Mua bán nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà biệt thự mini rộng 58m2 5 tầng mới cứng  hoàng liệt  oto đỗ gần  gần chợ trường
7
8.8 tỷ 58 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Ngọc Hồi, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Nhà xây biệt thự mini mới cứng Hoàng Liệt, Linh Đàm - nhà dân xây đẹp full đồ - oto đỗ gần - gần trường cấp 1 - 2 - 3 - tiện ích vô vàn - gần hồ Linh Đàm - bãi oto gần.
+ Vị trí cực đắc địa, nằm trên mặt ngõ ô tô 7 chỗ đi lại thoải mái, đẳng cấp. Khu vực trung tâm quận Hoàng Liệt - Linh Đàm. Tiện ích vô vàn.
+ Nhà dân xây mới cứng đẹp.
- Diện tích 58m² 5 tầng, mặt tiền 8m đầy đủ đồ.
- Tầng 1: Bếp ...
Chính chủ cần bán căn toà a căn 06 ( a06 ) view sang toà án , viện kiểm sát . siêu đẹp
4
7.93 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư

Bea Sky, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Do nhu cầu chuyển đổi lên gia đình cần bán căn A06 toà A .
View : toà án , viện kiểm sát khu đô thị the manor
Diện tích : 79,3m
Thiết kế : 3 phòng ngủ , 2 vệ sinh
Full nội thất kể vả đồ điện tử .
Giá : 100tr/m² bao gồm thuế phí sang tên
Liên hệ :
Bán nhà 2 mặt ngõ sân rộng 58m2 5 tầng mới cứng  ngọc hồi  oto đỗ gần ngõ thông gần chợ trường
10
9.15 tỷ 58 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Ngọc Hồi, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Nhà xây biệt thự mini 2 mặt Ngõ mới cứng Hoàng Liệt, Linh Đàm - nhà dân xây đẹp full đồ - oto đỗ gần - gần trường cấp 1 - 2 - 3 - tiện ích vô vàn - gần hồ Linh Đàm - bãi oto gần.
+ Vị trí cực đắc địa, nằm trên mặt ngõ ô tô tránh đi lại thoải mái, đẳng cấp. Khu vực trung tâm quận Hoàng Liệt - Linh Đàm. Tiện ích vô vàn.
+ Nhà dân xây mới cứng đẹp.
- Diện tích 58m² 5 tầng, mặt tiền 3,5m đầy đủ đồ.
- ...
Bán 79m park premium  nhà đẹp view thoáng , chủ thiện chí bán
6
9 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Park Hill Premium - Times City, P.Mai Động, Q.Hoàng Mai, HN

CỰC PHẨM P11 TẦNG 1X - TẦM VIEW TRIỆU ĐÔ

Căn hộ P11 tầng trung: Diện tích 79m² tối ưu
Tầm nhìn Panorama: Cực kỳ thoáng đạt
Đầy đủ nội thất cao cấp : Khách chỉ việc xách vali vào ở
Ngân sách 9.x tỷ : Pháp lý chuẩn chỉ
Kết nối em Tường xem nhà ngay ạ:
P0211 | 79m2 2pn full đồ cao cấp | view sông hồng cực thoáng | giá 9.860 tỷ tl sâu
3
9.86 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Park Hill Premium - Times City, P.Mai Động, Q.Hoàng Mai, HN

HẠ NHIỆT MÙA HÈ GIÁ CŨNG MÁT THEO

Bán nhanh căn P02-11-05
View Sông Hồng cực thoáng đón gió mát quanh năm

Diện tích: 79m²
Thiết kế: 2PN 2WC tối ưu công năng
Hướng Đông siêu thoáng, ánh sáng dịu đẹp
Full đồ nội thất cao cấp vào ở ngay không cần sắm thêm

Giá chỉ: 9.860 tỷ
Chủ nhà thiện chí, có thương lượng sâu cho khách chốt nhanh

Căn hộ phù hợp khách thích không gian thoáng mát, ...
Helios tower tam trinh  view mặt phố minh khai  2pn 2wc  7.4 tỷ, vị trí tòa helios tower
6
7.4 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Helios Tower 75 Tam Trinh, P.Mai Động, Q.Hoàng Mai, HN

Helios Tower Tam Trinh - view mặt phố Minh Khai - 2PN 2WC - 7.4 tỷ.
Vị trí: Tòa Helios Tower, giao thông kết nối Minh Khai - Trường Chinh - Giải Phóng cực thuận tiện.

Thông số: Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp rộng thoáng.

Đặc điểm: View phố đẹp, nhà thoáng sáng, ban công Tây Bắc, cửa Nam.

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên trong nốt nhạc.

Giá: 7.4 tỷ.

Xem nhà liên hệ e ...
Hàng hiếm. ô tô 45 chỗ đỗ cổng. diện tích 60m2, giá 7 tỷ 68
22
7.68 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
6 4

Đường Nam Dư, P.Lĩnh Nam, Q.Hoàng Mai, HN

Ô tô 45 chỗ đỗ cổng. Diện tích 32m² + 30m² sân (có văn bản sử dụng riêng). Không quy hoạch.
5 tầng 6 phòng ngủ. Mặt tiền 5.1 m. Sổ vuông. Sổ đỏ CC. Vô vàn tiện ích xung quanh. Dành cho căn hộ dòng tiền. Hoặc đại gia đình Lĩnh Nam - Hoàng Mai.
LH .
Bán căn hộ 2pn+ rivea residences chỉ 8tỷ nhận thêm chiết khấu độc quyền 27%
6
8.09 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Rivea Residences, P.Thanh Trì, Q.Hoàng Mai, HN

THÔNG TIN CĂN HỘ

Loại hình: 2 phòng ngủ+, diện tích sử dụng thực tế lên tới 70m², công năng tương đương căn 3 phòng ngủ
Giá bán: chỉ 8 tỷ đồng (thanh toán 95%)
Chiết khấu độc quyền: 27% chiết khâu sâu nhất thị trường
Hình thức sở hữu: Lâu dài

VỊ TRÍ DỰ ÁN

Địa chỉ: 321 Vĩnh Hưng, phường Vĩnh Hưng, quận Hoàng Mai, Hà Nội
Liền kề Vinhomes Times City, cách Hồ Gươm ~10 phút di chuyển
Gần cầu Vĩnh ...
Ngọc hồi  trần thủ độ dt 57m2, mt quyền lực 7,6m, 5 tầng chỉ 8,8 tỷ sát ô tô đỗ ngay hồ linh đàm
6
8.8 tỷ 57 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Ngọc Hồi, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Bán nhà Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Ngay hồ Linh Đàm: DT 57m² 5 tầng 4 phòng ngủ, trước nhà view cực kỳ thoáng sáng, MT quyền lực rộng 7,6m, sát ô tô đỗ.
+ Chủ nhà xây tâm huyết cho con ở, nay con vào Đà Nẵng sinh sống và công việc nên muốn chuyển nhượng lại cho anh chị nào có nhu cầu.

+ Nhà gần chợ trường học Việt Nam Ba Lan, Bến Nước Ngầm, Giải Phóng, Vành Đai 3, gần bệnh viện, 5 phút di chuyển ...
Rẻ hơn thị trường! nhượng suất đầu tư  lk 3.5  mặt quay ra vành đai 2.5  kđt định công mở rộng
3
8.3 tỷ 79 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Thông tin chi tiết.
Cần bán 2 lô LK 3.5 dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.

* Giá bán LK 3.5 giá bán 105 tr/m² lô số 19.
- Diện tích 79m².
- Mặt quay Vành Đai, rất gần đường 30m.
- Đã vào hợp đồng 50% gốc.
- Đất sạch 100%.
- Vỉa hè rộng, hướng Đông Bắc.
- Đã được điều chỉnh 1/500 lần 2 xuống thấp tầng.
- Block ngày ...
Hơn 4 tỷ, tôi cần bán lô sát vành đai 2.5 kdt đại kim định công mở rộng bên tt2.1  75,1m2 mt 5,2m
3
7.13 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Thông tin tôi cần nhượng lại như sau:
Vị trí: TT 2.1.
Diện tích: 75,1 m².
Mặt tiền To = mặt hậu: 5,2 m vuông vắn.
Sau lưng vành đai 2.5 ăn theo sóng GPMB sắp tới.
Đường 13.5m = đường vào trường học = đường trước mặt Lk 3.5 đang hình thành.
Sát với trung tâm thương mại quận HM.
Rất gần đường 30m.
Gần trường học các cấp.
Block đã điều chỉnh theo thiết kế mới nhất của CĐT.
Đất sạch. Block này ngay ...
Tôi cần nhượng suất đầu tư 75m2 mt 5,2m  đất sạch  sát vành đai 2.5 kđt định công mở rộng
3
7.89 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Tôi chính chủ chuyển nhượng suất đầu tư tại TT 2.1 và liền kề đường 30m NO 4.0 dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.

Vị trí: TT 2.1.
Diện tích: 75,1 m².
Mặt tiền to = mặt hậu: 5,2 m vuông vắn.
Sau lưng vành đai 2.5 ăn theo sóng GPMB sắp tới.
Đường 13.5m = đường vào trường học = đường trước mặt Lk 3.5 đang hình ...
Cần bán gấp căn hộ 2pn +1 tòa the zen, trục đẹp tầng đẹp view bể bơi thoáng mát
7
7.75 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Zen Residence, P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN