Mua bán nhà đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại khu phú thượng, 18 tỷ, 107m2, giá cực chất 0382 276 ***
6
18 tỷ 107 m²
Đất Riêng

Đường An Dương Vương, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán đất tại khu nhà ở Phú Thượng, 18 tỷ, 107m², giá cực chất, đẹp, nhiều tiện ích.
Ngay khu nhà ở Phú Thượng, An Dương Vương, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội là một mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Với diện tích 107m², khu đất có mặt tiền rộng 6m, đường vào rộng 6m thuận tiện cho việc di chuyển và giao thương.

Điểm đặc sắc:
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Mặt tiền ...
Bán biệt thự song lập hdi tây hồ, thiết kế 4 tầng 1 hầm, hướng đông tứ trạch mát mẻ, mặt tiền rộng
7
62 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tây Hồ Residence, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự HDI Võ Chí Công:
- Diện tích 135m², mặt tiền 9m.
- Biệt thự song lập, thiết kế 4 tầng 1 hầm, nhà thô có hố chờ thang máy.
- Hướng Đông tứ trạch mát mẻ, dự án rất đẹp, cực hiếm nhà bán.
- Kết nối giao thông thuận tiện trục Võ Chí Công đi sân bay hoặc về đường Láng, đường quy hoạch thông ra Hồ Tây - đường Lạc Long Quân.
- Tiện ích dịch vụ nội khu đầy đủ không thiếu thứ gì.
- Phù hợp để ...
Bán CH tầng cao Packexim 1, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, giá tốt, 123 m2
1
8.5 tỷ 123 m²
Nhà Chung Cư

Packexim, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chung cư Packexim, Phường Phú Thượng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Tây Hồ, Hà Nội), là một căn hộ chung cư lý tưởng với nhiều tiện ích nổi bật. Căn hộ có diện tích 123m², được thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái.

- 3PN, 2WC, không gian rộng rãi và thoáng đãng.
- Nội thất đầy đủ
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho ...
Bán biệt thự the melody village ciputra, 350 triệu/m2, 120m2, tây hồ, hà nội, giá ưu đãi
6
42 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Melody Residence Ciputra, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Biệt thự tại The Melody Village Ciputra, nằm ở vị trí đắc địa tại đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống sang trọng, thoải mái và tiện nghi.

- Diện tích: 120m².
- Giá bán: 350 triệu/m².
- Thiết kế hiện đại, không gian mở tạo cảm giác thoáng đãng.
- Khuôn viên xanh mát, an ninh 24/7.
- Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, ...
Ngoại giao chung cư k8 starlake giai đoạn 2, căn hộ cao cấp tây hồ tây
7
18.32 tỷ 111 m²
Nhà Chung Cư
3

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán chung cư K8 Starlake giai đoạn 2, căn hộ cao cấp Tây Hồ Tây.
Chủ đầu tư: Daewoo E&C THT Development (Hàn Quốc).
Vị trí đắc địa: Trục Võ Chí Công - Tây Hồ Tây, Hà Nội.
Kết nối dễ dàng đến Hồ Tây, cầu Nhật Tân, sân bay Nội Bài.

Thông tin chi tiết dự án:
Tên phân khu: K8HH1 dự án K8 Starlake giai đoạn 2.
Quy mô: 2 tòa căn hộ cao tầng (~26 tầng) + 1 tòa văn phòng thương mại.
Tổng số căn: Khoảng ...
Bán nhà liền kề dream land 107 xuân la tây hồ 101m2 xây 5 tầng giá 54 tỷ vị trí đẹp
13
54 tỷ 101 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

Dream Land Xuân La, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

BÁN NHÀ LIỀN KỀ DỰ ÁN DREAM LAND 107 XUÂN LA, TÂY HỒ, HÀ NỘI

Cần bán căn liền kề vị trí đẹp thuộc dự án Dream Land, số 107 Xuân La khu vực trung tâm Tây Hồ, kết nối thuận tiện tới Hồ Tây, Ngoại Giao Đoàn, Starlake và Ciputra.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 101m
- Mặt tiền: 5m vuông vắn
- Xây dựng: 5 tầng
- Hoàn thiện cơ bản
- Đường nội khu rộng, ô tô tránh, khu dân trí cao

Công năng phù ...
Bán biệt thự romantic park tây hồ tây, 48 tỷ, 112m2, 5pn, 5wc, đẹp, nhiều tiện ích
3
48 tỷ 112 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Romantic Park Tây Hồ Tây, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

- Tọa lạc tại Romantic Park Tây Hồ Tây, biệt thự được thiết kế hiện đại và sang trọng, phù hợp cho gia đình lớn, hoặc vừa ở vừa làm Văn phòng.
Diện tích 112m², giá bán 48 tỷ VND.

- Nội thất đầy đủ với các trang thiết bị tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường, mang lại sự thoải mái cho cư dân.

- Mặt tiền 6m, đường vào rộng 20m, thuận tiện cho việc di chuyển và có thể đỗ xe ô tô.
Pháp lý ...
Hot, phân lô vỉa hè võ chí công tây hồ 28.8 tỷ 105m*7 tầng thang máy ô tô tránh kinh doanh đỉnh
6
28.8 tỷ 105 m²
Nhà Riêng
8 8

Đường Võ Chí Công, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Le Hoan (8 tin đăng)
VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - GẦN NGAY MẶT PHỐ VÕ CHÍ CÔNG - NGÕ THÔNG - KHÔNG QUY HOẠCH - TÒA VĂN PHÒNG CÔNG TY HAY Ở ĐỀU ĐẸP HẾT Ý - 7 TẦNG THANG MÁY - TRƯỚC NHÀ THOÁNG SÁNG

+ Vị trí đắc địa, gần ngay MẶT PHỐ Võ Chí Công, không quy hoạch, ô tô ra vào thoải mái, ngõ thông Võ Chí Công, Xuân La, Xuân Đỉnh, Ngoại Giao Đoàn, Cầu Nhật Tân, Lạc Long Quân, Bưởi, Thụy Khuê, Hoàng Quốc Việt, Hoàng Hoa Thám... 3 ...
🏡 VÕNG THỊ, TÂY HỒ - 105M2 x 4 TẦNG – GẦN HỒ TÂY – 2 NGÕ ĐI LẠI THUẬN TIỆN – 24.5 TỶ
3
24.5 tỷ 105 m²
Nhà Riêng
4

đường Võng Thị, P.Bưởi, Q.Tây Hồ, HN

🎁 ƯU ĐIỂM NỔI BẬT
✔️ Gần Mall, gần Hồ Tây, gần bệnh viện, gần chợ
✔️ Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo
✔️ View thoáng, tiện ích an sinh đẳng cấp
✔️ Nhà có thể lắp thang máy , có thể lên thêm tầng nữa
✔️ Nhà chính chủ

🏠 THIẾT KẾ CÔNG NĂNG
- Diện tích : 105m2
- Nhà xây 4 tầng
• Tầng 1: Phòng khách + bếp + WC + sân để xe
• Tầng 2, 3: Mỗi tầng 2 phòng khép kín + WC khép kín
• Tầng 4: Phòng thờ + ...
Bán căn hộ ciputra, ha nội diện tích 123m 03pn giá 11.4 tỷ.  e trung 0989 734 ***
5
11.4 tỷ 123 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Danh sách căn hộ Ciputra bán được cập nhật như sau:
- Tòa G02, G03.
DT 123m² với 03PN giá 11.5 tỷ. BC Đông Nam view chọn vẹn Hồ Tây.
DT 150m² với 04PN giá 14.5 tỷ. BC Đông Bắc view Nội khu.

- Tòa E1, E4, E5.
Diện tích 123m² thiết kế 03PN giá 11.4 tỷ. View nội khu. Tầng cao.
Diện tích 153m² 04PN giá 13.3. Tỷ ban công Đông Nam.

- Tòa P1, P2.
Diện tích 145m² 03PN giá 14.5 tỷ. BC Tây Nam view nội ...
Nhà kinh doanh siêu u đẹp và giá hợp lý mặt phố yên hoa 7 tầng 1 hầm 101m giá 55 tỷ
5
55 tỷ 101 m²
Nhà Mặt Tiền
14 14

Phố Yên Hoa, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Căn nhà view hồ thoáng mát, không khí trong lành.
Hiện tại được thiết kế dưới t1 cho thuê CH, từ t2-t7 là căn hộ dịch vụ khép kín, có thêm 1 tầng tum.
Nhà mới đẹp đầy đủ nội thất, mua về kinh doanh được luôn, với mức giá quá hời so với mặt bằng khu vực.
Chính chủ gửi bán căn hộ 138m2 tại khu đô thị vườn đào tây hồ hà nội, sẵn sổ sang tên cho khách
9
13.8 tỷ 138 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Vườn Đào, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chủ nhà muốn bán căn hộ 138m² tại khu Đô Thị Vườn Đào Tây Hồ Hà Nội
Với 138m² có 4 ngủ 3 vệ sinh
View Hồ Tây
Sẵn sổ sang tên cho khách
Có slot ô tô
Giá bán 100 triệu/m2
Vui lòng liên hệ mình
Anh Dũng:
Bán căn hộ 03 ngủ view hồ tây tại dự án celestine westlake tây hồ, diện tích 118m2 giá 18,5 tỷ
15
18.5 tỷ 118 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư Westlake Residential , P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Xây dựng và Kỹ thuật Việt Nam Vinaenco.
Quy mô: 2 tòa tháp cao 23 tầng + 1 tầng mái + 03 tầng thương mại, 4 tầng hầm.
Bàn giao full nội thất nhập khẩu cao cấp.
Tiện ích: Bể bơi bốn mùa, 04 tầng hầm, 03 tầng thương mại, nhà hàng, gym, spa, cafe, phòng sinh hoạt cộng đồng, đọc sách...
Liên hệ em Dũng: xem nhà miễn phí.
-----------------------------------------------
Bán ...
Bán biệt thự kinh doanh trục chính dự án noble palace tây hồ, thiết kế đẹp công năng cao, full hầm
12
72 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Noble Palace Tây Hồ, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự kinh doanh mặt đường đôi - trục đẹp nhất khu đô thị Ciputra Hà Nội:
- Diện tích: 120m², mặt tiền 6m.
- Thiết kế 5 tầng 1 hầm, hầm xây full diện tích đất, các tầng trên tỷ lệ xây dựng cao đến 80%.
- Diện tích sàn cực kỳ lớn: 600m² sàn sử dụng.
- Thiết kế Cổ điển đẳng cấp, thời thượng trường tồn với thời gian.
- Gần Hồ Tây, Sông Hồng, công viên 65ha lõi Ciputra.
- Kết nối giao thông ...
Bán căn hộ ban công view hồ tây/ 140m2 / 3pn 2wc tại d. el dorado, 163 triệu / m2, giá tốt, uy tín
3
22.82 tỷ 140 m²
Nhà Chung Cư
3 2

D’. El Dorado II, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Tài (3 tin đăng)
Là căn hộ chung cư cao cấp với diện tích 140m², nằm trong dự án D. El Dorado, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội. Căn hộ này được thiết kế tinh tế với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi và tiện nghi.
---
Điểm nổi bật
- 3PN + 2WC + bếp
- Giá: 163 triệu / m2
- căn góc 2 mặt view Hồ Tây
- Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh, ...
- Hướng ...
Chính chủ nhờ bán biệt thự hdi tây hồ, dt 135m2, xây 5 tầng, mt 9m, có ô chờ thang máy, sẵn sổ
4
Thỏa thuận 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tây Hồ Residence, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ nhờ bán biệt thự HDI Tây Hồ, diện tích 135m², nhà xây 4 tầng + hầm, có ô chờ thang máy, mặt tiền 9m.
Duy nhất còn 1 căn này chủ thiện chí bán, nên giá cực tốt.
Giá có thương lượng cho khách thiện chí.
Bác nào thiện chí liên hệ em xem nhà và gặp chủ nhà:
Cặp nhật quỹ căn hộ cao cấp studio, 1pn, 2pn, 3pn penthouse, duplex sun grand city quảng an tây hồ
8
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Sun Grand City Quảng An Residence, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Cặp nhật quỹ Căn hộ cao cấp Studio, 1PN, 2PN, 3PN Penthouse, Duplex Sun Grand City Quảng An Tây Hồ
Sun Grand City Quảng An Residence sẽ là một thành viên tiếp theo thuộc dòng thương hiệu chung cư Sun Grand City đến từ Tập đoàn Sun Group. Sun Grand City 58 Tây Hồ được đánh giá là dự án chung cư cao cấp bậc nhất so với tất cả dòng sản phẩm Sun Grand City trước đó: Sun Grand City Ancora Lương Yên, ...
Chính chủ bán gấp căn hộ 3pn, dt 136m2 ở cc học viện quốc phòng. giá cực rẻ 80tr/m2,  0979 062 ***
7
10.88 tỷ 136 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Học Viện Quốc Phòng, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Tôi cần bán gấp căn hộ ở tầng 18 tháp Đông chung cư Học Viện Quốc Phòng nằm ngay trên đường Nguyễn Văn Huyên kéo dài nối ra Hoàng Quốc Việt thuộc Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội.
Căn hộ có DT 136m² thiết kế 3PN, 2WC là căn góc cực kì thoáng mát view hướng Đông Nam nhìn ra Hồ Tây.
Nhà đang ở nên đã trang bị đầy đủ nội thất full đồ đẹp.
Bán giá: 80tr/m². Bao gồm cả hầm để ô tô trước kia mua hơn 300 ...
Bán căn soleil 3 ngủ tầng cao  view hồ tây  xem pháo hoa  full đồ  20 tỷ bao phí
5
20 tỷ 104 m²
Nhà Chung Cư
3 3

D’. Le Roi Soleil , P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn D.Le Roi Soleil 3 phòng ngủ:
- Sổ 104,3 m².
- Tầng cao.
- View hồ.
- Full đồ.
- Giá 20 tỷ bao phí.
Liên hệ: Bích Ngọc .
Giá thật 100%  hàng sẵn cọc ngay  biệt thự 149.6m2 kita ciputra sẵn sổ đỏ  giá 55 tỷ, vốn 16 tỷ
5
55 tỷ 149 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

Kita Capital Ciputra, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Em Hoàng Long sẵn quỹ biệt thự Kita Ciputra Tây Hồ, mua trực tiếp CĐT, pháp lý đảm bảo với sổ đỏ sẵn từng căn, bàn giao ngay.
+ Vị trí: Nằm ở KĐT Ciputra, ra Lotte Mall chỉ 500m, cách Hồ Tây 2km.
+ Dự án ôm trọn công viên 65ha ngay trước nhà, đây là công viên lớn nhất HN, lớn hơn cả công viên Thủ Lệ.

- Diện tích 149,6m² mặt tiền 7m.
- Xây 4 tầng 1 hầm, diện tích xây dựng 395,5m².
- Thiết kế 5 ...
Từ 160 tới 180 của 548

Xem quy hoạch tại Q. Tây Hồ, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm