Mua bán nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Độc quyền 2 biệt thự tm vinhomes green villas (căn view vườn hoa) 178m2  giá 30 tỷ (quá hấp dẫn)
8
30 tỷ 178 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Green Villas, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em Huyền Trang Vinhomes xin gửi anh chị nhà đầu tư căn biệt thự thương mại mở bán VINHOMES GREEN VILLAS

Hàng độc quyền ký trực tiếp CĐT Vinhomes

- Biệt thự Gv1 diện tích 168m² - 30 tỷ

- Biệt thự Gv2 diện tích 178.5m² - 30.5 tỷ

Điểm mạnh : View trực diện công viên, vườn hoa
Phù hợp làm văn phòng, kinh doanh
Kết hợp vừa văn phòng vừa để ở

Hưởng trọn đặc quyền khu compoud ,hưởng trọn toàn ...
Bán bt c37 bộ công an 17 tố hữu, nam từ liêm. dt 162m x 4,5t mt 9m sđcc. giá 51 tỷ,  0964 769 ***
3
51 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán biệt thự C37 Bộ Công An 17 Tố Hữu, Trung Văn, Nam Từ Liêm. Hà Nội.
- Diện tích 162m², xây 4,5 tầng, mặt tiền 9m.
- Vị trí đẹp, thoáng, cách mặt đường Tố Hữu 30m, cách ngã tư Tố Hữu và Khuất Duy Tiến khoảng 300m.
- Khu vực trung tâm, xung quanh nhiều tiện ích.
- Gần nhiều tuyến phố lớn như Khuất Duy Tiến, Lê Văn Lương, Vành Đai 3 nên đi lại rất thuận tiện.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá 51 tỷ (có ...
Cần bán căn hộ tại tháp 4 dolphin plaza 186m2 giá thiết kế  3n+1 3wc. full đồ cao cấp
5
Thỏa thuận 186 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Dolphin Plaza, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Tôi cần bán gấp căn hộ tại tháp 4 Dolphin Plaza giá rẻ nhất thị trường làm việc trực tiếp chủ nhà.
Diện tích : 186m
Thiết kế : 3N+1 2WC
Giá 13.5 tỉ
Để lại full đồ nội thất mới ít sử dụng
Ngoài ra còn rất nhiều các căn hộ đẹp tại Dolphin và các dự án xung quanh.
Liên Hệ: .
Hàng mới căn góc thạch thảo 165m đối diện cụm khu vui chơi thể thao và trường liên cấp có 1 không 2
7
Thỏa thuận 165 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Green Bay Mễ Trì, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chủ nhà chuyển căn to hơn nên nhượng lại căn mới căn góc Thạch Thảo 165m² đối diện cụm khu vui chơi thể thao và trường liên cấp có 1 không 2.

- Chính chủ gửi bán căn 165m² hàng Limited vị trí có 1 không 2.
- Sát trường học liên cấp Vinhomes con cái di chuyển đi học cực gần.
- Bên cạnh khu sân chơi, thể dục dạo bộ, chiều chiều thư giãn quá hợp lý.
- Giá bán liên hệ trực tiếp.
(Vì là hàng Limitted ...
171m² 9 tầng mặt phố đẹp nhất mỹ đình doanh thu gần 300 triệu/tháng siêu phẩm dòng tiền
5
79 tỷ 171 m²
Nhà Mặt Tiền

đường Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

171m² 9 tầng Mặt phố đẹp nhất Mỹ Đình Doanh thu gần 300 triệu/tháng
SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN GIỮA TRUNG TÂM MỸ ĐÌNH
Có những bất động sản chỉ để ở.
Có những bất động sản để đầu tư.
Và có những tài sản sinh ra dành cho người hiểu thế nào là đẳng cấp của dòng tiền.
Toà Nhà tọa lạc tại vị trí đẹp nhất phố Mỹ Đình, ngay lõi trung tâm Thiên Hiền Đình Thôn nơi giới chuyên gia Hàn Quốc đông như hội ...
Gia đình bán gấp 3 ngủ dolphin plaza, nam từ liêm, hà nội, dt 164m2 giá 11 tỷ, sẵn sổ full nội thất
8
11 tỷ 164 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Dolphin Plaza, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Gia đình tôi chuyển biệt thự bán căn 4 ngủ Dolphin Plaza, Trần Bình, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
- Diện tích 164m², 3 ngủ, 2 vệ sinh.
- Tầng đẹp.
- Để lại full nội thất.
- Hướng cửa Đông Bắc, ban công Tây Nam.
- Giá 11 tỷ thương lượng.
- Sẵn sổ giao dịch.
- Có slot ô tô.
Ra lộc nhiều cho khách thiện chí.

Liên hệ em Hằng: .
(lô góc) bán bt kdt mễ trì hạ 160m2x4t ô tô tránh kd vp mt 10m gần phố đẳng cấp sổ vuông 41.5 tỷ
4
41.5 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

KĐT Mễ Trì Hạ, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán biệt thự KDT Mễ Trì Hạ 160m2x4T Nam Từ Liêm.
Đường trước nhà ô tô tránh.
Khu vip vừa ở vừa kinh doanh văn phòng.
Nhà lô góc 3 thoáng sinh khí.
Mặt tiền 10m, sổ vuông.
Giá bán 41.5 tỷ có TL.
LH chủ nhà cô.
(song lập) bán biệt thự kdt mỹ đình 1 dt 200m2x4t 42.8 tỷ mt 12m ô tô tránh ở sướng kdvp khu vip
5
42.8 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Mỹ Đình I, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

KĐT Mỹ Đình 1 - Nguyễn Cơ Thạch - ở đẳng cấp - sang trọng - kinh doanh - ô tô tránh - vỉa hè.
(Song lập) bán biệt thự KDT Mỹ Đình 1 DT 200m2x4T 42.8 tỷ oto tránh ở sướng KDVP vip.

Vị trí:
Nhà đẹp, sang trọng, ô tô vào nhà, ngõ ô tô tránh, vỉa hè. Đi bộ ra các trường học cấp 1 + 2 + mầm non... Kinh doanh văn phòng,

- Nhà ở khu vực thuận tiện giao thông, dân trí cao, gần vành đai 3.
Thiết kế: Nhà ...
Căn góc shophouse ngoại giao víp nhất dự án 184m2  36 tỷ (cho thuê 176tr/tháng)  xem là ưng ngay
8
36 tỷ 184 m²
ShopHouse

Vinhomes Smart City , P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Xin kính chào quý anh chị nhà đầu tư

Em xin gửi anh chị căn shophouse TMDV Víp nhất Vinhomes Smart City, hàng ngoại giao cực VÍP

Diện tích : 184m2

Xây : 4.5 tầng

Mặt tiền : 30m

Giá bán : 36 tỷ (Ký mua trực tiếp CĐT)

Hiện cho thuê được 176tr/ tháng có thể cho thuê ngay

Liên hệ em tư vấn :
Vợ chồng tôi cần bán căn hộ vip tháp 3 dolphin plaza 171m2, 3n 2wc, 13 tỷ.  0965 066 ***
5
12 tỷ 171 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Dolphin Plaza, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

+ Do nhu cầu không cần thiết của cuộc sống nên gia đình tôi cần bán gấp căn hộ 171m² tại tháp 3 Dolphin Plaza.
+ Cả 2 ban công đều hướng Bắc, cửa hướng Nam thoáng mát.
+ Căn hộ thiết kế 3N 2WC phòng nào cũng có ánh sáng, tầng trung mát mẻ.
+ Giá 13 tỷ có thương lượng.
+ Ai có nhu cầu xem nhà thì hãy liên hệ cho tôi qua số điện thoại: .
Bán gấp BT Xuân Phương Tasco, DT 151m2, hoàn thiện siêu đẹp, trục đường đôi, giá chỉ 35.9 tỷ
6
35.9 tỷ 151 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Xuân Phương Tasco, P.Xuân Phương, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cần bán gấp biệt thự Xuân Phương Tasco, Nam Từ Liêm, hà nội:
- diện tích: 151m2, sdcc
- mặt tiền: 10m
- nhà hoàn thiện đẹp, thang máy, lên 4 tầng, đầy đủ hệ thống lọc tổng, nóng lạnh tổng
+ Tầng 1: 1wc 1 phòng kho nhỏ, để làm quán cafe or vp
+ Tầng 2: khách bếp 1Wc
+ Tầng 3: 1pn master, 1pn khép kín
+ Tầng 4: 1pn khép kín, 1 phòng thờ, sân phơi
+ Tum tầng 5: để hệ thông lọc , nóng lạnh, sân ...
Bán biệt thự 106 mễ trì thượng, 450 triệu/m2, 153.6m2, giá cực chất
5
69.12 tỷ 153 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Mễ Trì Thượng, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Biệt thự tại BT2A 106 Mễ Trì Thượng, Khu đô thị Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội) là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một không gian sống rộng rãi và sang trọng. Với thiết kế hiện đại, biệt thự này có 6PN + 5WC/PT + bếp, diện tích 153.6m², mặt tiền rộng 10m, đường vào 15m thuận tiện cho việc di chuyển. Giá bán là 450 triệu/m², pháp lý đầy đủ.

Nội ...
Mở bán siêu phẩm có 102 view công viên biệt thự tm vinhomes green villas (ký trực tiếp vinhomes)
7
30 tỷ 178 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Green Villas, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em gửi anh chị nhà đầu tư căn biệt thự thương mại mở bán tại VINHOMES Green Villas

Diên tích : 178.7m² đất

Xây 3.5 tầng

View công viên vườn hoa siêu VIP

Ký trực tiếp CĐT Vinhomes

Liên hệ em xem nhà ngay :
Cơ Hội Cuối : Chỉ 1X tỷ sở hữu ngay căn Duplex duy nhất tầng 38 View Triệu Đô ngắm pháo hoa 🎆 🎇
6
15.5 tỷ 186 m²
Nhà Chung Cư
3 3

The Zei Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Linh (3 tin đăng)
- Ở đây bàn giao full nội thất cao cấp, Tất cả đều nhập khẩu : Điều hòa multi âm trần, Bếp từ và hút mùi của hãng Bosch, Vệ Sinh Kohler, Sàn Gỗ Malaysia...

- Là Căn Góc nên cả 3 PN đều có ánh sáng tự nhiên, không phòng nào bị tối, ban công căn hộ rất to, view hồ cực đẹp

🔥 Tiện ích rất phù hợp với giới trẻ : Vườn thượng uyển, nướng BBQ trên tầng thượng 2000m2, Bể bơi nước nóng, Phòng Gym ...
Bán biệt thự kdt mỹ đình ii  đường rộng, thông thoáng  200m2 đường thông, thang máy  giá 61 tỷ
4
61 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Mỹ Đình II, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán biệt thự KDT Mỹ Đình II - 200m² - view thoáng - sạch sẽ - ở sướng - 61 tỷ - ô chờ thang máy.

Vị trí: Nhà cực đẹp. Ngõ thông. Đường rộng rãi, dừng đỗ ngày đêm.

Diện tích: 200m² xây 4 tầng, mặt tiền 10m.

Biệt thự được chủ nhà xây dựng tâm huyết, thiết theo mẫu biệt thự Pháp cổ, sáng thoáng ấm áp về mùa đông, mát mẻ.