Mua bán nhà đất tại Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự vườn cam sở hữu không gian sống đẳng cấp châu âu
3
27 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Giá chỉ từ 135 triệu/m² (đã bao gồm cả đất và nhà)
Sổ đỏ lâu dài, pháp lý minh bạch, an tâm sở hữu
Dự án mang phong cách kiến trúc châu Âu sang trọng, không gian xanh như một khu nghỉ dưỡng cao cấp, nhưng mức giá chỉ tương đương nhiều căn chung cư hiện nay.
Phù hợp để:
An cư đẳng cấp
Nghỉ dưỡng cuối tuần
Đầu tư sinh lời bền vững
Quý cô chú, anh chị quan tâm vui lòng liên hệ để:
Xem nhà thực tế
Tư ...
Chính chủ gửi bán căn song lập 178m2, giá tốt nhất dự án, chủ nhà thiện chí bán, khu đông đúc nhất
5
32 tỷ 178 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Cần bán căn biệt thự song lập tại KĐT Anlac Green Symphony
Diện tích: 178m2
Mặt tiền: 9m
Diện tích xây dựng: 99m2
Diện tích sử dụng 282m2
Giá 32 tỷ, mua ở hay đầu tư đều ok

Liên hệ ngay để xem nhà & nhận giá tốt:
Giá rẻ! Bán biệt thự 178m2 Vĩ Cầm 7 An Lạc Green Symphony, giá chỉ 196tr/m2
5
196 triệu 176 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Mô tả:
- cần bán lô biệt thự Vĩ Cầm 7 An lạc Symphony đẳng cấp khu phía tây hà nội, kết nối giao thông thuận tiện, tiện ích đa dạng, môi trường sống trong lành
- diện tích: 176m2
- vj trí đẹp khu lõi hồ , vài bước ra hồ điều hòa đẹp nhất khu
- giá bán: 196tr/m tl
lh/ 09771644910977164xxx
Bán gấp biệt thự 200m2, kđt vườn cam, mặt vành đai 3.5, giá đầu tư
3
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Cần bán nhanh lô biệt thự mặt vành đai 3.5 kđt Vườn Cam, Hoài Đức:
- Diện tích: 200m².
- Vị trí quá đắc địa siêu hiếm mặt vành đai 3.5 rộng 60m, cựctiềm năng trong tương lai gần.
- Nhà xây 3 tầng, mặt tiên rộng, kinh doanh các thể loại.
- Pháp lý chuẩn, chủ thiện chí.
- giá bán: thỏa thuận
Lh/ .09771644910977164xxx mr nam
Bán gấp biệt thự kđt Vân Canh Hud, DT 171m2, 4T, MT 7.5m, hoàn thiện, giá rẻ chỉ 23.8 tỷ
6
23.8 tỷ 171 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Vân Canh, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Mô tả :
- Diện tích: 171m2, mặt tiền : 7.5m
- Vị trí trung tâm vài bước chân ra Đại học Công Nghiệp, Đại học FPT, giao thông thuận tiện di chuyển các tuyến phố lớn như Nhổn, Trịnh Văn Bô kéo dài, Vân Canh và Phương Canh.
- Hiện trạng 4 tầng, nhà xây được gần 10năm, mỗi tầng 2 phòng, cầu thang và nvs giữa.
- Đường trước nhà 20m, vỉa hè 2 bên, vị trí lõi của kđt Hud Vân Canh. Gần công viên cây ...
Biệt thự an lạc 169m2 đất 3t nổi1 hầm(95m2) thanh toán sớm 36,3 tỷ(đấtxâyvat). tặng ngay120triệu
10
36.3 tỷ 169 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Biệt Thự An Lạc Green Symphony tại xã Sơn Đồng, Tp Hà Nội
Diện tích: 169m² đất 3T nổi-1 hầm(95m²) Thanh toán sớm 36,3 tỷ(đất-xây-VAT). Quà Tặng may mắn là 1 cây vàng tương đương 120 triệu đồng trừ trực tiếp vào giá.
BIỆT THỰ AN LẠC KHẲNG ĐỊNH ĐẲNG CẤP SỐNG TINH HOA

Sở hữu biệt thự 3 tầng + 1 hầm trên nền đất 169m tại khu An Lạc nơi quy tụ cộng đồng cư dân tri thức, an ninh khép kín và không ...
Rẻ nhất! Bán biệt thự SL1 Vườn Cam, DT200m2,  trục 20.5m, giá chỉ 159tr/m2
6
159 triệu 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Cần bán lô biệt thự Vườn Cam, trục 20.5m :
+ diện tích: 200m2
+ diện tích sàn: 113/363m2
+ lô mặt trục đường 20.5m rất đẹp, ko có lô thứ 2, nhà xây thô 3 tầng khách tự hoàn thiện
+ pháp lý chuẩn chỉ, giao dịch trong ngày
+ giá bán: 159tr/m2 đất
lh/ 09771644910977164xxx
Biệt thự ở ngay, cách svđ mỹ đình 4km, biệt thự vườn cam.  0936 153 ***
11
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Bán gấp biệt thự Vườn Cam Vinapol 200m² vị trí đẹp giá đầu tư, LH .
Chính chủ cần bán biệt thự Vườn Cam Vinapol giá đầu tư.
Tôi có và suất đầu tư biệt thự Vườn Cam Vinapol cần bán lại.
Nói chung hàng chính chủ, ai mua liên hệ và gặp trực tiếp đàm phán, thuận mua vừa bán. Đảm bảo giá rẻ nhất mà lại được trực tiếp từ chủ nhà. Khách hàng mua không phải trả phí môi giới.
Ký hợp đồng mua bán chính ...
155m² vân canh xây ccmn cực tốt, dòng tiền khủng
3
13 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường 442, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

155m² Vân Canh xây CCMN cực tốt, dòng tiền khủng!

Lô đất đẹp hiếm có tại Vân Canh, diện tích 155m² cực kỳ lý tưởng để xây chung cư mini, căn hộ cho thuê.

Vị trí tiềm năng, gần khu đô thị (Vườn Cam, ĐH Vân Cnah, HUD... ) trường học (mầm non, C1 - 2) khu công nghiệp.
Gần nhiều tuyến huyết mạch, trục đường chính khu vực (TL422, Vành Đai 3.5, di chuyển Trịnh Văn Bô qua Mỹ Đình chỉ vài phút).
Nhu ...
Bán biệt thự an lạc symphony diện tích 158m2 giá 210 triệu/m
7
36.34 tỷ 158 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Anh Sơn (1 tin đăng)
Cần biệt thự Song lập dự án An Lạc Green Symphony. Quần thể đẹp, sinh thái, giao thông tiện lợi.
- Diện tích: 158m².
- Mặt tiền: 10m.
- Hướng:
- Đường 13,5m, vỉa hè 3m.
- Diện tích xây dựng 350m2
- Xây dựng 3.5 tầng. Có hầm.
* Sổ đỏ chính chủ
* Giá bán: 230triệu/m².
Miễn trung gian.
Liên hệ: Anh Son: 0936,248,984.
Bán gấp biệt thự mặt đường vành đai 3.5 giá 190 triệu/1m2  0972 197 ***
8
38 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Dự án nằm trên mặt đường Vành Đai 3,5 - Lê Trọng Tấn kéo dai - ưu thế nhất tại khu vực phía Tây Hà Nội.
Loại hình: Biệt thự song lập để ở lâu dài.
Cho thuê dòng tiền: 50 - 100 triệu/tháng.
Giá rẻ hơn các dự án lân cận: 50%.
Tên thương mại: Orange Garden - Khu đô thị Vườn Cam.
Vị trí: Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội.
Chủ dự án: Công ty cổ phần Vinapol.
Quy mô: 45.6 hecta bao gồm 688 căn biệt thự, hồ ...
Mới nhất 2026 bán biệt thự khu đô thị vườn cam vinapol orange garden. giá tốt nhất thị trường
14
26 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Chuyển nhượng biệt thự Vườn Cam Orange Vinapol | Cơ hội sở hữu tài sản giá trị giữa trung tâm phát triển Hoài Đức.
Tiên Phong Land trân trọng giới thiệu quỹ căn biệt thự chuyển nhượng cực đẹp tại khu đô thị Vườn Cam Orange Vinapol, một trong những dự án biệt thự cao cấp hiếm hoi ngay mặt đường Vành Đai 3.5, vị trí trung tâm kết nối các trục giao thông huyết mạch phía Tây Hà Nội.

Thông tin tổng ...
Bán căn 200m2 vị trí kim cương, giá tốt nhất thị trường
11
39.6 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Vui mừng chào đón quý khách hàng, nhà đầu tư đã xem tin và đọc tin này, cảm ơn các bạn đã mang thông điệp này đến với bạn bè người thân, nhưng ai đang cần mua nhà tại dự án An Lạc Green Symphony, Vân Canh, Hoài Đức, thành phố Hà Nội.
Nơi đây ươm mầm các triệu phú, là nơi ở lý tưởng cho giới doanh nhân, những công dân tinh hoa của thu đô Hà Nội.

Biệt thự song lập đường rộng 25m hướng đông Nam.
+ ...
Bán đất sổ đỏ sơn đồng, oto tránh nhau, mt 8.4m, 185.6m2, 29 tỷ
5
29 tỷ 185 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Tiệp (2 tin đăng)
Bán đất sổ đỏ chính chủ, 185.6m², mặt tiền 8.4m, nở hậu
Oto tránh nhau
Thuận lợi làm Biệt thự, chung cư mini
Giá: 29 tỷ
Khu dân cư đông đúc, nhiều tòa CCMN đã vận hành
LH:
Hot! căn biệt thự 178m2 an lạc green symphony, vị trí đẹp, giá rẻ nhất dự án 32 tỷ
3
32 tỷ 178 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán căn biệt thự 178m², vị trí đẹp, giá rẻ nhất dự án tại An Lạc Green Symphony, Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.
+ Diện tích: 178m².
+ Pháp lý: Sổ đỏ.
+ Vị trí đẹp, gần công viên trung tâm dự án.
+ Hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất 6%.
+ Giá đầu tư: 32 tỷ (giá rẻ nhất dự án).

Ngoài ra còn nhiều căn giá tốt để đầu tư.
Liên hệ: để được tư vấn và tham quan dự án.
Hot! cần bán biệt thự vườn cam 200m2, hướng đông nam, vị trí đẹp, giá đầu tư 150tr/m2
3
30 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán căn biệt thự 200m², hướng Đông Nam, tại Khu biệt thự Vườn Cam - Orange Garden, Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.
+ Diện tích: 200m².
+ Hướng: Đông Nam.
+ Pháp lý: Sổ đỏ.
+ Vị trí gần công viên và đường Vành Đai 3.5.
+ Hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất 6%.
+ Giá đầu tư: 150tr/m² (tổng 30 tỷ).

Ngoài ra còn nhiều căn giá tốt để đầu tư.
Liên hệ: để được tư vấn và tham quan dự án.
Biệt thự song lập 178m2 đẹp ko lỗi nhỏ, giá tốt nhất dự án, gần công viên âm nhạc, trục đẹp nhất
5
34.5 tỷ 178 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

E có căn BTSL dt đất 178m² chính chủ thiện chí gửi bán, giá tốt nhất trong kđt, trục đường đẹp nhất dự án ạ!
Căn này đẹp ko có bất cứ lỗi nhỏ nào ạ!

Anlac Green Symphony vị trí đắc địa, kết nối các hướng quá tiện, hưởng lợi từ hạ tầng đang hoàn thiện rất nhanh. E Ngọc gắn bó lâu dài với dự án và khu vực, có quỹ căn đa dạng đủ loại hình, anh chị liên hệ e tư vấn chi tiết và đón thăm dự án và các ...
Bán suất ngoại giao căn song lập 197 m2 mộc cầm 5 gần đường vđ 3.5 phù hợp vừa ở vừa kinh doanh
4
39.99 tỷ 197 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

BÁN BIỆT THỰ AN LẠC GREEN SYMPHONY, KHU MỘC CẦM 5, GẦN VÀNH ĐAI 3.5 (CHÍNH CHỦ)

- Bán biệt thự song lập An Lạc Green Symphony, mặt đường 13,5m.
- Diện tích 197m xây 3 tầng 1 hầm, DTSD 469,5m², kinh doanh cực tốt hoặc vừa ở vừa cho thuê tầng dưới.
- Giá 200TR/M2.
- Liên hệ ngay: Mr. Công
E bán lô góc đất DV Vân Canh mặt đường vành đai 3.5 diện tích 166m2 mặt tiền rộng 25m
1
Thỏa thuận 166 m²
Đất Riêng

X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

E bán gấp lô góc mặt đường vành đai 3.5 xây dựng full 6-7 tầng thích hợp làm tòa nhà văn phòng, đầu tư, cho thuê, kinh doanh cực đỉnh!
- Thông tin lô đất
- Diện tích: 166m².
- Mặt tiền: 25 m.
- đường rộng 60m
- vỉa hè rộng 8-10m
- Vị trí: Nằm giao cắt giữa đường Vành Đai 3.5 rộng 60m 8 làn xe và đường 24m đi Trịnh Văn Bô (Mỹ Đình). Chỉ 10 phút lái xe là tới Mỹ Đình.
- Xây full 100% đất 6-7 ...
Biệt thự giá 210 triệu/m2. chính chủ cần bán căn 169m tại an lạc green symphony. nhà sẵn nhận ngay.
6
35.49 tỷ 169 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Biệt thự tại An Lạc Green Symphony, Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội với những điểm nổi bật sau:
- Diện tích 169m², giá 210 triệu / m².
- Thiết kế 4 tầng, 6 phòng ngủ và 5 phòng tắm.
- Pháp lý đầy đủ, mang lại sự yên tâm cho người mua.
- Phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình.

Tiện ích xung quanh:
- Gần Winmart+ và tổ hợp trung tâm sự kiện tiệc cưới và siêu thị CTM Xuân Phương.

Liên hệ ngay để biết ...
Từ 0 tới 20 của 26

Xem quy hoạch tại X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Hà Nội

Mua Bán Bất Động Sản Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.