Mua bán nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Qũy ngoại giao dulex, penhoues rivea residences tầng hướng đẹp, ck đặc biệt chỉ 125 tr/m2
13
18.75 tỷ 150 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Rivea Residences, P.Thanh Trì, Q.Hoàng Mai, HN

Hiện nay chúng tôi có hàng đặc biệt tại dự án Rivea Residences - chung cư cao cấp nhất quận Hoàng Mai, căn 4PN cho quý anh chị lựa chọn, nhiều căn ẩn không xuất hiện trên thị trường, với mức chiết khấu siêu khủng:

- Đặt mua sớm chiết khấu 2%.
- 3 Xuất ngoại giao CK thêm 2%.
- Thanh toán tiến độ chiết khấu thêm 4%.
- Thanh toán nhanh chiết khấu thêm 10%.
- Thanh toán sớm chiết khấu thêm 17%.
- ...
Bán gấp biệt thự hồ linh đàm, 216m2 4 tầng, mặt tiền 15m, giá 57 tỷ
7
57 tỷ 216 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

KĐT Linh Đàm, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Khu vực VIP - giao thông thuận tiện - an sinh đỉnh.

Mô tả:

- Nhà nằm trong KĐT kiểu mẫu, vị trí cách đường vành đai 3 chỉ 50m, khách mua ở hoặc cho thuê giữ tiền, Hiện tại chủ đang cho khách thuê làm văn phòng giá 60tr/tháng.
- Nhà cách vài bước chân ra khu trung tâm công viên Hồ Linh Đàm thơ mộng.

Thiết kế:
- Tầng 1,2,3 thông sàn + WC.
- Tầng 4: 1 Phòng + sân cafe + WC.

Sổ đỏ chính chủ. Sẵn ...
Bán căn hộ 3pn2vs, the zen, gamuda, hoàng mai (hàng vip  trục 10 tòa zen a  view nội khu)
12
9.9 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
2

The Zen Residence, P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Ms Lan (71 tin đăng)
Bán chung cư 3Pn-2Vs, tòa Zen A, Gamuda, Hoàng Mai, Hà Nội
- Diện tích: 93m2
- Thiết kế: 3Pn - 2Vs
- Tầng trung, ban công view nội khu (view triệu đô)
- Trục 10 - tòa A, trục hoa hậu của Zen
- Nhà hoàn thiện, nội thất sang xịn (như hình)
- Sẵn sổ giao dịch

Alo/Zalo: .
Chuyển đổi đầu tư, tôi cần bán 2 căn lk dự án louis city hoàng mai  0977 431 ***
6
Thỏa thuận 93 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 5

Louis City Hoàng Mai, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Gd chuyển đổi đầu tư
* CẦN BÁN:
1. Căn Lk 95m - trục đường 12m giá 260tr/m²
2.Căn Sh trục 22m thiết kế 2 mặt tiền - diện tích 109m giá bán 320tr/m²
3. Biệt thự 271.5m giá bán 258tr/m2
Lh
Bán biệt thự liền kề, gamuda gardens, hoàng mai, hà nội (đông tứ mệnh  sẵn ở  giá tốt)
4
38 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

Gamuda Gardens, P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Ms Lan (71 tin đăng)
Bán Biệt thự Liền kề Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Hà Nội

- Diện tích: 120m2
- Dòng sản phẩm: Liền kề Botanic
- Thiết kế: Nhà 3 tầng, 5Pn - 3Vs
- Nhà hoàn thiện, sẵn ở
- Vị trí đẹp, đông tứ mệnh
- Sẵn sổ giao dịch.

Alo/Zalo: .
Bán tòa nhà mặt phố hồ đền lừ hoàng mai lô góc  9 tầng thang máy
3
58 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đền Lừ, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Diện tích: 90m²
Mặt tiền: 5.8m
Kết cấu: 9 tầng
Giá: 58 tỷ

Vị trí đắc địa tại khu vực Hoàng Mai, mặt phố Hồ Đền Lừ, lô góc cực đẹp, view trọn hồ, đường ô tô 2 chiều.

Khu vực kinh doanh cực kỳ sầm uất:

Gần chợ đầu mối
Gần Công viên Yên Sở
Giao thông kết nối đa hướng, thuận tiện đi lại

Thiết kế tòa nhà:

Tầng 1 - 2: Kinh doanh, showroom, văn phòng
Tầng 3 - 9: Thông sàn, mỗi tầng 1 WC
Trang bị ...
Kđt định công mới  lô liền kề, biệt thự giá chỉ từ 70tr/m2 shouphouse villa
21
6.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Dự án BT (Xây dựng - Chuyển giao - Đối ứng) cuối cùng ký trước thời điểm 2019 tại Hà Nội.
Cùng thời điểm các dự án BT như: Bitexco Themanor - Thanh Hà - Nam Cường - Luis Hoàng Mai...
Hợp đồng hiện tại trực tiếp CĐT: HĐ góp vốn - Sau đó tự động chuyển sang HĐMB khi đủ điều kiện (Dự kiến 6 - 9 tháng kể từ 11/2025).
Hiện tại công ty đang có quỹ một số căn đẹp để ở hoặc đầu tư với các thông số như ...
Nhà mới bàn giao 107,25m  8,4 tỷ  sổ hồng  full nội thất mới  3 ngủ  2 wc
10
8.4 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

X2 Đại Kim, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

TẦNG ĐẸP - NHÀ MỚI BÀN GIAO - NỘI THẤT FULL MỚI - SỔ HỒNG - TOÀ CT2-X2 ĐẠI KIM

THÔNG TIN CĂN HỘ:
- Thuộc dự án Bộ Quốc Phòng xây dựng nên pháp lý đảm bảo
- Diện tích: 107,25m2
- Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2 vệ sinh
- Nội thất: Mới full như hình
- Sổ hồng chính chủ công chứng trong ngày
- 3 tầng hầm để xe oto (hiện tại mới dùng 2 tầng)
- Hỗ trợ vay ngân hàng

TIỆN ÍCH:
- Kết nối giao thông: Đường ...
Bán cc 3pn 2wc tại rose town 79 ngọc hồi, 79 triệu/m2, 93m2, view nhìn vườn hoa
3
7.35 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Rose Town, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Nằm ở Rose Town 79 Ngọc Hồi, đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hà Nội - Quận Hoàng Mai, Hà Nội cũ, căn hộ CC này có diện tích 93m², 3PN, 2WC, nội thất cơ bản, hướng cửa chính Đông Bắc. Với mức giá 79 triệu VND/m², đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng.

Căn hộ này có những điểm nổi bật như:
+ Thiết kế thoáng đãng, đầy đủ ánh sáng tự nhiên.
+ Khu dân ...
Bán chcc 3pn  2wc tòa ba hàng a 282 lĩnh nam, 5tỷ75 full nội thất, sđcc,  0984 583 ***
6
5.75 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
3 2

282 Lĩnh Nam, P.Lĩnh Nam, Q.Hoàng Mai, HN

Bán căn hộ CHCC Ba Hàng A số 282 đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai.
Diện tích: 83.6 m².
Căn tầng đẹp thoáng.
Bao gồm: 1 khách, 1 bếp, 3 phòng ngủ, 2 WC và 2 ban công.
Full nội thất hiện đại.
Sổ đỏ riêng chính chủ.
Vị trí thuận lợi nằm sát đường Lĩnh Nam, tiện đi lên đường trên cao vành đai 3 và cách 500m ra cầu Thanh Trì.
Giá: 5.75 tỷ có gia lộc.
LH: .
Bán căn 3pn, 4pn giá tốt toà x2 đại kim, hoàng mai.  0982 511 ***
6
7.49 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

X2 Đại Kim, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Ms Nhị (4 tin đăng)
Bán căn 77m², 86m², 95m², 107m², 123m² giá tốt toà X2 Đại Kim, Hoàng Mai. LH .
- Căn 3PN 77m² ban công hướng Nam, sẵn sổ giá 5,8x tỷ.
- Căn 3PN 86m² ban công hướng Nam, sẵn sổ giá 6,2x tỷ.
- Căn góc 3PN 95m² sẵn sổ, view hồ giá 6,9x tỷ.
- Căn góc 3PN 107m², sẵn sổ, hướng mát giá 7,4 tỷ.
- Căn góc 4PN 123m², sẵn sổ giá 7,6x tỷ.
* Toà có 3 hầm gửi xe, 2 tầng trung tâm thương mại, khuôn viên nội khu ...
Chủ giảm 5 tỷ cho sàn vp 620m2, sở hữu lâu dài, tòa rice city cgv linh đàm. giá đầu tư
12
36.8 tỷ 620 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Rice City Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Chị Ngọc chủ nhà thiện chí có gửi e bán sàn văn phòng tầng 5 tòa Rice City CGV Linh Đàm. Giá rất tốt ạ.

* Mô tả:
- Diện tích 620m² . Sổ đỏ lâu dài, vĩnh viên ( Rất hiếm sàn được sở hữu lâu dài)
- Vị trí trung tâm khu đô thị, tại Phường có dân số đông nhất thủ đô (Phường Hoàng Liệt) Thang máy RIÊNG, lên thẳng sàn, trần cao - phù hợp đa dạng mô hình: nhà hàng, văn phòng, trung tâm đào tạo, trụ sở ...
Hiếm có khó tìm, duy nhất căn liền kề đường 30m mặt hồ yên sở louis hoàng mai, kinh doanh siêu đỉnh
5
Thỏa thuận 115 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Louis City Hoàng Mai, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Căn Liền kề đường 30m duy nhất chào bán tại Louis city Hoàng Mai
+ Diện tích 115m².
+ Mặt tiền 5m.
+ Hướng Nam.
+ Đường trước nhà 30m thông quận ủy Hoàng Mai, ngã tư Pháp Vân, đi Tam Trinh và lân cận KDT Garmuda, Ao Sào,...
Hướng view trực diện hồ Yên Sở thoáng mát quanh năm.
Vị trí kinh doanh sầm uất mọi loại hình.
Một vị trí đẹp mà bất kỳ ai cũng muốn sở hữu.
Duy nhất 1 căn không có căn thứ 2 ...
Ct5 kđt định công  3 ngủ(+) chính chủ
3
7.7 tỷ 87 m²
Nhà Chung Cư

KĐT Định Công, P.Định Công, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Trang (1 tin đăng)
Ngày vc tôi quyết định mua cc toà CT5 mới biết đây là mảnh đất vượng, đại phát. Đến với CT5 ngày đó dân cư biết chồng tôi đang công tác tại Viettel đều kể về 1 nhân vật kiệt xuất đã từng ở đó. Chính là chủ tịch của tập đoàn Viettel bây giờ.
10 năm tròn gắn bó với căn nhà có thể gọi là tổ ấm hạnh phúc của vc tôi. Mùa đông trong nhà mng k ai mặc áo khoác vì nhà ấm áp vô cùng, mùa hè thì chỉ cần phe ...
Giảm 5 tỷ  bán gấp nhà kđt định công  90m2 x mt 5m x 5 tầng thang máy  đường hè 13.5m
3
38 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Định Công, P.Định Công, Q.Hoàng Mai, HN

+ Gia đình cần bán căn nhà phân lô, liền kề KĐT Định Công - Trần Nguyên Đán.
+ Vị trí căn góc, 3 thoáng, nhà xây mới để ở nên rất cẩn thận, nội thất xịn...
+ Khu vực dân trí cao, nhiều tiện ích: Trước liên cấp quốc tế May, nhiều trường mầm non, bệnh viện Bưu điện ngay trong khu...
+ Sổ vuông vắn sẵn sàng giao dịch.
+ LH xem và đàm phán trực tiếp với chủ nhà.
Miễn MG và TG.
Bán biệt thự vip kđt đại kim, siêu phẩm triệu usd 3 mặt thoáng, 212m, 4 tầng, mt 12m, giá đầu tư
3
57 tỷ 212 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

SIÊU PHẨM TRIỆU USD - HÀM CÁ MẬP - KĐT ĐẠI KIM - 3 MẶT THOÁNG
Trước nhà rộng thênh thang, vìa hè, hạ tầng xanh sạch đẹp, giao thông thuận tiện di chuyển các ngã.
Diện tích rộng, ở cực sướng chủ mới cải tạo thông sàn theo mục đích kinh doanh, văn phòng
Pháp lý: Số đỏ chính chủ, MTG
Góc 107m2 cho 3pn  77 triệu/m2, tòa mới của bộ qp 3 hầm để xe ô tô, vị trí đẹp tại x2 đại kim
8
8.2 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

X2 Đại Kim, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Do nhu cầu gia đình chuyển công tác nên cần phải bán nhanh chuyển nhượng nhanh căn nhà đang ở
Cũng do gồng gánh lãi suất không chịu được nhiệt nữa nên không cố chấp giữ nữa mà sẽ bán nhanh để giải quyết vấn đề.
- CĂN góc 3 phòng ngủ vuông vắn, phòng nào cũng có ánh sáng, kể cả gian bếp
Tràn ngập ánh sáng tự nhiên
Tầng trung, không cao cũng không thấp, vừa để để đảm bảo tiện lợi đi lại và ngắm ...
Bán 1900m2 đất thương mại dịch vụ. sổ đỏ đường nguyễn xiển, hn. phù hợp logictic, vp, trụ sở cty.
3
Thỏa thuận 1900 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Nguyễn Xiển, P.Định Công, Q.Hoàng Mai, HN

Chuyển nhượng dự án thương mại dịch vụ 1900m² trục đường Nguyễn Xiển, Hà Nội.
Thiết kế quy hoạch 2 hầm và 15 tầng nổi. Dtxd 750m². Đất đã đc cấp sổ. Chuyển nhượng 100% cổ phần dự án.
Giá bán và pháp lý liên hệ -E Hiếu
Chính chủ bán gấp cc rose town 79 ngọc hồi hoàng mai 89m, 2pn, full đồ 7,25 tỷ
3
7.25 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Rose Town, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Căn hộ tại Rose Town 79 Ngọc Hồi, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hà Nội, trước đây Quận Hoàng Mai, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 89m², căn hộ này được thiết kế thông minh, bao gồm:
- 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
- 2 phòng tắm tiện lợi, đầy đủ thiết bị.
- Phòng khách sang trọng, không gian mở.
- Nội thất đầy ...
Bán căn hộ tòa the two, chung cư gamuda dt 91 m2 gồm 3pn 2 wc giá 8.4 tỷ,  0983 873 ***