Mua bán nhà đất tại Huyện Đan Phượng, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc nhà xưởng tại song phượng, đan phượng, hà nội, 19,5 triệu/m2, 1300m2
8
25.35 tỷ 1300 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Song Phượng, H.Đan Phượng, HN

Chính chủ bán kho, nhà xưởng tại địa chỉ Song Phượng, Đan Phượng, Hà Nội có diện tích 1300 m², giá bán 19,5triệu / m². Giá cả thương lượng trực tiếp.

- Điểm nổi bật:
+ Không gian rộng rãi, thích hợp cho sản xuất hoặc lưu trữ hàng hóa.
+ Vị trí chiến lược, thuận tiện giao thông.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho doanh nghiệp.

- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện đa khoa Đan ...
Chuyển nhượng căn góc 3 ngủ masteri sky quarter | giá đáy 80tr/m & tặng iphone 17 pro max
12
7.73 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Masteri Sky Quarter, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Nói thật là em cũng trăn trở rất lâu mới phải nhượng lại căn hộ tâm huyết này, nhưng do cần tiền gấp để xoay sở công việc, em đành bán cắt lỗ căn góc 03.03 Tòa A - Masteri Sky Quarter (Đan Phượng).

Em là chính chủ, cam kết thông tin thật 100%, không qua sàn, không kê giá. Anh/chị làm việc trực tiếp với em để có giá sát đáy nhất!

I. ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT CHỈ CÓ TRONG THÁNG 5:
Nhằm hỗ trợ khách hàng ...
Bán đất tại thắng lợi, đan phượng, hà nội
7
6.05 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Thắng Lợi, X.Đồng Tháp, H.Đan Phượng, HN

Đất nền tại Thắng Lợi, Đan Phượng, Hà Nội có diện tích 130.2m².

+ Vị trí đắc địa tại xã Đồng Tháp, Đan Phượng, Hà Nội.
+ Chiều ngang mặt tiền 5,57m, ngõ vào 5m, dễ dàng di chuyển và thuận lợi cho xe ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Đặc điểm nổi bật của bất động sản này là mặt tiền rộng. Đường trước nhà sắp rải nhựa phù hợp cho việc kinh doanh, đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. ...
Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 86m2, 3 phòng ngủ tòa xphomes star. giá đang tốt nhất khu
6
Thỏa thuận 86 m²
Nhà Chung Cư
3 2

xpHOMES, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Mr Chinh (1 tin đăng)
Căn hộ mới đẹp, full nội thất trong khu đô thị sạch sẽ, nhiều cây xanh. Có đầy đủ thiết bị:
- Đồ gỗ cốt xanh chống ẩm, sàn gỗ dày 12 ly chống ẩm.
- Thiệt bị điện Panasonic, điều hòa âm trần LG, ti vi samsung 65in, tủ lạnh sam sung 4 cánh.
- Thiết bị vệ sinh D&K, quạt điều hòa nhà vs TLC.
- Thiết bị bếp gồm bếp từ, hút mùi, máy rửa bát, máy lọc nước, phụ kiện.
Full quỹ lk/bt 96  228m2 chuyển nhượng cắt lỗ sâu, thu hồi gốc thiện chí bán gấp thương lượng mạnh
6
16.3 tỷ 96 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Giỏ hàng chuyển nhượng giá chủ cần ra hầng gấp rẻ nhất Vinhomes Wonder City.

Cơ hội vào hàng giá gốc đợt 1 chính chủ bán gấp thương lượng mạnh.
Nguồn hàng đẹp, pháp lý rõ ràng, chốt nhanh sinh lời sớm.

Phân khu Hừng Đông.
Diện tích: 88m² - 96m² - 228m².
Giãn xây, xẻ khe, vị trí đẹp gần công viên đại lộ.
Giá chỉ từ 16,x tỷ.

Phân khu Bình Minh.
Diện tích: 96m² - 228m².
Gần hồ điều hòa, đường ...
Chính chủ cần bán căn bt tại phoenix garden đơn lập 400m2 giá chỉ 70tr/m2.  0988 832 ***
6
28 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Gia Phú (7 tin đăng)
Chủ nhà cần bán chuyển nhà về quê căn BT 400m² đơn lập view công viên thoáng mát.
Đường trước nhà rộng 12m.
Giá bán nhanh 70 tr/m².
Hồ sơ chuẩn chỉnh công chứng luôn.
Liên hệ để trao đổi trực tiếp.
Bán biệt thự bình minh  view sông  hướng đẹp  đẳng cấp bậc nhất đp  228m2  84 tỷ
6
84 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

X.Đan Phượng, H.Đan Phượng, HN

Song lập mặt sông đẹp nhất dự án gọi tên BM - 0X.

* Những con số choáng ngợp: 490m² DTXD | 228m² DT đất | 12m mặt tiền | 4 tầng xây bề thế.
* Mã căn: BM - 0X - song lập giãn xây - Compound khép kín.
* Vị trí kim cương: Mặt sông, mặt công viên rộng 19.5ha, tầm nhìn toàn cảnh đẹp nhất dự án.
+ Giá niêm yết: 84 tỷ.
+ Giá TTTĐ: Đất 74,6 tỷ - Xây dựng: 4,68 tỷ đóng sau 2 năm.
+ Giá TTS: Đất 69,2 tỷ - ...
Quỹ căn còn lại trực tiếp cđt căn 120m2 giá 18,1 tỷ chiết khấu 13,8% hỗ trợ vay 70% trong 24 tháng
8
18.1 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Vinhomes ra mắt chương trình hỗ trợ khách hàng mua biệt thự Vinhomes Đan Phượng Wonder City.

Vinhomes chiết khấu trực tiếp 13,8% giá trị biệt thự cho khách hàng thanh toán trực tiếp (Không nhận gói hỗ trợ ưu đãi lãi suất).
Quỹ căn hỗ trợ:
- HĐ 47 - 21 diện tích 96m² giá 17 tỷ (đường 13m rẻ nhất toàn dự án).
- HĐ41 - 10 diện tích 120m² giá 18,1 tỷ (đường 13m hiếm).
- HĐ46 - 24 diện tích 96m² giá ...
Biệt thự mặt đường 30m lớn nhất trong dự án chỉ 200tr/m2
3
25.6 tỷ 128 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Mr. Hào (2 tin đăng)
Biệt thự mặt đường Đại lộ Hừng Đông rộng 30m giá chỉ 200 triệu /m2
- Diện tích 128m2
- Xây 4 tầng hoàn thiện bên ngoài thô bên trong
- Đường trước nhà 30m
- Gần TTTM Vincom kinh doanh sầm uất
- Ngay trường học, bệnh viện, công viên hồ điều hoà .. .
Anh Chị liên hệ em Hào để chi tiết căn và xem thực tế dự án ạ
Cắt lỗ tháng 12 bình minh 120m2 giá bán 18,5 tỷ
4
18.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Càn bán cắt lỗ căn Bình Minh Khu Đóng.
Diện tích: 120m².
Diện tích xây dựng: 361,1m².
Giá TTS: 18,5 tỷ.
Hướng Tây Bắc.
Xây dựng 4 tầng.
Tặng xe VF8.
Tặng 3 năm miễn phí quản lý dịch vụ.
Tặng vc Vinpear, vinwwonder,...
Htro 2 năm ko lãi suất ko, Ân Hạn gốc ko phí phạt kể từ ngày giải ngân.
Nằm trong khu Compoun Kép kín Bình Mình là khu VIP đẳng cấp riêng tư và biệt lập và cũng là khu đóng duy nhất ...
Chủ cần tiền bán gấp trong tuần giá siêu hời chỉ như căn 2 ngủ  0961 648 ***
3
4.6 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Bán căn hộ 3PN 2WC rộng 110m² tại chung cư Tân Tây Đô.
Không gian rộng rãi, cực kỳ phù hợp cho gia đình đông người.

Tủ lạnh.

Giá giảm sâu cơ hội hiếm cho khách mua ở hoặc đầu tư.

Liên hệ ngay: để xem nhà trực tiếp và chốt ...
Liền kề 24m tại khu đô thị tân tây đô đã hoàn thiện giá chỉ 20,x tỷ.
8
Thỏa thuận 91 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 6

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Diện tích 91.5m² thiết kế tối ưu với 4 phòng ngủ, 6 toilet, phù hợp để ở, làm văn phòng hoặc kinh doanh.
Pháp lý chuẩn chỉnh sổ đỏ trao tay, yên tâm giao dịch.
Mặt tiền 5m rộng rãi, kinh doanh cực đẹp.
Đường trước nhà 24m, ô tô tránh nhau thoải mái giao thông kết nối cực tiện.

Tiện ích xung quanh đầy đủ trong bán kính vài phút:

Gần THCS Tân Lập, Newton, THPT Sunrise, thuận tiện cho gia ...
Cắt lỗ sâu  chủ gửi bán gấp trong tuần căn góc 3pn107m2 tại tân tây đô
4
4.6 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Chủ nhà chuyển công tác cần thanh khoản cực gấp căn 3 ngủ tại tòa CT2B - Chung cư Tân Tây Đô. Giá đang tốt nhất thị trường hiện nay!
Diện tích: 106,7 m (Cực kỳ rộng rãi, tối ưu công năng).
Thiết kế: 3 Phòng ngủ, 2 WC.
Hướng: Ban công Đông Nam (vượng khí, mát mẻ quanh năm), cửa Tây Bắc.
Nội thất: Full đồ cao cấp, khách chỉ việc xách vali về ở.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ...
Đơn lập đlbm25 mặt song vip nhất dự án vinhomes đan phượng
4
109 tỷ 352 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Biệt thự đơn lập góc - độc bản trên đại lộ ban mai.
ĐLBM-25.
Vinhomes Đan Phượng.

Một tuyệt phẩm biệt lập giữa lòng đô thị xanh chỉ dành cho chủ nhân xứng tầm!

Vị trí kim cương: Tọa lạc ngay trục đại lộ Ban Mai tuyến đường trung tâm sôi động và đắt giá bậc nhất dự án.
Đơn lập góc view 2 mặt thoáng: Kiến tạo không gian sống đẳng cấp, tối ưu ánh sáng và gió trời.
Số lượng giới hạn Độc bản duy ...
Chính chủ tôi bán căn bt song lập dự án phoenix đan phượng dt 200m2 mt 10m đường 13m giá 82tr/m2
10
16 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Bán căn biệt thự song lập thuộc dự án The Phoenix Garden, thị trấn Phùng, Đan Phượng.
Giá bán: 80tr/m2
- Nằm trên 2 trục đường Tây Thăng Long và Vành Đai 4, nối khu ngoại giao đoàn mặt đường 60m rộng 6 làn xe.
- Cách Vin Đan Phượng 1,5km.
- Dự án có đầy đủ tiện ích như bể bơi, công viên, khu vui chơi cho trẻ em..., đặc biệt Rừng Thông 15 tuổi lọc không khí tốt, nên không khí cực mát và trong lành ...
Nhỉnh 19 tỷ, siêu phẩm giãn xây bm10 05 vinhomes wonder city, giá rẻ nhất bình minh còn sót lại
9
19.47 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Sở hữu ngay liền kề Vinhomes Đan Phượng

Với số vốn 6,3 tỷ giá thật như đùa.

BM 10 - 05 giá đất chỉ 162 triệu /1 m

DT: 120 m² mặt tiền 8 m.

Giá TTS: 16,2 tỷ tiền đất + 3,2 tỷ tiền xây (trả sau)

Giá vay: 21,2 tỷ đóng 6,3 tỷ vay 70% miễn lãi và gốc 18 tháng. Có thể sử dụng gói HTLS lên đến 5 năm

Ưu điểm: Nằm trong quần thể Vinhomes phân khu BM khép kín, an ninh 24/24 với những tiện ích đẳng ...
Lô góc đông nam vinhomes đan phượng chỉ hơn 9 tỷ htls lên đến 5 năm kinh doanh đỉnh
10
24.64 tỷ 99 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Vinhomes Wonder City Đan Phượng còn Duy Nhất Căn góc HĐ23-20 lô góc 3 mặt thoáng hướng Đông Nam - Đông bắc

- Sở hữu vị trí đắc địa nằm ngay gần đường lớn TL422, khu TMDV và TTTM Vincom phù hợp mua để ở và đầu tư kinh doanh sinh lời dòng tiền hàng tháng...

- Mặt tiền lô góc 3 mặt thoáng rất phù hợp kinh doanh quán cafe thương hiệu lớn như: Starbucks, highland, điểm giao dịch ngân hàng...spa, ...
Chính chủ cần bán căn góc 3 ngủ tầng 15, căn 1505 tòa ct2a kđt tân tây đô, nhà đẹp, full đồ sẵn ở