Mua bán nhà đất tại Huyện Đan Phượng, Hà Nội diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự song lập 288m2 giá tháng 12 là 36,7 tỷ siêu rẻ
16
36.7 tỷ 288 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Biệt thự song lập tặng sân vườn.
- Diện tích: 288m².
- Diện tích xây dựng: 472m².
- Xây dựng 4 tầng.
- Giá đất TTS: 36,7 tỷ.
- Tặng 60m sân vườn.
+ Miễn phí QLDV 3 năm.
- Tặng xe VF9.
- Miễn lãi 2 năm ko lãi, ko gốc, ko phí phạt.
- Và nhiều quà tặng dành riêng cho căn Villas ạ.
Vị trí: Nằm trong khu đóng compoun khép kín, riêng tư, an toàn, độc bản và đẳng cấp của gia chủ, gần đường thông dự án, ...
Chính chủ bán cắt lỗ đơn lập góc mặt sông 300m2 giá full 83 tỷ
6
83 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Cần bán biệt thự đơn lập góc mặt sông giá 83 tỷ.
Diện tích 300m².
Diện tích xây dựng: 486,8m².
Giá TTS: 83 tỷ.
Mặt tiền: 26m.
Dường 30m và đường 13m.
Nằm trong quần thể hạ tầng tiện ích đồng bộ, Thương hiệu Vinhomes, Vinmec, Vinshool, sân tập golf, trung tâm tiệc cưới ngoài trời, bể bơi olimpoc, xông hơi đá muối, khô, ướt, 6 sân pickleball,...
Ưu điểm:
- Cả dự án chỉ có 6 căn VIP ntn chưa đến ...
Bán biệt thự Tân Tây Đô, DT 205m2, mt 12m hoàn thiện đẹp, giá chỉ 28.8 tỷ
5
28.8 tỷ 205 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Mô tả:
- diện tích: 205m2, sđcc
- mặt tiền: 12m
- Dự án nằm gần khu công nghiệp Nam Thăng Long và khu công nghiệp cầu Diễn, các khu đô thị mới như Vân Canh, Xuân Phương, góp phần nâng tầm diện mạo đô thị và hạ tầng khu vực, nâng cao đời sống cư dân ven đô phía Tây Hà Nội.
- Là KĐT sầm uất nhất huyện Đan Phượng, 1-2 năm tới sẽ lên quận tương lai giá trị gia tăng....Chỉ vài nhà ra đường 50M nối ...
Biệt thự song lập 228288m2 giá 29,6 tỷ chiết khấu 29% đơn giá 118tr/m2 liền kề 20 tỷ gọi em tư vấn
19
33.98 tỷ 288 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Quý khách hàng liên hệ sớm để được tư vấn chọn căn theo đúng nhu cầu.
Liên hệ: xem sa bàn và xem thực tế dự án từng căn.

+ Chính sách bán hàng.
- Khách hàng không vay chiết khấu lên đến 29%
- Khách hàng vay: Chiết khấu 15% chỉ cần nộp 30% nhận nhà ở luôn còn lại 70% ngân hàng giải ngân miễn lãi và gốc lên đến 18 tháng.
- Các gói vay từ 24 tháng, 30 tháng, 36 tháng và 60 tháng ( 5 năm ) lãi xuất ...
The phoenix garden biệt thự nhà vườn 400m2 trong lòng hà nội
6
36 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Tuyệt phẩm Biệt thự Sinh thái 400m² Khẳng định vị thế chủ nhân
Bạn đang tìm kiếm một khoảng lặng bình yên sau những giờ làm việc căng thẳng? Bạn khao khát một không gian sống xanh đúng nghĩa nhưng vẫn đảm bảo sự sang trọng và kết nối thuận tiện?
The Phoenix Garden Đan Phượng chính là câu trả lời hoàn hảo nhất.

THÔNG TIN CHI TIẾT CĂN BIỆT THỰ
Diện tích: 400m² (Lô đất vuông vắn, vị trí kim ...
Siêu hiếm! bán lk 104m, mt 8m, giá chỉ 18,54 tỷ vị trí cực đẹp, gần ga tàu & tòa văn phòng
6
18.54 tỷ 104 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

- Vị trí đắc địa giá chỉ ngang nhà trong ngõ!
+ Bán căn liền kề 104m, mặt tiền 8m, tọa lạc tại vị trí siêu đẹp, ngay gần tòa nhà văn phòng và ga tàu, thuận tiện kinh doanh, cho thuê hoặc ở. Hiếm có căn nào vừa có mặt tiền lớn, vừa giá tốt như vậy.
- Giá cực hấp dẫn: Chỉ 18.54 tỷ.
+ Lợi thế vị trí: Gần ga tàu, văn phòng, dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá mạnh.
I+ Thiết kế đẹp: Kết cấu chắc chắn, ...
Bán lô góc nhà xưởng tại song phượng, đan phượng, hà nội, 19,5 triệu/m2, 1300m2
8
25.35 tỷ 1300 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Song Phượng, H.Đan Phượng, HN

Chính chủ bán kho, nhà xưởng tại địa chỉ Song Phượng, Đan Phượng, Hà Nội có diện tích 1300 m², giá bán 19,5triệu / m². Giá cả thương lượng trực tiếp.

- Điểm nổi bật:
+ Không gian rộng rãi, thích hợp cho sản xuất hoặc lưu trữ hàng hóa.
+ Vị trí chiến lược, thuận tiện giao thông.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho doanh nghiệp.

- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện đa khoa Đan ...
Bán đất tại thắng lợi, đan phượng, hà nội
7
6.05 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Thắng Lợi, X.Đồng Tháp, H.Đan Phượng, HN

Đất nền tại Thắng Lợi, Đan Phượng, Hà Nội có diện tích 130.2m².

+ Vị trí đắc địa tại xã Đồng Tháp, Đan Phượng, Hà Nội.
+ Chiều ngang mặt tiền 5,57m, ngõ vào 5m, dễ dàng di chuyển và thuận lợi cho xe ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Đặc điểm nổi bật của bất động sản này là mặt tiền rộng. Đường trước nhà sắp rải nhựa phù hợp cho việc kinh doanh, đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. ...
Chính chủ cần bán căn bt tại phoenix garden đơn lập 400m2 giá chỉ 70tr/m2.  0988 832 ***
6
28 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Gia Phú (7 tin đăng)
Chủ nhà cần bán chuyển nhà về quê căn BT 400m² đơn lập view công viên thoáng mát.
Đường trước nhà rộng 12m.
Giá bán nhanh 70 tr/m².
Hồ sơ chuẩn chỉnh công chứng luôn.
Liên hệ để trao đổi trực tiếp.
Bán biệt thự bình minh  view sông  hướng đẹp  đẳng cấp bậc nhất đp  228m2  84 tỷ
6
84 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

X.Đan Phượng, H.Đan Phượng, HN

Song lập mặt sông đẹp nhất dự án gọi tên BM - 0X.

* Những con số choáng ngợp: 490m² DTXD | 228m² DT đất | 12m mặt tiền | 4 tầng xây bề thế.
* Mã căn: BM - 0X - song lập giãn xây - Compound khép kín.
* Vị trí kim cương: Mặt sông, mặt công viên rộng 19.5ha, tầm nhìn toàn cảnh đẹp nhất dự án.
+ Giá niêm yết: 84 tỷ.
+ Giá TTTĐ: Đất 74,6 tỷ - Xây dựng: 4,68 tỷ đóng sau 2 năm.
+ Giá TTS: Đất 69,2 tỷ - ...
Quỹ căn còn lại trực tiếp cđt căn 120m2 giá 18,1 tỷ chiết khấu 13,8% hỗ trợ vay 70% trong 24 tháng
8
18.1 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Vinhomes ra mắt chương trình hỗ trợ khách hàng mua biệt thự Vinhomes Đan Phượng Wonder City.

Vinhomes chiết khấu trực tiếp 13,8% giá trị biệt thự cho khách hàng thanh toán trực tiếp (Không nhận gói hỗ trợ ưu đãi lãi suất).
Quỹ căn hỗ trợ:
- HĐ 47 - 21 diện tích 96m² giá 17 tỷ (đường 13m rẻ nhất toàn dự án).
- HĐ41 - 10 diện tích 120m² giá 18,1 tỷ (đường 13m hiếm).
- HĐ46 - 24 diện tích 96m² giá ...
Biệt thự mặt đường 30m lớn nhất trong dự án chỉ 200tr/m2
3
25.6 tỷ 128 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Mr. Hào (2 tin đăng)
Biệt thự mặt đường Đại lộ Hừng Đông rộng 30m giá chỉ 200 triệu /m2
- Diện tích 128m2
- Xây 4 tầng hoàn thiện bên ngoài thô bên trong
- Đường trước nhà 30m
- Gần TTTM Vincom kinh doanh sầm uất
- Ngay trường học, bệnh viện, công viên hồ điều hoà .. .
Anh Chị liên hệ em Hào để chi tiết căn và xem thực tế dự án ạ
Cắt lỗ tháng 12 bình minh 120m2 giá bán 18,5 tỷ
4
18.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Càn bán cắt lỗ căn Bình Minh Khu Đóng.
Diện tích: 120m².
Diện tích xây dựng: 361,1m².
Giá TTS: 18,5 tỷ.
Hướng Tây Bắc.
Xây dựng 4 tầng.
Tặng xe VF8.
Tặng 3 năm miễn phí quản lý dịch vụ.
Tặng vc Vinpear, vinwwonder,...
Htro 2 năm ko lãi suất ko, Ân Hạn gốc ko phí phạt kể từ ngày giải ngân.
Nằm trong khu Compoun Kép kín Bình Mình là khu VIP đẳng cấp riêng tư và biệt lập và cũng là khu đóng duy nhất ...
Chủ cần tiền bán gấp trong tuần giá siêu hời chỉ như căn 2 ngủ  0961 648 ***
3
4.6 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Bán căn hộ 3PN 2WC rộng 110m² tại chung cư Tân Tây Đô.
Không gian rộng rãi, cực kỳ phù hợp cho gia đình đông người.

Tủ lạnh.

Giá giảm sâu cơ hội hiếm cho khách mua ở hoặc đầu tư.

Liên hệ ngay: để xem nhà trực tiếp và chốt ...
Cắt lỗ sâu  chủ gửi bán gấp trong tuần căn góc 3pn107m2 tại tân tây đô
4
4.6 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Chủ nhà chuyển công tác cần thanh khoản cực gấp căn 3 ngủ tại tòa CT2B - Chung cư Tân Tây Đô. Giá đang tốt nhất thị trường hiện nay!
Diện tích: 106,7 m (Cực kỳ rộng rãi, tối ưu công năng).
Thiết kế: 3 Phòng ngủ, 2 WC.
Hướng: Ban công Đông Nam (vượng khí, mát mẻ quanh năm), cửa Tây Bắc.
Nội thất: Full đồ cao cấp, khách chỉ việc xách vali về ở.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ...
Đơn lập đlbm25 mặt song vip nhất dự án vinhomes đan phượng
4
109 tỷ 352 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Biệt thự đơn lập góc - độc bản trên đại lộ ban mai.
ĐLBM-25.
Vinhomes Đan Phượng.

Một tuyệt phẩm biệt lập giữa lòng đô thị xanh chỉ dành cho chủ nhân xứng tầm!

Vị trí kim cương: Tọa lạc ngay trục đại lộ Ban Mai tuyến đường trung tâm sôi động và đắt giá bậc nhất dự án.
Đơn lập góc view 2 mặt thoáng: Kiến tạo không gian sống đẳng cấp, tối ưu ánh sáng và gió trời.
Số lượng giới hạn Độc bản duy ...
Chính chủ tôi bán căn bt song lập dự án phoenix đan phượng dt 200m2 mt 10m đường 13m giá 82tr/m2
10
16 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Bán căn biệt thự song lập thuộc dự án The Phoenix Garden, thị trấn Phùng, Đan Phượng.
Giá bán: 80tr/m2
- Nằm trên 2 trục đường Tây Thăng Long và Vành Đai 4, nối khu ngoại giao đoàn mặt đường 60m rộng 6 làn xe.
- Cách Vin Đan Phượng 1,5km.
- Dự án có đầy đủ tiện ích như bể bơi, công viên, khu vui chơi cho trẻ em..., đặc biệt Rừng Thông 15 tuổi lọc không khí tốt, nên không khí cực mát và trong lành ...
Nhỉnh 19 tỷ, siêu phẩm giãn xây bm10 05 vinhomes wonder city, giá rẻ nhất bình minh còn sót lại
9
19.47 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Sở hữu ngay liền kề Vinhomes Đan Phượng

Với số vốn 6,3 tỷ giá thật như đùa.

BM 10 - 05 giá đất chỉ 162 triệu /1 m

DT: 120 m² mặt tiền 8 m.

Giá TTS: 16,2 tỷ tiền đất + 3,2 tỷ tiền xây (trả sau)

Giá vay: 21,2 tỷ đóng 6,3 tỷ vay 70% miễn lãi và gốc 18 tháng. Có thể sử dụng gói HTLS lên đến 5 năm

Ưu điểm: Nằm trong quần thể Vinhomes phân khu BM khép kín, an ninh 24/24 với những tiện ích đẳng ...
Siêu hiếm! siêu phẩm hđ69 vinhomes wonder city, đường 30m gần tttm vincom, công viên trung tâm
10
26.13 tỷ 128 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Liền kề HĐ69 Vinhomes Wonder City Đan Phượng _ kinh doanh sầm uất với mặt đường rộng tới 30m, vỉa hè mỗi bên 5m mà mặt đường 2 chiều dễ dàng dừng đỗ xe.

- Dễ dàng tiếp cận khách hàng khi kinh doanh các thương hiệu lớn như: Starbucks, Highland coffee, ngân hàng, thẩm mỹ viện... Mà giá HĐ 69 lại rẻ hơn các căn cùng dãy từ 500 triệu - 1 vài tỷ.

- Diện tích đất: 128m² xây 4 tầng với DTXD: 375m².
- ...
Liền kề tl4224x vinhomes wonder city mặt đường 24m kinh doanh sầm uất chính sách hấp dẫn có 102