Mua bán nhà đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán nhanh ch 2pn tầng trung tháp tây chung cư học viện quốc phòng giá chỉ 8.x tỷ !
6
8.3 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Học Viện Quốc Phòng, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư HVQP đường Nguyễn Văn Huyên.
Diện tích 94m² thiết kế 2PN - 2WC - phòng khách - bếp - ban công siêu rộng.
Là 1 trong những căn hộ vuông vắn nhất toà.
Không lỗi phong thuỷ, tầng trung đẹp.
Ban công hướng Đông thoáng mát quanh năm.
Đã trung bị full nội thất cao cấp.
Tặng lại Slot đậu xe vĩnh viễn đi theo căn hộ.
Giá: 8.x tỷ (có thương lượng cho khách thiện ...
Lô góc, mặt tiền rộng 8m, ngõ ô tô, xây không hết đất thành 4 mặt thoáng
4
29.8 tỷ 120 m²
Nhà Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Chị Vinh sang Anh định cư cùng con trai, nhà Lạc Long Quân không dùng nên bán, tặng lại toàn bộ nội thất cho khách thiện chí;
Đất nhà mình rộng 120m², lô góc, mặt tiền 8m nên kiến trúc sư tha hồ thể hiện ý tưởng khi thiết kế, cuối cùng chọn phương án xây nhà thành 4 mặt thoáng, không cần lớn vì nhà lúc ấy chỉ có 5 người;
Nhà mình phù hợp cho CEO, Quản lý cấp cao, chính trị gia, những người cần ...
Bán căn hộ cc ecolife tây hồ, giá thỏa thuận, 101 m2, 3pn, 2wc, hàng hiếm tại tây hồ!
4
Thỏa thuận 101 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ecolife Tây Hồ, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ chung cư Ecolife Tây Hồ, Phường Xuân Đỉnh, Hà Nội (cũ: Quận Tây Hồ, Hà Nội) nằm trong khu Ecolife Tây Hồ, với diện tích 101 m², thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất.
- 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 phòng tắm tiện nghi.
- Nội thất bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường,...
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Tầng cao view hồ tây
Gần các tiện ích:
+ Cách ...
Bán căn 94.4m² 2pn 2wc, ban công đông, full đồ tại chung cư học viện quốc phòng
9
8.35 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Học Viện Quốc Phòng, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

- Căn hộ thuộc chung cư Học viện Quốc phòng Xuân La, Tây Hồ, khu nhà ở cán bộ, an ninh tốt, dân trí cao, vị trí yên tĩnh, ít ồn.
+ Diện tích 94.4m², thiết kế 2 phòng ngủ 2 WC, có thể sửa thành 3N không gian rộng, sinh hoạt thoải mái.
+ Ban công hướng Đông, nhà mát, ánh sáng buổi sáng đẹp, ở rất dễ chịu.
+ Full nội thất, khách mua có thể vào ở ngay.
+ Phù hợp gia đình mua ở lâu dài hoặc giữ tài ...
[dừng lại 2s] mặt phố hồ tây dt 225m2, mt 8.5m, 2 mặt tiền, vị trí vàng xây building, nhỉnh 80 tỷ.
5
83 tỷ 225 m²
Nhà Riêng
2 2

đường Tây Hồ, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

MẶT PHỐ HỒ TÂY DT 225M2, 2 MẶT TIỀN, MT 8.5M, VỊ TRÍ VÀNG XÂY BUILDING, GIÁ NHỈNH 83 TỶ
- Vị thế độc tôn: Tọa lạc tại đoạn đẹp nhất mặt phố khu vực Hồ Tây, vỉa hè thênh thang, tầm nhìn thoáng đạt. Đây là khu vực đẳng cấp, nơi hội tụ không gian sống trong lành và giá trị kinh doanh thượng lưu.

- Thông số "Vàng" xây dựng: Diện tích 225m², mặt tiền rộng 8.5m cực kỳ bề thế. Thửa đất vuông vắn, nở ...
[chính chủ] siêu phẩm tây hồ dt 120m2, mt 10m quyền lực, sát phố, gần hồ, ô tô, kd, giá nhỉnh 35 tỷ
7
35 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

đường Tây Hồ, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

[CHÍNH CHỦ] SIÊU PHẨM TÂY HỒ 120M2 MT 10M QUYỀN LỰC SÁT HỒ GIÁ NHỈNH 35 TỶ
Vị trí đắc địa: Nằm tại khu vực lõi quận Tây Hồ, sát mặt phố, ngõ thông thoáng, ô tô vào nhà thoải mái. Vị trí vàng hưởng trọn không khí trong lành từ Hồ Tây và tiện ích đẳng cấp xung quanh.

Thông số "Hiếm có khó tìm": Diện tích 120m² với mặt tiền rộng 10m bề thế. Thửa đất vuông vắn, lý tưởng để xây tòa Building kính 9 ...
Bán nhà mặt phố vũ miện dt 98m2, xây 6 tầng, 1 hầm, view hồ tây  0916 044 ***
3
100 tỷ 98 m²
Nhà Mặt Tiền
8 8

Phố Vũ Miện, P.Yên Phụ, Q.Tây Hồ, HN

Nhà mặt phố Vũ Miện, DT 98m², MT 6m, xây 6 tầng, cầu thang máy, 1 hầm, lô góc, 2 mặt thoáng, hướng view thẳng Hồ Tây, giá bán 100 tỷ, 1 sổ đỏ chính chủ, lh
Bán nhà cấp 4 mặt phố yên hoa, dt 250m2, mt 6,63m, nở hậu, mặt hồ, giá 440tr/m2
3
110 tỷ 250 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Yên Hoa, P.Yên Phụ, Q.Tây Hồ, HN

Bán nhà cấp 4 mặt phố Yên Hoa, DT 250m², MT 6,63m, nở hậu, mặt hồ, hướng Tây Nam, giá bán 440tr/m², sổ đỏ chính chủ lâu dài, phù hợp xây tòa nhà kinh doanh văn phòng, căn hộ để ở, kinh doanh, liên hệ .
420 tỷ  748m2 đất vàng phố lạc long quân, tây hồ, ô tô tránh đỗ.
4
420 tỷ 748 m²
Đất Riêng

P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

- Vị trí: mảnh đất đẹp vị trí đắc địa khu Lạc Long Quân thông các tuyến phố Võ Chí Công, Xuân La, Nguyễn Hoàng Tôn. gần Lottemart.
- Hiện trạng: mảnh đất là nhà dạng biệt thự 4 tầng cũ vẫn ở tốt, diện tích 748m², mặt tiền 17m, thoáng trước sau, ô tô tránh đỗ vào nhà. Gồm 5 phòng ngủ, khách, bếp, sân vườn siêu rộng để xe, làm sân chơi.
Phù hợp làm biệt thự, tòa văn phòng, toa nhà cho thuê dòng ...
Bán nhà quảng khánh 104 m x mt 6.5 m x giá nhỉnh 60 tỷ gần hồ tây xây căn hộ dòng tiền, biệt thự
7
66 tỷ 104 m²
Nhà Riêng
6 4

Phố Quảng Khánh, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

BÁN NHÀ QUẢNG KHÁNH 104 M X MT 6.5 M X GIÁ NHỈNH 60 TỶ GẦN HỒ TÂY XÂY CĂN HỘ DÒNG TIỀN, BIỆT THỰ

Vị trí vô cùng đắc địa, cách mặt phố vài bước chân, cách Hồ Tây khoảng 20 m, gần Phủ Tây Hồ, khu vực vip hiếm nhà bán, dân trí cao, an sinh đỉnh, đường thông đi Âu Cơ, Nghi Tàm, Xuân Diệu, khu vực tập trung nhiều khách nước ngoài, cực kỳ phù hợp xây căn hộ cho thuê dòng tiền cao
Nhà biệt thự ...
Cần bán gấp căn hộ sun grand city  69b thụy khuê, 132m2, 3pn căn góc tầng cao đủ đồ  0814 332 ***
4
Thỏa thuận 132 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sun Grand City, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Minh (16 tin đăng)
Bán căn hộ chung cư tại Sun Grand City - 69B Thụy Khuê:
* Căn hộ: 132m², 3 phòng ngủ, 1 phòng khách và bếp.