Mua bán nhà đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Không thể bỏ qua ch chính chủ skyline marriott tây hồ tầng cao view hồ rẻ hơn 300tr.  0981 783 ***
5
Thỏa thuận 83 m²
Nhà Chung Cư
2

Skyline West Lake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

* Chính chủ có nhu cầu bán căn hộ cao cấp tại dự án Endless Skyline Westlake - Võ Chí Công Tây Hồ cạnh dự án Heritage cao cấp - Cửu Ngư Lầu - Lotte Tây Hồ
- Tôi mua đầu tư, nên căn hộ của tôi đều đẹp, vuông vắn view đẹp diện tích 83m² căn hộ 2PN cao cấp - muốn đi xem thực tế căn hộ liên hệ tôi trước đặt lịch.
- Chủ nhà nào có nhu cầu, mua bán căn hộ ở đây ib hoặc gọi điện cho tôi theo hotline .
- ...
Bán đất ngõ ô tô thông, có nhà, tại lạc long quân, lô góc, có sân vườn
3
24.5 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Nhật Tân, Q.Tây Hồ, HN

Chị Mai mua đất định xây nhà nhưng ngại nên đã đặt cọc mua biệt thự trong Ciputra, đất Tây Hồ không dùng nên bán cho khách hữu duyên;
khuôn đất nhà mình rộng, mặt tiền rộng, phù hợp xây tòa căn hộ dịch vụ, nhà sân vườn hoặc biệt thự nhỏ, lô góc, rất tiện để thiết kế;
Hiện tại là nhà 1 tầng, nếu gia đình ít người, vẫn ở được. Ngõ trước nhà rộng rãi, bên cạnh chỉ cách 200m là cụm trường học, chợ ...
Bán tòa nhà 10 tầng thang máy siêu đẹp lạc long quân, tây hồ 125m2  mt 6,3m giá 78 tỷ.
4
78 tỷ 125 m²
Nhà Riêng
10 10

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán tòa nhà 10 tầng thang máy siêu đẹp Lạc Long Quân, Tây Hồ 125m² - MT 6,3m giá 78 tỷ.

- Vị trí: Phố Lạc Long Quân, trung tâm Tây Hồ trục kinh doanh vip, giao thương tấp nập, gần Hồ Tây, khu dân cư & văn phòng cao cấp.

- Kết cấu: 10 tầng thang máy thiết kế chuẩn building văn phòng/căn hộ dịch vụ.

- Diện tích: 125m² rộng, công năng tối ưu.

- Mặt tiền: 6,3m đẹp, sang, dễ nhận diện.

- Đường: Ô ...
Chính chủ bán tòa nhà 10 tầng, phố lạc long quân tây hồ 758m2, mặt tiền 20m, view hồ tây
4
420 tỷ 758 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán phố Lạc Long Quân, Quận Tây Hồ khu vực hiếm quỹ đất lớn, phù hợp kinh doanh và xây dựng tòa nhà. 2 TẦNG HẦM 10 TẦNG NỔI THANG MÁY PCCC
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 758m²
- Mặt tiền: 20m
- Vị trí phố Lạc Long Quân
- Cách Hồ Tây khoảng 400m
- Đường rộng, trải nhựa, vỉa hè rộng, giao thông thuận tiện
- Quy hoạch ổn định
Ưu điểm:
Mặt tiền lớn hiếm tại tuyến ...
Đường 15m! 2 thoáng trước sau, 200m2, mt 8.3m, chỉ 200 tr/m2
8
40 tỷ 200 m²
Nhà Riêng

Đường Xuân Diệu, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

200 tr/m² là quá sốc cho 1 căn đường 15m, vỉa hè 5m.
Nhà 2 tầng, 2 mặt thoáng trước sau.
Hàng xóm đã xây 9 tầng làm căn hộ.
Thích hợp cho khách mua làm căn hộ cho Tây, hoặc ở rất yên tĩnh.
LH hoặc .
Dự án gia by kita | phân khu bt02 kita capital (cát tường)quy mô phân khu gồm 164 căn biệt thự thấ
6
Thỏa thuận 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Melody Village Ciputra, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

DỰ ÁN GIA BY KITA | PHÂN KHU BT02 KITA CAPITAL (CÁT TƯỜNG)

Vị trí: Khu đô thị Nam Thăng Long (Ciputra), phường Phú Thượng, quận Tây Hồ, Hà Nội
Khu vực phát triển trọng điểm phía Tây Bắc Thủ đô, kết nối thuận tiện, tiềm năng tăng trưởng cao

Quy mô phân khu
Gồm: 164 căn biệt thự thấp tầng
Diện tích: 140 | 180 | 189 | 370
Mật độ xây dựng: 39,9% không gian sống thoáng, riêng tư
Thiết kế: 1 tầng ...
Bán gấp biệt thự lạc long quân tây hồ 788m2, mt 18m, gần hồ tây, khu vip
13
Thỏa thuận 788 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ gửi bán biệt thự diện tích lớn tại Lạc Long Quân - Võ Chí Công, Quận Tây Hồ Khu vực dân trí cao, gần Hồ Tây. Một bất động sản không dành cho số đông. Biệt thự đủ rộng để thể hiện đẳng cấp. Vị trí gần Hồ Tây nhưng vẫn riêng tư. Một tài sản giữ giá trị lâu dài
* Diện tích: 788m² Full thổ cư
* Mặt tiền: 18m
* Đường trải nhựa, vỉa hè, ô tô tránh, dừng đỗ thuận tiện. Khu vực dân trí ...
Mt 9.3m  96m  đất đẹp  xây 8 tầng  lạc long quân  24 tỷ
3
24 tỷ 96 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

MT 9.3M 96M ĐẤT ĐẸP XÂY 8 TẦNG LẠC LONG QUÂN 24 TỶ

Tây Hồ gần phố ngõ thông

Diện tích 96m
Mặt tiền 9.3m cực hiếm
Đất vuông vắn nở hậu
Cách ô tô tránh ~10m

Điểm nổi bật:
Mặt tiền 9.3m cực dễ chia căn, tối ưu dòng tiền
Đất đẹp xây CCMN, tòa căn hộ cực hợp
Đã tìm hiểu có thể xây ~8 tầng
Khu vực phát triển mạnh nhu cầu thuê cao

Vị trí:
Trung tâm Tây Hồ khu đáng sống bậc ...
Duy nhất 1 căn penthouse đẹp nhất tây hồ 495m2, view trọn sông hồng và hồ tây giá chỉ hơn 131tr/m2
13
60 tỷ 495 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Sunshine Golden River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Duy nhất 1 căn Penthouse đẹp nhất Tây Hồ, 495m², view trọn sông Hồng và Hồ Tây đỉnh cao, giá chỉ hơn 121tr/m².
Tại Sunshine Golden River, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội, được thiết kế hiện đại và sang trọng, đẳng cấp phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi, thoáng đãng, yêu thiên nhiên.

- Diện tích lớn 495m², bể bơi đẳng cấp tại ban công căn hộ, không gian sống thoải ...
Sắp cất nóc toà celestine westlake giá siêu tốt trước khi tăng giá chỉ vào 20%  0906 289 ***
6
14 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Westlake Residential , P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

DỰ ÁN TUYỆT CHỦNG CUỐI CÙNG CẠNH HỒ TÂY SỔ LÂU DÀI
***TỔNG QUAN DỰ ÁN:
Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Xây dựng và Kỹ thuật Việt Nam Vinaenco.
Diện tích khu đất: 4.334m.
Quy mô: 2 tòa tháp cao 23 tầng + 1 tầng mái + 03 tầng thương mại, 4 tầng hầm.
Chỗ đỗ xe ô tô: 238 slot trong đó chỉ có 216 căn hộ .
Đơn vị quản lý vận hành : Visaho đến từ Nhật Bản
Bàn giao full nội thất nhập khẩu cao cấp
Tiện ích : ...
Cần bán căn góc 3pn 2vs 100m2 . nội thất cơ bản. giá 93tr/m2. view sông hồng. sẵn sổ
7
9.3 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cần bán nhanh căn góc 3PN 100m² tòa R3 Sunshine Riverside

Diện tích 100m² - Thiết kế 3PN 2VS 2 ban công

Phòng khách view sông Hồng

Nội thất cơ bản

Sẵn sổ công chứng

Giá 9.3 Tỷ bao phí
LH chi tiết:
Mặt phố thuỵ khuê  tây hồ, nhàc4 bán đất 200m2 mt 10m nở hậu giá 93tỷ. qh ổn định, 100m ra hồ tây
4
93 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Thụy Khuê, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

HÀNG TUYỆT CHỦNG - THỬA ĐẤT SIÊU ĐẸP - 200 MÉT VUÔNG - MẶT TIỀN GẦN 10 MÉT - NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH - ĐẦU TƯ XÂY APARTMENT - BUILDING BƠI HẾT VÀO ĐÂY.

Phố QH ổn định, sổ đỏ mới ra.

*** Mô tả :
- Vị trí cực đẹp, tuyến phố mới quận Tây Hồ cực tiềm năng, vỉa hè rộng, hàng xóm toàn Building; Apartment 9-10 tầng.
- Hiện trạng đang là nhà cấp 4, chủ xác định bán đất.
+ Mặt tiền 9,3m.
+ Hậu ...
Cơ hội cuối cùng sở hữu ngay căn góc 3pn, 146m2 tại soleil, 59 xuân diệu, giá siêu tốt chỉ 21,5 tỷ
10
21.5 tỷ 146 m²
Nhà Chung Cư
3 2

D’. Le Roi Soleil , P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Giá tốt nhất D'. Le Roi Soleil, 59 Xuân Diệu, Quảng An lúc này - siêu hiếm - Căn góc 3PN, 146m², BC Đông Nam, giá chỉ 21,5 tỷ.
Căn hộ chung cư tại D. Le Roi Soleil, Đường Xuân Diệu, Phường Tây Hồ, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 146m², căn hộ này được thiết kế thông minh với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, đáp ứng đầy ...
Duy nhất một mảnh đất phố trịnh công sơn  tây hồ còn sót lại với mt 9m, diện tích cực rộng 180m2
3
101 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trịnh Công Sơn, P.Nhật Tân, Q.Tây Hồ, HN

DT 180m² mặt tiền 9m vị trí siêu hiếm.
Giá chỉ 101 tỷ.

Phố đi bộ trung tâm văn hóa sát Hồ Tây.
Một trong những cung đường được giới thượng lưu, đại gia và Việt kiều săn tìm nhất để xây tòa căn hộ cao cấp, boutique hotel hoặc villa nghệ thuật.

Mặt tiền rộng 9m, cực đẹp để làm thương hiệu & kinh doanh cao cấp.

Khu vực khách Tây, khách Hàn Nhật ở dài hạn, khả năng khai thác dòng tiền cực ...
Hàng hiếm view trực diện sông hồng tầng cao  161m2  giá bán 21 tỷ sunshine golden river
5
21 tỷ 161 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Golden River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Thông tin chi tiết
- Hàng hiếm độc bản 161m²
- View trực diện sông hồng
- Hướng Đông Bắc
- Giá 21 tỷ
- Full đồ như hình
Liên hệ em Cường Villas
Bán toà nhà phố trịnh công sơn view hồ tây 130 tỷ, 205m2 xây 8 tầng doanh thu 400tr/tháng
12
130 tỷ 205 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trịnh Công Sơn, P.Nhật Tân, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán tòa căn hộ mặt ngõ 6 Trịnh Công Sơn - Phường Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, diện tích sổ đỏ 205m² x 8T, mặt tiền 7.5m, hướng Tây Nam, đường trước nhà 6m - vỉa hè rộng 2m mỗi bên, trước mặt là tòa án quận Tây Hồ.
Hiện tại đang có tòa căn hộ 8 tầng, thiết kế mô hình tòa căn hộ:
Tầng hầm: Gara tô, xe máy, hệ thống kĩ thuật.
Tầng 1: Văn phòng + 1 căn hộ 2 ngủ.
Tầng 2,3,4,5: 1 căn 3 ngủ ...
Cần bán gấp căn hộ sun grand city  69b thụy khuê, 120m2, 3pn, tầng cao đủ đồ  0814 332 ***
5
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sun Grand City, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Minh (16 tin đăng)
Bán căn hộ chung cư tại Sun Grand City - 69B Thụy Khuê:
* Căn hộ: 120m², 3 phòng ngủ, 1 phòng khách và bếp.
- Nội thất đã được trang bị đầy đủ.
- Sổ đỏ chính chủ, sang tên liền tay.
- Gía trên đã bao gồm chi phí sang tên.
* Tòa nhà tích hợp đầy đủ tiện ích 5*.
* Giá bán: Thỏa thuận.

Liên hệ: gặp Công Minh để được xem nhà trực tiếp.
Bán shophouse d. le roi soleil, giá cực chất 117 triệu / m2, 1019 m2 ở xuân diệu, tây hồ
4
119.22 tỷ 1019 m²
ShopHouse

D’. Le Roi Soleil , P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Bán shophouse tại D. Le Roi Soleil, đường Xuân Diệu, Phường Tây Hồ, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Tây Hồ, Hà Nội), một trong những dự án nổi bật nhất tại Hà Nội. Với diện tích 1019 m², shophouse này không chỉ là nơi kinh doanh lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn.

- Diện tích sử dụng: 1019 m².
- Giá bán: 117 triệu / m².
- Pháp lý: Pháp lý đầy đủ.
- Thiết kế hiện đại, không gian thông thoáng.
- ...
Chính chủ cần bán gấp biệt thự vip 300m2 khu p ciputra mặt nguyễn văn huyên 50m
5
142.8 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán gấp Biệt thự VIP 300m² Khu P Ciputra. Mặt đường Vành Đai 2,5 Nguyễn Căn Huyên kéo dài 50m.
Mã căn P17 diện tích 300m giá 476tr/m².
Xây 1 hầm 3 tầng nổi 1 tum.
Ngay cạnh bên là Công viên 65ha và quần thể tiện ích sân golf lớn nhất nội đô Hà Nội.
Anh Chị quan tâm liên hệ em Quỳnh Hoa:
Bán gấp căn góc 3pn, 146m2 tại 249a thụy khuê, giá thỏa thuận, đầy đủ nội thất, sẵn sổ giao dịch !
4
Thỏa thuận 146 m²
Nhà Chung Cư
3 2

249A Thụy Khuê, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ chung cư tại Toà nhà 249A Thụy Khuê, Đường Thụy Khuê, Phường Tây Hồ, Hà Nội, trước đây Quận Tây Hồ, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với diện tích 146m², căn hộ được thiết kế hiện đại với 3PN + 2WC, phù hợp cho gia đình đông người!
- Điểm đặc biệt:
- Thiết kế thông minh với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, cung cấp không gian ...
Từ 1360 tới 1380 của 1806

Xem quy hoạch tại Q. Tây Hồ, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm