Mua bán nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán bt trung văn intracom, tố hữu, dt 145m2 x 4t, mt 6,2m. giá 28 tỷ.  0964 769 ***
6
28 tỷ 145 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Intracom1, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

- Tôi cần bán biệt thự KĐT Intracom Trung Văn - Tố Hữu - Nam Từ Liêm.
- DT 145m² x 4 tầng, MT 6,2m, xây thô.
- Nhà thuộc quần thể khu đô thị Intracom Trung Văn, vỉa hè phân lô, đường rộng 15m, ô tô tránh dừng đỗ, khu dân trí cao, tiện ở hoặc làm văn phòng.
- Gần trường quốc tế Olympia.

- Nhà tiện giao thông ra các phố Lê Văn Lương, Lương Thế Vinh. Gần các khu đô thị C37, Vinhomes Greenbay, khách ...
Chủ đầu tư tập đoàn hải phát bán sàn văn phòng roman plaza giá rẻ nhất thị trường
14
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Đất Khác

Roman Plaza, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Le An (1 tin đăng)
Bất động sản tạo dòng tiền ổn định, tỉ suất cực tốt.
* Đã có Sổ đỏ lâu dài.
* Kế thừa hợp đồng đang cho thuê, dòng tiền cực tốt.
* Ký hợp đồng với chủ đầu tư.
* Không qua môi giới.

Tập đoàn Hải Phát - chủ đầu tư dự án Roman Plaza cần chuyển nhượng gấp một số lô sàn văn phòng, Shophouse tại 1 - tầng 6 khối đế: Diện tích từ 200 m2

* Các lô đã có sổ đỏ lâu dài riêng biệt, có thể giao dịch ngay.

* ...
(căn mới) cần bán gấp căn hộ golden place căn 3pn giá 8,9 tỷ đầy đủ nội thất, tầng trung
3
8.9 tỷ 125 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Golden Palace, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cần bán gấp căn hộ Golden Place đường Mễ Trì.
Căn hộ 3PN 2WC.
Diện tích 125m².
Gía: 8,9 tỷ.
Hiện tại Golden Place đang là chung cư có giá tốt nhất kèm theo diện tích rông.
Vị trí chung cư Golden Place được nhiều khách hàng quan tâm.
Tiện đường thông thoáng kết nối liên thông.
LH Thọ .
Bán gấp căn 3207 ban công đông nam 105.5m2 3pn2wc giá chỉ 9,36 tỷ
4
9.36 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

MHD Trung Văn, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Mr hưng (8 tin đăng)
Căn hộ chung cư MHD Trung Văn tọa lạc tại MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Hà Nội (Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội cũ), là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 105.5m², căn hộ này có 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm và hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, mang đến không khí thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên.

- Giá bán: 9,364 tỷ VND.
- ...
Bán biệt thự khu nhà ở quốc hội  phùng khoang. dt 206m2 x 3,5t. giá 68 tỷ.  0964 769 ***
3
68 tỷ 206 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

Phùng Khoang, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán biệt thự đẳng cấp Khu Nhà Ở Quốc Hội, Phùng Khoang Lương Thế Vinh, Đại Mỗ, Hà Nội
- Diện tích: 206m²x 3,5 tầng( Xây thô),View vườn hoa cực hiếm.
- Nằm trong khu nhà ở Quốc hội nơi quy hoạch đồng bộ, an ninh tuyệt đối, dân trí cao. Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh với Nguyễn Trãi, Tố Hữu, và các trục chính phía Tây Hà Nội.
- Thông số nổi bật:
Mặt tiền rộng 13,75m cực kỳ lý tưởng cho thiết ...
Chính chủ thiện chí gửi bán vài căn hộ 3 ngủ giá tốt tại dự án hoàng thành pearl
3
10.5 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư

Hoàng Thành Pearl, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

căn hộ chung cư tại Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Từ Liêm, Hà Nội - Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội cũ với những đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích 110m², thiết kế 3PN, 2WC, không gian rộng rãi và thoáng đãng.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, đón ánh sáng tự nhiên.
+ Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích cá nhân.
+ Giá chỉ 11 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.

Gần trường ...
Chủ nhà tin tưởng gửi bán gấp siêu phẩm biệt thự the zei dt 267m2, giá rất tốt.  0986 270 ***
4
Thỏa thuận 267 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

The Zei Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cần bán gấp căn siêu phẩm Biệt Thự Liền Kề The Zei Mỹ Đình.
Diện tích 267m².
Thiết kế 4 tầng + 1 tum.
Tổng diện tích sàn 660m.
Pháp lý Sổ đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch.
Nhà đã được hoàn thiện đang để trống.
Kiến trúc mỗi căn biệt gồm có 5 tầng, mặt tiền rộng 20m. Bên trong gồm 01 phòng khách, 01 phòng ăn & phòng bếp,
5 phòng ngủ, 5 phòng tắm & WC, 01 phòng học, 01 phòng thờ. Không gian chức năng ...
Siêu hiếm! chính chủ cần bán gấp căn 101 m2, 3pn tòa florence 28 trần hữu dực, 9,3 tỷ  0915 867 ***
5
9.3 tỷ 101 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Florence Mỹ Đình, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Gia đình mình đang có căn hộ 3PN ở chung cư Florence Mỹ Đình. Do nhu cầu cần vốn làm ăn nên cần nhượng lại căn hộ này cho người có nhu cầu.
- Căn hộ nhà mình có diện tích là 101 m².
- Gồm có 3PN, 2VS. Các phòng đều đầy đủ ánh sáng, quanh năm mát mẻ, view thoáng.
- Nhà mình đã đầy đủ nội thất, khách mua chỉ việc về ở.
- Gần mặt đường Trần Hữu Dực, tuyến đường huyết mạch trung tâm Hà Nội, gần ...
Bán vinhomes west point, đường phạm hùng, quận nam từ liêm 110m2, 3 ngủ  0914 239 ***
4
12.5 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes West Point, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm.
- DT 105/110m².
- Thiết kế: Căn góc 3 phòng ngủ.
- Nội thất full.
- Giá bán: 12.5 tỷ.
- LH: .
Bán biệt thự view đẹp tại khu đô thị mễ trì hạ, giá thỏa thuận, 142 m2
3
Thỏa thuận 142 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

KĐT Mễ Trì Hạ, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán biệt thự tại Khu đô thị Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội là nơi lý tưởng để sở hữu một căn biệt thự sang trọng với nhiều tiện ích. Căn biệt thự này có các đặc điểm nổi bật như sau.
- Diện tích: 142m² x 4,5 tầng trước mặt là vườn hoa cực đẹp , thiết kế 5 phòng ngủ, và có 4 WC.

Ưu điểm:
- Không gian sống đẳng cấp, gần gũi với thiên nhiên+
- Mặt tiền rộng ...
Bán bt trung văn vinaconex 3, đại mỗ, hà nội. dt 162m2x4t. có hầm. giá 42 tỷ.  0964 769 ***
4
42 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

KĐT Trung Văn - Vinaconex 3, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

- Chính chủ cần bán biệt thự Vinaconex 3, khu đô thị Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà nội.
- Mặt phố, DT 162m2x4 tầng, MT 8,5m, có hầm. Hoàn thiện.
- Giao thông thuận tiện, kết nối các trục đường Tố hữu, Lê Văn Lương, gần Green Bay, khách san Marriott, Làng việt kiều Châu Âu...
- Khu nhiều dư địa phát triển, Gần Green Bay sắp khởi công, Bảo hiểm Việt Nam, Đài VOV...
- Nhà phù hợp làm văn phòng, để ở. ...
Bán bt song lập đối diện vườn hoa khu nhà ở bộ công an  145 m2  mt 9m  3 tầng hướng đn  67 tỷ
3
67 tỷ 145 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ bán biệt thự khu nhà ở C37 Bộ Công An - số 17 Tố Hữu
- Diện tích 145 m2
- Xây dựng 90 m2
- 3 tầng
- Mặt tiền 9m
- Hướng Đông Nam cực mát mẻ
- Đối diện công viên nội khu
Liên hệ gặp chính chủ: - em Giang (MTG)
Chính chủ bán biệt thự mễ trì hạ lô góc 240m2 x 4 tầng nhìn ra vườn hoa 0987 689 ***
4
90 tỷ 245 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

KĐT Mễ Trì Hạ, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

LH: cần bán biệt thự khu đô thị Mễ Trì Hạ. DT: 240m² mặt tiền 15m x 4 tầng đẹp. Ô góc 2 mặt đường nhìn ra vườn hoa, hoàn thiện rất đẹp. Giá bán: 90 tỷ đồng. Sổ đỏ chính chủ.
LH: Nguyên Trọng Thuỷ Phòng 1208 CT5 Mỹ Đình Gần sân vận động Quốc Gia DT: .
Chính chủ cần bán cc mỹ đình 2, dự án hud, dt 102m2, 3pn, 2 vs, giá tốt,  ms lan 0983 816 ***
3
Thỏa thuận 102 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mỹ Đình II, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Mai Lan (8 tin đăng)
Chính chủ cần bán gấp căn hộ Mỹ Đình 2 view sân vận động Mỹ Đình.

Diện tích: 102m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh.
Vị trí: KĐT Mỹ Đình 2, đường Lê Đức Thọ.
Căn hộ tầng đẹp, thoáng mát.
Ban công view trực diện sân vận động Mỹ Đình cực thoáng.
Nội thất cơ bản gắn tường phù hợp về ở ngay hoặc đầu tư cho thuê.

Giá bán: Cực tốt rẻ nhất thị trường (do cần bán nhanh).

Liên hệ: Ms Lan .

Căn hộ phù ...
Bán căn hộ chung cư tại lumi hanoi, 93triệu / m2, 101 m2, chính chủ uy tín
4
9.39 tỷ 101 m²
Nhà Chung Cư

Lumi Hanoi, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư tại Lumi Hanoi, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Hà Nội (Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội cũ) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 101 m², căn hộ sẽ mang đến cho cư dân cảm giác rộng rãi và thoải mái.

- 3 phòng ngủ rộng rãi
- 2 phòng tắm tiện lợi
- 1 phòng khách sang trọng
- Nội thất cơ bản đầy đủ
- Hướng cửa ...
Chính chủ cần bán gấp căn duplex đẹp nhất dự án lumi hà nội  tòa elite (có thương lượng)
3
22 tỷ 210 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Lumi Elite, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cần chuyển nhượng nhanh căn Duplex Elite - tầng cây xanh biểu tượng của dự án Lumi Hà Nội. Căn hộ sở hữu vị trí view cực đỉnh - thuộc hàng đắt giá nhất tòa.

Thông tin chi tiết:
+ Mã căn: E2.2309
+ Loại căn: Duplex
+ Diện tích sử dụng: 210 m²
+ Tầng 23: Tầng cây xanh đẹp nhất dự án, không gian trong lành yên tĩnh đẳng cấp
+ Hướng logia: Đông Nam & Đông Bắc đón gió mát quanh năm
+ Hướng cửa: ...
Bán biệt thự khu đô thị mễ trì thượng. dt 130m x 4 tầng, mt 7m. sđcc. giá 38 tỷ.  0964 769 ***
4
38 tỷ 130 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Mễ Trì Thượng, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cần bán căn biệt thự khu đô thị Mễ Trì Thượng, Đại mỗ, Hà nội
- DT 130m x 4 tầng, MT 7m, đường 15m, đường nhựa, vỉa hè
Vị trí đăc địa, mặt đường thông các ngả, rộng thoáng, ô tô tránh đô vào nhà ngày đêm, cách Đại Lộ Thăng Long 100m.
- Kết nối giao thông thuận lợi đường nội khu rộng thênh thang vài bước ra Đại Lộ Thăng Long, Lê Quang Đạo, khách sạn Marriot, Miếu Đầm, Đỗ Đức Dục...