Mua bán nhà đất tại Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng xóm timecity shunshine minh khai, 10,2 tỷ, 55 m2, 6pn, 5wc, giá siêu hời, uy tín chính chủ
5
10.2 tỷ 55 m²
Nhà Riêng
6 5

Đường Minh Khai, P.Minh Khai, Q.Hai Bà Trưng, HN

Nhà riêng tại Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Hà Nội - Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội cũ là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái với nhiều đặc điểm nổi bật.

- Diện tích rộng rãi 55 m², thiết kế 5 tầng, 6 phòng ngủ và 5 phòng tắm.
- Hướng cửa chính và ban công đều hướng Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
- Mặt tiền 4m, phù hợp cho việc kinh ...
Cần bán căn hộ cao cấp hòa bình green city, bàn giao nhà ngay, có sổ đỏ,  0965 180 ***
6
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hòa Bình Green City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Phòng kinh doanh chủ đầu tư cần bán căn chuyển nhượng giá tốt diện tích đa dạng: 70m².
Nội thất cao cấp liền tường từ chủ đầu tư.
Liên hệ xem nhà 24/7: Ms Hoài Thu để được tư vấn và chọn căn hộ ưng ý nhất.
Bán chung cư tại green pearl  378 minh khai, 2pn, giá 8.x tỷ
11
Thỏa thuận 74 m²
Nhà Chung Cư

Green Pearl 378 Minh Khai, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Người đăng: Autumn07 (3 tin đăng)
Bán chung cư tại Green Pearl - 378 Minh Khai
Căn 74m² , 2pn, 2wc, nội thất cao cấp
- Giá : 8.x tỷ.

Tell: (Miễn trung gian).
Cực sốc! toà chdv bạch mai 60m2*6t, căn góc , 3 thoáng, ba gác, xây mới, full khách thuê, tm, pccc.
6
14 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
11 11

Phố Bạch Mai, P.Bạch Mai, Q.Hai Bà Trưng, HN

Duy nhất toà CHDV 60m²*6T căn góc 3 mặt thoáng tại phố Bạch Mai giá cực tốt
+ Vị trí đẹp ô tô 30m, ngõ thông ba gác.
+ Góc 3 mặt thoáng, phòng nào cũng ban công rộng.
+ Tổng 11 phòng khép kín đang cho thuê full dòng tiền 60tr/ tháng.
+ Bán kính 500m: Đại Học Bách Khoa, Đh Xây Dựng, ĐH Kinh Tế Quốc Dân.( sinh viên cực kỳ đông, nhu cầu cho thuê lúc nào cũng kín phòng)
+ Sổ chính chủ sẵn sàng giao ...
Bán căn hộ chung cư cao cấp hinode ck 20%, nhận nhà chỉ từ 1,5 tỷ.  0913 484 ***
18
Thỏa thuận 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hinode City, P.Minh Khai, Q.Hai Bà Trưng, HN

Bán các căn hộ cao cấp tại dự án Hinode City 201 Minh Khai:
- Căn 2 phòng ngủ diện tích 79,99m².
+ Ưu điểm:
Vị trí đắc địa: Số 201 Minh Khai - trung tâm quận Hai Bà Trưng, sở hữu 2 mặt tiền đường.
Tiện ích hoàn hảo: TTTM, phòng tập gym, bể bơi vô cực, yoga, rạp chiếu phim CGV, trường mầm non quốc tế Nhật Bản, sky bar trên mái, lâu đài thủy kính,..,
+ Thiết kế thông minh theo phong cách Nhật Bản: ...
Nội thất xịn kèm thang nhập khẩukề lò đúc59m214 tỷ 802
3
14.8 tỷ 59 m²
Nhà Riêng
6

Phố Lò Đúc, P.Phố Huế, Q.Hai Bà Trưng, HN

- NHÀ ĐẸP-THANG MÁY-NGÕ THÔNG-HAI THOÁNG-KỀ LÒ ĐÚC HBT
Gần nút giao Lò Đúc Trần Khát Chân,kết nối Võ Thị Sáu,Kim Ngưu,thuận tiện nếu bác nào cần mua gần khu vực chung cư 93 Lò Đúc,làm việc trên phố,Long Biên,Hai Bà Trưng,Hoàng Mai đều hợp
Thang máy xịn sò kết hợp nội thất gia chủ tự thiết kế kỳ công đều tặng lại
Dân trí tốt,ở là mê
Các bác cần sở hữu nhà đẹp liên hệ em Thắng sớm
Thắng thổ ...
Bán nhà trương định dân xây ,ngõ ô tô đỗ ,dt 52m2 ,4 tầng ,mt 4,15m2 giá 11,6 tỷ
4
11.6 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Trương Định, P.Trương Định, Q.Hai Bà Trưng, HN

TRƯƠNG ĐỊNH 52m x 4Tầng MT 4m15
MẶT NGÕ - Ô TÔ - ĐẸP HIẾM - KINH DOANH , -Vị trí rất đẹp, ngõ ô tô, gần phố. Nhà dân xây gia chủ xây cực kỳ chắc chắn.Với 4 phòng ngủ 2 mặt ngõ trước sau .
-Sổ đỏ vuông vắn, ss giao dịch.
-Lh:
Mở bán quỹ căn hộ trực tiếp cđt tại chung cư hinode minh khai, hà nội
8
Thỏa thuận 73 m²
Nhà Chung Cư

Hinode City, P.Minh Khai, Q.Hai Bà Trưng, HN

- Chung cư Hinode là dự án căn hộ cao cấp bậc nhất tại quận Hai Bà Trưng mang phong cách hoàn toàn khác biệt chuẩn xứ sở Hoa Anh Đào. Hệ thống dịch vụ tiện ích công cộng mang tiêu chuẩn 5 sao trong mô hình quản lý hiện đại bậc nhất của người Nhật tại Hinode City là hiển diện của môi trường sống xanh, sạch, đẹp. Dự án Hinode City chắc chắn sẽ mang đến sự thỏa mãn tuyệt đối cho cuộc sống đẳng cấp ...
Bán chcc udic riverside 122 vĩnh tuy .dt 71m2 ,2pn,2vs ,giá 5,45 tỷ ,nội thất đầy đủ
3
5.45 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư 122 Vĩnh Tuy, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Cần Bán CHCC UDIC RiverSide,122 Vĩnh Tuy

-Vị trí :Chân cầu Vĩnh Tuy ,Gần Times city,trường ĐH Kinh Doanh Công Nghệ ,View Sông Hồng

Diện tích :71m² thiết kế 2pn,2vs ,ban công ,nội thất đầy đủ

Pháp lý:sổ đỏ chính chủ ,sẵn sàng giao dịch

Giá bán :5,45 tỷ( có thương lượng)

Lh xem nhà :
Bán tòa nhà văn phòng liền kề timescity minh khai.
mặt tiền 8,5m  quyền lực 7 tầng thanh máy
4
24 tỷ 80 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
9 11

Đường Minh Khai, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Bán tòa nhà văn phòng liền kề Timescity Minh Khai.
Mặt tiền 8,5m - quyền lực 7 tầng thanh máy.

+ Vị trí: Liền kề Timescity khu phân lô, Minh Khai - Lạc Trung, Kim Ngưu, Lĩnh Nam, chợ Mơ Bạch Mai.
Thiết kế tòa nhà 7 tầng thang máy, tầng 1 + 3 thông phòng từ tầng 3 đến tầng 7 mỗi tầng 3 phòng, thiết bị nội thất và thang máy nhập nước ngoài từ Mỹ.
+ DT 80m² x 7 tầng thang máy mặt tiền 8,5m sổ đỏ ...
Siêu phẩm mặt phố lò đúc thọ lão  tòa nhà 7 tầng thang máy mới tinh  mt đỉnh  kd văn phòng
7
36 tỷ 55 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lò Đúc, P.Phạm Đình Hổ, Q.Hai Bà Trưng, HN

SIÊU PHẨM MẶT PHỐ LÒ ĐÚC THỌ LÃO - TÒA NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY MỚI TINH - MT ĐỈNH - KD VĂN PHÒNG !

- Thọ Lão là con phố trung tâm quận Hai Bà Trưng, 3 bước lên Hoàn Kiếm. Giao thông thuận tiện các tuyến phố trung tâm như Lò Đúc. Trần Khát Chân. Nguyễn Công Trứ, Phố Huế...

- Nhà mặt phố ngay đầu ngã ba, khu vực tập trung nhiều văn phòng, cơ quan, trường học, siêu thị. Kinh doanh sầm uất ngày ...
Bán mp bà triệu hai bà trưng nhà cũ 2 thoáng dt 75m2 nhỉnh 46tỷ tl
3
46.8 tỷ 75 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Phố Bà Triệu, P.Phố Huế, Q.Hai Bà Trưng, HN

Người đăng: Đ (10 tin đăng)
Nhà Mặt phố Bà Triệu , vỉa hè mênh mông Cách Hồ Gươm 300m ,gần Vincom Bà Triệu, phố Bùi Thị Xuân, Đoàn Trần Nghiệp, Lê Đại Hành....
Khu vực kinh doanh đa dạng, sầm uất vì nhu cầu văn phòng tiêu dòng và lưu trú lớn.
- Nhà cũ 2 tầng xác định bán đất, diện tích 75m² sổ đỏ full thổ cư, 2 mặt thoáng trước sau rất đẹp, vỉa hè, ô tô đỗ cửa.
Liền kề 80,3m2 29 tỷ khu 61 lạc trung, minh khai, quận hai bà trưng nhà xây 6 tầng ô tô đỗ cửa
4
29.71 tỷ 80 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
10 6

Phố Lạc Trung, P.Minh Khai, Q.Hai Bà Trưng, HN

Nhà biệt thự ở Phố Lạc Trung, Phường Bạch Mai, Hà Nội (Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội cũ) có nhiều điểm nổi bật, phù hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư. Với diện tích 80.3m², biệt thự này bao gồm 10 phòng ngủ và 6 toilet, được thiết kế với nội thất cơ bản. Đặc biệt, nhà có 6 tầng, mặt tiền rộng 5m, cùng hướng cửa chính và ban công đều hướng Đông.

+ Giá: 370 triệu VND/m².
+ Diện tích: 80.3m².
+ Số lượng ...
Bán nhà phân lô phố lò đúcô tô đỗ cửa thiết kế hiện đại nội thất sang xịnquy hoạch ổn định
3
20 tỷ 74 m²
Nhà Riêng

Phố Lò Đúc, P.Phạm Đình Hổ, Q.Hai Bà Trưng, HN

Hoa hậu Lò Đúc Hai Bà Trưng, nằm trong khu phân lô dân trí cao, đường trước nhà ô tô đỗ cửa ngày đêm, khu vực an ninh tốt- yên tĩnh- ở cực sướng. Phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng.
Chủ nhà kĩ sư tự tay thiết kế, phong cách hiện đại, tối ưu công năng, không gian thoáng, nội thất đầu tư đồng bộ, chủ để lại nội thất, khách chỉ việc xách valy đến ở.
Nhà 4 tầng thoáng trước sau
Tầng 1: phòng khách ...
Vip nhà phố đại la hai bà trưng 75m2 5 tầng vỉa hè rộng, kinh doanh đa dạng, nhận diện thương hiệu
8
Thỏa thuận 75 m²
Nhà Mặt Tiền
5

Phố Đại La, P.Đồng Tâm, Q.Hai Bà Trưng, HN

Chính chủ cần bán nhà mặt phố Đại La, vị trí đẹp, vỉa hè rộng, kinh doanh sầm uất quận Hai Bà Trưng.

- Diện tích: 75m² 5 tầng.
Mặt phố lớn, vỉa hè rộng.
Nhà đẹp, công năng đầy đủ.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.

- Vị trí vàng trung tâm Hà Nội: Chỉ vài phút đến:
Bệnh viện Bạch Mai, Đại học Bách Khoa.
Đại học Kinh tế Quốc dân Đại học Xây Dựng.
Khu vực dân cư đông, sinh viên và văn phòng ...
Chính chủ bán nhanh trong tháng 4 căn 2pn, 2vs rộng 70m2, view sông hồng tại cc hoà bình green city
8
5.7 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hòa Bình Green City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Người đăng: Lê Huy (4 tin đăng)
Cần chuyển đổi nhà nên tôi chính chủ bán nhanh căn 2 PN, 2 WC, rộng 70m² tại chung cư Hoà Bình Green City - 505 Minh Khai, Vĩnh Tuy, Hà Nội: