. Lô đất mặt đường xã, cách trường cấp 1, 2 ~50m. Cách trường mầm non ~100m.
- Diện tích : 118m² full Thổ cư
- Mặt tiền rộng 7.5m ( nở hậu 8m )
- đường trước đất rộng 8m, thuận tiện kinh doanh buôn bán.
- Sổ đỏ chính chủ, xung quanh xây bao kín, không có tranh chấp, không dính quy hoạch
Cần bán nhanh căn biệt thự xanh villas tiến xuân, thạch thất chỉ 19 tỷ
5
19.17 tỷ 213 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Xanh Villas, X.Tiến Xuân, H.Thạch Thất, HN

Cần bán căn biệt thự khu C dự án Xanh Villas thuộc xã Tiến Xuân, Thạch Thất.
Chủ đầu tư: Tập đoàn Xuân Cầu.
Diện tích 213m².
Hướng Tây Bắc.
Đường nội bộ, phía trước là vườn hoa.
Gần club house.
Nhà xây thô chưa hoàn thiện 3,5 tầng.
Giá bán 90tr/m² bao sang tên.
Liên hệ: anh Tiến.
Mở bán khu phân lô có hạ tầng đẹp nhất tại bình yên, sát đại học fpt mà đơn giá f0 từ chủ đầu tư
6
Thỏa thuận 100 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 420, X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

Khu phân lô trục chính thôn, đường 2,3 ô tô tránh nhau tại Cánh Chủ Bình Yên.
- Diện tích mỗi lô là 100m², và 100% là đất ở.
- Đường trước đất rộng 2 ô tô tránh nhau thoải mái.
- Hạ tầng đồng bộ: Có vỉa hè, cây xanh, và nước chờ đầy đủ.
- Đường trước đất dải nhựa, dân cư xung quanh đông đúc.
- Cách đại học FPT, đại học Điện Lực chỉ vài phút di chuyển.
- Giá F0 từ chủ đầu tư, chưa qua 1 lần đầu ...
Nhỉnh 4tỷ có ngay 92m2 bám đường nhựa liên xã kinh doanh xã hạ bằng
4
Thỏa thuận 92 m²
Đất Riêng

Đường Yên Bình, Tt.Liên Quan, H.Thạch Thất, HN

NHỈNH 4TỶ CÓ NGAY 92M2 BÁM ĐƯỜNG NHỰA LIÊN XÃ KINH DOANH XÃ HẠ BẰNG
- Mặt tiền 5.2M
- Bám đường nhựa liên xã kinh doanh sầm uất
- Cách tỉnh lộ 420__ chỉ 300M
- Di chuyển về công nghệ cao , đại học Quốc gia chỉ 3 phút
- Khu vực thuận tiện giao thông, GIÁ BÁN NHANH TRONG TUẦN CÓ THƯƠNG LƯỢNG
Liên hệ
Đất dân cắt bán hoà lạc tuyến 2 tỉnh lộ 420 giá rẻ hơn 56 giá so với thị trường
5
Thỏa thuận 106 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 420, X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

Rẻ quá rẻ nhất Bình Yên em chính chủ cần tiền gấp muốn bán nhanh trong tháng.

106m² tuyến 2 tỉnh lộ 420 cách mặt đường TL chỉ 200m.

Cách bệnh viện đa khoa thạch thất chỉ 800m.

Đi 5 phút ra khu CNC Hoà Lạc và các đại học lớn như: FPT, đh QGHN, học viện tài chính...

Mặt tiền 5,22m khổ đất vuông đẹp đường thông.

Giá đầu tư rẻ hơn thị trường 5-7 giá

Lh e Liên: xem đất tt.
Giá ~20tr/m2 full thổ cư tại hoà lạc đối diện cổng đhqg và sát vách đhfpt
6
2.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 419, X.Tân Xã, H.Thạch Thất, HN

Chính chủ tôi cần bán nhanh lô đất DT 100m² mt 5,75x17.30 giá ~20tr/m² thoả thuận
vị trí ngay trường DHQG gần Chợ Hoà lạc, sát QL21... năm ngoái mua đầu tư và ý định xây trọ nhưng nay tôi cần tiền bán nhanh trong tuần có chiết khấu nếu AC thiện trí công chứng ngay
đất trước tôi mua hơn 2tỷ giờ cắt lỗ 1-2 giá
Ac liên hệ trực tiếp để xem sổ đỏ và vị trí cụ thể
Bán nhà máy sản xuất tại kcn thạch thất quốc oai. dt 10.500m2/ xưởng 5500m2
5
Thỏa thuận 10500 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Tỉnh lộ 419, X.Phùng Xá, H.Thạch Thất, HN

Người đăng: Tuyết (8 tin đăng)
Bán Nhà Máy Sản Xuất Tại KCN Thạch Thất Quốc Oai. DT 10.500m²/ Xưởng 5500m2
HSd: 2056
Dt: 10.500m2
Xưởng xd 5.500m2
Vp 2 tầng bên trong nhà xưởng
Nhà ăn 3 tầng
Pccc nghiệm thu hạng C
Trạm điện 400kva
Đã ghi nhận tài sản trên đất
Bán 100% cổ phần cty
Giá bán 12.5tr/m
Liên hệ trực tiếp Mr Cảnh: (zalo) /
Đất thổ cư hòa lạc đối diện đại học quốc gia 100m² đường 12 m giá 2,5 tỷ cạnh quốc lộ 21 sẵn sổ đỏ
5
2.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 21B, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Bán đất nền thổ cư Hòa Lạc sát ĐH Quốc Gia đối diện khu CNC đường 20m giá tốt.
Vị trí đắc địa trung tâm phát triển Hòa Lạc.

Khu vực Hòa Lạc Thạch Thất Hà Nội.

Sát Quốc lộ 21, di chuyển thuận tiện.

Gần cổng Đại học Quốc Gia Hà Nội.

Đối diện tổ hợp y tế & Khu Công nghệ cao Hòa Lạc.

Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng tăng giá mạnh.

Thông tin lô đất.

Diện tích: 100m².

Mặt tiền: ...
Chính chủ bán gấp 100m2 giá 2 tỷ phun thổ cư tại trường lục quân
6
2.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường 21A, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

So sánh nhanh:
100m² Hòa Lạc: từ ~2 tỷ
100m² nội đô: 2030 tỷ
Nội đô: biên lợi nhuận gần như không còn
Dòng tiền thông minh đang dịch chuyển về Hòa Lạc
Thông tin nổi bật:
Diện tích từ 100m² trở lên
Sổ đỏ riêng từng lô sang tên nhanh
Sát QL21A (chuẩn bị mở rộng 80m)
Gần ĐH FPT ĐHQG Khu CNC Hòa Lạc
Tiềm năng tăng giá tốt ngắn & dài hạn

Tài chính chỉ từ ~2 tỷ

Inbox em Yến
Xem đất ...
Bán lô góc 130m full thổ cư,đường 4m giá f0 tại thôn phúc tiến b.yên t.thất hn,xã hạ bằng mới
12
3.7 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Tiến, X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

- Bán lô góc 130m full thổ cư,,mặt tiền 26 m tại Thôn Phúc Tiến xã Hạ Bằng Hà Nội, Địa chỉ cũ Thôn Phúc Tiến,Xã Bình Yên Thạch Thất HN
- Giá chỉ 3,7 tỷ f0,,rẻ hơn xung quanh đang bán 33-35tr/m
- lô đất nằm trong khu dân cư Phúc Tiến,gần trường cấp 1 cấp 2,uỷ ban,trạm y tế, cách khu cnc Hoà lạc chỉ 2,5km trường ĐH FPT chỉ 3 km ,
- Đường dải nhựa xe oto vào quay đầu tại đất có chỗ để xe

-Quý Anh ...
Chỉ 21 triệu/m có lô đất hoà lạc sát trung tâm chợ uỷ ban và đại học fpt
3
7.56 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 420, X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

Em bán lô đất Bình Yên Hoà Lạc xây nhà trọ kinh doanh
Nhà ở hoặc nhà vườn cực đẹp
Diện tích 360m có 200m thổ cư
Mặt tiền rộng 10,48m vị trí đẹp ngay sát trung tâm xã
Cách tỉnh lộ 420 có xe buýt chạy và chợ uỷ ban trường mầm non chỉ 250m
Khu vực đông dân cư tiện ích đầy đủ
Cách đại học FPT đại học QGHN và học viện Tài chính chỉ 5-7 phút vặn ga
Sẵn sổ pháp lý rõ ràng
Liên hệ em hoặc add zalo ...
Chiết khấu đến 14%. giá chỉ 1x tỷ/căn. sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 160m2 tại trung tâm hoà lạc
8
Thỏa thuận 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
12 12

Hòa Lạc Metro City, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Hoà Lạc Metro City đô thị tri thức phía Tây Hà Nội.
+ Vị trí: Trung tâm Khu đô thị vệ tinh Hoà Lạc mặt Đại lộ Thăng Long. Sát Khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc.
+ Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài quy hoạch 1/500 Chủ đầu tư uy tín.
+ Quy mô: ~8.3ha Khu đô thị sinh thái, thông minh, quy hoạch đồng bộ.
--------------------------------
Sản phẩm hot nhất 2025:
+ Liền kề: Diện tích 160m², xây 5 tầng. Tổng diện tích sàn ...
Nếu anh chị đang tìm một lô đất đẹp để xây nhà trọ, nhà ở hoặc đầu tư lâu dài, thì đây là lựa chọn không thể bỏ qua.

Lô đất có diện tích 156m², mặt tiền 6m, full thổ cư, nằm ngay trục chính thôn tại Hạ Bằng, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, đường trước nhà rộng, ô tô tránh nhau thoải mái.

Vị trí cực kỳ thuận lợi:
Cách khu công nghệ cao Hòa Lạc chỉ khoảng 2km, nơi tập trung hàng nghìn kỹ ...
Căn h27 86,3m2, 2pn,2vs. chung cư legacy hinoiri trực tiếp cđt  0962 783 ***
4
5.2 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Legacy Hinoiri, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Căn 2PN RỘNG 86,3m tại Legacy Hinoiri Hòa Lạc
Căn đẹp hiếm hiện tại chỉ còn đúng 2 căn.

Thiết kế: Phòng khách cực rộng (35m)
Không gian sinh hoạt chung thoáng, dễ bố trí sofa lớn + bàn ăn 68 người
Phù hợp khách hàng thích không gian mở, tiếp khách
2 logia riêng biệt
Logia lớn phía ngoài: lấy sáng + chill + trồng cây
Logia phụ: giặt phơi kín đáo

Bếp tách nhẹ, không ám mùi
Bếp nằm riêng khu, ...
Bán lô đất siêu phẩm phúc tiến 71.2m2, 7m mt ôtô ngõ thông giá rẻ 2.2 tỷ
4
2.2 tỷ 71 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phúc Tiến, X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

Bán lô đất siêu phẩm Phúc Tiến 71.2m² 7m MT ôtô ngõ thông giá rẻ 2.2 tỷ.
Mảnh đất có vị trí đắc địa gần với đường tỉnh 420, khu Công Nghệ Cao Hoà Lạc, đường trục Hồ Tây Ba Vì.
Diện tích to, mặt tiền đẹp.
Giá 2.2 tỷ/ 71.2m².
Pháp lý chuẩn, sẵn công chứng trong ngày.
Nằm trên khu vực trung tâm hành chính xã Bình Yên đầy đủ các tiện ích chợ, uỷ ban, trường học, trạm y tế.
Cách khu hành chính huyện ...
70m2 ô tô đỗ cửa , view sông tại thạch thất giá chỉ 2,15 tỷ  0962 783 ***
6
2.15 tỷ 70 m²
Đất Riêng

X.Phú Kim, H.Thạch Thất, HN

70m² ô tô đỗ cửa tại xã phú kim ,thạch thất. Nay là xã thạch thất.
70m² full thổ cư.
Mt 6m vuông vắn
Đường trước cửa 2 xe tránh nhau.
Mặt sông tích.
Cách chợ săn thạch thất chỉ 1,5km.
Cách trung tâm huyện thạch thất cũ chỉ 2km
Sổ hồng pháp lý chuẩn chỉnh.
Giá bán chỉ nhỉnh 2 tỷ chút xíu
Lh : em Quang để xem đất.
Bán đất lại thượng đường to ôtô vào đất ngõ thông giá rẻ nhỉnh 10 triệu/m2, 342m2
5
3.59 tỷ 342 m²
Đất Riêng

X.Lại Thượng, H.Thạch Thất, HN

Bán đất Lại Thượng đường to ôtô vào đất ngõ thông giá rẻ nhỉnh 10 triệu.
Ô tô vào tận đất, đường thông tứ phía, mặt tiền rộng, thuộc Lại Thượng, Thạch Thất.
Diện tích: 342m², 175m² thổ cư, giá 10.500.000 đ/m².
Pháp lý chuẩn, công chứng trong ngày.
Lô đất trung tâm Lại Thượng, Thạch Thất gần với trục chính mở rộng 24m.
Khu đất cách ĐH FPT, Khu CNC: Khoảng 2.5km.
Cách QL21, khu ĐHQG Hà Nội: Khoảng ...
Lô đất hoa hậu gần sát chợ hoà lạc chính chủ cần tiền kd nên bán cho ac mua xây trọ hoặc đầu tư, kd
7
2 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 21B, X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

Chủ nhà cần bán nhanh lô đất diện tích 78m² full thổ cư và sẵn sàng thương lượng CK 5% giá cho anh chị nào thiện chí thực sự để công chứng ngay.
Di chuyển về các trường ĐHQG, HV Tài Chính, ĐHFPT bằng xe đạp cũng nhanh hơn đi xe máy.
Ra chợ Trung tâm Hoà Lạc và QL21 chỉ 600m
Lô hiếm có khó tìm mà lại làm việc trực tiếp chủ, sổ sẵn công chứng ngay, nên cực kỳ yên tâm về pháp lý ạ!
Đất đẹp - phù ...
Bán 342m2 đất giáp đại học quốc hà nội .
4
Thỏa thuận 342 m²
Đất Riêng

X.Tiến Xuân, H.Thạch Thất, HN

BÁN 342m ĐẤT XÓM NHÒN NGAY CỔNG RA ĐH QUỐC GIA

Vị trí: Xóm Nhòn sát cổng ra Đại học Quốc gia
Diện tích: 342m
Pháp lý: Sổ đỏ rõ ràng, sang tên ngay
Đường: Ô tô vào tận đất

Ưu điểm nổi bật:
Vị trí cực hiếm, ngay cổng Đại học Quốc gia, sinh viên giảng viên đông đúc
Phù hợp xây nhà trọ, căn hộ mini, kinh doanh dịch vụ, hoặc đầu tư giữ tiền
Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt
Hạ tầng ...
Bán 150m2 full thổ cư giáp đại học quốc gia
3
Thỏa thuận 150 m²
Đất Riêng

X.Tiến Xuân, H.Thạch Thất, HN

Bán 150m² full thổ cư đất Gò Mè giáp đại học Quốc Gia Hà Nội.

Vị trí: Gò Mè khu vực giáp Đại học Quốc Gia Hà Nội (Hòa Lạc), trung tâm phát triển phía Tây thủ đô.