Mua bán nhà đất tại Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp liền kề 102m2 Mailand Hanoi city, 2 mặt đường, giá chỉ 23.9 tỷ
6
23.9 tỷ 102 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Cần bán nhanh lô liền kề kđt Mailand hanoi citty:
- diện tích: 102m2, sđcc
- nhà xây 5 tầng , thông tầng, hiện đang cho thuê gần 20tr
- vị trí đẹp 2 mặt đường rất thoáng, tiềm năng tốt, an ninh đảm bảo
- giá bán: 23.9 tỷ TL
lh/ 09771644910977164xxx
Biệt thự siêu phẩm splendora sát sông lười 2 mặt tiền diện tích đất 390m
5
99.84 tỷ 390 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

BIỆT THỰ SIÊU PHẨM SPLENDORA SÁT SÔNG LƯỜI 2 MẶT TIỀN
Diện tích đất: 390m2
3 tầng cải tạo tối ưu công năng
Vị trí:
Nằm tại khu D Splendora vị trí hiếm 2 mặt tiền, sát sông lười, không gian cực kỳ thoáng trong lành phong thủy đẹp.
Khu an ninh cao, dân trí tốt, tiện ích cao cấp xung quanh.
- Nhà Full Đồ Nội Thất
- Giá 256tr/m² thu nét ạ
LIÊN HỆ EM
Biệt thự liền kề  sẵn dòng tiền
3
28.9 tỷ 103 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Dung (1 tin đăng)
Biệt thự liền kề, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch
Nằm trong khu dân cư đầy đủ tiện ích, hàng xóm thân thiện, tốt bụng
Rẻ nhất! Bán BTĐL khu A2 Geleximco, DT 365m2, 3 tầng, giá đầu tư chỉ 145tr/m2
3
145 triệu 365 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

- Nằm trong quần thể khu A KĐT mới Geleximco, giao cắt của 2 tuyến đường huyết mạch là Đại Lộ Thăng Long và Lê Trọng Tấn, giáp Vinhomes SmartCity và các KĐT đẳng cấp khác, hiện dân cư dịch vụ tấp nập như phố xá.
- Lô đơn lập, mặt tiền cực rộng 15m lên đồ cực chất.
- Chủ nhà thân thiện dễ mến, muốn bán cho khách thiện chí.
- phù hợp ở hay kinh doanh đều thuận tiện
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn ...
Bán biệt thự Bảo Sơn, DT 377m2, lô góc, cực chất
4
84.9 tỷ 377 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Bảo Sơn Paradise, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ cần bán gấp lô biệt thự hồ Bảo sơn:
- diện tích: 377m2, sdcc
- mặt tiền: 37m
- diên tích sàn: 142m2, tổng dtxd 610m2
- nhà lô góc, 3 mặt thoáng, vị trí trung tâm vài bước ra hồ, hiện trang thô khách mua thỏa sức hoàn thiện theo sở thích, chỉ 3 bước ra phố đầy đủ tiện nghi siêu đỉnh
- chủ thiện chí, giao dịch trong ngày
lh/ 09771644910977164xxx mr nam
Bán biệt thự mặt hồ vin thăng long 234m2 giá chỉ 59 tỷ
5
Thỏa thuận 234 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Căn biệt thự mặt hồ Vin Thăng Long 234m².
Hướng Đông Nam, View góc Hồ rộng.
Diện tích xây dựng 105m²/sàn x 3 tầng. Hoàn thiện cơ bản thuận tiện cho chủ mới sửa chữa theo nhu cầu.
Giá bán đang hợp lý nhất khu vực.
Liên hệ xem nhà: .
Chính chủ bán nhanh biệt thự siêu vip  sổ đỏ sẵn giao dịch  416m2  0923 869 ***
4
52 tỷ 416 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Thảo (5 tin đăng)
Bán nhanh biệt thự siêu rộng 416m² 2 tại KĐT Nam An Khánh.

- Vị trí đắc địa:

+ Nằm trong khu đô thị Nam An Khánh quy hoạch bài bản.

+ View hồ nước, công viên cây xanh bạt ngàn, không gian sống trong lành, gần gũi thiên nhiên.

+ Sát ngay công viên Thiên Đường Bảo Sơn, chỉ 3 phút ra Đại lộ Thăng Long, giao thông vô cùng thuận tiện.

+ Đường ô tô tránh nhau, thông trực tiếp sang KĐT Vinhomes ...
Siêu phẩm bt song lập góc  200m2 x 4 tầng  trục chính  giá tốt nhất khu vực an khánh geleximco
4
36 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Bảo Sơn Paradise, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Ms Lan (13 tin đăng)
BIỆT THỰ SONG LẬP GÓC THIÊN ĐƯỜNG BẢO SƠN MT 26M 3 MẶT THOÁNG KINH DOANH ĐỈNH CHỈ 36 TỶ!

KĐT Thiên Đường Bảo Sơn Lê Trọng Tấn, Hà Đông
200m² 4 tầng mặt tiền 26m
Giá: 36 tỷ vị trí hiếm, tiềm năng lớn

Biệt thự lô góc 3 mặt thoáng, vỉa hè rộng, trước nhà 2 ô tô tránh, kinh doanh sầm uất.
Nằm ngay trục Lê Trọng Tấn Đại Lộ Thăng Long VĐ 3.5, kết nối Smart City Dương Nội ...
Vị trí đẹp, hướng Đông Nam, mặt đường ô tô, đi lại thuận lợi, đầu thôn Cát Thuế, xã An Khánh, Tp. Hà Nội. Sổ đỏ, đất ở lâu dài, không quy hoạch, không tranh chấp. Diện tích 138,6m². Giá 92 tr/m², có thương lượng.
Duy nhất cặp biệt thự mặt đường đôi kđt mailand hà nội city  đối diện 3 toà chung cư  vị trí vip
6
Thỏa thuận 255 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Thảo (5 tin đăng)
Chính chủ bán cặp biệt thự Phương Viên Mailand Hanoi City An Khánh Hoài Đức.

Vị trí kim cương đối diện chung cư, mặt trục đường lớn.

Nằm trên trục đường đôi trung tâm của Mailand Hanoi City tuyến huyết mạch kết nối toàn khu đô thị.

Đối diện 3 tòa chung cư, mật độ dân cư cao, sầm uất cực kỳ thuận lợi để kinh doanh, cho thuê hoặc đầu tư dài hạn.

Kết nối nhanh chóng đến Đại lộ Thăng Long, Trung ...
Siêu phẩm biệt thự mặt hồ vinhomes thăng long đỉnh cao sống sang giá tốt chưa từng có 0923 869 ***
9
55 tỷ 232 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Thảo (5 tin đăng)
Tận hưởng cuộc sống thượng lưu giữa lòng Vinhomes Thăng Long.
Biệt thự mặt hồ trung tâm view triệu đô, hoàn thiện nội thất.
Diện tích 232m², sổ đỏ lâu dài chỉ 55 tỷ, giá tốt nhất khu!
Một bước ra hồ, một bước vào nhà không gian sống trong mơ.
Gọi ngay để không bỏ lỡ căn đẹp nhất khu!
Chính chủ gửi E bán 135m2 giáp Đường vành đai 3.5. Giá đầu tư, Chủ cần tiền bán gấp
3
175 triệu 135 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 3.5, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi E bán Lô đất (135m2 /Lô) giáp Đường vành đai 3,5 đang thi công , thuộc An Thọ, An Khánh, huyện Hoài Đức, Tp.HN
- Giá đầu tư, Chủ cần tiền bán gấp
- Đất vị trí đẹp, thuộc khu tiềm năng, sinh lời, phát triển tốt
- Vị trí đắc địa ngay giáp lô góc , sát ngay mặt đường vành đai 3,5, buôn bán kinh doanh rất tốt
- NẰM GIỮA QUẦN THỂ KHU AN LẠC SYMPHONY VÀ SPENDORA. Tiềm năng chắc chắn ...
Chính chủ cần bán biệt thự góc 3 mặt tiền tt15 nam an khánh giá cực sốc
7
36.9 tỷ 205 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán biệt thự song lập tại dự án Vista Nam An Khánh, xã An Khánh, TP Hà Nội.

- Căn biệt thự TT15 - tại phân khu Vista Garden có diện tích 205m².
- Thiết kế nhà thô với không gian 3 mặt thoáng sân vườn rộng mênh mông.
- Pháp lý sổ đỏ không vay ngân hàng.
- 3 mặt mặt trục chính, giao thông dễ dàng, ngay nút giao đại lộ Thăng Long.
- Rất phù hợp để ở, kinh doanh các loại hình...
- Giá bán cực rẻ so ...
Chính chủ gửi bán song lập 228m2 trục chính khu đô thị mới hoa phượng giá 126tr/m2.
3
28.73 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán song lập 228m² trục chính khu Đô thị Mới Hoa Phượng.

Căn nhà nằm trên mặt đường trục chính vào khu đô thị.

Sẵn sổ hồng thời hạn sở hữu lâu dài.

Thiết kế 3 mặt thoáng, mẫu nhà hiện đại, Top mẫu thiết kế được nhiều quý anh chị khác hàng yêu thích nhất.

Giá bán chỉ 126tr/m² cả nhà.

Quý anh chị liên hệ trực tiếp:

LH e Mai: , Tư vấn miễn phí, hỗ trợ khách hàng mọi thủ tuc giao ...
Sốc căn bt sát ga metro 5  316m  mặt tiền 15m  sát đại lộ  chân chung cư  chỉ 150tr/m
5
47.4 tỷ 316 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Ms Lan (13 tin đăng)
Cực sốc bán biệt thự song lập Geleximco khu A, 316m, MT 15m, 4 tầng, gần Đại lộ Thăng Long, 150tr/m

Địa chỉ: KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, khu A, Hà Đông
Diện tích: 316m2
Mặt tiền: 15m
Số tầng: 4 tầng
Diện tích xây dựng: 106m/sàn
Giá bán: ~150 triệu/m (tổng khoảng 45 tỷ)
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ

Mô tả chi tiết:
Biệt thự song lập lô áp góc, vị trí đẹp trong khu A Geleximco, cách Đại lộ Thăng Long ...
E BÁN HÀNG SIÊU HIẾM – KHU B AN THỌ, AN KHÁNH (GIÁP VÂN CANH). GIÁ TỐT NHẤT PHÂN KHÚC
12
172 triệu 106 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 3.5, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

🔥 HÀNG SIÊU HIẾM – KHU B AN THỌ, AN KHÁNH (GIÁP VÂN CANH)
📍 Lô 376, diện tích 106.8m², mặt tiền 7.34m siêu rộng, vị trí cực đẹp – cách vài bước ra Vành đai 3.5C, giáp ngay trục vào KĐT Splendora.
🚗 Kết nối giao thông thuận tiện, khu dân cư sầm uất, tiềm năng tăng giá cao.
🏢 Phù hợp xây xưởng, văn phòng công ty, nhà cho thuê, khách sạn mini – đón đầu hạ tầng Vành đai 3.5 thông tuyến!

💰 Giá: ...
Chính chủ bán nhà biệt thự liền kề ô19, lô d43 kđt geleximco  mt 6m, tiềm năng đầu tư cao
5
22.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Trực (1 tin đăng)
Chính chủ cần Bán biệt thự liền kề KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, vị trí đẹp, phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê.
- Thông tin nhà:
+ Diện tích: 120m² Mặt tiền 6m
+ Kết cấu: 3 tầng + 1 tum (Có thể chứa đồ): Tổng 7 phòng (1 khách, 1 bếp, 4 ngủ, 1 kho), 4 WC
+ Tầng 1 bê tông kiên cố, bể nước & bể phốt dung tích lớn
+ Nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài, có hố PIT chờ thang máy, ô thoáng giữa nhà

- Đang cho ...
Chính chủ gửi bán biệt thự đơn lập góc khu đô thị bảo sơn giá thương lượng.
6
Thỏa thuận 375 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Bảo Sơn Paradise, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN