Mua bán nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
(mới). bán siêu phẩm lô góc shophouse mỹ đình pearl 3 tầng giá 24 tỷ. dòng tiền đang hơn 62tr/th
7
24 tỷ 279 m²
ShopHouse
2 2

Mỹ Đình Pearl, P.Phú Đô, Q.Nam Từ Liêm, HN

Mỹ Đình Pearl là nơi lý tưởng để sống, với không gian rộng rãi, và vị trí đắc địa!
Ưu điểm lô góc shophouse lại càng tăng giá trị.
Diện tích thực tế là 279m², tầng lửng 89m², tầng 2 110m². Giá chỉ 24 tỷ VND có thương lượng.
Shophouse đang cho thuê tầng 1 vs lửng cho gara giá 45tr/th. Tầng 2 căn hộ cao cấp cho người nước ngoài thuê giá 17tr/th (có lối đi riêng).

+ Phong cách sống hiện đại, không ...
Bán gấp biệt thự xuân phương  trịnh văn bô 220m2 4 tầng, giá chỉ 34.5tỷ
5
34.5 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Xuân Phương Tasco, P.Xuân Phương, Q.Nam Từ Liêm, HN

+ Biệt thự khu đô thị Xuân Phương Tasco đẳng cấp sống thượng lưu, biệt thự đơn lập 2 thoáng trước sau đường vỉa hè 12m.
+ Cách Mỹ Đình chỉ 2km, sát trục đường 70 và Văn Tiến Dũng kéo dài, rất tiện cho việc di chuyển vào nội đô.
+ Nằm trong quần thể khu đô thị xanh, tỉ lệ xây dựng chỉ 30% còn lại là cây xanh và hồ nước, không khí trong lành, yên tĩnh, là nơi hưởng thụ sinh hoạt sau mỗi ngày làm ...
Bán căn hộ chung cư the manor hà nội, 95 triệu / m2, 216 m2, 5pn, 3wc, đầy đủ nội thất, hot!
8
20.52 tỷ 216 m²
Nhà Chung Cư
5 3

The Manor, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư tại The Manor - Hà Nội, đường Mễ Trì, Phường Từ Liêm, Hà Nội (cũ: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội) với diện tích 216 m², thiết kế hiện đại gồm 5PN + 3WC/PT + bếp. Giá bán 95 triệu / m², căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến không gian sống tiện nghi và thoải mái. Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình.
Địa ...
Hàng hiếm!! biệt thự mặt hồ cách mỹ đình 2km giá 160tr/m2, mua đầu tư đón sóng đường 70 thông xe
6
36 tỷ 221 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Xuân Phương, P.Xuân Phương, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cần bán căn Biệt thự view hồ điều hòa tại KĐT Xuân Phương.
Thông tin căn Liền kề:
Diện tích: 221m2
Mặt tiền: 14m
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
Phù hợp vừa ở, vừa cho thuê hoặc đầu tư dài hạn.
Giá 160tr/m² (bao trọn thuế phí).
Liên hệ: để được hỗ trợ xem nhà miễn phí!
0368 973 *** cắt lỗ t1.shop plaza, tố hữu, hà đông, dt 265m2 mặt tiền lớn lô góc. sổ lâu dài
3
39.75 tỷ 265 m²
ShopHouse
5 2

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Ngân (10 tin đăng)
Cắt lỗ.
Sàn TM dự án Roman Plaza, đường Tố Hữu, Q. Nam Từ Liêm, Hà Nội.
DT 265m², mặt tiền lớn, góc đẹp.
Giá 150 tr/m² đã bao gồm thuế phí.
Sổ đỏ lâu dài (không phải loại 50 năm ạ).
Đã hoàn thiện PCCC, hiện dòng tiền hơn 100 tr/năm.
Bán căn hộ duplex the matrix one premium, 230m2, 4pn, 4wc, p mễ trì, q.nam từ liêm, hà nội
4
35 tỷ 230 m²
Nhà Chung Cư
4 4

The Matrix One Premium, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ The Matrix One Premium tại The Matrix One Premium, Phường Đại Mỗ, Hà Nội - Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội cũ với những đặc điểm nổi bật sau:
+ Diện tích rộng rãi 230m², phù hợp cho gia đình lớn.
+ 4 phòng ngủ và 4 toilet, mang lại sự tiện nghi tối đa.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, rất tốt cho phong thủy.
+ Không nội thất, dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng.
+ ...
Chính chủ bán căn shophouse chân đế toà ct5 sudico sông đà  mễ trì. 220m2, dòng tiền 5000$/th
3
27.9 tỷ 220 m²
ShopHouse

Sudico Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Gia đình cần chuyển đổi mô hình kinh doanh, cần bán Shophouse chân đế toà CT4 Sudico Sông Đà - Mễ Trì.

- Giá bán: 27,9 tỷ.
- Diện tích: 220m², thiết kế 2 tầng (đang cho thuê dòng tiền 5000$/tháng).
- Nội thất cơ bản.
- Sổ đỏ lâu dài.
- LH: .
Chính chủ bán căn shophouse chân đế toà ct4 sudico sông đà  mễ trì 230m2, dòng tiền 117,554 tr/th
3
28.9 tỷ 230 m²
ShopHouse

Sudico Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

- Giá bán: 28,9 tỷ.
- Diện tích: 230m², thiết kế 2 tầng (đang cho thuê dòng tiền 117,554 triệu/tháng).
- Nội thất cơ bản.
- Sổ đỏ lâu dài.
- LH: .
Căn hộ keangnam. 206m2, 4 + 1 phòng ngủ, 4 vệ sinh, tầng trung, 3 mặt thoáng view đẹp. giá 20,9 tỷ
3
20.9 tỷ 206 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Keangnam, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Gia đình chuyển công tác, cần bán chuyển nhượng căn hộ tòa Keangnam.
- Giá bán: 20,9 tỷ.
- Diện tích: 206m².
- Thiết kế: 4 + 1 ngủ, 3 vệ sinh.
- Ban công: Đông Bắc + Tây Bắc + Tây Nam.
- Nội thất đầy đủ.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Liên hệ: .
Chủ nhà gửi bán siêu phẩm penhouse mỹ đình pearl 286m2 4ng 4vs trọn vẹn view hồ
9
43 tỷ 286 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Mỹ Đình Pearl, P.Phú Đô, Q.Nam Từ Liêm, HN

Diện tích 286m².
4 ngủ 4WC.
Giá 43 tỷ.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
View hồ Đông Bắc siêu mát siêu đẹp.
Anh chị đi xem nhà liên hệ em Hưởng: .
Bán đất cầu cốc 210m mt 8m giá đầu tư nhỉnh 100tr/m ngõ oto  mặt tiền rộng  sổ đẹp
4
26.8 tỷ 210 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Cầu Cốc, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Trà bds (3 tin đăng)
BÁN ĐẤT CẦU CỐC 210M MT 8M GIÁ ĐẦU TƯ NHỈNH 100TR/M

NGÕ OTO - MẶT TIỀN RỘNG - SỔ ĐẸP - KHÔNG QUY HOẠCH - 15M RA Ô TÔ TRÁNH .

Diện tích :210m² , mặt tiền 8m
Ngõ ô tô, cách ô tô tránh 15m khu dân cư phát triển, dân trí cao, giao thông thuận tiện về trung tâm thành phố và các khu đô thị lớn xung quanh như Vinhomes Smart City.
- Hiện trạng là đất. Phù hợp xây căn hộ dòng tiền
- Sổ đỏ vuông ...
Mở bán căn hộ sky villa dự án mipec tố hữu căn hộ hạng sang tại 54 tố hữu
4
27.5 tỷ 250 m²
Nhà Chung Cư
5

Mipec Tố Hữu, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Mipec 54 Tố Hữu.
Có 3 tầng hầm.
Có bể bơi ngay dưới tầng 1.
Có 3 sảnh thang máy.
Có 5 tầng thương mại mua sắm ngay dưới nhà.
Có 603 căn hộ.
Tầng 39,41 là sky graden cho cư dân.
Hành lang rộng 2m, có lọc nước tổng, điều hoà âm trần, bàn giao hafele, boss.
Bán bt dự án bắc việt, đại mỗ, hà nội, dt 210m2 x 4 tầng. mt 14m. giá 38 tỷ.  0964 769 ***
3
38 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 4

Đường 70, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán gấp biệt thự Bắc Việt phường Đại Mỗ, Hà Nội.
- Biệt thự Bắc Việt nằm trong dự án liền kề, biệt thự Bắc Việt nằm ngay đường Quốc Lộ 70 giao thông đi lại thuận lợi.
- Biệt thự nằm ngay mặt đường đối diện UBND phường Đại Mỗ.
- Diện tích 210m² x 4 tầng, MT 14m, nhìn vườn hoa, đường rộng 17m, vỉa hè.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá: 38 tỷ.
- Liên hệ xem nhà: 24/24.
- A. Hải: .
Bán bt trung văn vinaconex 3, nam từ liêm. dt 217m2 x 4t. có hầm. giá 49,5 tỷ.  0964 769 ***