Mua bán nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc bt nam cường 236m2 rẻ nhất thị trường, đường lớn giá rẻ nhỉnh 42 tỷ.  0936 386 ***
3
42.48 tỷ 236 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

An Quý Villa - KĐT Dương Nội, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Do cần tiền kinh doanh, chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự góc 236m² giá tốt nhất biệt thự Nam Cường.
- Nhà xây 4 tầng, cách công viên Thiên Văn Học và Aeon Mall 500m, ngay giáp trục Lê Quang Đạo...
- Đường rộng 25m.
- Giá bán 180 triệu/m² cho anh chị thiện chí. 42,x tỷ.
- Sổ đỏ lâu dài sẵn giao dịch.
Anh chị quan tâm xem nhà liên hệ: .
Chính chủ cần bán căn bt mặt hồ thiên văn học  dương nội  tđ nam cường 0946 815 ***
9
80 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Quang Đạo, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Bán căn biệt thự mặt hồ điều hoà công viên Bách Hợp Thuỷ - Dương Nội Tập Đoàn Nam Cường.
Thông tin như sau.
- DT 250m², mặt tiền 10m, hướng Tây Bắc.
- Đường 40m, view công viên hồ điều hoà.
- Nhà xây dựng 1 tầng hầm + 4 tầng nổi.
- Đã có sổ đỏ.
- Giá thoả thuận.
Mọi thông tin vui lòng phone Mr Tưởng: .
Bán biệt thự thanh hà cienco 5 hà đông giá 90tr/m2, dt 225m2 đường 14m, gần trường học
3
20.25 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ gửi bán căn biệt thự 225m² tại khu đô thị Thanh Hà.
Vị trí: B2.5.
Diện tích 225m², mặt tiền 10m đường trước nhà 14m.
Hướng Đông, gần trường học, cạnh đường lớn.
Chủ rất thiện chí bán.
LH .
Cần tiền bán nhanh cắt lỗ lô biệt thự song lập hướng đông nam
3
Thỏa thuận 207 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

An Quý Villa - KĐT Dương Nội, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ bán nhanh lô biệt thự song lập An Quý Villa.
+ Diện tích 207m².
+ Giá 31,x tỷ.
+ Hướng nhà Đông Nam quanh năm thoáng mát, áp lưng đường Lê Quang Đạo 40m.
Lô đẹp, giá rẻ cắt lỗ, vẫn được hỗ trợ vay 0%. Anh chị quan tâm inbox em Thái: .
Sang nhượng 2 lô góc biệt thự giá cực tốt 3 mặt tiền 241m2
3
57 tỷ 241 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

ParkCity Hà Nội, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Chủ nhà gửi bán gấp 2 lô góc biệt thự thông số như sau:
- Lô 241m² 3 mặt thoáng, giá 57 tỷ đường nội khu 12m, hướng Tây Nam hợp người Tây Tứ Mệnh.

Liên hệ chi tiết: .
Biệt thự tân cổ điển sở hữu không gian sống đẳng cấp giữa lòng hà nội
4
Thỏa thuận 212 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Will State Nam Cường, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Biệt thự tân cổ điển sở hữu không gian sống đẳng cấp giữa lòng Hà Nội.

Thông tin sản phẩm:

Diện tích đa dạng: 170m² - 212,5m², lô góc từ 187m² - 279m².

Thiết kế 3 tầng 1 tum, trần cao 3,9m, phong cách tân cổ điển sang trọng.

Không gian thoáng rộng, có sân vườn riêng, nhận nhà ngay.

Vị trí chiến lược:

Gần Đại học Phenikaa, Bệnh viện Nhi Hà Nội, 24 tòa chung cư lớn.

Kết nối thuận tiện trên ...
Hàng biệt thự thanh hà giá 95 triệu/m2 với diện tíc 200m2
14
32 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

HIện tại em Tuấn Mường Thanh có căn biệt thự giá rẻ, vị trí VIP, đường to, lô góc.
- Biệt thự 200m² giá 95 triệu /m².
Để có thông tin căn biệt thự hơn nữa và được đi xem trực tiếp.
Liên hệ Tuấn Mường Thanh: .
Giảm giá kịch sàn. bán căn góc 3 mặt thoáng an quý villas. căn đẹp nhất phân khu. sổ sẵn 0914 102 ***
7
42 tỷ 242 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Quý Villa - KĐT Dương Nội, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

CẦN Bán căn góc 3 mặt thoáng biệt thự An Quý Villas. Căn đẹp nhất phân khu.
- Dt 242m².
- Căn góc 3 mặt thoáng, quá hiếm.
- Sổ đỏ sẵn
- Do nhu cầu cơ cấu trả nợ Bank và chuyển đổi nên cần bán GẤP trong tháng.
- Giá bán 42 tỷ. Bao phí sang tên sổ đỏ cho chủ.
Mới.
Liên hệ chủ nhà: .
Bán biệt thự d0427 an phú shop villa nhà 2 mặt đường trước sau, ngay ngã tư lê quang đạo sổ đỏ sẵn
5
39 tỷ 202 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Phú Shop Villa, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Bán biệt thự D04 - 27 An Phú Shop Villa. Nhà 2 mặt đường trước sau, ngay ngã tư Lê Quang Đạo. Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
- Dt 202,5m².
- Cạnh hồ công viên 12ha, cạnh đường Lê Quang Đạo kéo dài, Bệnh Viện Quốc Tế, Trường Học...
- Sổ đỏ sẵn.
- Giá bán 38 tỷ ! Bao phí sang tên cho nguoi mua.
Liên hệ: .
Cần bán biệt thự góc sol lake villa khu đô thị dương nội, nam cường
5
37.5 tỷ 223 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đô Nghĩa, P.Yên Nghĩa, Q.Hà Đông, HN

Cần bán biệt thự lô góc dự án Sol Lake Villa khu đô thị Dương Nội gần đường Vành Đai 4.
Lô góc 223m² đường 17,5m gần công viên Âm Nhạc.
Hướng Đông Nam, nhà thô, sổ đỏ chính chủ.
Xây 3,5 tầng có thiết kế thang máy. Vỉa hè rộng 5m.
Phù hợp ở, làm văn phòng, kinh doanh.
Giá 37,5 tỷ.
Lh: .
Cần bán shop chân đế chung cư sổ đỏ lâu dài mặt đường lê quang đạo kéo dài
5
23.54 tỷ 218 m²
ShopHouse

Anland LakeView, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Bán shophouse chung cư Anland LakeView Nam Cường mặt đường Lê Quang Đạo sổ đỏ lâu dài.
Vị trí đắc địa: Mặt đường Lê Quang Đạo kéo dài, cạnh hồ Thiên Văn Học, cách trung tâm thương mại Aeon Mall chỉ 200m, nằm tại ngã 4 của 2 đường 40m là Lê Quang Đạo và Ngô Thì Nhậm.
Shop tòa A:
- Căn số 3 diện tích 218.6m², 3 tầng.
Tầng 1 mặt tiền 6.5m.
Tầng 2, 3 mặt tiền 9m. Giá 108tr/m².
Hướng Tây Bắc, vị trí ...
Bán căn biệt thự an vượng, mặt đường 40m mặt ngô thì nhậm, gần công viên thiên văn học.
6
Thỏa thuận 256 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

Ngô Thì Nhậm, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Bán 1 biệt thự An Vượng duy nhất mặt đường Ngô Thì Nhậm 40m kéo dài.
Hàng mới 100%
DT: 256m², mặt tiền 10m. Nở hậu
- Kiểu nhà song lập, 3 mặt thoáng.
- Mặt đường 40m, vìa hè 6m hướng ĐB.
- Gần công viên, Aeon Mall.
- Đã xây xong hoàn thiện mặt ngoài (hình ảnh phía dưới).
- Sổ đỏ lâu dài
- Giá: Thoả thuận
Giá: Liên hệ trực tiếp Mr Kiên . để xem căn số trực tiếp

Trân trọng cảm ơn!
Bán biệt thự an phú shop villa diện tích 202,5m2 đường 27m kinh doanh đẹp nhất kđt dương nội
7
62 tỷ 202 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Phú Shop Villa, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Cần bán biệt thự An Phú Shop Villa 202,5m² giá 62 tỷ.
Cần bán căn biệt thự An Phú Shop Villa diện tích 202,5m², mặt tiền 9m.
Vị trí gần ngã 4 Lê Quang Đạo giao với đường An Phú 27m, hướng Tây Nam, nhà hoàn thiện cơ bản 3,5 tầng đang cho thuê 35 triệu/tháng.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán 62 tỷ.
LH: .
Hàng hiếm tại tsq mỗ lao dt 202m2, 4pn, 3wc, full nội thất, sẵn sổ
4
11.8 tỷ 202 m²
Nhà Chung Cư
4 3

TTTM TSQ, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư ở TTTM TSQ, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội. Căn hộ này có diện tích 202m² với 4 phòng ngủ và 3 toilet, hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam. Nội thất đầy đủ, sẵn sàng để vào ở.

Với giá chỉ 11,8 tỷ VND, căn hộ này không chỉ đẹp mà còn có pháp lý đầy đủ. Mọi thứ đều được đầu tư chất lượng cao, từ thiết kế đến tiện ích.