Mua bán nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán toà mặt phố nguyễn hoàng  mỹ đình, 4 làn ô tô, lô góc mặt tiền rộng, 8 tầng, giá hợp lý
10
128 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Hoàng, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

SIÊU PHẨM MẶT PHỐ NGUYỄN HOÀNG LÔ GÓC MẶT TIỀN SIÊU KHỦNG 8 TẦNG LỪNG LỮNG (OTLL10054)

TOÀ BUILDING 8 TẦNG LỪNG LỮNG VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA BẬC NHẤT QUẬN
DIỆN TÍCH 160M2 MẶT TIỀN 24M ĐỈNH CAO THIẾT KẾ THÔNG SÀN
NỘI THẤT ĐẲNG CẤP - VỈA HÈ SIÊU RỘNG HỢP TRỤ SỞ TẬP ĐOÀN/VP HẠNG A

Thông số & Thiết kế Building đẳng cấp:

Diện tích: 160 m²

Mặt tiền: 24 m

Quy mô: Tòa nhà cao 08 tầng, ...
Em chính chủ cần bán gấp căn hộ 901 toà oct 2 khu đô thị viglacre xuân phương, mặt đường 70
7
Thỏa thuận 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

CT2 Xuân Phương, P.Xuân Phương, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em chính chủ cần bán gấp căn hộ 901 toà OCT 2 khu đô thị viglacre xuân phương, mặt đường 70 -kết chuyển giao thông thuận tiện
- Diện tích 110m² tk 3 ngủ,2 vệ sinh, căn góc nhà full nội thất, siêu vip đẹp, chỉ việc sách vali về ở
- Giá bán 6,x tỷ ( hỗ trợ vay ngân hàng tối đa)
- Xem nhà 24/7:
Bán sàn thương mại  kiot roman plaza tố hữu, sẵn sổ lâu dài, vào sử dụng ngay giá chỉ 73tr/m2
8
14.6 tỷ 200 m²
Nhà Đất Khác

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán nhanh sàn thương mại Roman Plaza mặt đường Tố Hữu vào sử dụng ngay, sẵn sổ lâu dài.

- Sàn văn phòng - Kiôt diện tích: 200m², giá bán 73tr/m².

- Với 2 hầm đỗ xe rộng thoáng luôn đáp ứng đủ chỗ đỗ xe cư dân.

* Toà nhà vị trí đẹp thuận tiện kết nối tới các khu vực, nằm sát cạnh khu đô thị Galaxy, khu chợ đồ cũ Vạn Phúc và khu dân cư đã hiện hữu, bên cạnh toà chung cư QMS và gần khu phố ẩm ...
Bán căn hộ roman plaza , tố hữu , đại mỗ ,100m2 ,3 ngủ ,2vs  0914 239 ***
5
9.1 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Toà B2, Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm.
+ Diện tích: 100m.+ 3PN, 2WC.
+ Hướng cửa chính: Đông, hướng ban công: Tây.
+ Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh
+ Giá bán: 9.1 tỷ
Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng gjao dịch
Lh .
Siêu building lê đức thọ 11 tầng thang máy thông sàn văn phòng dòng tiền 2.5 tỷ/năm (stl5010043)
10
69.8 tỷ 120 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Đức Thọ, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Siêu building Lê Đức Thọ 11 tầng thang máy thông sàn văn phòng dòng tiền 2.5 tỷ/năm (STL5010043).

Phân lô vỉa hè view trọn pháo hoa Mỹ Đình.
Diện tích 120m² 11 tầng mặt tiền quyền lực 7m.
Thiết kế hiện đại thang máy 1000kg dòng tiền 200tr/tháng.

Ưu điểm đắt giá của tòa building:

Vị trí "Tọa độ Kim Cương": Tòa nhà tọa lạc tại khu phân lô văn phòng sầm uất bậc nhất phố Lê Đức Thọ, hạ tầng hoàn ...
Chính chủ gửi bán căn 3 ngủ  108m2 tòa c14 bộ công an  tố hữu. giá hơn 7 tỷ 0961 270 ***
9
Thỏa thuận 108 m²
Nhà Chung Cư
3 2

C14 - Bộ Công An, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Do công việc phải chuyển về Long Biên nên gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư C14 Bắc Hà - Tố Hữu.
Thông tin căn hộ như sau:
- Diện tích 108m².
- Thiết kế 3 ngủ - 2 vệ sinh.
- Hướng ban công Tây Bắc, cửa Đông Nam. Phòng ngủ nào cũng có cửa sổ sáng tự nhiên.
- Gia đình để lại nội thất cơ bản.
- Pháp lý : sẵn sổ giao dịch
- Giá 7,8 tỷ. có thương lượng cho khách thiện chí.
- Liên hệ: E Cường .
Cần bán gấp căn hộ 3pn ban công đn rất mát và thoáng sẵn về ở tại sudico mỹ đình sông đà giá 7,1 tỷ
3
Thỏa thuận 99 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sudico Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Mr Lộc (7 tin đăng)
Chuyển nhà mua biệt thự cần bán gấp căn hộ 3PN 2VS tại Sudico Mỹ Đình Sông Đà.
Ban công ĐN view thoáng mát ko cần điều hoà, tầng 18.
Nội thất tôi đã làm đầy đủ sẵn về ở ko cần mua thêm gì
Ai có nhu cầu xin lh xem nhà thoải mái.
Bán penhouse cao cấp pearl mỹ đình,  trực tiếp 0356 179 ***
5
50 tỷ 255 m²
Nhà Chung Cư

Mỹ Đình Pearl, P.Phú Đô, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán penhouse cao cấp Pearl Mỹ Đình.

Cơ hội sở hữu căn penhouse đẳng cấp tại trung tâm Mỹ Đình không gian sống thượng lưu, riêng tư và đầy cảm hứng!

Vị trí: Khu đô thị Pearl Mỹ Đình khu vực phát triển sôi động, giao thông thuận tiện, gần trường học, trung tâm thương mại, sân vận động Mỹ Đình.

Thông tin căn hộ:

* Loại hình: Penhouse (căn hộ thông tầng).
* Diện tích rộng rãi, thiết kế tối ưu ánh ...
Cực hiếm bán, giá rẻ. gđ chuyển công tác cần bán gấp căn hộ 3pn tầng trung, giá rẻ nhất cc florence
5
8 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Florence Mỹ Đình, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Rẻ nhất! Cực hiếm bán. Gia đình chuyển công tác bán gấp căn 3 ngủ tầng trung, giá rẻ nhất Chung Cư Florence - 28 Trần Hữu Dực, Mỹ Đình

* Thông tin căn hộ:
- Diện tích 82m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
- Căn hộ thiết kế vuông vắn, bố trí cực kỳ khoa học, tầng trung
- Nội thất full
- Chủ nhà thân thiện, Căn hộ mang lại tài lộc cho gia chủ
- Giá cực kỳ tốt: 8 tỷ

- CC Florence sở hữu đầy đủ ...
Biệt thự tinh hoa vinhomes green bay 3 mặt thoáng dòng tiền 100tr/tháng (otll10051)
5
115 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Văn Giáp, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Vị trí độc tôn không gian sống chuẩn resort mặt tiền rộng.
Cộng đồng cư dân đẳng cấp thiết kế 5 tầng hiện đại.
3 mặt thoáng dòng tiền người nước ngoài thuê 1.2 tỷ/năm.

Thông số & Công năng thượng lưu:

Vị trí: Vinhomes Green Bay, Mễ Trì/Đại Mỗ, Nam Từ Liêm. Tọa lạc tại "Vịnh Xanh" giữa lòng Hà Nội khu đô thị khép kín đáng sống bậc nhất phía Tây.

Diện tích: 160 m².

Mặt tiền: 7.5 m.

Quy mô: ...
Bán suất ngoại giao mipec 54 tố hữu căn số 5 dt 100,2m ban công đông bắc view hồ giá 103 triệu/m
6
10.3 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mipec Tố Hữu, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Suất ngoại giao chung cư Mipec 54 Tố Hữu Iconia Lakeside:
- Hiện tại có 02 căn số 5 tầng cao và tầng vừa diện tích 100,2 m² thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, cửa vào Tây Nam, ban công Đông Bắc view hồ Phùng Khoang giá 103 triệu/m2
- Vẫn được chiết khấu và vay 0% lãi suất theo chính sách bán hàng.
Em xin nhấn mạnh là suất ngoại giao Đặc biệt giá tốt, được chọn căn, chọn tầng.

Còn một số suất ngoại ...
Căn hộ thiết kế đẹp nhất sudico  ban công đb, nhà đẹp, trống, xem bất cứ lúc nào. click ngay !!
4
Thỏa thuận 132 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sudico Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chủ nhà mới hết hợp đồng thuê + lãi suất ngân hàng cao nên đang cần bán gấp căn hộ ở CT5 Sudico
Thông tin chi tiết căn hộ:
- Tầng: trung
- Diện tích: 132m2
- Hướng cửa - ban công: TB - ĐB
- Thiết kế: 3n2vs
- Nội thất: chưa có nội thất
Quý a/c quan tâm xin vui lòng liên hệ: (sđt/zalo)
Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư flc complex 36 phạm hùng, 96,7m2, 3n2wc, giá siêu tốt 8,x tỷ!
3
Thỏa thuận 96 m²
Nhà Chung Cư
3 2

FLC Complex Phạm Hùng, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư FLC Complex 36 Phạm Hùng tọa lạc tại FLC Complex 36 Phạm Hùng, Đường Phạm Hùng, Phường Từ Liêm, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội) với diện tích 96,7m², 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam. Căn hộ được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, phù hợp cho gia đình.

- Diện tích 96,7m², 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm +
- Nội thất đầy đủ, bao gồm ...
Chính chủ bán căn hộ ct1a hàm nghi, dt 105m, 3pn,2 vs, giá tốt,  ms lan 0983 816 ***
3
Thỏa thuận 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mỹ Đình II, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Mai Lan (8 tin đăng)
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ CT1A HÀM NGHI (MỸ ĐÌNH)

Vị trí: Tòa CT1A Hàm Nghi trung tâm khu Mỹ Đình, giao thông thuận tiện, nhiều tiện ích xung quanh