Mua bán nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội có 2 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn hộ 2pn ở tòa fodacon khu nhà ở bắc hà, giá 5,06 tỷ, 72m2
3
5.06 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Bắc Hà Fodacon, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Nằm tại Khu nhà ở Bắc Hà, Đường Nguyễn Trãi, Phường Hà Đông, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội), căn hộ chung cư này có diện tích 72m², 2PN, 1WC với nội thất cơ bản. Hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc, phù hợp cho những ai thích phong thủy tốt. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm khi đầu tư.

Khu vực xung quanh:
+ Bệnh viện bỏng quốc gia Lê Hữu Trác
+ Công viên Hồ Trung ...
Bán căn hộ cc tại the sparks, nguyễn văn trác, 3,65 tỷ, 55m2, 2pn + 1wc
4
3.65 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The Sparks, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư tại The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 55m², căn hộ được thiết kế thông minh, bao gồm 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm, cùng với các trang thiết bị nội thất đầy đủ như điều hòa, giường, tủ lạnh, tạo nên sự thoải mái cho cư dân.

- Điểm nhấn:
- Thiết ...
800 triệu vào căn 2pn mặt quang trung  hà đông(ký hđmb) ngay ga metro 2a | ck 13% |ân hạn 5 năm
11
5 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Cùng 800 triệu anh/chị chọn gửi ngân hàng hay giữ chỗ một căn hộ ngay mặt đường Quang Trung, cửa ga Metro nơi gần như chỉ có tăng giá?

+ Hiện tại, một trong những dự án hiếm hoi tại Hà Đông:
Nằm ngay trục Quang Trung - Nguyễn Trãi
Bước chân là tới ga Metro số 2A
Mật độ cực thấp, không gian sống thoáng hiếm có

***Quan trọng nhất: Chỉ cần 15% (~800 triệu) là ký HĐMB căn 2PN

PHÙ HỢP Ở THẬT, ...
Chỉ với 5,8 tỷ sở hữu luôn căn hộ 2pn tại chung cư seasons avenue.  0937 904 ***
3
5.8 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Seasons Avenue, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

BÁN CĂN HỘ 2PN CAO CẤP TẠI CC SEASONS AVENUE MỖ LAO, HÀ ĐÔNG.
- Diện tích: 72m² hướng thoáng mát
- Thiết kế: 2phòng ngủ 2 vệ sinh
- Nội thất full đồ
- Căn hộ bố trí hợp lý, không gian các phòng đều có ánh sáng.
- Giá bán: 5,8 tỷ
- Liên hệ: (zalo)
Quan tâm inbox hoặc gọi trực tiếp để xem nhà thực tế!
850tr sở hữu nhà nội đô trung tâm hà đông  căn 2 ngủ, view thoáng  ck riêng 2% cho 200kh đầu tiên
11
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Chỉ hơn 850 triệu sở hữu ngay căn hộ cao cấp tại lõi trung tâm quận Hà Đông - The Vista Văn La
Giá trả thẳng 6,1 tỷ cho căn 2PN 66m bàn giao hạng sang của CĐT SJ Group (Tiền thân là Sudico)

Vị trí vàng hiếm có:
- Mặt đường Quang Trung, sát ga Metro Cát Linh - Hà Đông
- Kết nối trực tiếp KĐT Văn Phú, Park City
- 5 phút tới BV Đa Khoa Hà Đông, BV Nhi Hà Nội...
- 3 phút tới Trường ĐH Phenikaa, THPT ...
Quỹ trực tiếp cđtthe vista văn la  chọn căn tầng đẹp ck 12% cho khách hàng booking sớm
4
5.4 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

THE VISTA VĂN LA FULL NỘI THẤT CAO CẤP
GIÁ CỰC TỐT SỐ LƯỢNG GIỚI HẠN
----------------------------------------------
CHÍNH SÁCH CỰC KỲ HẤP DẪN
Chỉ 800 triệu (15%) ký HĐMB
0% lãi suất đến 24 tháng
Ân hạn nợ gốc lên tới 5 năm
Chiết khấu 12% khi thanh toán sớm
-------------------------------------------------
ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT
Chiết khấu thêm 2% khi booking sớm
Miễn phí 2 năm phí dịch vụ
Áp dụng cho ...
Cắt lỗ giá nào cũng bán !!! tôi cần bán nhanh căn góc 2 ngủ full đồ nhà đẹp tại cc nam xala
3
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Nam Xa la, P.Phúc La, Q.Hà Đông, HN

Chuyển xuống mặt đất vợ chồng tôi có căn góc 2 ngủ tại chung cư Nam Xala không sử dụng đến cần bán nhanh , ưu tiên khách mua nhanh và thiện chí lên xem nhà trực tiếp giá cả mình cũng nhau thương lượng.

Thông tin căn hộ nhà tôi như sau:
* Diện tích: 70 m².
* Hướng cửa: Tây Nam , ban công Đông Bắc .
* Thiết kế căn hộ: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng bếp, 1 khách và ban công thoáng mát quanh năm.
* ...
Chính chủ gửi bán  căn hộ 2pn 65m2 chung cư kepler hà đông  nội thất cao cấp sở hữu lâu dài
6
7.25 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Tháp đôi Kepler Land, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Chủ gửi bán căn hộ tâm huyết Kepler Hà Đông:

+ Thiết kế 2PN - 2WC
+ Diện tích 65.5m2
+ View nội khu
+ Giá 7.15 tỷ bao phí chuyển nhượng (có thương lượng)
+ Bàn giao tháng 9/2026

Ví trí trung tâm, kết nối nối khu vực:
+ 2 phút ra Ga Metro Văn Quán.
+ 5 Phút đến trung tâm Quận Thanh Xuân, Nam Từ Liêm.
+ 20m hồ Trung Văn, 5 phút đến CV Phùng Khoang
Cần tiền giá nào cũng bán !!! cắt lỗ căn 2 ngủ full đồ , nhà đẹp tại cc pcc1 complex chỉ việc ở
3
Thỏa thuận 54 m²
Nhà Chung Cư
2 1

PCC1 Complex, P.Phú Lương, Q.Hà Đông, HN

Chuyển qua tòa Hồ Gươm vợ chồng tôi có căn hộ tại chung cư PCC1 Complex không sử dụng đến cần bán nhanh , ưu tiên khách mua nhanh và thiện chí lên xem nhà trực tiếp giá cả mình cũng nhau thương lượng.

Thông tin căn hộ nhà tôi như sau:
* Diện tích: 54m².
* Hướng cửa: Tây Bắc, ban công Nam .
* Thiết kế căn hộ: 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, phòng bếp, 1 khách và ban công thoáng mát quanh năm.
* Nội thất ...
Bán cc 89 phùng hưng, 5,55 tỷ, 82m2, giá cực tốt, nhà full nội thất mới
4
5.55 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

89 Phùng Hưng, P.Phúc La, Q.Hà Đông, HN

Tọa lạc tại Chung cư 89 Phùng Hưng, Phố Phùng Hưng, Phường Hà Đông, Hà Nội (Quận Hà Đông, Hà Nội cũ), căn hộ 2PN, 2WC này đang chờ chủ mới.
Với diện tích 82m², căn hộ này đầy đủ nội thất, chỉ việc xách vali vào ở.
Giá bán là 5,55 tỷ VND, một mức giá hợp lý cho một không gian sống chất lượng.
Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, giúp căn hộ luôn tràn ngập ánh sáng và gió tự nhiên.
Pháp ...
Chính chủ chuyển sài gòn nên cần bán căn 58m 2pn 2vs căn góc toà k siêu thoáng mát full đồ
5
3.8 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Xuân Mai Complex, P.Yên Nghĩa, Q.Hà Đông, HN

Chủ nhà chuyển vào sài gòn nên cần bán nhanh căn hộ tòa xuân mai kđtm dương nội yên nghĩa hà đông
Thiết kế 2pn 2vs
Diện tích 58m
Nội thất full toàn bộ mới keeng
Sổ hồng lâu dài, hỗ trợ bank
Anh chị quan tâm căn này liên hệ em Khánh
Ngoài ra em còn nhận các dịch vụ liên quan sổ hồng như: sang tên, giải chấp sổ, đính chính và các thủ tục có thể nhanh hơn nếu anh chị có nhu cầu.
Căn hộ chung cư cao cấp the vista văn la  hà đông  90tr/m2, chiết khấu lên tới 13%
6
5.53 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư cao cấp tại The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội - Quận Hà Đông, Hà Nội cũ mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 61m² - 71m², thiết kế hiện đại, bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp.

Thông tin căn hộ:
- Căn hộ 2PN diện tích từ 61m² giá 5,4tỷ (số tiền chuẩn bị ban đầu 15% - Ký HĐMB khoảng 850 triệu).
- Ban công thoáng, view đẹp
- Nội thất bàn giao ...
Bán gấp căn hộ chung cư pcc1 complex, ba la, hà đông, 3,58tỷ, 54m2, 2pn, 1wc tại hà đông, hà nội
3
3.58 tỷ 54 m²
Nhà Chung Cư
2 1

PCC1 Complex, P.Phú Lương, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư nằm tại PCC1 Complex, Ba La, - Quận Hà Đông, Hà Nội cũ với diện tích 54m², thiết kế 2PN + 1WC/PT + bếp, nội thất đầy đủ, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình.

- Ưu điểm:
+ 2 phòng ngủ + 1 phòng tắm
+ Nội thất gồm điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Pháp lý đầy đủ

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Vũ Tuấn Anh.
Bán gấp cc 2pn, 1wc, 53m2 tại khu đô thị mới xa la, 3,75 tỷ vnd
4
3.75 tỷ 53 m²
Nhà Chung Cư
2 1

KĐT Xa La, P.Phúc La, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư tại khu đô thị mới Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Hà Đông, Hà Nội (cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội) sở hữu diện tích 53m², gồm 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm. Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh,... Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.

Giá bán: 3,75 tỷ VND.

- Diện tích 53m², 2PN, 1WC.
- Nội thất đầy đủ: Điều hòa, tủ lạnh,...
- Pháp lý đầy đủ.

Cách trường học, chợ/siêu thị, ...
Bán hemisco, xa la 86m2  sđcc  4 tỷ 990  2 phòng ngủ 2vs
3
4.99 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hemisco Xa La, P.Phúc La, Q.Hà Đông, HN

Hemisco Xa La căn góc thoáng, giá mềm dễ chốt.
Diện tích: 86m².
Hướng cửa: Tây Nam. Ban công: Đông Bắc (mát mẻ quanh năm).
Thiết kế: 2PN 2WC, bố trí hợp lý, dễ ở.
Nội thất: Để lại đồ liền tường, cơ bản xách vali về setup theo gu riêng.
Giá: 4.990 tỷ (không bao sang tên còn thương lượng).
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Xem là mê ở là phê giá nhẹ như cơn mê.
LH: .
Căn hộ mới 2 ngủ bàn giao vào tháng 7/2026 tòa keppler mỗ lao  hà đông
9
6.6 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Tháp đôi Kepler Land, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Thông tin tổng quan dự án KEPLER TOWER HH-02
Vị trí: Vũ Trọng Khánh - KĐT Mỗ Lao-Hà Đông-Hà Nội.
Tòa Tháp : HH-02
Chiều cao: 37 tầng và 3 tầng hầm
bao gồm:
- 31 Tầng căn hộ (620 căn hộ) ;
- 05 Tầng TMDV khối đế.
- 01 Tầng lánh nạn ;
- 03 Tầng Hầm.
Loại Hình Căn Hộ: 1PN, 2PN, 3PN
CĂN HỘ THIẾT KẾ ĐẲNG CẤP
Studio + 1PN: 45m²
Căn 2PN: 66-93m²
Căn 3PN: 103-123m²
Hình thức sở hữu: ...
Chính chủ bán nhanh căn hộ ct7j dương nội  2n2vs  sđcc  full đồ  56m2  nhỉnh 3.7 tỷ
3
Thỏa thuận 56 m²
Nhà Chung Cư
2 2

KĐTM Dương Nội, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

CHÍNH CHỦ BÁN NHANH CĂN HỘ CT7J DƯƠNG NỘI - 2N2VS - SĐCC - FULL ĐỒ - 56M2 - NHỈNH 3.7 TỶ
Diện tích: 56m² thiết kế 2 ngủ 2vệ sinh
SĐCC - FULL ĐỒ
Giá 3.7x tỷ
LH
Chính chủ bán nhanh căn hộ ct2 bộ tư lệnh  70m2  sđcc  giá nhỉnh 4 tỷ
4
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Khu nhà ở Bộ tư lệnh Thủ đô Hà Nội, P.Yên Nghĩa, Q.Hà Đông, HN

CHÍNH CHỦ BÁN NHANH CĂN HỘ CT2 BỘ TƯ LỆNH - 70M2 - SĐCC - GIÁ NHỈNH 4 TỶ
Diện tích: 70m²
Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh ban công thoáng
SĐCC
LH
Bán căn hộ 63m2 tại the vista văn la, giá 90 triệu / m2, đẹp, nhiều tiện ích
7
5.67 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư tại The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội, trước đây Quận Hà Đông, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại.
+ Diện tích 63m², gồm 2PN, 2WC, thiết kế thông minh.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên.
+ Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch.
+ Giá bán 90 triệu / m², hợp ...
Bán gấp! căn hộ ct3 the pride  nhỉnh 5 tỷ  73m2  full nội thất xịn xò  sổ đỏ chính chủ
3
Thỏa thuận 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Pride, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Bán gấp! Căn hộ CT3 The Pride - nhỉnh 5 tỷ - 73m² - full nội thất xịn xò - sổ đỏ chính chủ.
Cơ hội có 1 - 0 - 2 sở hữu căn hộ "hàng hiếm" tại Tòa CT3 The Pride, Tố Hữu, Hà Đông Khu vực phát triển năng động, tiện ích đầy đủ.
Diện tích: 73m² tim tường / 70m² thông thủy 2 ngủ 2 vệ sinh.
Hướng: Cửa Đông Bắc, ban công Tây Nam (hơi nắng nhưng thoáng mát).
View: Nhìn sang tòa CT2 tầm nhìn rộng, không bị ...
Từ 680 tới 700 của 1001

Xem quy hoạch tại Q. Hà Đông, Hà Nội