Mua bán nhà đất tại Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức giá nhỏ hơn 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần thanh khoản gấp căn hộ 2pn toà gemek 2 an khánh full nội thất giá 4,4 tỷ. có thương lượng
6
4.3 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Gemek Premium, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ cần thanh khoản nhanh căn hộ 2PN toà Gemek 2 An Khánh, full nội thất đầy đủ như hình chỉ 4,4 tỷ.

Diện tích 66m² sử dụng, tim tường 72m².
Thiết kế 2PN 2WC.
Cửa Đông Bắc, ban công Tây Nam view nội khu liền kề biệt thự Geleximco.
Nội thất full đầy đủ như hình.
Giá bán siêu hấp dẫn từ 4,4 tỷ.
Sổ hồng chính chủ cầm tay sẵn giao dịch.
LH mở cửa xem nhà 24/24: .
Danh sách giá các căn tốt nhất s1 s2 sky park tháng 4. ck 10% gói nt cao cấp châu âu.  0962 284 ***
8
4.69 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Top những căn giá tốt, trục đẹp giai đoạn 1 tại Sky Park tháng 4 này:

S1 trục 05A. DT: 57.1m². Giá: 4.692 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 09. DT: 53.52m². Giá: 4.177tỷ. 78tr/m².
S1 trục 11,10. DT: 57.51m². Giá: 4.735 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 16. DT: 55,56m². Giá. 4.600 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 08. DT: 69,35m². Giá. 5.727 tỷ. 83tr/m².
S2 trục 15A. DT: 57,55m². Giá: 4.439 tỷ. 77tr/m².
S2 trục 05,06. DT: 57.1m². Giá. ...
Tìm mua chung cư dưới 4 tỷ? sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ imperia sky park đại lộ thăng long
3
3.79 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

TÌM MUA CĂN HỘ CHUNG CƯ 2 PHÒNG NGỦ DƯỚI 4 TỶ - CHỌN NGAY CĂN GÓC SIÊU THOÁNG CHỈ 3.785 TỶ!
Em đang có căn góc 2 phòng ngủ (52.98m²) giá TTS chỉ 3.785 tỷ, tốt nhất dự án Imperia Sky Park Đại Lộ Thăng Long. Sự lựa chọn hoàn hảo để gia đình trẻ an cư.

CHẤT SỐNG VƯỢT TRỘI CHO CẢ GIA ĐÌNH:
Nhà ngập tràn sinh khí: Thiết kế căn góc 2 mặt thoáng, kính Low-E cách âm, cách nhiệt, chống tia UV bảo vệ ...
Cam kết rẻ nhất toà  căn góc 2n2vs 66m2 toà 32t golden bán nhanh giảm sâu chỉnh nhỉnh 4 tỷ
8
4 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Golden An Khánh 32T, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ bán căn 2PN2Vs toà 32T Golden An Khánh.

DT 66m² sử dụng, 2N2VS.

Căn GÓC Thoáng mát phòng nào cũng có cửa sổ nhiều ánh sáng.

Full đầy đủ nội thất mới.

Ban công hướng Đông Nam siêu mát mẻ view thoáng.

Nhà sẵn sổ hồng sang tên được ngay.

Có hỗ trợ khách vay ngân hàng.

Giá có thương lượng giảm sâu cho khách thiện chí.

Lh xem nhà 24/7: .
Bán nhà 4 tầng đất thổ cư cách đường oto chánh 10m đc Đông La, xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.
Nhà 4 ngủ, 1 thờ + sân phơi + 3 vs.

Diện tích 38m².
Mặt tiền 3.2m.
Ngõ thông 2.5m.
Hướng Đông Nam.

Giá 4xx tỷ bao phí sang tên.
ACE quan tâm lh e.
SDT: .
[đầu tư chung cư hà nội] căn góc 2pn2wc dự án imperia sky park rẻ nhất  3.785 tỷ | đón sóng metro!
3
3.79 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

DUY NHẤT 1 CĂN GÓC GIÁ RẺ NHẤT CHO NHÀ ĐẦU TƯ TÌM KIẾM CHUNG CƯ KHU TÂY HÀ NỘI!
Cơ hội găm hàng "chân sóng" không thể tốt hơn tại dự án Imperia Sky Park với mã căn góc 2PN (52,98m²) rẻ nhất bảng hàng hiện tại - Chỉ 3.785 Tỷ (Giá thanh toán sớm).

BẢO CHỨNG TĂNG GIÁ X2 TÀI SẢN:
Tọa lạc ngay mặt Đại Lộ Thăng Long, sát nút giao Vành đai 3.5 huyết mạch.
Chung cư gần ga Metro: View trực diện và sát ...
Bán 2pn tầng đẹp 74m sử dụng giá 4.15 tỷ giá đầu tư rất hời  0985 691 ***
10
4.15 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Gemek Tower, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Giá 5x triệu/m sở hữu căn 2PN 73m sử dụng tầng trung B2 Gemek Tower 1

Thiết kế rộng, thoáng
2PN 2WC
View trung tâm thành phố
Hướng mát, view thoáng
Full nội thất mới như ảnh
Sổ hồng chính chủ
LH
Bán chung cư the golden an khánh 66m2 2pn full nội thất chỉ 4.25 tỷ
3
4.25 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Golden An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán chung cư The Golden An Khánh 66m² 2PN full nội thất chỉ 4.25 tỷ.
Vị trí: Tọa lạc tại vị trí đắc địa trung tâm xã An Khánh, Gần Vinsmart City, Khu đô thị Geleximco, Đại Lộ Thăng Long.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 66m².
Thiết kế: 2 phòng ngủ + 2 ban công thoáng sáng.
Nội thất: Đầy đủ, chỉ việc xách vali về ở.
Giá bán: 4.25 tỷ.
Điểm nổi bật:
Căn hộ thiết kế hợp lý, tối ưu công năng.
Phòng nào ...
Chính chủ giảm ngay 200 tr bán căn 69,9m2 hướng view đông thăng long capital có slot ô tô để hầm
9
3.95 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thăng Long Capital, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Giảm ngay 200 triệu.
Cam kết rẻ nhất toà Thăng Long Capital.

Căn hộ hướng Đông toà T3 Thăng Long Capital cần bán nhanh gấp giá cực tốt.

DT: 69,9m² sử dụng.
Nhà để lại full siêu mới xịn xò mới tinh.
Sẵn sổ đỏ sang tên.
Nhà đẹp, mát mẻ, có chỗ để oto.

- Nằm trong khu đô thị Nam An Khánh, cách Thiên Đường Bảo Sơn 500m, Vinsmart City 800m, đối diện khu đô thị Spendora... Mặt Đại Lộ Thăng Long.
- ...
Bán căn hộ 69m2 2pn  2vs full nội thất mới tòa thăng long capital  có slot gửi ô tô
7
4.5 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thăng Long Capital, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Tôi cần bán gấp căn hộ, 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh tòa nhà T4 Thăng Long Capital của CĐT Phúc Hà.
- Hiện trạng nhà mới bàn giao hơn 1 năm, còn nguyên mùi sơn mới. Full nội thất tâm huyết xịn.
- Nhà có 2 phòng ngủ đầy đủ đồ, phòng khách rộng, ban công hướng siêu thoáng mát. Bếp đã dùng full đồ bếp, tủ gỗ Acrilic, tủ lạnh, bếp từ, hút mùi, máy rửa bát... Thiết kế hiện đại, có thiết kế trước khi thi ...
Bán căn góc 96.8m2  3 pn, 2 vs ban công đông nam tầng trung đẹp nhất tòa t4
7
5 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thăng Long Capital, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh (căn góc) diện tích 96.8m² tòa T4 Thăng Long Capital An Khánh - KĐT Nam An Khánh - Hoài Đức - HN.
- Diện tích 96.8m².
- Full nội thất nhập khẩu đẹp mới.
- Ban công Đông Nam.
- Cửa vào Tây Bắc.
Tòa nhà tiện ích đầy đủ, đặc biệt 3 hầm ô tô + 1 hầm xe máy (tổng 4 hầm). Nằm trong khu đô thị Nam An Khánh, đối diện KĐT Splendora, cạnh Thiên Đường Bảo Sơn, Vinsmart ...
Bán gấp cc 2pn đẹp xuất sắc ở đại lộ thăng long, 90 triệu / m2, 43m2
8
3.87 tỷ 43 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đường Đại lộ Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Nằm tại Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hà Nội, trước đây Huyện Hoài Đức, Hà Nội, căn hộ chung cư này có diện tích 43m² với 2PN và 1WC. Nội thất full đủ tiện nghi, sẵn sàng để ở ngay. Hướng cửa chính Đông, ban công cũng Đông, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Giá chỉ 90 triệu / m², căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi.

+ ...
Bán căn hộ 2pn 2vs full nội thất đầy đủ ở ngay, sổ đỏ sẵn giao dịch tòa t4 thăng long capital
6
4.4 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thăng Long Capital, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Hạ giá gấp! bán nhà đường la phù, đông la. 35m2*5t. mt 6m. xây mới. 3p. ba bước ra ô tô. nhỉnh 3 tỷ
6
3.6 tỷ 35 m²
Nhà Riêng
3

Đường La Phù, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

* Hàng hiếm còn sót lại! Chính chủ cần tiền bán gấp nhà đường An Thượng - Đông La, La Phù, An Khánh.

+ 32/35m² * 5 tầng. MT 6m. 2 thoáng. Thiết kế gồm 3PN. Mỗi tầng 1PN, xây mới.

+ Vị trí đẹp. Chỉ 90m ra đường ô tô. Ra trục chính của xã chỉ hơn 100m. Chỉ 500m ra Đại Lộ Thăng Long, Học viện Chính Sách, Thiên Đường Bảo Sơn.

* Sổ đỏ chính chủ, riêng biệt.

+ Giá: 3.6tỷ (TL). LH Nguyễn Việt.
Cam kết rẻ  đẹp nhất tòa t4 thăng long capital bán nhanh căn 2n giá cực tốt  4.6x tỷ.
8
4.69 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thăng Long Capital, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

CAM KẾT RẺ - ĐẸP NHẤT TÒA T4 THĂNG LONG CAPITAL
BÁN NHANH CĂN 2N GIÁ CỰC TỐT - 4.6x tỷ - ĐƯỢC MIỄN THUẾ 2%