Mua bán nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
(giá chuẩn) chính chủ bán intracom trung văn, 3 ngủ  120m.  0946 116 ***
6
7.8 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Intracom1, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Intracom Trung Văn. Giá Tốt

Diện tích 120m² (3N2WC)
NTCB
Xung quanh đang xây dựng 3 công viên mới.
Giá Bán 7.8 tỷThuế phí thương lượng.
Xem nhà thoải mái

Liên hệ: .
Bán căn hoa hậu 06, 125m2, cửa tn, bc đb  tb, 3pn, tại mỹ đình pearl  phú đô, giá rẻ 16,49 tỷ
4
16.49 tỷ 125 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mỹ Đình Pearl, P.Phú Đô, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cần bán gấp căn hộ, căn hộ trục 06, tại Pearl 2, chung cư Mỹ Đình Pearl - Hà Nội.
- Giá bán: 16,49 tỷ.
- Diện tích: 125m².
- Thiết kế căn hộ:
+ 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
+ Hướng cửa: Tây Nam.
+ Ban công: Đông Bắc - Tây Bắc.
- View ngắm pháo hoa Sân Vận Động.
+ Nội thất đầy đủ
+ Sổ đỏ chính chủ.
Liên hệ: .
Bán chung cư 3pn, 2wc, 116,2m2 tại tây hà tower, 9 tỷ vnđ
4
9 tỷ 116 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tây Hà Tower, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Nằm tại Tây Hà Tower, đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Hà Nội,
Diện tích 116,2m² thông thuỷ thiết kế 3PN, 2WC rộng rãi, tối ưu công năng.
- Có lốt đỗ ô tô
- Cửa hướng Tây, ban công Đông thoáng mát quanh năm.
- Full nội thất, dọn vào ở ngay.
- Sổ đỏ sẵn giao dịch nhanh chóng.
- Giá 9 tỷ (có thương lượng).
Địa điểm xung quanh.
+ Bệnh viện Đại học Y Dược.
+ Bệnh viện Y học Cổ truyền Bộ Công an.
+ Bệnh ...
Cực hiếm! bán shophouse louis city, mặt lê quang đạo kéo dài 6 làn xe chạy, 2 thoáng, dt 120m2.
8
Thỏa thuận 120 m²
ShopHouse

Louis City, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

LOUIS CITY ĐẠI MỖ - LÊ QUANG ĐẠO KÉO DÀI - LÊ GIẢN - SHOPHOUSE MẶT PHỐ - KINH DOANH - VỈA HÈ - Ô CHỜ THANG MÁY - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - AN SINH ĐỈNH CAO.

- Vị trí cực kỳ đắc địa, lô shophouse Louis City Đại Mỗ mặt đường Lê Giản ( Lê quang Đạo Kéo Dài) gia thông cực kỳ thuận tiện, kết nối Hà Đông, Mỹ Đình, ĐL Thăng Long... sát các KĐT Dương Nội, FLC Premier Parc..

- Tiện ích ngập tràn, vài bước ...
Bán nhanh suất ngoại giao căn mặt đường nguyễn văn giáp, dự án hoàng thành pearl.  0904 562 ***
5
Thỏa thuận 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Thành Pearl, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ gửi bán nhanh suất ngoại giao căn liền kề mặt đường Nguyễn Văn Giáp khu đô thị Hoàng Thành Pearl.
Diện tích 105 m².
Mặt tiền 7m.
Xây 6 tầng 1 tum.
Vỉa hè rộng 5m.
Khu đô thị gần ga đường sắt trên cao Cầu Diễn, liên thông với Vinhomes Gardenia.
Tiềm năng phát triển lớn kho đường Nguyễn Văn Giáp được mở rộng.
Liên hệ ngay Mr Đạt để biết thêm thông tin chi tiết: .
Liền kề vinhomes gardenia mỹ đình 113m2 làm phòng khám gần chung cư cực đẹp
5
51 tỷ 113 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Gardenia, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn Liền kề nằm trong khuôn viên dự án Vinhomes Gardenia đường Hàm Nghi cực đẹp.
Sổ đỏ 113m² không lỗi gì. Trước nhà view thoáng, gần chung cư, phù hợp làm văn phòng hoặc phòng khám.
Trước nhà đường rộng, vỉa hè rộng, đỗ được nhiều xe.
Giá chào còn thương lượng, chủ nhà rất thiện chí bán.
Ngoài ra em Nhiên còn nhiều sản phẩm tương tự, thông tin chân thực, tư vấn tận tâm.
Liên hệ em Nhiên hỗ trợ ...
Cc bán gấp ch 3 ngủ vinhomes gardenia, dt 106m2  căn góc  bc đông nam. giá tốt hiếm có, chỉ 10 tỷ
7
Thỏa thuận 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes Gardenia, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ cần bán căn hộ 3 ngủ cao cấp tại dự án Vinhomes Gardenia.

- Thông tin căn hộ nổi bật:
+ Diện tích: 106m² (thông thủy).
+ Ban công: Đông Nam, view bể bơi cực chill
+ Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh không gian hợp lý, tối ưu công năng.
+ Nội thất: Đã sắm đầy đủ nội thất chỉ cần dọn vào là ở.
+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
+ Giá bán: Chỉ 10 tỷ - giá tốt trong phân khúc 3PN full nội ...
(duy nhất) căn s3.05, 141m2, 4pn view hồ điều hòa tại vinhomes skylake phạm hùng, giá thỏa thuận
3
22.29 tỷ 141 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Vinhomes Skylake, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán nhanh căn hộ lớn 4 phòng ngủ, tầng trung, view trực diện hồ điều hòa tại Vinhomes Skylake - Phạm Hùng.
- Diện tích: 141m².
- Giá bán: 22,29 tỷ.
- Thiết kế căn hộ: 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh.
+ Hướng cửa: Đông Nam.
+ Ban công: Tây Bắc + Đông Bắc.
+ Nội thất cơ bản.
+ Sổ đỏ chính chủ.
- Liên hệ: .
Bán căn hộ 124m2 cửa đb, ban công đn, thiết kế 4 phòng ngủ, tại ct8 the emerald mễ trì, 11,89 tỷ
3
11.89 tỷ 124 m²
Nhà Chung Cư
4 3

The Emerald CT8 Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

- Căn hộ lớn duy nhất ban công hướng mát tại CT8 - The Emerald.
- Gía bán: 11,89 tỷ.
- Diện tích: 124m².
- Thiết kế căn hộ:
+ 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh.
+ Hướng cửa: Đông Bắc.
+ Ban công: Tây Nam + Đông Nam.
+ Nội thất cơ bản
- Sổ đỏ chính chủ.
Liên hệ: .
Bán cc tại intracom1 trung văn, 7,3 tỷ,dt 120m2,3n2vs, chính chủ giá ưu đãi. 0988 922 ***
5
7.3 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Intracom1, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư tại Tòa nhà Intracom1 - Trung Văn, đường Trung Văn, Phường Đại Mỗ, Hà Nội, trước đây Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống hiện đại với:
+ Diện tích 120m², thiết kế 3PN, 2WC, không gian thoáng đãng.
+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, hướng ban công Đông Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm ...
Bán bt nhà vườn trung văn 110m2 hơn 30 tỷ. mặt tiền 9m. đường trước nhà 15m.cạnh winmart, cạnh hồ
5
34.8 tỷ 110 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

KĐT Trung Văn - Hancic, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Vị Trí : Nằm trong quần thể Biệt Thự Nhà Vườn Khu Đô Thị Trung Văn. Với đầy đủ tiện ích như công viên, nhà đa năng, hồ , trường học liên cấp, hệ thống siêu thị tiện lợi. Đối diện bên kia đường Tố Hữu lại đang hoàn thiện công viên Phùng Khoang và Hồ Đồng Bông 2, sau khi hoàn thiện 2 hạng mục nêu trên sẽ cho cảm giá tuyệt vời nhất về mặt không gian của cả Tổng Khu vực xung quanh bán kính 500m.
- ...
Tôi chính chủ cần bán căn 150 4 ngủ, 3 vệ sinh full đồ sang xịn mịn ct3 mễ trì hạ.  0981 915 ***
8
Thỏa thuận 150 m²
Nhà Chung Cư

KĐT Mễ Trì Hạ, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em chính chủ bán căn hộ 150m tầng trung toà CT3-1 Mễ Trì Hạ - Nam Từ Liêm - Hà Nội:

- Diện tích 150m², Thiết kế 4 ngủ, 3 vệ sinh, 2 ban công.
- Nhà full đồ sang xịn mịn: Full tủ bếp, giường tủ, ti vi, tủ lạnh, sofa, bàn ăn...
- Giá bán thiện chí, thương lượng sâu.
- Nhà sổ đỏ chính chủ có hỗ trợ người mua vay ngân hàng

Liên hệ xem nhà:
Bán chung cư mipec 54 tố hữu, trung văn, q. nam từ liêm, hà nội, 110m2 tầng 19, giá 9 tỷ
8
9 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mipec Tố Hữu, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư 3PN + 2WC + bếp tại 54, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Hà Nội - Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội cũ với diện tích 110m² đang chờ đón chủ nhân mới. Căn hộ được thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng và đầy đủ nội thất, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh... Giá bán 9 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.

Khu vực xung quanh:
- Trường mầm non Thanh Xuân Bắc, Học viện Chính trị khu vực I.
- Siêu thị ...
75tr/m2, giá chỉ nhỉnh 9,5ty là đã sở hữu căn hộ 127m2, 3pn full tại chung cư a1 nguyễn cơ thạch
3
9.52 tỷ 127 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chỉ 75tr/m², giá nhỉnh 9,5tỷ, khách hàng có thể sở hữu căn hộ với diện tích 127m², gồm 3PN- 2VS. căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ với các tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường... Pháp lý đầy đủ, không gian sống rộng rãi, thoải mái, mang đến sự an lành cho gia đình.
- Pháp lý đầy đủ

- Toà nhà nằm ngay mặt đường Hàm Nghi, ngay cạnh dự án của Vin, vị trí vô cùng tiện lợi.

Cơ sở Phúc Trường ...
Chính chủ gửi bán căn chung cư 3 ngủ, 117m2, nội thất đẹp tòa md complex mỹ đình,  0818 340 ***
5
10.1 tỷ 117 m²
Nhà Chung Cư
3 2

MD Complex Mỹ Đình, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chung cư MD Complex Mỹ Đình. Địa chỉ: Số 26 Nguyễn Cơ Thạch, quận Nam Từ Liêm. LH

Chủ nhà tin tưởng gửi em bán căn hộ:

Diện tích 117m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS.

- Tầng trung, ban công thoáng rộng

- Nội thất cơ bản, Quý khách tự Decor thiết kế theo sở thích

- Sẵn sổ cất két, có slot oto

Giá 10.1 tỷ bao phí. Thiện chí thương lượng

Ưu điểm:
- Tòa nhà bộ quốc phòng xây nên chất ...
Tòa văn phòng lê đức thọ, mỹ đình 2, 118m2, 10 tầng, mt 7m, ô tô tránh, dt 2,5 tỷ/năm, giá 69.8 tỷ
6
69.8 tỷ 118 m²
Nhà Mặt Tiền
14 10

Đường Lê Đức Thọ, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

TRUNG TÂM VĂN PHÒNG PHÂN LÔ VỈA HÈ KINH DOANH DÒNG TIỀN 2.5 TỶ/NĂM 2 THOÁNG

Diện tích thực tế xây dựng 118m2

Thiết kế xây dựng 11 tầng, tổng DT sàn sử dụng 1250m². Có ô thoáng gần 1m phía sau. Làm thoát hiểm .

Toà nhà thiết kế văn phòng hiện đại :

Tầng 1 ( tầng hầm )

Tầng 2-8 : thông sàn văn phòng

Tầng 9 : 2 phòng ngủ lớn ( 1 phòng Master phía mặt tiền rộng 50m ).