Mua bán nhà đất tại Huyện Đan Phượng, Hà Nội diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự song lập gần hồ, công viên, chung cư đầu tư kinh doanh tốt giá 164tr/m vinhomes đan phượng
13
37.5 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Em Hằng còn quỹ căn biệt thự song lập các vị trí khác nhau, mức giá siêu tốt chỉ từ 164tr/m² thoáng đẹp kinh doanh hay ở đều tốt ạ.
Anh/chị quan tâm liên hệ em tư vấn tận tâm ạ
Biệt thự song lập compound vinhomes đan phượng 228m chỉ ~145tr/m (33 tỷ)
6
33 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

BIỆT THỰ SONG LẬP COMPOUND VINHOMES ĐAN PHƯỢNG 228M CHỈ ~145TR/M (33 TỶ)

Hàng hiếm trong khu compound khép kín cộng đồng cư dân tinh hoa, an ninh tuyệt đối.

Thông tin nhanh:
- DT đất: 228m² 3 mặt thoáng
- Xây 4 tầng kiến trúc châu Âu
- Sổ đỏ lâu dài

Giá trị sống khác biệt
- Compound riêng tư kiểm soát 24/7
- Nội khu xanh, mật độ thấp ở như nghỉ dưỡng
- Cộng đồng cư dân đẳng cấp

...
Bán liền kề vinhomes đan phượng, 144,5m2, giá thanh toán sớm 28.82 tỷ nhận nhà ở ngay , đông bắc
3
28.82 tỷ 144 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

X.Đan Phượng, H.Đan Phượng, HN

Kính gửi Anh/Chị thông tin căn hộ:

Mã căn: HĐ-99
Diện tích đất: 144.5 m²
Diện tích xây dựng: 327.9 m²
Giá niêm yết: 36.90 tỷ

Giá sau chiết khấu (vay): 32.25 tỷ
Thanh toán theo tiến độ: 31.10 tỷ
Thanh toán sớm: 28.82 tỷ

Hướng: ĐÔNG BẮC
Loại hình: LIỀN KỀ
Tiêu chuẩn bàn giao: Thô
Liên hệ nhân viên tư vấn :
Độc quyền căn gần công viên giá tốt nhất phân khu hừng đông  120m2 giá 22 tỷ
7
22 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

* Diện tích: 120m² lô đất sạch, không lỗi phong thủy hàng hiếm không có căn thứ 2.

+ Biên độ tăng giá mạnh mẽ 20262027 nhờ Đại lộ Tây Thăng Long thông xe quý II/2026 và siêu cầu Thượng Cát hoàn thành 2027 tạo cú hích hạ tầng lớn nhất phía Tây.
+ Nằm trong phân khu Hừng Đông khu được đánh giá tốc độ lấp dân nhanh, giáp trục thương mại và tiện ích.

- Căn 120m² đẹp, vuông vắn, thích hợp cho cả ...
Song lập vị trí được săn đón nhất phía tây hà nội, vin đan phượng 175tr/m2 hướng đn
6
40 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

BÁN BIỆT THỰ SONG LẬP HƯỚNG ĐÔNG NAM MÁT MẺ, PHONG THUỶ TỐT

Vinhomes Wonder City - Đan Phượng

Căn song lập đẹp, không gian sống lý tưởng dành cho gia đình yêu thích sự thoáng đãng và tiện nghi:
Diện tích đất: 228m²
Diện tích xây dựng: 484.6m² Đường trước nhà: 13m
Ngoài khoảng sân vườn được sở hữu CĐT tặng thêm sân vườn phía sau siêu rộng thoải mái thiết kế tiểu cảnh, khu thư giãn hoặc BBQ ...
Vị trí kinh doanh đỉnh ngay vincom, căn góc mặt tiền rộng, di chuyển thuận tiện
6
28 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

BÁN CĂN LIỀN KỀ VIN ĐAN PHƯỢNG CĂN GÓC SIÊU ĐẸP

Vị trí đắc địa: Chỉ vài bước chân tới TTTM Vincom
Nằm trên trục đường thông, kết nối cực kỳ thuận tiện phù hợp vừa ở vừa kinh doanh

Diện tích đất: 120m²
Diện tích xây dựng: 347m²
Đường 13m rộng rãi
Mặt tiền rộng: 8m (căn góc thoáng đẹp)
Hướng: Đông Nam mát mẻ, phong thủy tốt

Tiềm năng khai thác cao:

Kinh doanh, mở showroom, văn phòng
Cho thuê ...
Cần bán căn biệt thự 200m2, giá 80 tr/m2, hướng đông nam, vị trí công viên. kđt the phoenix garden
5
16 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Hải (9 tin đăng)
Bán để chuyển sang mua Vin Đan Phượng, không có nhu cầu sử dụng đến nên cần nhượng lại lô 200m², hướng Đông tứ trạch. Giá chỉ 80 tr/m².
Hồ sơ giấy tờ chuẩn.
Sang tên được ngay.
Chủ nhà thiện chí bán.
Liên hệ: (Ko qua trung gian).
Top 1  căn lk 120m2 bình minh khu compound chỉ nộp trước 18.5 tỷ tiền đất + xây 3 tỷ 2027 mới nộp
6
21.7 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

+ Vinhomes Wonder City Đan Phượng đang bước vào giai đoạn bán hàng cuối cùng, mức chiết khấu cao nhất đến 2 tỷ đồng/ căn, quà tặng nhiều nhất lịch sử.
- Vinhomes Wonder City là khu đô thị duy nhất phía Tây Hà Nội có các căn liền kề, biệt thự mặt tiền từ 8 - 12m thực sự đẳng cấp.
1 khu đô thị all in one: Trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, công viên giải trí...
- Vinhomes Wonder City Đan ...
25,5 tỷ120m đông namliền kề áp góc, hừng đông 50 vin đan phượng,view công viên,còn duy nhất 1 căn
12
25.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

- CHỈ CÒN 1 CĂN DUY NHẤT
-Bán căn hộ liền kề 120M ĐÔNG NAM,ĐƯỜNG HỪNG ĐÔNG 50 ,view công viên trục chính 17m, Mặt Tiền 8m dự án Vinhomes Đan Phượng - Vinhomes Wonder City tại xã Tân Hội - Tân Hội Huyện Đan Phượng Hà Nội.

- Căn liền kề 120m² đất, mặt tiền 8m, đường lớn rộng 17m đường hd50 xây 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài, bên trong thô. Ký mới CĐT.giá cđt.

Diện tích xây dựng 342 m². Sân vườn nghỉ ...
Quá hiếm!!! 18,5 tỷ cả nhà và đất. vị trí siêu đẹp tại khu sinh thái the phoenix garden
4
15.8 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Dự án The Phoenix Garden, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội là nơi lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi. Với diện tích 200m², biệt thự này mang đến không chỉ không gian sống thoải mái mà còn là một phong cách sống hiện đại.

- Diện tích: 200m².
- Hướng cửa chính: Tây Bắc
- Chiều rộng ngõ trước: 11m

Điểm cộng:
+ Thiết kế phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho ...
+ Khu vực có tiềm năng phát triển cực lớn nhờ vị trí cửa ngõ phía Tây, hạ tầng giao thông kết nối vành đai 3.5, đường Tây Thăng Long, đường tỉnh 422 giúp kết nối nhanh chóng vào trung tâm Hà Nội và các khu vực lân cận. Phát triển các mô hình kinh doanh, logistics, và dịch vụ phục vụ cư dân đô thị mới.

+ Liên Trung Đan Phượng được quy hoạch phát triển theo hướng Đô thị hóa, chuyển đổi mạnh mẽ từ ...
Biệt thự song lập view sông bình minh 228m² hướng tây nam sổ đỏ lâu dài
5
Thỏa thuận 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Biệt thự song lập BM - 0X tọa lạc tại phân khu Bình Minh khu khép kín cao cấp nhất Vinhomes Wonder City Đan Phượng, sở hữu view sông sinh thái hiếm, hướng Tây Nam, pháp lý sổ đỏ lâu dài.
Đây là dòng tài sản khan hiếm, phù hợp nhà đầu tư tích sản dài hạn, ưu tiên bảo toàn vốn và tăng trưởng bền vững.

Thông tin căn biệt thự.
Loại hình: Biệt thự song lập 4 tầng.
Mã căn: BM - 0X.
Phân khu: Bình Minh ...
Bán nhà mặt phố tại tây sơn, 6 tầng, đang cho thuê 40 triệu/tháng, 150 triệu/m2, 105m2, quá đẹp
5
15.75 tỷ 105 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tây Sơn, X.Đan Phượng, H.Đan Phượng, HN

Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố đường Tây Sơn, Xã Đan Phượng, Hà Nội (Huyện Đan Phượng, Hà Nội cũ) với giá chỉ 150 triệu/m², diện tích 105m². Nhà có phong thủy tốt, không gian thoáng đãng, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc an cư. Đặc biệt, nhà được trang bị đầy đủ tiện nghi, mang lại cuộc sống thuận tiện và thoải mái cho gia đình.

Tận hưởng cuộc sống hiện đại với những tiện ích xung quanh. Nhà nằm ...
Cần xả hàng gấp, đa dạng diện tích, vị trí cực đẹp tại the phoenix garden, giá chỉ từ 80tr/m2
4
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Dự án The Phoenix Garden, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội là nơi lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi.biệt thự này mang đến không chỉ không gian sống thoải mái mà còn là một phong cách sống hiện đại.

- Biệt thư các loại
200m giá chỉ từ 79tr/m2
300m giá chỉ từ 78tr/m²
400m giá chỉ từ 75tr/m²
Điểm cộng:
+ Thiết kế phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia ...
Bán liền kề góc hừng đông wonder city, hàng hiếm 2 mặt tiền, sổ đỏ lâu dài, ở và kinh doanh
10
48.63 tỷ 193 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Cần bán căn liền kề góc đẹp nhất phân khu Hừng Đông, thuộc đại đô thị Vinhomes Wonder City, Đan Phượng, Hà Nội. Các căn nằm trên trục phố thương mại sầm uất Hừng Đông Avenue vị trí kết nối hồ sinh thái Wonder Bay, công viên Wellness và đại lộ Tây Thăng Long.
Căn HĐ - 8X diện tích đất 193,9m², diện tích xây dựng 500,1m², hướng Đông Nam Đông Bắc, giá 48,634 tỷ, diện tích lớn hiếm trong phân ...
Chính chủ rất thiện chí cần bán quỹ 400m cực đẹp, đỉnh đồi, hướng đông nam hàng hiếm, giá cực tốt
4
Thỏa thuận 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Biệt thự cao cấp nằm tại The Phoenix Garden, Xã Đan Phượng, Hà Nội - Huyện Đan Phượng, Hà Nội cũ,các loại diện tích
Nằm trong khu đô thị hiện đại, không gian sống lý tưởng cho gia đình.
Thiết kế sang trọng, 5PN, 4WC, đầy đủ tiện nghi.
Phù hợp với phong thủy, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Khuôn viên rộng rãi, thoáng mát, an ninh 24/7.
Cách bệnh viện Đa khoa Đan Phượng chỉ vài phút đi bộ.
Gần siêu ...
Song lập cửa công viên 228m2 37.5 tỷ (căn nhìn vườn hoa)giá tốt nhất thị trường  lãi luôn 20%
5
37.5 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Em Tuấn Vinhomes xin gửi anh chị căn biệt thự song lập loại rẻ, đẹp nhất dự án Vinhomes Wonder City.

Diện tích: 228m².

Giá bán: 37.5 tỷ căn này ngay cửa công viên Wonder Park, công viên đẹp nhất dự án.

Giá bán này là giá quá rẻ, rẻ hơn thị trường 15 - 20% mua là lãi luôn, không cần nghiên cứu đầu tư nhiều ạ.

Quý anh chị mua căn này cơ hội tăng x2 là trông thấy.

Liên hệ em Tuấn Vinhomes tư ...
Bán căn song lập 228m² vinhomes wonder city giá tốt nhất dự án, chính sách mới cực hấp dẫn
9
37.97 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Mở bán căn song lập siêu hiếm tại phân khu Bình Minh Vinhomes Wonder City, vị trí trung tâm bao quanh hồ sinh thái Wonder Lake 51.000m.
Đây là dòng sản phẩm đẹp nhất và có giá tốt nhất dự án, kèm chính sách bán hàng ưu đãi lớn chưa từng có.

Thông tin chi tiết:
Loại hình: Biệt thự song lập phân khu Bình Minh (Wonder Bay).
Diện tích đất: 228m², diện tích xây dựng 490,1m², 4 tầng.
Pháp lý: Sổ đỏ ...
Căn rẻ nhất vinhomes wonder city (đường rộng) 120m2  18.6 tỷ (full cả xây) nhận nhà ngay  miễn ảo
8
18.6 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Em xin giới thiệu đến quý anh chị căn Liền kề 120m² Rẻ nhất Vinhomes Wonder city

Diện tích : 120m²

Xây rộng mặt tiền 8m

Giá bán : RẺ VÔ ĐỐI 18.6 tỷ ( full cả xây )

Đặc biệt : có lỗi đường đâm