Mua bán nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn keangnam giá cạnh tranh, 107m2, giá cạnh tranh chỉ 11,9 tỷ.  0343,202.831
7
11.9 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Keangnam, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán căn hộ chung cư 107m², giá cực chất 11,9 tỷ tại Keangnam, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

Căn hộ chung cư tại Keangnam Hanoi Landmark Tower, Phạm Hùng, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội, đang được chào bán với diện tích 107m² và giá 11,9 tỷ VND.

+ Diện tích rộng rãi 107m², thiết kế hợp lý, tạo không gian sống thoải mái.
+ 3 phòng ngủ (3PN) đầy đủ nội thất, tiện nghi hiện đại.
+ 2 phòng tắm (2WC) giúp tăng ...
Bán nhà phố nguyễn cơ thạch 110m²  5 tầng  mt 7m  ô tô tránh  giá 35 tỷ
4
35 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cơ hội sở hữu tòa nhà hiếm tại khu phân lô Nguyễn Cơ thạch trung tâm hành chính quận Nam Từ Liêm, nơi tập trung dày đặc văn phòng, cơ quan nhà nước và khu phân lô cao cấp. Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện kết nối nhanh Hàm Nghi Hồ Tùng Mậu Cầu Diễn, chỉ vài phút tới bến xe Mỹ Đình.
- Căn nhà nổi bật với mặt tiền rộng 7m cực kỳ lý tưởng cho kinh doanh, nhận diện thương hiệu và khai thác ...
The emerald mỹ đình bán chân đế tầng 12 diện tích 150m2, sổ đỏ, giá chỉ 13 tỷ 0969 116 ***
3
13 tỷ 150 m²
ShopHouse

The Emerald CT8 Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Gia đình tôi cần tiền gấp nên giảm 2-3 tỷ so với thị trường, Gia chỉ 13 tỷ khách thiện chí nhanh gia đình tôi bao thuế phí. Tính ra giá 87 tr/m², cho thuê lợi nhuận cao.
Bán chân đế khu dân cư đông đúc, tập trung người Hàn sinh sống nhiều.
Thích hợp kinh doanh đủ mặt hàng, ăn uống, phòng tập, văn phòng.
Gía thuê 55 tr/tháng
Sổ đỏ lâu dài.
Lh ; xem và làm việc
Rẻ nhất khu mỹ đình, ccmn hơn 100m 28p cho thuê doanh thu ~1,7tỷ/năm (tương đương 7%)
6
24.5 tỷ 102 m²
Nhà Đất Khác
28 28

Đường Mỹ Đình 1, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

CCMN diện tích hơn 100m, 28P khai thác cho thuê doanh thu khủng 1,7tỷ/năm giá nhỉnh 24tỷ
50m ra đường oto, giáp bến xe, svđ
Thang máy, pccc trang bị đầy đủ
Full nội thất
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch
e Quỳnh Anh hỗ trợ anh chị
Chính chủ cần bán shophouse 2 tầng 147m2 qoay nội khu 13k hộ vn, hq
3
13 tỷ 147 m²
ShopHouse

The Emerald CT8 Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Anh Hà (1 tin đăng)
Chính chủ mời khách thiện chí liên lạc vào việc chốt.
Bán nhà biệt thự trung văn nam từ liêm ,lô góc giá đầu tư
3
32 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Trung Văn - Hancic, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Kim Chi (61 tin đăng)
-Thuộc khu đô thị trung văn , nam từ liêm , vị trí lô góc cực đẹp nằm trong đại đô thị trung văn khu vực đang triển khai nhiều dự án lớn , NHS trung văn ,gần nhà ở quốc hội , các công viên lớn đang triển khai cảnh quan đô thị phát triển mạnh mẽ .
- Gia chủ là quan chức về hưu cần chuyển đổi cho khách giá cực kì thiện trí , giá tốt nhất khu vực
-sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch
Bán nhà phố trung văn kinh doanh, đường 18m, 110m x 8 tầng giá đầu tư
4
32.9 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền

đường Trung Văn, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Kim Chi (61 tin đăng)
- Đường rộng 18m, kinh doanh , tương lai mặt vườn hoa cực đẹp vị trí kết nối, Gần các tuyến đường huyết mạch như Lê Văn Lương, Tố Hữu, lương thế vinh,... Xung quanh là khu đô thị TRung văn, phùng khoang,.... Di chuyển vào trung tâm thành phố hay các khu đô thị lớn như Vincity Green Bay, The Manor chỉ mất vài phút.
- Gần trường cấp 1, 2, 3 Trung Văn, công an phường trung văn, y tế trung văn, đều ...
Chính chủ cần bán gấp căn lk khu đô thị mễ trì hạ, view vườn hoa 123m2*4t xây thô,mt 7.4m,45 tỷ
5
45 tỷ 123 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Mễ Trì Hạ, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Mai Anh (6 tin đăng)
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP CĂN NHÀ THUỘC KHU ĐÔ THỊ MỄ TRÌ HẠ, VIEW VƯỜN HOA
DT 122,1 m², mặt tiền 7.4m, nhà xây thô 4 tầng.
Vị trí căn nhà độc tôn, khu vực gần kangnam, khách sạn marriott, quần thể khu nhiều giới tinh hoa...
Chủ đang cần bán gấp hạ chào kích sàn 45 tỷ.(vẫn có thể thương lượng)
LH: em Mai Anh: để được tư vấn kĩ hơn về căn nhà cũng như đàm phán tốt nhất với chủ nhà!!!
Căn góc view hồ 133m24n chỉ 18 tỷx rẻ nhất tại vinhomes skylake, cam kết ko ảo.  094668959ba
7
Thỏa thuận 133 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Vinhomes Skylake, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em Minh Ngọc chuyên dự án Vinhomes Skylake được chủ nhà tin tưởng gửi bán căn góc hoa hậu rộng đẹp nhất dự án view hồ cực xịn giá tốt. Thông tin căn hộ như sau:

Cam kết giá chuẩn không chào ảo làm mất thời gian của khách hàng.

+ Diện tích: 133m², thông thuỷ 122m² - thiết kế 4PN tối ưu công năng và cực kỳ hợp lý

+ Vị trí tầng trung, ban công và các phòng đều view trực diện hồ Skylake cực đẹp, ...
Tòa ccmn mỹ đình xây mới. 110m²/135m2*8t*42ph kk*tm. ô tô đỗ cửa. dt 200tr/th. đủ sđcc & gpxd
12
Tòa CCMN 8 tầng 42 phòng khép kín dòng tiền 200tr/tháng trung tâm Mỹ Đình gần ĐH Quốc Gia.

Vị trí đắc địa:
Nằm khu Phú Mỹ, Mỹ Đình, cách phố Mỹ Đình chỉ 30m, ngõ rộng thoáng, ô tô đỗ cửa.
Gần CĐ Y tế Cộng Đồng, bán kính 1km là cụm trường lớn: ĐH Thương Mại Quốc Gia Sân Khấu Điện Ảnh Múa.
Khu vực nhu cầu thuê cực cao, sinh viên & người đi làm kín phòng quanh năm.

Thiết kế & công năng vượt ...
Bán biệt thự mỹ đình dt 135m 5 tầng khu phân lô oto tránh kinh doanh đẹp nhất mỹ đình  0974 228 ***
5
39 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Biệt thự Mỹ Đình 135m mặt tiền 11m cực đẹp

Ngõ to như phố
Ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm
Có tầng hầm
Kinh doanh văn phòng đẹp
Khu VIP cực hiếm

Sổ đỏ A4 sẵn giao dịch
LH xem nhà Hương:
Chính chủ cần bán căn góc 3 phòng ngủ tòa flc complex 36 phạm hùng (miễn trung gian)
4
9 tỷ 131 m²
Nhà Chung Cư
3 2

FLC Complex Phạm Hùng, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: đàm (11 tin đăng)
Cần bán căn góc 3 ngủ 2 vệ sinh Sổ đỏ chính chủ.
Nay chuyển xuống Biệt thự nên cần bán.
Nội thất full để lại hết.
Giá bán: 9 tỷ.
Liên hệ qua nhà xem .
Bán gấp căn hộ 3n vov mễ trì, 110m2, full nội thất, sẵn sổ cực đẹp
5
6.9 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

VOV Mễ Trì, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chung cư VOV Mễ Trì.
Căn góc diện tích 110m² - (3 phòng ngủ, 2 vệ sinh).
Ban công Đông Nam view thoáng.
Full nội thất cao cấp, chỉ việc dọn về ở.
Tất cả các phòng đều có cửa sổ sáng.
Phòng khách rộng rãi, đầy đủ tiện nghi.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán: 6.9 tỷ.
LH/ em Công.
Bán căn hộ chung cư ct4 mễ trì hạ 120m 4pn căn góc thoáng .  0888 177 ***
6
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Chung Cư
4 2

KĐT Mễ Trì Hạ, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán căn hộ chung cư CT4 Mễ Trì Hạ 120m 4Pn căn góc thoáng . lh
thiết kế 4 phòng ngủ, 2 vệ sinh, các phòng đều có cửa sổ to thoáng, ban công rộng.
Nội thất: chủ nhà trang bị đầy đủ nội thất, khách mua có thể nhận nhà và chuyển tới ở luôn
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá 8.9 tỷ có thương lượng
Cam Kết THÔng tin HÌNH ẢNH chuẩn
Liên hệ xem nhà
Bán căn góc 123m2 3pn tầng đẹp nhất dự án mhd trung văn
7
9.16 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

MHD Trung Văn, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Mr hưng (8 tin đăng)
Chung cư sổ lâu dài ngay gần Lê Văn Lương giá chỉ từ 86tr/m² nhận nhà nhận Sổ ngay.
Hỗ trợ trả chậm tới 60%.
Lãi suất 6%/năm đầu tiên.
Miễn phí trả nợ trước hạn tại mọi thời điểm.
Pháp lý minh bạch sở hữu lâu dài dự án đã có sổ.
Diện tích căn hộ đa dạng tối ưu cho gia đình ở thực: 92m² | 105m² | 106m² | 123m² | 136m².
Tòa căn hộ cao 39 tầng, tích hợp 4 tầng trung tâm thương mại & dịch vụ, nằm ...
3 ngủ + 1  trục 09 a3  106 m2  tầng trung  12 tỷ  115 tr/ m2 vay 80% ahls giữa 2027  vốn 5 tỷ
4
12.12 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Lumiere EverGreen, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

3 ngủ hơn 100 m² trục 09 - A3 - 106 m² Hoa hậu toà A3

- Vay 80% ahls giữa 2027 ( vốn vào 5,38 tỷ ) nhận nhà.
- Giá 12,121 tỷ - 105,4 m² - chỉ 115 triệu / m²
- Tầng trung - hướng mát

Liên hệ em Hoàng
em còn tất cả quỹ căn giá tốt nhất Lumiere - anh chị cần thì liên hệ em gửi cho ạ
#Lumiere_Evergreen #Vinhomes_Smart_City
#3ngủlumierehơn100m2
#3ngủtrục09A3
Rao bán căn liền kề mặt đường 70 đại mỗ mới. flc garden city
3
34 tỷ 107 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

FLC Garden City, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Tuấn (14 tin đăng)
Rao bán căn nhà như hình.
- Diện tích: 107,5m².
- Mặt tiền: 15m.
- Nhà hiện trạng 3,5 tầng.
Nhà trước mặt là sân rộng có 2 toà chung cư, mặt tiền căn nhà nhìn đường 70 mới rất thuận tiện kinh doanh thoáng rộng.
Quý anh chị quan tâm xem nhà liên hệ trực tiếp 24/7.
Siêu phẩm duplex 143.2m2 chung cư vov mễ trì  full nội thất  view đẹp đỉnh  giá 76tr/m2
8
10.88 tỷ 143 m²
Nhà Chung Cư
4 3

VOV Mễ Trì, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Siêu phẩm duplex 143.2m² full nội thất - view đẹp Mễ Trì.

Căn duplex rộng 143.2m² - thiết kế sang trọng, tối ưu không gian.
Hướng Đông Nam - phong thủy đẹp, đón tài lộc.

Nội thất đầy đủ cao cấp vào ở ngay.
Pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Vị trí vàng:
Sát Đại lộ Thăng Long giao thông cực thuận tiện.
Gần bệnh viện, siêu thị GO! Thăng Long, công viên, tiện ích đầy đủ.
Giá tốt hiếm cơ hội sở hữu ...
105 triệu/m2  vốn vào 4 tỷ  11,8 tỷ  112 m2  trục 16  a1  vay 80% ahls  3 ngủ kính cong
4
11.8 tỷ 112 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Lumiere EverGreen, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chỉ 105 triệu/ m² - 11,8 tỷ - 112 m² - 3 ngủ - trục 16 - A1 Lumiere Evergreen.
Thiết kế 3 ngủ kính cong - rộng nhất - view Ngắm pháo hoa đẹp thoáng nhất dự án.

Trục 16 - 112 m² - vay 80% ân hạn lãi suất 0% tới tháng 8 / 2027 giá 11,8 tỷ có thương lượng. (Vốn vào 4 tỷ sở hữu nhà) chỉ 105 triệu/ m².

Gọi ngay em Hoàng - để gặp chủ nhà đàm phán giá ạ.
Siêu phẩm trung tâm mỹ đình căn góc 150m bố trí 4 ngủ 3 wc tại tòa nhà ct31 kđt mễ trì hạ,
6
Thỏa thuận 150 m²
Nhà Chung Cư

KĐT Mễ Trì Hạ, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

SIÊU PHẨM TRUNG TÂM MỸ ĐÌNH Căn Góc 150m bố trí 4 ngủ 3 wc tại tòa nhà CT3-1 KĐT Mễ Trì Hạ, tòa nhà sơn mới tinh, vị trí trung tậm, full đồ xịn, sổ lâu dài.
Căn góc 150m 4 ngủ 3 wc tầng trung, mật độ thấp không tắc thang bao giờ.
Có 2 logia mang đầy đủ khí tươi & ánh sáng vào nhà.
Nội thất đầy đủ mới cứng, chỉ việc xách va li về ở (Gồm full hệ tủ bếp, bếp từ, hút mùi, sofa, tivi, máy giặt, ...
Từ 380 tới 400 của 765

Xem quy hoạch tại Q. Nam Từ Liêm, Hà Nội

Dự án trong khu vực